Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
741#
Đăng lúc 18-4-2013 07:45:19 | Chỉ xem của tác giả

cre: won-bin.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

742#
Đăng lúc 18-4-2013 08:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Đang up phim The Man From Nowhere cho bé Moon mà mạng mẽo cùi quá.
Một movie nặng hơn 1 Gb chia làm 10 phần. Mỗi phần chừng 160Mb.
Chắc tốc độ này thì 3 ngày mới xong quá Moon ơi

Bình luận

3 năm em cũng chờ ss ạ :x  Đăng lúc 18-4-2013 05:46 PM
cho em nữa em nữa =))  Đăng lúc 18-4-2013 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

743#
Đăng lúc 18-4-2013 08:49:57 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 17-4-2013 11:18
Em đang tính kiếm bài của chị để cmt lại hỏi về vụ fan gọi tên Kim Do Jin, thế mà  ...

Cái kiểu tung hô như thế e nghĩ chắc chỉ có những fan tuổi teen mới hạnh phúc. Vốn dĩ nhìn từ trên đỉnh càng cao thì càng sợ bởi vì biết là lúc ngã sẽ càng đau. Mà Bin vốn nông dân lắm. Cứ hỏi sao ko ai moi được tí thông tin cá nhân nào của Bin. Cứ ở nhà chơi đá banh và vẽ tranh cho lành.

Vừa thấy ss bin05 nhắc tới tranh của Bin Nhà chiêm ngưỡng nhé!

cre: [email protected]

cre: [email protected]

Sau khi những bức tranh của Bin đc tiết lộ, anh trai đc so sánh với cả Vincent van Gogh {:159:}
Nhìn chung thì những tác phẩm của WB rất có cá tính. Màu sắc dc sử dụng rất rất tốt và vô cùng hài hòa nhé {:137:} Thích nhất là bức ông lão tóc xù. Chỉ có điều anh trai cần vẽ thêm background nữa nó mới gọi là hoàn chỉnh đc {:161:}

Cái mình bất ngờ nhất ko phải là khả năng vẽ mà là nội dung những bức hình. Phần lớn nhân vật trong tranh có ngoại hình khá góc cạnh mà những người phương Tây thường sở hữu. Trong đó có vẻ như tập trung nhiều vào người da màu. Có cả bức tranh vẽ người đang nằm trên giường bệnh nữa kìa T_T

Bình luận

ss nghe mà rất thích, vì bạn ấy vốn ko quan tâm nhiều đến Bin nên nhận xét rất khách quan, nghe kể chuyện thích lắm em  Đăng lúc 18-4-2013 10:12 PM
vụ Bin sang VN nhà mình cũng bon chen đc nhìu chuyện bên lề lắm đó em, đc chính ng làm việc cùng với Bin kể  Đăng lúc 18-4-2013 10:11 PM
hình như ss biết design phải ko ạ ^^ ss có thể design một cái banner quảng cáo Vietsub CF CUCKOO của nhà mình để treo ngoài mặt tiền khu Korean Actor ko ạ ^^  Đăng lúc 18-4-2013 06:19 PM
thì ra ở nhà mình có nhiều ng cũng cùng suy nghĩ giống ss về vụ dân Hàn gọi Bin là Thánh thì phải nhỉ?  Đăng lúc 18-4-2013 01:31 PM
@pung: mấy tấm to thế này thì chưa ai post em ah  Đăng lúc 18-4-2013 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

744#
Đăng lúc 18-4-2013 08:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Gun and talks NG

{:420:} {:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

745#
Đăng lúc 18-4-2013 08:57:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

746#
Đăng lúc 18-4-2013 09:10:45 | Chỉ xem của tác giả
making

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

747#
Đăng lúc 18-4-2013 09:32:09 | Chỉ xem của tác giả
EM GÁI WON BIN LỘ DIỆN

cre: Sports Chosun via Naver

Bình luận

haha cũng đẹp ngất ý chứ :)))  Đăng lúc 18-4-2013 05:58 PM
lôi ở đâu ra 1 cô em gái cho Bin nữa đây, Bin mà nhìn thấy mấy hình này chắc anh ấy ngất quá, còn đâu Ajusshi nam tính của mình trời hỡi  Đăng lúc 18-4-2013 02:12 PM
trời ơi, đập đầu vào gối mà chết với cái hình này mất thôi...mới đầu nhìn mà tưởng em gái nào xinh đẹp chứ, đang định oánh vào mông cho em phát vì dám  Đăng lúc 18-4-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

748#
Đăng lúc 18-4-2013 13:26:48 | Chỉ xem của tác giả
lusita_law gửi lúc 28-2-2013 10:20
Xin chào, mình là sita. Mình là fan hâm mộ của chú Bin đây. Phim nào của chú mình mì ...

hôm nay vào nhà Bin mình ngụp lặn trong thớt, giờ mới đang đọc bài của bạn. Đọc xong lá thư Bin viết xúc động quá, thấy sống mũi cay cay, đúng là một người rụt rè, thích cảm giác cô quạnh như Bin thì giàu tình cảm lắm mặc dù không thể hiện ra ngoài, hay đúng hơn là không thích hoặc không biết cách thể hiện.

Cảm giác ghen tỵ của big star với anh lính cùng phòng. Cảm giác nhục nhã khi phải xuất ngũ sớm. Thất vọng vì tin đồn giả chấn thương. Cảm thông với những cuộc đời cơ cực. Giờ vẫn có 1 ngôi sao mà có tính cách hướng nội, không khoa trương, khiêm tốn, sống cuộc sống của một cư sĩ vậy sao. Chẳng trách fan hàn lại nâng anh lên làm "Thánh".

Bin sắp quay lại với drama rồi ;)) Sướng quá ^^

Bình luận

hiii, thôi cứ vui lên bạn ạ, chờ Bin comeback là chuyện thường ngày của fan Bin goy, sống chung với hình và CF của anh ấy quen rùi mà  Đăng lúc 18-4-2013 03:24 PM
buồn quá :(  Đăng lúc 18-4-2013 02:53 PM
tưởng chắc mẩn đến nơi là Bin comeback rùi nhưng cuối cùng cũng ko có gì cả.  Đăng lúc 18-4-2013 02:47 PM
Mình chưa nghe bên phía Bin nói về vụ này bạn ơi nên ko biết chắc chắn đc. Nhưng mình nghĩ bao giờ Bin đóng phim hãy hóng, năm nào cũng có tin Bin đóng phim  Đăng lúc 18-4-2013 02:47 PM
thế tin Bin sắp có drama mới vào tháng 6 với Kim Ok Bin là thật không bạn?  Đăng lúc 18-4-2013 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

749#
Đăng lúc 18-4-2013 13:29:30 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 18-4-2013 08:49
Cái kiểu tung hô như thế e nghĩ chắc chỉ có những fan tuổi teen mới hạnh phúc. Vốn  ...

Hình như em cũng am hiểu hội họa thì phải? ss thì ko hiểu chút gì về hội họa, nhưng ít nhất khi nhìn những bức tranh của Bin mình cũng có những cảm xúc, nhận xét, đánh giá riêng. Nét đặc biệt và dễ nhận thấy trong tranh của Bin là hầu như chủ đề Bin hướng đến là con người chứ ko phải cảnh vật. Con người trong tranh của Bin khá trìu tượng, rất khó lý giải nhưng mỗi bức tranh của Bin đều phản ánh những số phận khác nhau của con người và Bin dường như thích phản ánh những con người thuộc tầng lớp thấp trong xã hội, thích đi vào tìm hiểu cuộc sống của họ. Điều đặc biệt nữa là con người trong tranh của Bin hầu như ko phải là người châu Á, mà chủ yếu có vẻ như người phương Tây hoặc người da màu như em nói, phong cách vẽ và cả nội dung cũng đều mang dáng dấp của hội họa phương Tây (ko biết đúng ko nhưng ss nghĩ thế, đặc biệt là hội họa của thời kỳ cận hiện đại). Những bức tranh ấy tưởng bình yên nhưng bên trong nó lại chứa đựng sự dữ dội, phản kháng và 1 sự phản ánh đời sống xã hội, hoặc nói cao hơn là phản ánh mặt trái của một thời đại. Nói chung các bức tranh của Bin có chiều sâu và khiến cho người xem phải suy nghĩ về số phận con người trong xã hội ngày nay đặc biệt là số phận những con người bình dân.
Các bức tranh của Bin là 1 trong những điểm ss yêu thích khi tìm hiểu về con người Bin, có thể ss ko hiểu hội họa, có thể ko diễn đạt được ý nghĩa các bức tranh của anh ấy nhưng ít nhất ss nghĩ cũng đã có thể cảm nhận được điều gì đó về thế giới quan và nhân sinh quan của Bin. Bin có nhiều đặc điểm mà nếu đi sâu tìm hiểu sẽ rất thú vị.

p/s: Vừa từ đoạn đầu đài về nên lan man vài lời{:438:}

Bình luận

E sẽ reply bài cho ss sớm thôi. Dạo này có cái speech *khóc lóc*  Đăng lúc 18-4-2013 10:10 PM
E có học lơ tơ mơ vài năm thôi ss ạh T_T Cái quan trọng của nghệ thuật phải là chạm vào đc trái tim của người xem, cả về hội họa lẫn âm nhạc.  Đăng lúc 18-4-2013 10:10 PM
đoạn đầu đài gì thế ss :))  Đăng lúc 18-4-2013 06:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

750#
Đăng lúc 18-4-2013 13:41:49 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 17-4-2013 20:22
nhà mình có ai làm design được không nhỉ  
nếu nhà ta ra sub sớm thì mình desig ...

Nhà mình có chizse biết làm design thì phải em à, ss nhớ ko lầm thì bữa trước ss nghe em ấy nói thế. ss cũng ngóng vụ Bin được treo Banner lắm, nếu đc treo banner thì thật vui. ss nghĩ nhà mình có làm vietsub nên chắc có khả năng treo Banner nhỉ?
à, ss góp ý 1 chút là nếu nhà mình ai đi nhờ mod edid tên nhà thì có thể trang trí thêm cho đẹp đẹp (1,2 cái trái tim gì đó) và bổ sung thêm "Tổng hợp Vietsub page...#..." được ko?

p/s: Thôi cái #9 là chữ ký của ss rùi{:440:}

Bình luận

cute zậy mà chê xấu :(((((((((((((((((((((((((((((((((((( hứt hứt hứt  Đăng lúc 18-4-2013 08:26 PM
e dg lo bị ghét vì tội loi nhoi ss ạ =))  Đăng lúc 18-4-2013 04:49 PM
e dg down cái making taegukgi nên lag quá ss ạ hix  Đăng lúc 18-4-2013 03:42 PM
e dg down cái making taegukgi nên lag quá ss ạ hix  Đăng lúc 18-4-2013 03:40 PM
ss ko nói em cũng biết em có 1 vị trí rất quan trọng trong trái tim mọi người mà =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 18-4-2013 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách