Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-9-2013 20:48:11 | Xem tất
Cả nhà mình ơi, vụ tặng quà sinh nhật Bin sao lại thấy im re rồi, giờ đã là tháng 9 mình nghĩ cũng nên khởi động lại chứ nếu ko lại ko tặng được. Mọi người ai quan tâm thì về group cố gắng bàn vụ này nhé, thanks nhà mình{:161:}

@chị daochi: chị ơi, em thấy chị cut clip trong Kwangki rất đẹp, nếu chị cut được các cảnh trong Gokkji ở phân cảnh vai Myung Tae của Bin thì chị cut và ghép lại thành từng tập khoảng vài chục phút/tập đc ko chị? Nếu nhà mình ko làm sub đc nguyên phim thì em rất mong nhà mình làm các đoạn cut đó, còn phần trans 1 mình e có thể trans đc. Nhờ nhà mình cố gắng giúp em làm Myung Tae với nhé{:161:}

Bình luận

thế nên trong những ng nổi tiếng, ối là ng hơi quái (dị) :D  Đăng lúc 10-9-2013 01:42 PM
thế hử ss, ss đi đi, roài về kể cho bọn e nghe ^^  Đăng lúc 10-9-2013 01:29 PM
vì thế nên e ít đọc mấy tin đồn ấy lắm ss ạ, dù là diễn viên mình thích. ^^  Đăng lúc 10-9-2013 10:07 AM
anh chị nhà đấy trời sinh một cặp r ss ới ^^  Đăng lúc 10-9-2013 10:04 AM
cái tin nì e giờ mới biết nì, thế thì quá hay roài, mối tình ông chủ và nhân viên :))  Đăng lúc 10-9-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 23:16:32 | Xem tất
Bức thư gửi từ UNICEF Hàn Quốc đến BINUS

Đại gia đình Binus thân mến, cảm ơn các bạn rất nhiều!
Chúng tôi muốn chân thành gửi lời cảm kích của chúng tôi đến gia đình Binus, những người sẵn sàng chia sẻ tình yêu của các bạn cho trẻ em trên thế giới, như Won Bin.
Các bạn đã cho chúng tôi niềm vui lớn lao, và dạy chúng tôi rằng sức mạnh khi ở cạnh nhau dưới một ngôi sao tuyệt vời là một trong những điều tuyệt vời
Việc các bạn đi từ thiện và tình yêu của các bạn sẽ giúp nhiều trẻ em có nhu cầu chăm sóc và hỗ trợ
Chúng tôi có cảm giác gần gũi và ấm áp hơn đến Won Bin, thông qua công việc tình nguyện khác nhau và sự kiện từ thiện của anh ấy, anh luôn vui lòng giúp đỡ
Đóng góp của các bạn cũng làm cho chúng tôi nhận ra Binus quan tâm nhiều đến Won Bin bao nhiêu.
Nhiều ngôi sao được tôn trọng và nổi tiếng thế giới đã có sự giúp đỡ unicef ​​trong suốt lịch sử. Họ là những ngôi sao thực sự những người hào phóng dành thời gian quí báu của họ, tài năng cũng như tên tuổi được kính trọng của họ cho những người đang cần sự giúp đỡ
Lời nói và hành động của họ ảnh hưởng đến nhiều nhóm dân cư và trong một khoảng thời gian, sự thay đổi đáng ngạc nhiên, cuộc sống của trẻ em trở nên tốt hơn. Chúng tôi tin rằng Won Bin sẽ mang lại ánh sáng cho nhiều người hâm mộ, mọi người và trên tất cả, là những trẻ em trong tương lai.
Binus, các bạn đã chỉ cho chúng tôi thấy nơi đẹp đẽ ấy một lần nữa, và chúng tôi cầu nguyện cho bộ phim điện ảnh tiếp theo của Won Bin thành công rực rỡ!
Cảm ơn các bạn rất nhiều ^. ^

2008,05
Chân thành!
Unicef ​​Hàn Quốc

Source: Baidu
Vtrans: [email protected]

Bình luận

kéo nhà lên rùi đó em nhưng hok phải cái news ss định tung  Đăng lúc 11-9-2013 12:28 PM
lấy hình ảnh mình để thực hiện các hoạt động quyên góp nhỏ bé như thế...từ thiện chính là từ những điều nhỏ bé và thiết thực...  Đăng lúc 10-9-2013 01:42 PM
để quyên tiền ủng hộ Unicef em ah, quyên tiền xu ấy...thật vui vì những thứ như vậy giờ mình mới biết, ngoài các sự kiện công khai Bin còn sẵn sàng cho Unicef   Đăng lúc 10-9-2013 01:41 PM
Thấy bạn ý post 1 cái kiểu ống bơ bằng lon sữa hộp của mình có in hình Bin ôm đứa bé đợt đi làm việc cho Unicef, thì ra đó là ống bơ để ở siêu thị  Đăng lúc 10-9-2013 01:40 PM
sang năm ss cũng dự định đi Hàn, nhất định phải đến chiêm ngưỡng cái cty "cực to" và "hoành tráng" cỡ căn phòng nhỏ của Bin, haha  Đăng lúc 10-9-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2013 22:20:35 | Xem tất
Lâu lâu mới kiếm đc mấy tấm hình chưa nhìn thấy bao giờ của Bin, còn đeo dây chuyền thòng lòng nữa kìa{:438:}

Chẳng bít sự kiện gì mà hình chụp mờ quá{:437:}

Bin thích đội mấy mũ ông sư này lắm nhé{:440:}

cre: baidu

Bình luận

ss ơi, nhà dạt xuống dưới roài, ss tung news đi ^^  Đăng lúc 10-9-2013 11:27 PM
@Xì: oh thế hả em...thế thì cố gắng học tốt, lúc nào rảnh thì về nhà nhé...Chúc em 1 năm học mới thành công, kiếm học bổng hè đã bọn ss nha  Đăng lúc 10-9-2013 09:07 PM
năm nay em học hơi nặng nên ít onl dc ss ạ hì hì  Đăng lúc 10-9-2013 07:25 PM
em mới chuyển chỗ trọ, h mới tl ss dc nè hì hì  Đăng lúc 10-9-2013 07:24 PM
^^, rapper Won Bin  Đăng lúc 10-9-2013 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2013 12:12:49 | Xem tất
Cát xê của các diễn viên điện ảnh Hàn Quốc

Mức cát xê cao nhất 600 triệu won/phim:

Kim Yoon Seok
Lee Byung Hun
Song Kang Ho
Jang Dong Gun
Won Bin

Mức 500 triệu won/phim:

Hwang Jung Min
Seol Kyung Gyu
Choi Min Sik
Ha Jung Woo
Kim Myung Min
Kang Ji Hwan

Nguồn: http://tieba.baidu.com/p/2586438012

p/s: có cái hình biểu đồ cát xê mà mình up hình lên ko được.

Bình luận

@Múp: trong số 5 nhân của dàn cát xê khủng thì Bin ít đóng phim nhất và cũng trẻ nhất luôn, cát xê cao thế toàn dv lão làng cả, mỗi Bin và Kwang Ji Wan là trẻ nhất   Đăng lúc 11-9-2013 11:04 PM
@moon: ss chẳng bao giờ bê ra news cả, với lại news năm ngoái rồi và còn có 1 số dv ở mức 400, 300 triệu won ss ko trans, hình như chệ dâu Na ở mức 300tr won đó  Đăng lúc 11-9-2013 11:01 PM
@joon: đây là bảng cát xê bên mảng điện ảnh nên chỉ có 1tập/phim thôi e...  Đăng lúc 11-9-2013 11:00 PM
cao thế mà còn kén phim dã man con ngan nữa chớ :))) sao ko bê ra news ss ơi  Đăng lúc 11-9-2013 06:53 PM
1 tập hay phim vậy ss :), @múp, Bin là thánh mà em  Đăng lúc 11-9-2013 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2013 22:45:57 | Xem tất
Bin05 gửi lúc 2-4-2013 08:35
KHÁT VỌNG NGHỆ THUẬT:
Khát vọng của những chú lùn không bao giờ chùn bước

LẦn đâu tiên ghé qua đây ...

Lần đầu tiên được đọc những bài hay về Kwangki.

May mà viết những dòng cảm xúc khi xem Kwangki chưa hề đọc những bài này . Nếu không chắc cũng

chẳng biết viết gì vì những bài này hay quá . Rất xúc tích và đầy đủ .

Lại còn biết thông tin về nội dung của phim nữa chứ. Nếu cứ mê rồi đọc hết những bài tuyệt vời này thì

chẳng sốt ruột chờ sub nữa rồi ... Biết tính sao bây giờ ?

Bình luận

trans những bài về Bin là thú vui của em, giống như mình đang "nghiên cứu" 1 nhân vật nào đó ấy chị  Đăng lúc 13-9-2013 03:16 PM
Đừng thế chứ songngoc. Mình thấy songngoc viết hay mà. Mình tin là bạn sẽ theo Kwangki đến cùng :)  Đăng lúc 13-9-2013 12:34 PM
hiiiiiiiiii chị, em tưởng mỗi em tự kỷ trong nhà Bin chứ  Đăng lúc 13-9-2013 12:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2013 23:34:52 | Xem tất
Chương 6
Won Bin - Công việc và cuộc sống

Về bộ phim My Brother: Bức tự họa người em trai trong “My Brother”

Nhà sản xuất “My Brother” Chon Fe Sok: Cậu ấy là lựa chọn đầu tiên cho bộ phim này.

Won Bin:
Khi lựa chọn bộ phim này, không phải vì tôi muốn thay đổi hình tượng vốn có của mình mà chỉ là một phần lắng đọng lại trong hồi ức của tôi với nhân vật Myung Tae trong Gokkji, cho nên tôi nghĩ có thể trong bộ phim này tôi sẽ thoải mái phát huy được diễn xuất hơn. Chính vì vậy mà tôi đã nhận lời đóng vai Jong-hyun.

Nhà sản xuất Chon Fe Sok:
Sau khi bị mẹ tát cho một bạt tai, cậu ta khóc và hỏi “Vì sao???” Lúc diễn thử, tôi hỏi cậu ta (Won Bin) diễn thế nào? Cậu ấy nói, cho dù cậu ta (Jong Hyun) không tài giỏi gì nhưng những gì có thể làm vì gia đình cậu ta cũng đều đã làm, nhưng lại không được ai biết đến, khiến cậu ấy luôn chịu oan ức.
Trong máy quay tôi nhìn thấy phân cảnh cậu ấy khóc, nói những lời bi thương ấy và khóc, tôi nghĩ cậu ấy đúng là một diễn viên giỏi thực thụ.

Won Bin: (chỉ vai diễn)

Tôi luôn mang nỗi ủy khuất trong lòng. Tôi luôn hết lòng vì mẹ và anh trai nhưng không có ai hiểu tôi cả, mà luôn muốn giáo huấn tôi. Và khi xem thì bạn cũng hiểu, cho dù cuộc đời có thay đổi thế nào đi nữa thì anh trai vẫn mãi là anh trai.
Nỗi ủy khuất đó cuối cùng cũng bộc phát. Nỗi bộc phát đó lại trở thành thời khắc hạnh phúc nhất. Khi nhìn thấy chính mình trong lúc sự việc xảy ra mà bản thân vẫn còn đang mơ hồ, thì chính là sự kinh ngạc và hạnh phúc.

Về tương lai diễn xuất

Là một diễn viên, anh dự định thế nào cho tương lai của mình?
Có thể là do ảnh hưởng bởi hoàn cảnh và điều kiện lớn lên.
Nên tôi hy vọng sau này trong các tác phẩm mà tôi tham gia đều tồn tại “Tình yêu”.
Và tôi thích các tác phẩm mang tính nhân văn.
Đó là những lý do đầu tiên khi tôi lựa chọn tham gia bộ phim nào đó.
Có người cười tôi rằng:
Sao cậu cứ mãi đóng vai người em thế?
Cũng có thể do nhìn dáng vẻ tôi giống một đứa trẻ, và có lúc cũng có những biểu hiện nghịch ngợm.
Cho nên tôi luôn nhận được các vai diễn như thế.
Tôi đã từng suy nghĩ rằng, tôi gia nhập làng giải trí càng lâu thì càng nhận ra diễn xuất thực sự quá khó.
Những kỹ năng diễn xuất mới cũng theo tuổi tác mà tăng lên từng ngày với mỗi lần xuất hiện.
Với diễn xuất thì không có điểm dừng.
Có người nói khi tôi có diễn xuất rất tự tin.
Nhưng tôi phải nói rằng, là một người diễn viên mà tự tin như thế là không thể được.
Là một người diễn viên, thì sẽ không có đáp án cho vấn đề đó.
Đó chính là lý do tồn tại của của việc phải luôn luôn tiếp tục bồi dưỡng kỹ năng diễn xuất của mình.

Nguồn: 28 day 'n year bản DVD (tự truyện của Won Bin) phát hành năm 2005
Trans: qiuxuan

p/s: Myung Tae của mình{:161:}

Bình luận

chất quá!!!. Cụ @songngoc62 cũng có mẹt đó hả  Đăng lúc 13-9-2013 04:35 PM
Pa siêng quá , bài hay nữa chứ  Đăng lúc 13-9-2013 12:53 PM
Bài hay em ơi.  Đăng lúc 13-9-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2013 00:29:36 | Xem tất

Câu chuyện của tôi

Những tấm hình đen trắng, áo jack đen, trong khu rừng

Ngôi nhà, những đứa trẻ nói dối...

Won Bin ngồi dang chân trên một câu cầu nhỏ.
“Tôi đến thăm nhà ông George ở Séc.
Có hai đứa trẻ đang chơi trò lái ô tô.
Nhìn thấy những đứa trẻ nô đùa quanh ngôi nhà yên bình.
Trong đầu tôi bắt đầu hiện lên hồi ức về tuổi thơ..."

Ngôi nhà, những trò chơi trước cửa phòng...

Won Bin nhìn thấy người cha đang bế bổng những đứa trẻ lên xuống chọc cho chúng cười.
Won Bin đội một chiếc mũ màu cam đen, ẩn mình trong chiếc áo Tshirt cũng màu cam và đen.
“ Chẳng có gì khác nhau trong những biểu hiện của tuổi thơ tôi và những đứa trẻ khác.
Đó chính là những thời thơ ấu rất bình thường...
Có người có thú vui là đoán thử xem thời thơ ấu của tôi có gì khác biệt.
Nhưng chẳng có gì cả, chỉ là thời thơ ấu rất đỗi bình thường.”

Vậy chú có nghịch ngợm không? (giọng bé gái hỏi)
Chú sao? (giọng nói hiền từ và cười lớn)
Lẽ nào chú không nghịch ngợm? (đứa bé tiếp tục truy hỏi)
Chú ~~~

(Chèn vào đoạn phim: Bin hồi nhỏ đang đuổi theo bướm)

“Bố mẹ nói với tôi rằng tôi rất nghịch ngơm, nhưng tôi chẳng nhớ gì cả”.

(Chèn vào thêm đoạn phim: Bin hồi nhỏ bắt gà trống)

“ Tôi chẳng có tài năng gì đặc biệt, chỉ là thích vận động, đó cũng là một loại vận động thể thao tốt. Cho nên tôi bắt đầu mơ ước trở thành vận động viên. Muốn trở thành một vận động viên Taekwondo”

(Chèn hình ảnh thời thơ ấu: Mặc quàn áo đồng phục Taekwondo, thân hình mập mạp, một Won Bin không được đẹp trai lắm.)

(Chèn vào đoạn phim: quốc kỳ Hàn Quốc và Won Bin thời nhỏ)

“ Lúc đó tôi sống ở quê, cho nên vì điều kiện gia đình mà việc luyện tập của tôi bị bỏ dở”.

(Chèn đoạn phim)

“Giấc mơ được trở thành vận động viên Taewondo của tôi đã không trở thành hiện thực.
Trong lúc đi tìm một giấc mơ mới.
Tôi bỗng được xem trận thi đấu đua xe và đã bị nó thu hút.
Tôi tìm thấy được một loại cảm giác về một thế giới hoàn toàn mới mẻ.
Cũng có thể nói tôi muốn được trải nghiệm cuộc sống vừa mạo hiểm vừa đầy phấn kích như thế.
Tôi đã muốn trở thành một tay đua mô tô vào năm lớp 9.
Còn việc trở thành diễn viên? Đó là câu chuyện của những năm lớp 12”.

Cánh cửa mở ra, nhìn vào bên trong phòng, Won Bin (hồi nhỏ) đang ngồi viết gì đó (hình ảnh)
Mặc chiếc áo T shirt trắng và chiếc quần bò, ngồi ăn trái cây trong bếp. (hình ảnh)

Nguồn: 28 day 'n year DVD

Bình luận

Lãng đãng quá!  Đăng lúc 13-9-2013 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2013 16:36:10 | Xem tất
Quê hương...

“Quê hương của tôi, nơi đã lưu lại trong tôi những hồi ức quá đẹp đẽ.
Nên khi gặp phải những khó khăn, chính là những lúc để tôi nhớ về nơi ấy.
Những kỷ niệm thời thơ ấu giúp tôi vượt qua những khó khăn, thử thách.
Những lúc đó con người tôi hiện lên chân thật nhất.
Chẳng cần một lý do nào cả, tất cả đều tốt đẹp.
Khi tôi nhớ về những kỷ niệm đẹp đẽ chính là điều để tôi lưu lại hạnh phúc trong hồi ức.
Những hồi ức tươi đẹp về quê hương, tôi sẽ mãi mãi nhớ về nó".

Hình ảnh đen trắng, Bin đang nằm...

“Khi gặp khó khăn, đặc biệt là trước khi đi ngủ.
Những kỷ niệm đó lại ùa về trong tôi...
Và chúng đi vào giấc ngủ của tôi, như cách duy nhất để tôi được trở về năm tháng của thời thơ ấu.
Đưa tôi về với thời thơ ấu, tôi sẽ có thể quên đi tất cả nỗi buồn trong thực tại”.

Bin tự chụp những đồi cỏ, cảnh núi đồi của quê hương.

"Bất kỳ lúc nào khi tôi trở về, những nơi tôi đã đi qua, những đồn điền tôi đã chạy qua,
Những con sông nhỏ nơi tôi đã nô đùa và hình ảnh những ngọn đồi trong đôi mắt tôi, tôi đều cảm thấy nó quá hùng vĩ.
Nhưng khi tôi dần dần trưởng thành, chúng bắt đầu trở nên nhỏ bé.
Ví dụ như trước kia đến trường tôi phải mất 25-30 phút.
Nhưng bây giờ thì chỉ có 5 phút”.

Ngôi trường Bin tự chụp, dòng sông.

“ Đây là con sông lớn với những đợt sóng rộng.
Điều thú vị là, sau mỗi lần tan học chúng tôi cố tình chạy đến ruộng lúa chơi.
Rộng lúa mênh mông đã từng ôm những đứa trẻ chúng tôi vào lòng với các trò chơi.
Nhưng bây giờ ngay cả khi một mình tôi đứng ở đây, tôi lại cảm thấy chỉ là một nơi nhỏ bé, tôi cảm nhận rõ ràng sự khôn lớn của mình.”

Won Bin ở nhà ông Goerge ở Séc.
Khoác trên vai một chiếc túi màu nâu.

“Nơi đây lưu lại cho tôi ấn tượng về một làng quê giống như quê tôi.
Trong cuộc hành trình 28 ngày, nơi đây đã tiếp thêm cho tôi sức mạnh”.

Tôi thích...

Khuôn mặt Won Bin tiếp cận gần ống kính, những hình ảnh kép lại.
Tshirt trắng, jacket đen, mang chiếc túi du lịch màu nâu, anh đi về phía thành phố cổ của nước Séc.

“Tôi đã đi được nửa cuộc hành trình,
Thành phố cổ của Séc rất đẹp làm tôi bỗng trở nên đa cảm, thỉnh thoảng khơi dậy nguồn cảm hứng trong tôi.
Vào một ngày nào đó, tôi sẽ mang niềm hứng khởi cùng chiếc máy ảnh đi đến những thành phố náo nhiệt”.

Tôi thích chụp hình.

“ Những tấm hình tôi chụp khác với những người khác chụp.
Ý của tôi không phải là việc chúng tôi chụp những bức ảnh không giống nhau.
Mà là những điều tồn tại trong bản thân mỗi sự vật không giống nhau”.

Won Bin cầm chiếc máy ảnh trên tay, nở nụ cười, áo len, sợi dây chuyền.

“Tôi thích chụp những kiến trúc kỳ lạ, đặc biệt.
Có thể nó cũng có lý do của nó.
Tôi chụp nó vì trong tương lai tôi muốn xây ngôi nhà cho riêng mình.
Sau này tôi muốn xây một ngôi nhà thật đẹp!”

Đoạn phim: Ngôi nhà, nơi phía trước có một con chó.

“ Có một vườn hoa lớn và trong đó phải có những chú chó”.

Tôi thích chó.

Won Bin vừa đi vừa chơi với một chú chó.
Lấy mũ của mình đội lên đầu chú chó.

“Tôi thích nhất chó trong tất cả các loại động vật.
Ngày xưa, tôi đã cùng những con chó vui đùa và trải qua thời thơ ấu của tôi nơi thôn quê.
Những ngày tháng vui vẻ, hạnh phúc đó khiến tôi yêu những con chó”.

Những bức hình cũ chụp Bin và chó.

“ Bất kỳ lúc nào, chỉ cần nhìn thấy chó là tôi không nhịn được việc đi đến vuốt ve chúng”.
Won Bin đi dạo cùng chú chó với chiếc áo Tshirt trắng, áo sơ mi xanh và quần Jean.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2013 17:29:34 | Xem tất
Tôi thích thể thao.

Trong phòng tập thể dục, Bin và huấn luyện viên thể dục đang cùng nhau luyện tập cử tạ.

“Loại vận động mà tôi thích nhất sao?
Chỉ cần ra mồ hôi thì loại gì tôi cũng thích.
Khi tôi vận động thì tôi chỉ chú ý đến việc ra mồ hôi”

Bin cởi chiếc áo Tshirt của mình ra với thân hình vạm vỡ!

"Khi cơ thể và đầu óc đều mệt cao độ là lúc tôi có thể lập tức quên đi tất cả mọi thứ không vui. Vậy nên tôi thích vận động.
Đó không phải chỉ là việc tôi luyện tập để có một thân thể cường tráng, mạnh khỏe.
Mà nó còn là cách để đầu óc tôi được thanh tịnh”.

Mặc chiếc quần dài màu đen và chiếc áo thể thao màu xanh, Bin nhìn người huấn luyện đang làm mặt cười và cười lớn.

Tôi thích bóng đá.

Mặc chiếc áo Tshirt và chiếc quần dài đen trắng, Bin đang chơi đá bóng với những đứa trẻ.
Trận đấu rất tuyệt!
Những tấm hình đen trắng, Bin đá bóng!
Vào một quả rồi, Bin giơ trái bóng lên cao và rất vui sướng!

Bin nói:

“ Nó rất vui!” Anh chỉ những đứa trẻ và cười, “ Đá bóng có thể mang đến cho tôi một tinh thần phấn chấn, một số lý do nào đó khiến cho nó thiêu cháy ý chí của tôi và thật tuyệt vời khi được phối hợp với rất nhiều người! Ngoài bóng đá và vận động thể thao ra thì tôi còn thích chơi game, tôi thích các loại matched game”.

Cuộc sống hiện nay.

Won Bin cầm chiếc máy ảnh đen trắng, mặc một chiếc áo khoác dài đứng dựa vào tường và hút thuốc.

“ Chụp ảnh ở một nơi mà không có ai biết mình khiến tôi cảm thấy rất thoải mái.
Tôi có thể thư thái trước ống kính máy ảnh”.

Won Bin sải bước trên con đường của khu phố cổ, hai tay xỏ vào trong túi áo khoác.

Một chiếc ly nhựa đặt trên sàn nhà, chiếc ô tô điện tử đi ngang qua.

“ Thỉnh thoảng tôi tưởng tượng đến việc tôi không phải là một diễn viên.
Tôi của hiện nay, đứng dưới ánh đèn sân khấu, được nhiều người theo dõi.
Muồn có được một cuộc sống tự do cá nhân cũng rất khó.
Nhưng tôi hy vọng, một ngày nào đó, khi tôi đã kết hôn, tôi cũng sẽ giống như những người bình thường, tôi mong ước có một gia đình vui vẻ bình dị.
Bây giờ tôi vẫn chưa thực hiện được ước nguyện này cho nên cảm thấy thật sự đáng tiếc!
Nhưng một ngày nào đó, tôi sẽ có được cuộc sống như thế!
Nếu như tôi có thể kết bạn dễ dàng, thì tôi cũng sẽ mất đi người bạn đó một cách dễ dàng!
Khi mới nhìn vào tôi, chắc có lẽ tôi là một người khó kết bạn.
Cho nên tôi cần một chút thời gian để đối xử chân thành với một ai đó. (ý Bin là cần thời gian để trở thành bạn bè)
Bất kể gặp nhau riêng tư hay gặp nhau vì công việc tôi đều sẽ như thế.
Tôi luôn tự nhủ phải tự bảo vệ bản thân mình”.

Bin một mình uống rượu trong quán bar.

p/s: Ước mơ bình dị của Bin, cầu chúc cho anh sẽ sớm thực hiện được nó và sống thật bình yên, hạnh phúc!
Yêu suy nghĩ, cuộc sống và những ước mơ bình dị của Bin!

Bình luận

em vẫn vô mà hem có gì mới để post hết nên đi ra thôi ss T.T  Đăng lúc 15-9-2013 06:57 PM
đi giải nghĩa cái quần thì ngại quá em ơi, cũng ko có gì đặc biệt, mấy câu bình thường thôi à. Dạo này ko thấy em về nhà, nhà Bin có mình ss tự kỷ  Đăng lúc 14-9-2013 09:22 PM
dù ko liên quan nhưng ss cho em hỏi cái quần của ss nghĩa là sao thế ạ :))  Đăng lúc 14-9-2013 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 10:05:36 | Xem tất
Center Pole thu đông 2013

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách