Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 17-3-2013 14:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhà Bin post bài mà hok nhìn thấy bài mọi người đâu hết trơn vậy nè trời {:399:}

Ko 88 đc với nhà nhưng t lại mang 1 bài trans về tiếp đây. Clip phỏng vấn này thực hiện hồi Bin sang Trung quốc tuyên truyền cho Ajusshi, hình như độc quyền của kênh letv nên ko thấy nó cho down gì hết, giống như bữa t trans cũng độc quyền của sohu nè, thấy chỉ mỗi bên sohu mới coi đc à. Phỏng vấn này chắc bị cắt các câu hỏi rùi, chỉ để lại câu trả lời của Bin thui à. Câu trả lời đầu Bin trả lời về cảm nhận đối với TQ và câu trả lời về bộ phim Ajusshi, t thấy ko có gì quan trọng nên t hok trans nha cả nhà, phim Ajusshi chỉ kể lại nội dung câu chuyện thôi à.
Xem xong pv này càng thấy Bin đúng là 1 con người khiêm tốn, nỗ lực học tập và làm việc, điều này anh nói và hành động chứ hok phải nói suông, càng ngày càng học tập được rất nhiều ở tính cách và con người Bin{:161:}

Link clip: http://www.letv.com/ptv/vplay/1357128.html

(Nếu nhà ko coi đc clip thì thôi đọc bài trans tạm vậy nha)

Won Bin:

"Là 1 diễn viên, tôi hy vọng có thể nhận được những tác phẩm hay để thường xuyên gặp gỡ khán giả, nhưng lần này sau nhiều năm tôi đến TQ với 1 tâm trạng rất xúc động và hưng phấn để tuyên truyền cho bộ phim (Ajusshi). Ngày 16.9 bộ phim sẽ công chiếu ở TQ, tôi hy vọng khán giả sẽ quan tâm và ủng hộ bộ phim của tôi.

Bất kể có đạt được giải thưởng hay không, tôi nghĩ là một diễn viên có thể đạt được những giải thưởng cũng đều là một niềm hạnh phúc. Hiện nay tôi cảm thấy diễn xuất của mình vẫn chưa hoàn toàn thuyết phục, tôi tin rằng tôi cần phải không ngừng nỗ lực và học hỏi để nâng cao khả năng diễn xuất của bản thân.

Tôi nghĩ không hẳn là như vậy (ý nói xâm nhập vào nền điện ảnh Trung Quốc), thông qua bộ phim Ajusshi, tôi có thể có nhiều cơ hội gặp gỡ khán giả Trung Quốc hơn, tôi cảm thấy rất vui. Lần đầu đến Trung Quốc, tôi cũng hy vọng mọi người xem tôi như một diễn viên.

Nếu nói đến kinh nghiệm vô cùng khó quên thì chi bằng nói đến một cảnh rất mạo hiểm trong phim, đó là trong quá trình quay phim có 1 cảnh tôi dùng khăn mặt để khống chế con dao, nhưng trong lúc đó con dao bay qua đầu tất cả những nhân viên trong đoàn, sau đó cắm lên tường, khoảnh khắc đó tôi cảm thấy vô cùng nguy hiểm, cho đến bây giờ vẫn rất khó quên.

Là một diễn viên, nếu như có thể nghe được những đánh giá như mình là sự kết hợp hoàn mỹ của phái thực lực và phái thần tượng thì tôi nghĩ đây là một lời khen ngợi cao nhất, nhưng bỏ qua những điều này, tôi cảm thấy là một diễn viên nên giữ cho bản thân sự khiêm tốn đồng thời phải không ngừng học hỏi, không ngừng nỗ lực. (Trước khi trả lời câu hỏi này Bin cười, mình ko nghe thấy câu hỏi nhưng có thể đoán chắc phóng viên nói Bin được đánh giá là dv hoàn mỹ...)".

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 17-3-2013 19:48:42 | Chỉ xem của tác giả
thấy cái vid fan làm bên soompi mang về xây nhà nào {:169:}
mong cho kites hết lag để thấy được bài post của nhà mình

soompi

Bình luận

nhà vào đc rùi em ơi......  Đăng lúc 17-3-2013 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 17-3-2013 22:29:38 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng nhìn thấy các bài post trong nhà mình, mừng quá

@Kiều nữ đại gia: n ơi, t chờ mãi ko thấy thông tin n hỏi em trai kia để t post hình, thế t có thể lấy hình n post ở nhà mình mang sang bên baidu ko zị?

@moon: ss cũng mù nhạc Hàn giống e á, chẳng bao giờ nghe nhạc Hàn cả{:180:}
Mà cái clip em post là nói về gì vậy? ss ko coi đc

Nhưng ss có 1 clip mới này hay lắm nè. Clip bằng tiếng Anh nên mọi người tha hồ mà nghe hiểu nhé, còn ss thì chẳng hiểu mấy đâu. Clip là 1 cuộc điều tra trên đường phố của 2 người bạn nước ngoài xem trong 3 người Won Bin, TOP và Huyn Bin ai là người hấp dẫn mọi người nhất. Kết quả Bin nhà mình dẫn đầu với 7 phiếu của ng Hàn, 6 phiếu của ng nước ngoài. TOP được 7 phiếu của ng Hàn, 0 phiếu của ng nước ngoài. Huyn Bin đc 1 phiếu của ng Hàn và 4 phiếu của ng nước ngoài. Cuộc điều tra tuy số lượng ng vote ít nhưng là ngẫu nhiên nên cũng rất hay và hình như là thực hiện hồi đầu năm nay thì phải.
Nhà mình xem clip ai giỏi tiếng Anh trans cho Pa biết với nhé, có chút ít hiện chữ thì còn hiểu chứ nghe thì bó tay.
Link nè cả nhà: http://v.youku.com/v_show/id_XNTI4MTY5MzI0.html

Chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ{:161:}

Bình luận

ss ơi cái link ở bài post phía dưới của em là tin từ hồi nào vậy ạ :(( sao em hem biết :((  Đăng lúc 18-3-2013 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 18-3-2013 18:03:38 | Chỉ xem của tác giả
hả cái gì đây {:442:}  
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=&page=1
sao giờ em mới thấy
cái này là tin thật hay tin vịt đây cả nhà {:430:} {:430:}
p/s : hic mấy hôm rồi mới vô được nhà mềnh {:161:}

Bình luận

ss thì hóng movie cơ...thích Bin đóng movie hơn mấy drama tình củm sướt mướt..  Đăng lúc 18-3-2013 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 18-3-2013 21:25:51 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 18-3-2013 18:03
hả cái gì đây   
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=372039&extra=&page=1
sao g ...

ss cũng tá hỏa như em đây, bi giờ mới biết.
Nhưng cái news này thì ss nghe từ hồi tháng trước, thực sự ss ko tin tưởng nó sẽ đc thực hiện mấy đâu
News này chưa thấy bên Bin xác nhận gì hết mà, chỉ là nói có thể come back trong năm nay bằng 1 movie hay drama. Khi nào có news chính xác từ bên Bin ss mới vào hóng, hóng giờ ss thấy sớm quá, nguy cơ hóng hụt là rất cao{:180:}
Sao nhà mình mấy bữa nay có ss em mình 88 nhỉ? mà 88 thật công suất, 2 tay 2 súng 2 nhà vẫn bắn tốt{:160:}

Bình luận

em cũng nghi ghê =(( mà tự nhiên biết tin lại hi vọng rồi,chả biết nó thế nào  Đăng lúc 18-3-2013 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 19-3-2013 12:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật, là một người iu thix WB mình vẫn hy vọng anh quay lại đóng phim truyền hình.  Không cần quá sướt mướt, tại phim kiểu đó với mình quá nhàm và đôi phần là nhảm.  

Mình ko bik cái phim rumor kìa của Bin với KOB có phải thật hay ko, nhìn sao nghe qua có vẻ chỉ là "trên giấy tờ" chứ chưa thật hiện dc.  Bin h ở một vị trí cao rồi nên quay lại màn ảnh, phải cân nhắc nhiều, đong đếm từng chút một cho anh nữa

Hy vọng là anh sớm có project mới, như kiểu hạt mưa giữa hè khô nóng :/

Bình luận

mình kết câu cuối của bạn ghê :))  Đăng lúc 19-3-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 19-3-2013 13:43:08 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 19-3-2013 12:42
Nói thật, là một người iu thix WB mình vẫn hy vọng anh quay lại đóng phim truyền hình. ...

Mình thấy news cũng nói khoảng giữa năm Bin mới có thể quay lại với phim TH, nếu bên TH thông tin từ đầu năm mà đến giữa năm mới quay thì hình như hơi sớm thì phải? vốn dĩ đã hok chắc chắn mà lại còn cả thời gian dài nữa mới quay nên mình cũng nghi ngờ khó thành hiện thực, chắc chỉ mới trên giấy tờ nhà đài chứ chưa có trên giấy tờ nhà Bin{:180:}
Mình thì thích Bin đóng phim Điện ảnh hơn, TH thì đương nhiên cũng rất thích nhưng từ lâu rồi mình chẳng thích đc 1 bộ drama nào của HQ cả vì mình cũng thấy giống bạn nó hầu như nhàm và nhảm. Mình thì ko quá hy vọng nhiều rằng anh sẽ cân đo đóng đếm kịch bản, chỉ cần Bin yêu thích vai diễn và lựa chọn kịch bản nào thì mình cũng ủng hộ anh hết mình.

Bình luận

Chị cũng chỉ mong Won Bin đóng phim điện ảnh vì dạo này phim TH kịch bản chán quá! Nhưng nói vậy thôi chứ Won Bin cứ nhận lời đóng phim là chị ủng hộ hết mình   Đăng lúc 19-3-2013 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

358#
Đăng lúc 19-3-2013 13:58:09 | Chỉ xem của tác giả
Hi! mọi người

lần đầu tiên vô nhà Bin ^^. Nhà Hee cũng có mấy bạn thích bạn Bin lắm. cứ muốn là 2 ng` sẽ làm chung 1 bộ phim nào đó cho thõa lòng mong đợi

Ban đầu khi nhà gió mời Bin đóng sau đó có rumor là Hee cũng dc mời thì dân tình hí ha hí hửng, ai ngờ Hee phủ nhận, Bin cũng từ chối thế là.... chuyện mình từ đây chấm dứt

Nghĩ lại nếu lúc đó Bin nhận cái phim này thì mình chắc rằng nhân vật IS trong phim này còn lôi cuốn hơn nhiều, bởi cái vẻ của Bin nó đã lãng tử phong trần rồi

hôm nay lại lạc vào nhà Bin nói mấy lời vớ vẩn đó là vì đọc được cái new quảng cáo of KSH cho tous les jours. Lúc trc Bin làm đại diện cho TLJ mà, bây giờ đã đổi ng` khác, nghĩ lại hơi buồn tý

Vào đây thì mới phát hiện thì ra anh có phim mới

Không biết tại sao những năm gần đây Bin hk đóng phim, Cf cũng ít thì phải. Nếu quay lại truyền hình thì mình nghĩ Bin cũng phải chọn lựa kịch bản mà mình thích nhỉ

Do đó nếu Bin trở lại mình tin chắc phim of Bin sẽ hấp dẫn vô cùng

Mình cũng hơi giống với Bạn qiuxuan. Thích bin đóng điện ảnh hơn. Drama thì cũng tốt, thu hút dc nhìu bạn nữ . Phim truyền hình nào mà hk có Hee thì thật sự rất lười coi dù cho phim có hay tới đâu chăng nữa. ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

359#
Đăng lúc 19-3-2013 14:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện về Eve

Nếu bạn là fan của Won Bin, chắc bạn cũng biết là Binnie rất yêu chó. Một trong số những con chó mà Won Bin từng nuôi là Eve. Đây là món quà mà Won Bin được tặng nhân dịp Giáng sinh. Nhưng thật buồn là Eve đã không còn.

Hình ảnh của Won Bin và Eve thật.

Để tưởng nhớ Eve thì một con cún bông dễ thương đã được đặt làm. Đây là sản phẩm đầu tiên bán trên trang Bin’s Avenue. (Bin’s Avenue là trang web chính thức chuyên bán các sản phẩm lưu niệm của Won Bin. Lợi nhuận từ Bin’s Avenue sẽ được đem làm từ thiện)

Hình ảnh của Eve nhồi bông

Won Bin đã dành rất nhiều tâm huyết để làm sao Eve nhồi bông này thật đáng yêu và có chất lượng cao nhất. Chính vì vậy fan của Won Bin có thể giữ và thưởng thức Eve trong một thời gian dài…

Và tất nhiên đó là phiên bản giới hạn (chỉ có 1000 con cún bông Eve được sản xuất).

Mỗi con cún bông Eve đều có đánh số thứ tự. Won Bin sở hữu Eve số 0001 và số 0002 sẽ thuộc về Mrs Won tương lai của Binnie. Số còn lại là dành cho fan của Won Bin trên toàn thế giới.

Hình ảnh của Won Bin và Eve nhồi bông

Các fan giàu có ở Nhật và Hàn cũng như các nước khác trên thế giới thì đều sở hữu cún bông Eve xinh xắn này. Nhưng đối với một fan Việt Nam thì thật khó để sở hữu Eve, vì giá của nó rất cao 235$/ 1 sản phẩm. Tuy nhiên như thế cũng đúng thôi vì đây là cún bông của hãng sản xuất đồ bông nổi tiếng TEDDY.

Năm 2010, Won Bin đóng phim Ajusshi cùng với bé Kim Sae Ron. Sau đó Won Bin có gửi tặng bé Sae Ron 1 con cún bông Eve.

Hình ảnh Eve mà Won Bin tặng Kim Sae Ron.

Source: Wonbin English
Dịch và tổng hợp: Bin05

---------------

P/S: Lần đầu tiên nhìn thấy Eve, chị đã rất thích nhưng giá cao quá nên chỉ dám ngắm em ý qua hình thôi. Hy vọng bài tổng hợp này giúp mọi người trong nhà mình biết thêm chút thông tin về Binnie.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

360#
Đăng lúc 19-3-2013 15:01:23 | Chỉ xem của tác giả
zigzak gửi lúc 19-3-2013 13:58
Hi! mọi người

lần đầu tiên vô nhà Bin ^^. Nhà Hee cũng có mấy bạn thích bạn Bin lắ ...

Chào bạn, mừng bạn đến với nhà Bin nè{:290:}

Bin với ss Tae Hee mà đóng phim thì chắc dân tình nháo nhào hết, chẳng cần biết phim hay hay dở thì chắc chắn là ăn khách rồi, gia đẹp + gái xinh nhất Hàn cơ mà. Hồi cái vụ CF thôi mà đã khiến dân tình thất điên bát đảo rồi, còn mơ mộng đến cả hình ảnh con 2 ng nữa mà. NHưng giờ ss Hee là hoa có chủ rùi nên giờ chỉ mong anh chị đóng trong phim thôi. Ko thì thêm cái CF nữa bạn nhỉ?
à, cái quảng cáo tous les jours thì năm trc vẫn có cả KSH nữa mà bạn, nên cũng ko hẳn là đổi người, còn năm nay thì mình ko biết Bin còn đóng quảng cáo ấy ko? nhưng từ đầu năm anh ấy cũng đóng nhìu CF lắm rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách