Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
1351#
Đăng lúc 15-12-2012 10:15:52 | Chỉ xem của tác giả
hic nhà mềnh ơi tuần sau được gặp H có 1 ngày thôi sao
xem xong 2 ep mới xong não nề ruột gan gezz
sao mak tội H thế !!! tan nát cõi lòng

Bình luận

áo đẹp, làm áo nhóm luôn đê ^^.  Đăng lúc 15-12-2012 06:08 PM
uhm giống nhau phết :((  Đăng lúc 15-12-2012 01:04 PM
chẹp thế này thì dễ nhầm lẫn lắm ah nha  Đăng lúc 15-12-2012 10:37 AM
há há...áo giống nhau, sign giống nốt...kết nghĩa chị em sinh đôi đê :)))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-12-2012 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1352#
Đăng lúc 15-12-2012 10:26:22 | Chỉ xem của tác giả
ko nhịn nổi....
coi xong tập 11...
haiz....
ko còn gì để nói....
em diễn ko chê vào đâu đc, có điều dạo này mặt ốm hốc lại òi...ko tròn way như trc' nữa...
tội em nó....
chả hỉu sao...thấy có vẻ như bk bị ném đá mà sẽ cho 1 cái oe cho hợp thời thế....chứ he của cả 2 cặp vẫn hok cái nào đc chấp nhận.......thôi thì đành vậy....
nói chung thì cũng khóc nhìu wá và tần suất khóc ko tiết chế nổi lun....
chịu...sợ rồi.....khóc với chả lóc...chả cảm đông đc tẹo nào....
coi xong thấy bk là 1 ng` ích kỉ tới mức ...(nhìu chấm)
nv nào cũng ích kỉ, jw thì cứ khăn khăn đòi sy trở về, mặc cảm tội lỗi, ròi ích kỉ cho bản thân mình.
zoe thì ích kỉ, chả nghĩ tới cảm giác của harry, chạy theo cái mình muốn
harry thì ích kỉ, chỉ mún zoe là của mình.
những sự ích kỉ đó ko fải ko có, ai chả có nhưng nhìu wá coi cũng thấy chua wá xá.....
coi xong thấy bạn ho bắt đầu trở thành xu hướng rồi....

Bình luận

ep 12 chưa luộc à???  Đăng lúc 15-12-2012 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1353#
Đăng lúc 15-12-2012 11:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này suốt ngày Harry với Harry... đầu óc chỉ toàn Harry với Kang Hyung Joon mà lú mợ nó rồi :">

Sáng ra nhận dc điện thoại của 1 anh zai Hàn quen cách đây k lâu hẹn đi ăn tất niên, ú a ú ớ một hồi chả nhớ dc tên zai là gì, thế nào lại gọi là Hyung Joon oppa mới ác liệt =)) (Số là anh zai đấy tên có 1 chữ Hyun nhưng đầu mình bị lú rồi k nhớ dc tên oppa lại gọi sang tên của Harry mới điên =))) Thôi may là thứ 4 tuần sau k có phim cho mình yên tâm đi chơi, chứ xác thì đi chơi mà đầu óc thì lang thang nhớ Mr.Borrison thì toi cmnr =))

Tớ luyện Harry nốt hôm nay rồi tu, đi ôn lại tiếng Hàn để tuần sau còn đi với zai đây, kì này đi chơi với zai Hàn mà nói tiếng Việt nữa chắc đào hố chôn sống tui lun đi cho rồi >"< Nhục k còn chữ nhục nào hơn

À mà thứ 2 lại có pre chứ nhỉ, thứ 2 mò lên xem pre rồi lại tám cùng nhà xong lại lặn nhé... t5 chúng ta gặp lại

click vào đó để xem full MV nhé. Ta đang lục tìm MV couple Z-H mà xem *cười phớ lớ*

"Let go of hate. Forget the pain."

Bình luận

haha...nhớ Harry chi kinh thế. thank clip nhé  Đăng lúc 15-12-2012 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1354#
Đăng lúc 15-12-2012 11:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Xét thấy cả JW và Harry đều đóng vai trò quan trọng trong cuộc đời của nàng Zoe. Thời thơ ấu của nàng quá cơ cực và JW xuất hiện như 1 tia sáng, sửa ấm lòng nàng, cho nàng sức mạnh dù chỉ 1 thời gian rất ngắn
Còn Harry thì cho nàng 1 đời mới, nàng đc tái sinh làm 1 con người mới
Nhưng khốn khổ là dù ở với Harry 14 năm, nàng dường như chỉ đối với Harry như ân nhân chứ ko phải tình yêu. Nàng yêu là yêu JW kìa...
Nhưng BK tạo cho JW tình yêu chưa đủ sâu sắc như Harry đối với Zoe. Vì thế ta ghét :(((
So sánh JW và Harry

Những lời thoại của JW tuy dài và dai nhưng vừa xáo rỗng, vừa overload, dẫn đến loãng... ngược lại Harry tuy nói ít nhưng mỗi lời đều nặng trĩu, đi vào lòng người.
Hành động của JW đến bây giờ vẫn chưa nhúng tràm (và chắc chắn sẽ ko vì là CS) nhưng cư xử với Zoe ko dịu dàng, ko tình cảm bằng Harry. Hành động gọi điện cho người yêu đến nơi nguy hiểm cứu mình làm cho JW vẫn mãi chỉ là thỏ đế và coi mình > người yêu. Thế nên tuy BK xây dựng JW lương thiện như thiên thần nhưng lại chẳng thuyết phục người xem mấy!!!! Ngược lại, với Harry, 1 người cần báo thù cho mẹ, bất chấp thủ đoạn nhưng vẫn đặt Zoe lên hàng đầu, làm rung động người xem.
JW nhẫn nhịn 14 năm nhưng cứ phải GÀO LÊN CHO TOÀN BỘ NGƯỜI XUNG QUANH BIẾT là mình phải tìm Zoe, tìm ra hung thủ, động cơ bắt cóc.... (Nhưng vẫn ko tìm dc mà là nàng tự xuất hiện - làm ng xem thấy anh CS này chỉ lương thiện chứ thực lực làm CS thì phải xem lại + bị 1 bà lao công khống chế - rốt cuộc anh CS này có kỹ năng nghiệp vụ nào ko???)   
Còn Harry, từ khi còn là 1 thằng bé đã chịu đựng bao đau khổ, nhưng ko bao giờ HÉ RẰNG RA CHO AI BIẾT, ngược lại với việc GÀO THÉT và TỎ RA "ĐIÊN" 1 CÁCH KHÁC NGƯỜI như anh CS nọ. Chỉ lầm lũi, chịu đựng tất cả và hết mình vì người yêu + diễn xuất tuyệt vời đầy tình cảm của Ho làm nhân vật Harry có sức hút kỳ lạ. Thế nên dù Harry có ác đến đâu, ta vẫn ko thể nào ghét Harry được.

Nên BK làm ơn thương người xem, nàng Zoe và JW yêu nhau (ko biết có phải ko =)))) thì cứ để họ đến với nhau, nhưng đừng bắt Harry vào tù là dc. Để chàng ta dc hạnh phúc đi, gì mà khổ từ bé cho đến lớn.... xót xa lắm :((((

Bình luận

Cái mạch sâu sắc của thời thơ ấu bị JW và Zoe của 14 năm sau chặn đứt nên người xem thấy hụt hẫng ...  Đăng lúc 15-12-2012 11:21 AM
ta chỉ mong mẹ con Harry bình an vô sự, sang Pháp sống yên bình...thế thôi, đơn giản như thế thôi nhưng BK bủn xỉn ko cho đâu :(((((((  Đăng lúc 15-12-2012 11:19 AM
cũng có thể là chúng ta yêu H nên mới ko cảm nhận đc sự sâu sắc giữa SY và JW  Đăng lúc 15-12-2012 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1355#
Đăng lúc 15-12-2012 11:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Với một điều nữa làm ta băn khoăn là... 14 năm đó Harry và Zoe sống với nhau, 14 năm chứ ko phải 14 tháng... Zoe và Harry trưởng thành cùng nhau chứ ko chỉ đơn thuần là ở cạnh bên nhau.
Ko chỉ đơn thuần là từ 1 thằng bé 12 tuổi thành 1 người đàn ông 26 tuổi, từ 1 thiếu nữ 15t thành 1 phụ nữ chín chắn và thành đạt... Mà đó là từ quá khứ cô độc, bị hắt hủi, đầy vết thương thành một cuộc đời mới...

Vậy chẳng nhẽ ko đủ kỷ niệm sâu sắc như thời gian ngắn với HJW sao? Chẳng nhẽ Harry ko sâu sắc = JW?
Thế nên cái gọi là TÌNH YÊU của SY và JW nó chẳng thuyết phục mấy :((((((((((

Bình luận

chính xác lun, 14 năm chứ ko phải 14 tháng, ng ta iu nhau cách mấy mà chỉ 3 năm ko gặp là dứt tình chứ cái tg JW và SY bên nhau có là j ???  Đăng lúc 15-12-2012 07:58 PM
chính xác vs ta, hơn nữa vs cái quá khứ kiểu đó thì sâu vs sắc thế nào...có đau sâu sắc thì đúng,  Đăng lúc 15-12-2012 12:25 PM
ko post 2 bài liên tiếp nhé nàng, dùng nút Sửa để edit vào...mod sờ gáy đấy  Đăng lúc 15-12-2012 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1356#
Đăng lúc 15-12-2012 11:30:36 | Chỉ xem của tác giả
càng xem IMY càng muốn đi tự sát
ông bác BK cứ để Har quằn quại kiểu này thì chắc chết trước khi xem hết cả bộ mất
thật ra nếu khách quan mà nói thì theo mình cả JW và Har đều khổ
nhưng tính cách Har vượt trội hơn JW rất nhiều
Har tuy đôi lúc hơi đáng sợ nhưng lại mạnh mẽ, trầm tĩnh và thông minh
JW thì cứ ào ào lên, đôi lúc kiểu sắp phát điên rồi ấy =.='
Har dùng nỗi đau để cố gắng mạnh mẽ, còn JW thì lại lụy trước nỗi đau
nếu nói về khổ, Har khổ hơn JW nhiều, vì JW tuy k ở nhà nhưng vẫn có mẹ SY và EJ chăm sóc, Har thì 1 mình nơi đất khách quê người, chả ai thân thích gì
thế mà 15 năm sau Har lại trở thành người đàn ông chính chắn và thành công còn JW thì ;))
nếu là Zoe, mềnh thề là mềnh sẽ quên luôn và ngay JW, 1 lòng với Har thôi
k biết mọi người để ý k, nhưng ep 6 cái đoạn suýt đâm xe, Har theo phản xạ lấy tay chắn cho Zoe, chỉ hành động nhỏ đấy thôi cũng đủ thấy Har yêu và quan tâm Zoe thế nào rồi

Bình luận

chính vì Harry yêu SY đến mức đó làm ta ko dứt tình đc với cp này đó...BK ko có tính người >.<  Đăng lúc 15-12-2012 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1357#
Đăng lúc 15-12-2012 11:47:44 | Chỉ xem của tác giả

cre: baidu

Bình luận

chắc tại SH mới đá con gái bác BK nên bác ấy thù =))  Đăng lúc 15-12-2012 11:58 AM
hay là BK thấy cảnh em nó bi thương, đau khổ đóng đạt quá nên cứ bán sống bán chết mà ngược em nó *mạ, tàn nhẫn*  Đăng lúc 15-12-2012 11:53 AM
BK kiểu như có thù với SH hay sao ấy =.=' mà SH rất hay bị ngược kiểu này, xem WBDS mà cũng đau cả mề :(  Đăng lúc 15-12-2012 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1358#
Đăng lúc 15-12-2012 11:59:40 | Chỉ xem của tác giả

Nhìn cái xác bên cạnh giống mẹ Harry quá, 2 đứa dắt tay nhau chạy, 1 thèng ở lại ôm gậy với cái xác khóc tu tu... Mần chi mà thảm từ trên xuống dưới từ dưới lên trên vậy T_T Ngó trái ngó phải ngó nghiêng ngó dọc k thấy hạnh phúc của anh nó nằm đâu hết T_T

"Nhân vật Kang Hyung Joon là 1 nv thừa hưởng tính xấu xa từ cha mẹ mình" o___0

Mềnh là mềnh k bik bố Harry là ai, cũng chưa thấy mẹ Harry xấu xa như thế nào, chỉ mới có bắt cóc JW chỉ vì muốn đổi sự tư do và an toàn cho chính mình và con trai thôi. Phim này giờ thấy ác nhất chỉ có bố JW thôi +___+

"Là đối thủ của Jungwoo. Đằng sau nụ cười mỉm là một trái tim chứa đầy thù hận. Vậy nên đây là 1 nv vừa điềm tĩnh vừa lạnh lùng" (ờ noona bị thik mẫu người kiủ này đếy)

"Có thể xem I Miss You là 1 bộ phim tình cảm ấm áp và trìu mến (????) và cũng là 1 câu chuyện đau thương vì chứa nhiều thù hằn. Giống như sự ấm áp(????) và buồn bã khi đi dưới cơn mưa. Tôi nghĩ đây là một bộ phim thích hợp xem vào trời thu" (giờ là đang đông cưng ạ)

cái dòng phụ đề 2:50 " Trời ơi tôi quá đẹp trai~" =))))))))))))))))))))))))) Tự sướng kìa mèn ơi =))

À đấy là những gì mà bé Ho biết dc về vai diễn của mình khi chụp poster.... nôm na bé chỉ biết nhiêu đó để nhập vào nv rồi chụp hềnh... mấy cái đoạn chấm hỏi đấy nó hơi bị bất bình thường >"< đi dưới mưa mà ấm áp sao??? mà phim này sướt mướt thì có, chưa thấy ấm áp trìu mến ở đâu, lạnh ngắt ướt nhẹp vì mắt mũi tai của ai cũng đỏ ké =))

Bình luận

ta không nghĩ/ko muốn tin cái đó là kết thúc đâu, bk chỉ mơi hàng thôi, lừa đảo, dối trá ah TT_____________________TT  Đăng lúc 15-12-2012 10:10 PM
huhu  Đăng lúc 15-12-2012 06:13 PM
ấm áp cho ng khác chứ lãnh lẽo đến tê người cho em nó...SH à, em bị lừa rồi  Đăng lúc 15-12-2012 12:29 PM
từ lúc xem trailer là đã phải chuẩn bị tinh thần cho cái kết cục bi đát nhất của Harry rồi :((((  Đăng lúc 15-12-2012 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1359#
Đăng lúc 15-12-2012 12:12:35 | Chỉ xem của tác giả

tự nhiên mò xem lại hôm họp báo IMY
nhìn tay Ho kìa :))
ngượng hay sao mà chân tay lóng ngóng thế anh ơi :) đáng yêu quá <3

Bình luận

haha ngượng ngùng đáng iu qá, trai tơ đó mà ~~~~~~~~~~  Đăng lúc 15-12-2012 08:01 PM
à vụ này trên báo đăng khen Ho nhà mình lịch sự lắm luôn.  Đăng lúc 15-12-2012 06:16 PM
đúng ầu, cái tay í là lịch sự ;)) các bác hay giật tít là *Bàn tay lịch thiệp* ế ;)) e nhà mình đúng là luôn cư xữ đúng mực mà ;))  Đăng lúc 15-12-2012 01:03 PM
fan Trung của má Yoon toàn là HwanHye shipper, thế nên e Ho giữ khoảng cách nên đc lòng là đúng mà...haha,  Đăng lúc 15-12-2012 01:02 PM
Đoạn bé để tay vậy là ngại tiếp xúc đó huh? Là tôn trọng dv nữ đúng k?  Đăng lúc 15-12-2012 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1360#
Đăng lúc 15-12-2012 12:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy nhân vật Han Jung Woo đại hài, nhân cách của anh qua lời "miêu tả" của những người xung quanh trái ngược hoàn toàn với những gì chính anh thể hiện, nghe bảo HJW có sức chịu đựng lớn, thế mà độ chục phút xem phim là thấy ảnh khóc 1 lần, nghe bảo ảnh là cảnh sát giỏi nhưng tác phong điều tra của ảnh (cả cái sở cảnh sát nơi ảnh làm việc) thì lằng nhằng không đỡ được, nghe bảo sau khi ảnh say thì nhất định phải đi karaoke (để làm chi vậy? có thừa thải quá không? nên cắt những cảnh này đi và nhường đất diễn cho nữ 2 ) có phải đó chính là điểm nhấn để diễn tả cái biệt danh Thỏ Điên của ảnh, điên chẳng thấy đâu, cảnh ảnh hát karaoke hay gì gì chỉ thấy toàn cố làm biểu cảm dễ thương...

Bình luận

Nghiệp vụ kém, kêu gào đi tìm ng yêu nhưng cũng chẳng tìm dc suốt 14 năm dù là THÁM TỬ. Tự ng yêu xuất hiện :(( Bị 1 bà lao công khống chế (???) luôn tỏ ra nguy hiểm   Đăng lúc 16-12-2012 12:13 AM
coi chừng gián bạn ơi ;_______;  Đăng lúc 15-12-2012 10:17 PM
haha đúng rùi, nữ 2 mờ nhạt nhất trong các nữ 2 mà m bik :)))  Đăng lúc 15-12-2012 08:02 PM
uk.chả biết nữ 2 ntn  Đăng lúc 15-12-2012 06:18 PM
thiệt lun, đến h ta cũng hem bik nữ 2 có vai trò gì ;))  Đăng lúc 15-12-2012 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách