Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
1951#
Đăng lúc 27-12-2012 22:32:03 | Chỉ xem của tác giả

cr: bd

hết phim trong đêm nay :">:">
thèng nhỏ cứ như mồi nhử câu viu =))

Bình luận

pic cúi....điu thế  Đăng lúc 28-12-2012 12:19 AM
wăn bảng rate coi vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 28-12-2012 12:11 AM
Ta cũng thấy mấu chốt nằm ở lời thoại ấy... có vẻ như em đang vu oan cho Lee Soo Yeon rồi mọi người ơi~~~  Đăng lúc 27-12-2012 11:22 PM
chưa bao giờ thấy H đáng sợ như lúc này. ta nghĩ H k phải đang bi lụy đâu, nó đang giơ vuốt ra đấy, cào nát mẹt 2 cha con nhà đó đi@  Đăng lúc 27-12-2012 11:09 PM
? cái ảnh cuối sao mặt chàng lại như thế  Đăng lúc 27-12-2012 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1952#
Đăng lúc 27-12-2012 22:45:23 | Chỉ xem của tác giả
hài dã man con ngan ha :))) :-j. xem cả tập ngoài vụ cưỡng hôn mình cứ cười nhếch mép kiểu Harry Borrison :))))) điên thật r. xem xong cái ep 14 này + nghe tường thuật ep 15 ta k còn gì có thể níu kéo nữa. Kể cả để ngắm Ho :))) *tội lỗi tội lỗi* có gì ngắm Ho qua ảnh thôi cũng đc. K muốn nhìn thấy anh đau khổ mà vẫn phải cười, bị mụ Bk bắt khóc những cảnh k cần thiết như đang cầu xin tình thương của cng đã rời xa mình, của cng vô tình vô nhân tính. :-j. Xl a nhưng k thể tiếp tục nữa. :)

Vẫn mãi ủng hộ Ho - Harry dù có thế nào đi chăng nữa. Sẽ chấm dứt xem phim từ đây nếu tình tiết cứ kiểu này. Mong là bị ném đá nhiều quá phim chỉ làm đến tập 20 thôi cho con nhờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1953#
Đăng lúc 27-12-2012 22:53:43 | Chỉ xem của tác giả
phát hiện mới *khóc*
trong khi ngâu dân chỉ biết chửi Harry bạo lực gia đình, các bạn bên baidu đã tìm thấy bằng chứng chứng tỏ anh ý vẫn là một người đàn ông yêu vợ mình hết mực
ngay trong lúc điên nhất, anh vẫn lấy tay chắn cho vợ
tiếc là bàn tay kia phải chống gậy, nếu ko...

cr: bd

một người đàn ông thực thụ là đây
nếu không phải Harry thì đoạn này bé Ho nhà ta rất đáng khen, nhập tâm diễn nhưng vẫn quan tâm đến bạn diễn :(

Bình luận

lúc nãy xem ta cũng phỡn cái đoạn này =)) đúng là có quá nhìu người bik nhìn xa trông rộng ;))  Đăng lúc 28-12-2012 12:33 AM
tọet vờiiiiiiiiiii chỉ có thể là ho nhà mình......♥♥ ta thix đàn ông như thế wá đi mất  Đăng lúc 28-12-2012 12:12 AM
Trời đất.có vụ ni nữa hả. oh my god...harry tuyệt quá.từ ngoài đời đến trong phim.tin hot quá.thank nàng.ta post lên prince mới được  Đăng lúc 27-12-2012 11:55 PM
Ta thấy từ hôm qua rồi =)) nói chung là thằng nhỏ vẫn quan tâm con bé chán  Đăng lúc 27-12-2012 11:13 PM
ta nghĩ là Ho đấy, em ấy rất trọng noona, diễn cảnh thế mà vẫn chú ý để tay chắn phía sau thế này ~ iu quá @  Đăng lúc 27-12-2012 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1954#
Đăng lúc 27-12-2012 23:00:16 | Chỉ xem của tác giả
đập bàn đập ghế đập tất tần tật cái gì có thể đập được
nghe tường thuật xong rồi đọc comt bên thớt phim phát điên
chỉ mong sao cho phim hết nhanh đi
chồng ta đi nghĩa vụ về sẽ có được 1 kịch bản hay hơn mời gọi chứ cứ thế này chắc ta cũng phát điên mất

mà đã bảo rồi các cụ thường nói : Không ăn được thì đạp đổ
Liệu nhân vật H cứ chung tình thế thì Z có hiểu hay không? cứ như mèo vườn chuột ấy, 14 năm cuối cùng cũng như cái mớ bòng bong mà thôi

Hận

Có thể không đu tới tập cuối cùng được nữa rồi

Bức xúc

Bình luận

= ))....chồng gì mà suốt ngày níu áo gái khóc lóc =)) nhục mặt chưa =))....  Đăng lúc 28-12-2012 12:44 PM
vì cái pic ho để tay chắn phía sau đầu cho sy ta sẽ típtục xem phim....vì harry wá đõi manly =))  Đăng lúc 28-12-2012 09:28 AM
ta vẫn chưa coi 12 13 14 mừh ^^...ta bỏ từ khi đó , đang định coi mà hn 15 nghe não wá nên chắc dẹp luôn  Đăng lúc 28-12-2012 12:37 AM
Vợ của bé Ho mà thế đó hả???? đã coi là phải coi cho đến cùng chứ... sao lại lùi bước như thế. *giựt Ho* Em qua đây với chị... *giựt luôn cái mác vợ Ho* hehe   Đăng lúc 27-12-2012 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1955#
Đăng lúc 27-12-2012 23:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Sao mà kết anh thư ký quá trời vậy nè. Mà ảnh cũng tên Harry hả mọi người.
Chết rồi. Mê cặp này quá đi.
Mặc dù 2 ep này chuối không thể tả nổi nhưng mà xem xong cảnh 2 giai đẹp thiệt là bấn quá.
Tính bỏ phim mà như thế này thì làm sao được.
Haizzz đau não quá.
Mà thôi e quyết định rồi, chỉ xem TTTT và xem ảnh Hr thôi. Anh thư ký mà k xuất hiện tập này chắc bỏ luôn phim rầu.
Xl mọi người nhưng mà thiệt là em đang bấn 2 ông anh này quá.:loveliness:

Bình luận

Tớ nghĩ là đó mới là Harry Borrison thiệt. Thế nên mới có cái lý lịch Moon Hae Joon cho bác Han Tae Joon coi ấy.  Đăng lúc 27-12-2012 11:14 PM
ta còn nghi tên Harry của mr.borrison là lấy theo anh harry này nữa cơ =))))))  Đăng lúc 27-12-2012 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1956#
Đăng lúc 27-12-2012 23:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Nghe TTTT xong thiệt tình là quá nản lòng chiến sĩ.

Harry ơi là Harry, đã biết bao nhiêu chuyện phải lo rồi, tìm mẹ, giải cứu cho mẹ, trả thù, đối phó với kẻ muốn giết mình... nhiêu đó đủ điên cái đầu, đủ nặng gánh rồi, gánh thêm cái tình yêu chi nữa cho nó mệt xác, mệt óc

Vứt bỏ cho rồi cho rồi, tập trung cứu mẹ, trả thù xong rồi 2 mẹ con về Pháp sống giàu sang phú quý, kiếm em Tây nào đó sinh con đẻ cái ra 1 lô nhóc Harry xinh đẹp (con nít lai Á Âu đẹp phải biết), hơi sức đâu mà khóc lóc ỉ ôi chi cho mệt người.

Mà xem hình cap, để ý càng về sau nhìn bé Ho càng tiều tụy nhỉ, hốc hác hẳn ra, túi mắt cũng to hơn, quầng mắt cũng dày hơn, hic, xót xa

Bình luận

Có khi là trang điểm với công nghệ ảnh đó nàng. Bởi vì phim chiếu là em đợi Joy một ngày hai đêm... mắt không bị thế tớ mới thấy lạ a~~~  Đăng lúc 27-12-2012 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1957#
Đăng lúc 27-12-2012 23:07:41 | Chỉ xem của tác giả
chẹp vừa tua tua ep 14 xong về xem chớp nhoáng mấy đoạn có harry ep 15.

ta đau đầu vì bk quá haha để xong ngày mai là cuối tuần luôn rồi ngồi bình tâm coi lại, xong sẽ viết tiếp hen.

cái màn khóc lóc cuối ep 15 chúng ta nhìn là biết harry đang giở trò nhưng bà Z thấy thằng nhỏ khóc lóc thảm thiết lê lết ôm chân tè le zị mà chả thương tâm tẹo nào, lại cứ luôn mồm hỏi "a còn nhớ ko kang hyun joon?" @@ nó khóc cả người nó run bần bật thế mà ếu quan tâm...

bk đúng là thêm khúc cuối mặt harry vào câu view thôi, tướng bà Z thế kia là sang ep 16 vứt harry sang bên liền à, dễ gì cho ôm cứng ngắt trước mặt bạn kia thế được. lúc đó nhìn cái tướng harry chắc thảm dữ =))))

thôi biến, quá mệt để ngồi chì chiết bk. phim chuối cả nải. anh thư kí có vẻ cung kính harry quá, chắc là từ ngày xưa han tae joon giết chủ để chiếm tài sản nên anh ko phục. harry bố trí cục diện chặt chẽ như thế mà chỉ vì chuyện tình nửa vời với bà Z mà giờ dường như đổ bể cả. nản kịch bản quá !

phim 20 tập thôi hay sao á, đòi tăng thành 24 mà đài ếu cho. tăng làm cái gì nữa, bé ho tốn công khóc lóc thà nằm nhà ăn quýt chờ ngày nhập ngũ cho rồi, sướng hơn.

lượn ~~~

Bình luận

Giờ e chỉ hi vọng trả thù cho đến nơi thôi. =_=  Đăng lúc 27-12-2012 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1958#
Đăng lúc 27-12-2012 23:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Ep 14 và 15 thấy Harry chẳng còn là Harry nữa. Bao nhiêu cái thông minh, nguy hiểm, điềm tĩnh, dịu dàng của mấy ep đầu bỗng biến mất
Giờ Harry hành động bồng bột, trẻ con, hiếu thắng, so bì thiệt hơn thật chẳng đâu vào đâu
Tự hỏi vì sao BK lại chuối củ vậy
Tuy vậy đặt cạnh 1 HJW đang cố hoàn thiện hình ảnh thiên thần 1 cách cứng nhắc thì Harry vẫn hơn

Ngày càng vô lý là sao HJW ra vào nhà Harry như chốn KO NGƯỜI. Vào ko cần bấm chuông, gõ cửa hỏi chủ nhà mở cổng hay ko, cứ thế tự tiện hơn ở chợ. Nản quá

HJW 1 mực bảo buông tay người yêu mà sao tập nào cũng dính tới Zoe??? Chui vào Bellus rồi ngủ ở đó NHƯ ĐÚNG RỒI ....

Nàng Zoe thì ta ko hiểu dc. Ko hiểu nàng là thế nào đây. Nàng sống vì chữ nghĩa thì chọn Harry mà sống vì chữ tình thì chọn HJW. Nàng nhập nhèng thế này ban đầu ta còn thương cảm, giờ nàng đang dần thành phản cảm. Giả sau này nàng chọn Harry, cứ khi nào chồng đòi KISS là bỏ nhà ra đi tìm zai, thậm chí là VÔ TÌNH ngủ (trong sáng) với zai thì là thế nào đây? Mệt mõi....

Bình luận

bạn này cứ nói đúng ý mình :"> chúng ta có cùng cảm nhận :)) mình nản với H của 2 tập này rồi :( đây k phải H mà mình quen biết :(  Đăng lúc 28-12-2012 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1959#
Đăng lúc 28-12-2012 00:00:08 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, lâu lâu mới vào nhà còm 1 phát.

Haizzz đúng ra thì ta cũng hok mún còm đâu, nhưng mà cố góp viên gach xây nhà, dạo này vắng vẻ hẳn vì có cái hội 888 trên FB.

Nói sao nhỉ? Chính thức thông báo là giờ ta fail 1/2 IMY này rồi nha :))
Giờ chỉ đọc nội dung túm tắc vs cả coi lướt lướt 1 vài phân đoạn "chính" thui
Chứ mà coi hết 1 tiếng film thì e chịu
Càng ngày n càng nhạt sao ấy nhỉ? Thiếu muối + Iot kinh
Nếu như mở đầu thì quá toẹt thì càng về sau càng nản
May có H vớt vát cí chuyện trả thù có phần hấp dẫn, hùi hộp chứ mà tình cảm chay, nói về chuyện tình iu đầu trong "vắt như nc cất" này thì kiếu lâu rùi.
(Mặc dù có tạp chất rơi rớt vào lúc đầu nhưng bác BK bảo n là nc cất thì đố ai dám cãi)
Ta nói ai đc bác BK chăm thì n càng khó hiểu cảng ảo khổng tả đc
Và e H cũng đang dần đc bác BK chăm nên bắt đầu có màu kỳ lạ rùi đó nha :D
Bắt đầu ảo rùi đó.
Gì mà biết e hok có iu a, biết dzậy thì cho ẻm dzìa với gia đình cho hạnh phúc đê, giữ ẻm làm j?
Dù dì "ng iu" ẻm cũng là công an cảnh sát, hok lẽ hok bảo vệ đc sao.
Gì mà ôm chân khóc nữa chứ, trùi ui ta nói nc mắt e đáng giá lắm, khóc kiểu đó, khóc trong tình huống đó n hơi bị phí phạm đó.
Hay hum rày ít khóc bác BK sợ mọi ng quên đây là film tình cảm bùn nên cho e khóc dzị?

Haizzzz, ta mún lặn lun quá mà mỗi cái tội dạo này film mỹ n nghỉ lễ ko có j coi nên cũng phải ngồi hóng.
Với cả ngắm gia đẹp tí, mới mê e n có thời gian mà e í đi nghĩa vụ mất tiêu roày, ngắm đc lúc nào hay lúc đó.

Haizzzz mà có ai có cái link nào tụ tập đông đủ hết mất cái hình bự bự mà đẹp đẹp mặt mày sáng láng của e H trong film hok, share ta vs, ta down về ngắm coi, mấy hum đầu còn down về từ trên Thread mọi ng post, nay lười chảy thây rùi. ai cho ta ta tặng ngàn nụ hun nồng chái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1960#
Đăng lúc 28-12-2012 00:21:42 | Chỉ xem của tác giả
thôi....đọc xong tường thụât ta chính thức bỏ phim từ đây
cho tới khi ra hết và có tập cuối.....
ta ko coi nữa đâu...coi tập có vài fút chíu harry thì wá ít, kođủ để kéo
còn coi thêm mấy ng` kia nữa thì mắc công lại cừơi khinh bỉ nữa...
thôi thì dừng tại đây...
ta sẽ chăm zô nhà coi tường thuật....về lại làm silent reader đây....
thân ái :D

Bình luận

*gao`* day chi? la` vai die~n thoi ma`  Đăng lúc 28-12-2012 01:21 PM
*đạp* ta chả biết mần sao nữa, thôi thì cứ tới đoạn chồng ta là ta sẽ xem, tối nay về mần tập hôm qua rồi viết tiếp  Đăng lúc 28-12-2012 11:38 AM
ta k muốn bỏ chồng ta thế đâu cơ mà công nhận là chuối thật  Đăng lúc 28-12-2012 12:38 AM
này định bỏ theo ta hửm?  Đăng lúc 28-12-2012 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách