Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 23-3-2013 22:34:32 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 23-3-2013 22:25
hichic em xin lỗi mấy ss nhiều lắm ạ
tự dưng tối nay em gặp nhiều sư ...

hihi, ko sao mà em, hình như kiều định tổ chức dài dài nên còn nhiều dịp chơi lắm. Vì bữa nay có 1 mình ss chơi nên ss ôm hết điểm rồi, haha{:438:}

thế bên mình có điện lại chưa em? hưởng ứng giờ trái đất xong chưa vậy? ss tắt điện từ lúc onl nên tối om à.

Bình luận

n ơi, đọc #392 nhé  Đăng lúc 24-3-2013 10:01 PM
giờ mới vô nhà được :( mạng mẽo nhà em chán quá ss ạ  Đăng lúc 24-3-2013 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 24-3-2013 21:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà!
Sắp hết tối cuối tuần rồi, mọi người ăn chơi sao rồi?
Coi cái này xong ngủ ngon nè!

P/s: À, n qiuxuan, bé moon, bé ciciqueen theo chân đi câu tiếp nè
http://kites.vn/thread/-special- ... -3--376098-1-1.html
kieunt bảo kê như mọi khi nhé! kèo này chắc chắn sẽ thắng luôn. Đảm bảo!

Bình luận

ss post bài bảo kê bên đó rồi em có cần post bài mới ko ạ ^^  Đăng lúc 24-3-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 25-3-2013 01:11:49 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 24-3-2013 21:59
Chào cả nhà!
Sắp hết tối cuối tuần rồi, mọi người ăn chơi sao rồi?
Coi cái này xong ...

hihi, cảm ơn n nha, t vừa vào áo oánh kèo rùi, bé moon với cici cũng nhanh chân nhé{:161:}

Đang giữa đêm hôm t đọc tin thấy cookoo tung clip mới, phải lóp ngóp dậy mở máy xem có phải cái quảng cáo ở VN hok, ai dè hổng phải, làm t mừng hụt nè...giờ lại ngủ tiếp thôi.
Chúc cả nhà 1 tuần mới vui vẻ{:161:}

Bình luận

hí hí,tuần mới vui vẻ nha n  Đăng lúc 25-3-2013 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 25-3-2013 10:07:43 | Chỉ xem của tác giả
Won Bin for Biotherm Homme, new picture in magazine

Won Bin Center Pole CF screenshot

Cute screenshot from Tongyang CF behind-the-scene video

cre all: WonBin Facebook

Bình luận

ss cho em xem clip đó với  Đăng lúc 1-4-2013 11:01 AM
@cici: hồi trẻ hok cute nên già mới thành ra như vậy đó e, có 1 cái clip chơi trò chơi với bé Kim So Ron trong Ajusshi ấy, còn bị con nít lừa nữa kìa, haha  Đăng lúc 25-3-2013 05:45 PM
haha pic cuối, "già rồi là ko đc cute nha anh" :)))  Đăng lúc 25-3-2013 05:11 PM
2 tấm cuối, nhìn yêu chết mất thôi, cảm ơn bạn post hình cho nhà Bin nhé.  Đăng lúc 25-3-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 25-3-2013 12:18:58 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà ơi, hum nay t nhận đc 1 món quà mà khiến t đang rất hý hửng sung sướng nè. Chẳng là mấy bữa trc có 1 bạn fan Bin bên TQ khoe có mấy cuốn Bin chụp quảng cáo cho I'm David, thế là t chộp xin xỏ luôn và hum nay cuốn tạp chí ấy đã trong tay t{:161:}{:161:}.
Nguyên cả cuốn chỉ mỗi hình Bin thôi nhé, lại đẹp thôi rồi, hình thì chắc mọi ng cũng coi qua rồi, cơ mà t cũng post vài tấm lên khoe với mọi người, hihi{:438:}
Đang chụp thì t chợt nhớ ra bữa trc đc nhỏ bạn cho mấy gói cafee Maxim mà chưa uống hết, thế là đem ra chụp chung luôn, dù hok phải loại Maxim TOP (loại này mắc mà) nhưng cũng anh em nhà Maxim mà Bin và Shim Min Ah quảng cáo mà nhỉ?{:398:}

Đây là bìa ngoài nè{:161:}

hix, hok hiểu sao up hình lên thì lại bị ngược?{:140:}

Bình luận

ta GATO với n quá  Đăng lúc 27-3-2013 08:19 PM
ta GATO với n quá  Đăng lúc 27-3-2013 08:19 PM
Bộ ảnh đẹp quá. Ảnh bìa trông ánh mắt của Won Bin thật cuốn hút. Cảm ơn em nhé.  Đăng lúc 26-3-2013 03:26 PM
@moon: hehe  Đăng lúc 25-3-2013 05:46 PM
ghen tị :((  Đăng lúc 25-3-2013 05:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 25-3-2013 18:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Hình trong cuốn catalogue I'm David nè cả nhà, chẳng hiểu sao up hình lên lại bị ngược, hix

Bình luận

em thích Bin để tóc này lắm ss ơi :D đẹp trai hehe  Đăng lúc 1-4-2013 11:00 AM
hix, t biết đâu, up hình lên nó bị thế, đảo hình trc khi up rùi mà vẫn bị rứa  Đăng lúc 27-3-2013 08:42 PM
bị ngược hết trơn rồi n ơi  Đăng lúc 27-3-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 26-3-2013 16:03:45 | Chỉ xem của tác giả
Thư từ Won Bin

Xin chào BINUS,

Các bạn khỏe không? Tôi tin rằng đã khá lâu rồi kể từ lần cuối cùng tôi viết cho các bạn...

Trái tim tôi luôn luôn hướng đến BINUS. Tuy vậy tôi vẫn cảm thấy rất có lỗi vì tôi không thể có thêm thời gian để ghé thăm nơi đây thường xuyên hơn như tôi mong muốn.

Tuy nhiên, tôi rất vui khi mình có thể dành thời gian để viết cho các bạn vào ngày hôm nay.

Tôi luôn cảm nhận được thời gian trôi qua như dòng chảy trên sông... Và hôm lại thêm một ngày nữa để nói như thế.

Đã hơn một năm trôi qua kể từ khi tôi xuất ngũ... Thời khắc luôn đổi thay và một mùa hè nóng bức khác lại kéo đến ở Seoul.

Mùa hè này dường như đặc biệt nóng và ẩm ướt hơn...

Mọi người có thể hoài niệm lại thời thơ ấu khi nhận thấy ánh ban mai là món quà vui thích được gửi đến từ trời xanh nhưng bây giờ tất cả chúng ta lại trốn tránh điều này... và tin rằng đó là "trò đùa nguy hiểm"...

Tôi đoán có sự đổi khác này vì thời gian đã làm chúng ta thay đổi... vì chúng ta đều đã trưởng thành.

Nhờ vào sự cổ vũ và ủng hộ nhiệt thành của các bạn, tôi đã có thể hoàn thành quá trình phục hồi sức khỏe một cách an toàn.

Quá trình phục hồi của tôi sẽ chính thức được hoàn thành vào cuối tháng này.

Vào năm ngoái, chính điều này đã giúp tôi nhận ra sức khỏe quan trọng và có ý nghĩa như thế nào trong cuộc sống.....

Quả là khoảng thời gian rất quan trọng giúp tôi nhận ra được cách để có một cuộc sống đầy ý nghĩa và chân thành hơn....

Nhưng hầu hết tất cả là do những người hâm mộ đã ủng hộ tôi, thậm chí trong những lúc khó khăn và trong suốt một khoảng thời gian dài khi tôi vắng mặt đã làm tôi nhận ra được sự chân tình của các bạn...

Tôi muốn một lần nữa được nói lời cảm ơn đến các bạn...

Uhm. Tôi vẫn chưa thoải mái để chạy nhảy được và chơi các môn thể thao mạnh. Mặc dù đã luyện tập rất thường xuyên các bài tập. Tôi đang cố gắng để có thể xuất hiện trở lại trong vai trò diễn viên để đáp lại lòng tin yêu mà tôi đã nhận được từ tất cả các fans BINUS.

Tôi sẽ cố hết sức để sớm gặp lại các bạn qua một phim điện ảnh/ truyền hình thật hấp dẫn hay là một cách nào khác phù hợp.

Hãy giữ sức khỏe thật tốt trong mùa hè này nhé.

Gió mùa đã đến ở Hàn Quốc.

Tôi cầu chúc mỗi gia đình trong BINUS sẽ trải qua một mùa hè thật an toàn và vui vẻ...

Một lần nữa, cảm ơn sự ủng hộ của mọi người... Hơn cả lời nói có thể diễn tả được bằng lời.

2007 bắt đầu một mùa hè khác...

Thân mến,

Won Bin

Source: Binus
Người dịch: [email protected]

-----------------------------------------

Bức thư này Won Bin viết cho Binus từ mùa hè năm 2007 và chỉ lưu hành trong nội bộ Binus nên chắc không nhiều người được đọc. Bức thư này đã được Tinhker_Bell xin phép admin của Binus và post lại trên DAN, rồi được Doi@DAN dịch sang tiếng Việt. Chị chỉ chỉnh sửa chút ít và post lên đây để chia sẻ với mọi người. Chị hy vọng là qua bức thư này mọi người càng hiểu và yêu quý Won Bin hơn.

Thực sự thì cảm xúc của chị khi đọc bức thư này rất lạ. Có một chút vui, có một chút buồn. Văn phong của Won Bin thì giản dị, mộc mạc nhưng lại có chút gì đó lãng đãng. Nhưng trên hết tất cả, chị cảm nhận được sự chân thành, cảm nhận được tình cảm mà Won Bin dành cho khán giả nói chung và Binus nói riêng.

Bình luận

thực sự phải suy nghĩ rất nhiều...cầu chúc cho anh ấy sẽ luôn sống một cuộc sống đầy ý nghĩa...  Đăng lúc 26-3-2013 10:22 PM
càng tìm hiểu về Bin, điều em thấy còn hơn cả tình yêu dành cho Bin là hiểu nhiều hơn những triết lý, suy ngẫm, lối sống của anh ấy đã khiến em  Đăng lúc 26-3-2013 10:19 PM
cảm ơn chị gửi đến những bức thư của Bin...em thích cách Bin cảm nhận cuộc sống, rất sâu sắc, lắng đọng và có chút triết lý  Đăng lúc 26-3-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 27-3-2013 12:59:21 | Chỉ xem của tác giả
StefanieVu gửi lúc 2-9-2011 09:48
Acting Projects:
2005: (movie) My Brother
2004: (movie) Taegukgi (Brotherhood of War)

like 1 cái ko a wonbin.mong a sơm ra thêm những tác phẩm hay hơn nữa{:155:}{:155:}{:155:}

Bình luận

bạn edit bài dài hơn tí dc ko ạ  Đăng lúc 27-3-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 27-3-2013 18:58:56 | Chỉ xem của tác giả
mong anh won bin đóng phim mới quá ah.
lâu quá rồi không đóng phim j hết
đóng movie hay drama cũng được
nhưng thích drama hơn

Bình luận

@parkgyuri: phim ấy m nghe nói Kim Nam Gil đóng mà ko phải hả bạn? nếu Bin đóng với ss Son Ye Yin mình ủng hộ nhiệt liệt lắm, ss ấy vừa xinh đóng phim lại hay nữa   Đăng lúc 27-3-2013 09:09 PM
mình thì mong anh ấy nhận dóng với ss son ye jin trong bộ flim shark chưa tìm dược nam chính ,mình xin dề cử anh ấy nhận kịch bạn flim này ,mấy ngày nay ước thế   Đăng lúc 27-3-2013 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 27-3-2013 20:28:05 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 25-3-2013 18:04
Hình trong cuốn catalogue I'm David nè cả nhà, chẳng hiểu sao up hình lên lại bị ngược, ...

N ơi, n chụp xong chỉnh lại xong rồi up lên như ta nè
Ta save ảnh của n lại rồi chỉnh cho nó đứng lên rồi up được thế này nè
Khi nào về VN ta hú hí coi ké với n. ke ke

Ánh mắt hút hồn vẫn như ngày nào, chịu ko nổi với ánh nhìn đó

Bình luận

hix, nhịn ăn 1t rùi sao sống sót xem phim của 2 ng đây bạn, ăn chay thui bạn ơi, nếu thành sự thật mình sẽ ăn chay chung với bạn cho vui, hhihi  Đăng lúc 27-3-2013 11:21 PM
chưa nhận lời dâu bạn ,lần dầu tiên mình mới thấy có người dồng tình với ý kiến của mình thật sự rất.mong a won bin nhận flim này ,mình sẽ nhịn ăn 1t luôn dó   Đăng lúc 27-3-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách