Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2013 15:04:06 | Xem tất
K-showbiz có thể là một thế giới rất cô đơn nếu không có một người bạn nào bên cạnh. Vì vậy các idol luôn cần đến những người bạn nhậu hay những anh em thân thiết. Sau đây là một số cặp anh em, bạn bè nổi tiếng nhất trong giới K-biz.

1. Song Seung Hun & So Ji Sub

Tình bạn keo sơn. Khi mới gia nhập làng giải trí khoảng cuối thập niên 90, họ đã cùng làm mẫu cho một nhãn hiệu đồ Jean có tên Storm và cứ dính chặt với nhau từ ngày đó. Hai người thường cùng xuất hiện tại các đám cưới hay thường xuyên nhắc tới người kia trong các cuộc phỏng vấn.

Thật là một tình bạn bền chặt!

2. Lee Jung Jae & Jung Woo Sung

Mối quan hệ của hai người ngọt ngào đến phát sợ, nhưng đương nhiên, các fan chẳng lấy đó làm phàn nàn. Gặp nhau khi đóng chung bộ phim kinh điển của thập niên 90: "Không có mặt trời”, Lee Jung Jae và Jung Woo Sung đã trở nên vô cùng thân thiết. Họ cùng nhau kinh doanh, đóng quảng cáo và số shoot hình chụp chung của hai người thì không thể đếm nổi.

Anh Lee từng chia sẻ rằng anh và anh Jung thường cố gắng gặp nhau ít nhất một đến hai lần một tuần, cùng xem phim, uống rượu và khám phá những nhà hàng mới. Sự thân thiết "quá đáng” khiến từng có lời đồn thổi gọi hai người là “cặp vợ chồng Cheongdam-dong”.

3. Song Kang Ho  & Kim Yoon Seok

Cặp anh em lâu năm nhất mà chúng tôi phải kể đến là Song Kang Ho và Kim Yoon Seok. Mặc dù bây giờ cả hai đã là một trong những diễn viên đắt giá nhất của nền điện ảnh Hàn Quốc, nhưng khi mới quen biết, cả Song Kang Ho và Kim Yoon Seok đều là những diễn viên vô danh diễn cùng một sân khấu 20 năm trở về trước. Thật đáng ngưỡng mộ làm sao khi hai người không bỏ lỡ buổi ra mắt phim nào của nhau cả.  Vì thế thật không chịu đựng được khi hai người không đóng chung bộ phim nào cả. Xin các anh đấy!

4. Won Bin & Kang Dong Won

Liệu tôi có thể gọi họ là cặp đôi anh em đẹp trai nhất không? Hẳn rồi. Hai người từng là thành viên của đội bóng đá thần tượng mang tên Winner vào năm 2002 và còn thường xuyên cùng chơi các môn thể thao khác như bóng rổ, và … có thể tưởng tượng nổi không, Starcraft và Bubble Fighter.

Tình bạn của họ còn trở thành sự kiện nóng khi Kang Dong Won đến tiễn ông anh Won Bin đi nghĩa vụ quân sự. Ôi, hai người có thôi đi không, thôi ngay.

5. Lee Min Ho & Jung Il Woo

Cặp bạn thân cuối cùng, nhưng không hề kém cạnh các đàn anh chút nào là Lee Min Ho và Jung Il Woo. Đoán xem họ quen nhau từ khi nào? A ha, Cả hai thân nhau từ hồi học cấp hai lận, thông qua một người bạn chung.

Năm 2006, trước khi hai người trở nên nổi tiếng, họ đã cùng đi nghỉ và đáng tiếc là gặp tai nạn xe hơi. Lee đã phải nằm viện mất 6 tháng còn Jung Il Woo thì xuất hiện trong High Kick Through the Roof, bộ phim đã làm nên tên tuổi của anh sau này.

Lee Min Hoo đã nói rằng vì cả hai đều không thích uống rượu nên họ thường ngồi trò chuyện trong các quán café và chơi Winning Eleven, một trò chơi bóng đá trên điện tử.

Còn bạn thì sao, theo bạn còn tình anh em nổi tiếng nào trong giới showbiz mà bạn thấy ấn tượng nữa?

Cre:
Nguồn: http://www.dramafever.com/news/5 ... -tickle-your-heart/
Vtrans: [email protected]

p/s: Bữa nay đã bắt được chị Treeheart trans news, hi hi, cảm ơn chị nhiều.

Bình luận

Toàn giai mình thích :)  Đăng lúc 21-9-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 21:36:30 | Xem tất
Đến với Bin từ vai Han Tae Suk, biết và thích Bin từ Han Tae Suk nhưng giờ lại ko nhớ 1 chút gì về Han Tae Suk và cũng là nhân vật ko muốn nhớ đến nhất của Bin, nhưng sao nhìn 2 tấm hình này lại nhớ Tae Suk đến nao lòng, nhớ nhân vật đã mang Bin đến với mình...Cảm ơn và xin lỗi anh, Han Tae Suk!

Bình luận

Không chỉ vì nhờ Tae Suk mà chị biết đến Won Bin mà còn vì tính cách nhân vật này thú vị và thực sự là điểm nhấn trong một bộ phim chỉ toàn nước mắt.  Đăng lúc 10-10-2013 10:46 AM
Từng một thời mê Trái tim mùa thu vì Tae Suk. Đến giờ thì chị không còn thích TTMT nữa vì nó quá sướt mướt nhưng có lẽ chưa bao giờ hết thích Tae Suk :)  Đăng lúc 10-10-2013 10:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2013 22:47:53 | Xem tất
Tung tăng về nhà khoe áo mới - JinNa{:161:}

Cái mẹt mình đang tươi rói như ai kia đây nè{:156:}

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2013 23:52:45 | Xem tất
*cúi* chào cả nhà Mr Bin ạ!!!Mình tặng nhà anh Bin nà, mình là Hờ (người wen của Moon bà bà vs nhỏ Joon thúi) ,
(phim nà anh Bin vs tềnh êu Yo Won cụa mềnh đóng chug) {:438:}, hức hức, sao anh nỡ bỏ gái đi iu gái cóa chồng, ờ mà thui cái kết vs chị Na là wa chẹp rùi {:425:}

Uploaded with ImageShack.us

P/S: chỉ cóa 2 tềnh êu thì 1 đã hợp tác, còn 1 nữa *chỉ chỉ ava* chưa hợp tác vs Mr Bin trong dự án movie nào, hy vọng cóa ngày hợp tác ạ *bắt tay* *chả bít cóa ai bắt hơm*, movie gái nhà e hứng hưn drama, chớ drama khắc wa , đóa, cứ đụng đến tềnh êu là bị lan man, chúc cả nhà Mr Bin ngụ ngoan

Bình luận

chẳng lẽ phải đổi áo JinNa mới mặc sao, huuuuuu, bạn ơi còn gif ko up cho mình xin với, mình tìm hoài ko có gif Myung Tae gì hết à  Đăng lúc 24-9-2013 10:53 PM
ôi, mình ko biết đâu bạn ơi, yêu cái gif của bạn quá đi thôi, làm mình nhớ Myung Tae và Ji Hye quá, mình thích phim này nhất nhất trong các drama của Bin nè  Đăng lúc 24-9-2013 10:52 PM
á aaaaaaaaaaaa, Myung Tae - Ji Hye của mềnh, trời ơi, chẳng lẽ mình lại đổi áo JInNa sao? ở đâu mà có cái fig đẹp vậy trời, cảm ơn bạn nhiều nhé  Đăng lúc 24-9-2013 10:51 PM
ss Hờ hú hú :))  Đăng lúc 24-9-2013 05:05 PM
chào bạn ^^  Đăng lúc 24-9-2013 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2013 09:34:36 | Xem tất
Won Bin trong bộ phim Guns & Talks (2001)

Bình luận

phim này cái mặt Bin nhìn non choẹt thôi, iu chết mất...mà thấy áo mới của ss ko? đành hy sinh JinNa vì Myung Tae vậy, hức hức  Đăng lúc 24-9-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2013 09:47:52 | Xem tất
John Abraham sẽ làm lại bộ phim Hàn Quốc The Man From Nowhere?

Phim “Ajeossi” không chỉ được làm lại với phiên bản của Hollywood  mà bây giờ, nhà sản xuất tại Bollywood đã mua bản quyền để làm lại bộ phim này.

John Abraham đã mua bản quyền bộ phim nổi tiếng này của Hàn Quốc

Phiên bản làm lại của “The Man From Nowhere” sẽ là nhìn thấy sự trở lại của ngôi sao cùng với giám đốc Nishikant Kamat

Tờ Hindustan Times cho biết, theo một nguồn tin thì các nhà sản xuất đã chính thức mua bản quyền, nhưng nó sẽ được thay đổi để phù hợp với khán giả Ấn Độ.

Điều thú vị là phim làm lại không bao giờ hay hơn bản gốc. Tuy nhiên, điều này có nghĩa là  'Ajeossi' đã trở nên nổi tiếng trên thế giới.

Bây giờ là lúc Won Bin trở lại với một bộ phim điện ảnh và cung cấp cho sự trở lại tuyệt vời

source: sp
vtrans: [email protected]

Bình luận

news này hình như lâu rùi phải ko e? vừa đọc xong fanfic Ajusshi P2, nhớ Tae Shik quá cơ  Đăng lúc 24-9-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2013 23:04:58 | Xem tất
Hstar gửi lúc 23-9-2013 23:52
*cúi* chào cả nhà Mr Bin ạ!!!Mình tặng nhà anh Bin nà, mình là Hờ (người wen của Moon ...

Thôi mình đã đổi cái áo Myung Tae sau khi mới thay áo JinNa vài ngày, híc híc.

Thật sự cảm ơn bạn rất nhiều đã up hình gif cho bộ phim này. Trong các nữ dv đã từng đóng với Bin mình thích nhất ss Lee Yo Won trong Gokkji đấy, dù 2 người ko đến đc với nhau nhưng rất đẹp đôi, mà phim ấy vai của Bin lại rất đáng yêu nữa, ss Lee cũng dễ thương và xinh đẹp, mình phải nói là cuồng Myung Tae của Bin trong phim này luôn nên nhìn thấy bạn up hình vui quá cơ. Thanks bạn lần nữa nhé.

@Múp và kiều: Chuẩn bị có 1 fanfic dịch của Bin về Ajusshi phần 2 nhé, fic này cho vai Soo Mi là Moon Geun Young, đúng couple trong mơ của n kiều đây. Nhá hàng trc là fic này tớ đọc thấy cực hay và hấp dẫn nên đã quyết định trans nên mọi ng nhớ ủng hộ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2013 23:51:04 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2013 23:52:23 | Xem tất

Thời kỳ Han Tae Suk là Bin mũm mĩm nhất{:161:}

Bình luận

chị thích cai pic 1, rất nhiều gợi nghĩ  Đăng lúc 25-9-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2013 23:54:15 | Xem tất
Fanfic "Ajusshi" II

Tác giả: @炒粉哥/ Chaofenge
Nguồn: http://tieba.baidu.com/f?kw=%D4%AA%B1%F3
Trans: qiuxuan

Casting:

Won Bin - Cha Tae Shik

Kim Sae Ron - So Mi (nhỏ)

Moon Geun Young - So Mi (lớn)

Yoo Ah In - Ah In

Kim Hyun Joo - Hyun Joo

Comming soon...

Bình luận

@chị daochi: Ajusshi phần 2 có đến 2 fanfic lận nhưng mỗi fic này hay và tính cách miêu tả giống giống Tae Shik, cốt truyện hấp dẫn lắm ss..  Đăng lúc 25-9-2013 12:26 PM
@kiwi: chị vẫn chưa down đc torrent em ơi, down đc file khác nhưng lâu lắm, cả 2,3 tiếng lận, hix  Đăng lúc 25-9-2013 12:25 PM
pic 1 nhìn WB ngất ngây hở em pa iu dấu  Đăng lúc 25-9-2013 11:09 AM
phim này dự là sẽ nhiều người xem đấy nhé, subteam fighting hehehehe  Đăng lúc 25-9-2013 11:04 AM
chị ơi torrent chị down đc chưa? ko chị thử file khác xem  Đăng lúc 25-9-2013 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách