Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
711#
Đăng lúc 17-4-2013 11:18:14 | Chỉ xem của tác giả
Bin05 gửi lúc 17-4-2013 10:04
Chị vẫn vote cho số 9. Đơn giản vì đó là tên thật của Won Bin. Chị nhớ có phỏng vấ ...

Em đang tính kiếm bài của chị để cmt lại hỏi về vụ fan gọi tên Kim Do Jin, thế mà bao lâu chẳng nghe thấy chị kể, câu chuyện đó hay quá mà chị, hihi. Em cũng có coi clip về chuyện Bin thích cái tên này rồi chị ạ, và anh ấy còn nói rõ là cả quê quán, xuất thân từ nông thôn của mình ngay từ đầu vào nghề nữa, em rất thích và trân trọng điều đó ở Bin.
EM vừa qua bên news thấy có dịch tin Bin được bên Hàn gọi là Thánh, cái này thì nhiều người biết từ lâu rồi, bản thân em cũng đc chứng kiến đứa bạn Hàn thỉnh thoảng hứng lên giơ tay lên nói Bin là Thánh chứ ko phải là người, lúc đó em chỉ cười trừ chứ cũng ko hùa theo ca ngợi Bin dù những lúc khác em huyên thuyên về Bin với nó khiến nó cũng phát điên lên, nhưng thực sự là em ko thích Bin được phong cái danh hiệu "hão" đó. Tuy rằng nhiều lúc nghe thế cũng thấy vui vui vì Bin được nhiều ng ngưỡng mộ và yêu mến mới có thể đặt cho cái danh hiệu ấy. Nhưng nghĩ kỹ 1 chút thì em thấy nó chẳng hợp với Bin vì nó quá khoa trương và nhiều khi gây phiền toái nữa, rồi từ đó cái danh hiệu Thánh cứ bị chụp lên đầu anh ấy, nhiều khi bị 1 số người lấy đó ra mà có những lời kiểu châm biếm Thánh này Thánh nọ, nếu thế thì em chỉ xin cho Bin 2 chữ "Bình yên", làm ơn đừng gọi anh ấy là Thánh, đừng làm phiền đến Bin vì anh ấy đã cố gắng hết sức để sống bình yên trong làng giải trí đó rồi. Con người, tính cách, nhân cách của Bin như thế nào, mọi người hiểu, ủng hộ và yêu mến anh ấy là được rồi, còn những danh hiệu quá cao sang và ko thực tế đó thì em không ham cho Bin, nếu có muốn em chỉ mong muốn anh ấy đạt được nhiều thành công và những giải thưởng khẳng định diễn xuất của anh trên màn ảnh thôi chị à.

Bình luận

olala,ta đã nhận dc rồi n à,tối nay mần ngay và luôn rồi tung luôn  Đăng lúc 17-4-2013 07:05 PM
em cũng chẳng thích Bin đc gọi là Thánh, nhìu lúc nó như là cái tội vậy, nhìu đứa nói móc dữ lắm :(  Đăng lúc 17-4-2013 07:01 PM
Bin là tổng thống ss nhỉ =)))))))))))0  Đăng lúc 17-4-2013 03:14 PM
ta cũng chẳng thích mn cứ gọi a Bin là Thánh này Thánh nọ  Đăng lúc 17-4-2013 02:09 PM
có news mới kìa ss ;))  Đăng lúc 17-4-2013 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

712#
Đăng lúc 17-4-2013 13:41:35 | Chỉ xem của tác giả
mất ngủ mấy ngày nay
người lúc nào cũng lờ đờ như con bệnh
chẹp hiện tại số 11 đang tạm dẫn trước thì phải
hic mà các bạn vào vote rồi sao không ở lại chơi luôn nhỉ
bao nhiêu người vote mà chả mấy ai để lại dấu chân hay tiếng nói trong nhà
khó ở trong người lảm nhảm vài câu cả nhà thông cảm

Bình luận

kết quả đã được định đoạt rùi, số 11 là tiêu đề nhà, còn số 9 là chữ ký của ss, chuẩn đó em, hehe  Đăng lúc 17-4-2013 06:47 PM
=.= e hiểu mà =))  Đăng lúc 17-4-2013 03:39 PM
cái đó thì ss cũng ko thể giải thích nooiri,bữa tối có mình ss dùng net mà chậm như rùa à  Đăng lúc 17-4-2013 03:02 PM
nói về nhà mạng mới nhớ,net nhà c thì ban ngày tải ngon lắm nha,tới tối thì yếu xìu à,đến khuya thì con đơ hơn  Đăng lúc 17-4-2013 02:57 PM
đứt net hả e.keke  Đăng lúc 17-4-2013 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

713#
Đăng lúc 17-4-2013 14:11:09 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 17-4-2013 13:41
mất ngủ mấy ngày nay
người lúc nào cũng lờ đờ như con bệnh
chẹp hiện tại s ...

ss đang dụ dỗ thêm mấy bạn vào nhà mình chơi nè e
Lảm nhảm giữa trời nắng nóng coi chừng người ta nói mình bị đứt dây...
keke
ss mới update thêm cái CF 30s ở cái news tối hôm qua đó.
Công nhận fan a Bin cũng nhìu e nhỉ, cũng khá nhiều bạn biết đấy,chẳng qua họ ko nói nhiều thôi.
News mới tung mà 6 page rồi, ko biết có thể lên đc HOT THREAD ko nhỉ
Em vào góp gạch đẩy news lên e ơi

Bình luận

n ơi, t gửi lại bản trans nha, chỉ đổi 1 chữ thôi  Đăng lúc 17-4-2013 07:32 PM
n ơi, nhận hàng trans quảng cáo cuckoo ở mail nhé  Đăng lúc 17-4-2013 06:24 PM
ngộ vậy ạ :)) thường thì ngày yếu đêm mạnh chứ ạ :)) chả biết sao nhà em vô mạng máy bàn thì nhanh còn xài lap của ai cũng thấy đầy wifi mà nó chạy như sên hic   Đăng lúc 17-4-2013 03:00 PM
nói đến net là em bực, net gì mà cùi dễ sợ, up có mấy cái gif cũng ko xong, làm em nản ko up nữa, hết tháng chắc đổi nhà cung cấp quá  Đăng lúc 17-4-2013 02:50 PM
em sắp đứt... thật rồi đây ss ạ :(( Bin mà có news đóng phim mới em nói mười mấy page là ít :))))  Đăng lúc 17-4-2013 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

714#
Đăng lúc 17-4-2013 15:36:01 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Bộ Tự sướng xin chân trọng thông báo tới quý độc giả, để chuộc tội, đối tượng Bin hiện đang trên đường đi tìm nạn nhân Pung xinh đẹp. Nhằm tương trợ cho sự hoàn lương của đối tượng cũng như làm tim nạn nhân Pung cảm động mà quay về với khổ chủ, rất hy vọng quý độc giả chuyển tiền ($kites) vào túi của nạn nhân Pung. Xin chân trọng cảm ơn và cảm ơn )))))))

P/s 1: độc giả nào đang lơ mơ mời tới trụ sở #628 để biết thêm chi tiết.
P/s 2: tim Pung rất yêu tiền nên càng nhiều càng tốt ạ ))

Kí tên
Pung {:419:}
Bộ trưởng bộ tự sướng

cre: won-bin.com

Bình luận

là sao ko hiểu ?????  Đăng lúc 17-4-2013 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

715#
Đăng lúc 17-4-2013 15:49:28 | Chỉ xem của tác giả

cre:won-bin.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

716#
Đăng lúc 17-4-2013 16:26:03 | Chỉ xem của tác giả
"Thánh" Quốc dân - 4 vị thần của ngành giải trí Hàn Quốc

Một chủ đề nổi cộm gần đây trên cộng đồng trực tuyến

Hình ảnh của 4 ngôi sao nổi tiếng với tiêu đề "4 vị thần của Hàn Quốc", nhận sự yêu mến và kính trọng bởi toàn thể Quốc dân, được lựa chọn bởi tạp chí High Cut

Lần lượt 4 ngôi sao là: Ngôi sao trượt băng "Queen" Kim Yuna (22 tuổi), Ngôi sao bóng đá Park Ji Sung (32 tuổi), Ngôi sao điện ảnh Won Bin (35 tuổi) và MC Quốc dân Yoo Jae Suk (40 tuổi)

Dựa theo High Cut, điểm chung của 4 vị thần này là: Tài năng xuất chúng, mức độ nổi tiếng rộng rãi, tầm ảnh hưởng lớn trên nhiều lĩnh vực, đức hạnh, tính khiêm nhường, sự cầu tiến, luôn nỗ lực hết mình, họ trở thành những người cứu rỗi của quốc dân.

Ngay lập tức vấn đề này trở thành chủ đề hot trong cộng đồng netizens với phản ứng hết sức tích cực, họ để lại nhiều lời nhắn: "Thật tự hào vì chúng ta có những vị thần thế này" "Họ là thần thánh đối với chúng ta" "Những siêu sao không có anti fans của Hàn Quốc" "Các vị thần của chúng ta thật hoàn hảo" "Họ giống như tôn giáo và chúng ta là tín đồ của tôn giáo đó" "Còn ai khác xứng đáng hơn chứ?" "Tôi hoàn toàn đồng ý" ...

====
Source: TV Report
V-Trans: [email protected]
link new: http://kites.vn/thread/-thanh-qu ... uoc-380812-1-1.html

p/s: post hình nhiều quá nên e bê cái new vô xây nhà hì hì

Bình luận

"những người cứu rỗi của quốc dân" sao nghe ghê quá vậy trời @@ . bên Hàn mà nó nâng lên quá cũng thấy sợ à nha  Đăng lúc 17-4-2013 07:04 PM
phu nhân của thánh thì gọi là gì em =)))))))))))))))))  Đăng lúc 17-4-2013 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

717#
Đăng lúc 17-4-2013 16:48:56 | Chỉ xem của tác giả
2010 Tous Les Jours

cre : baidu

Bình luận

pic 3: có cần phải khêu gợi thế ko :)))  Đăng lúc 17-4-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

718#
Đăng lúc 17-4-2013 16:52:06 | Chỉ xem của tác giả