Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
2121#
Đăng lúc 3-1-2013 10:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Thay đổi thôi, thay đổi thôi. Nhìn Hoàng mỹ nhân cho nhẹ lòng tý. Nhìn Harry hoài đau mắt quá.

Cre: Vns

Bình luận

@GME: dv chếnh mà lỵ :)) :"> đáng y quá *ựa ựa*  Đăng lúc 3-1-2013 12:22 PM
ps: đổi chứ...đổi 1 tuần....keke...để nhìn mặt mều iu iu ^^  Đăng lúc 3-1-2013 12:14 PM
há há..nhìn tấm t2 kìa...đang chu chu chấm chấm =)).....pic cuối thì đang fiu fiu gì đới.....=)) đúng là thím hòang khách mời đc ưu tiên triệt để =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:09 PM
haha.....ưu tiên quá xá  Đăng lúc 3-1-2013 12:04 PM
@fen_kute: Đẹp phải hông. Nhưng mà ss để ý cái khác kìa. Tại sao chị tiên nữ mà hông có ai cầm dù che. Nhưng Hoàng mỹ nhân thì được cầm dù che ~Hai mắt sáng rỡ~ OoO   Đăng lúc 3-1-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2122#
Đăng lúc 3-1-2013 11:10:58 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh là fan gơ bà già mới sụp hố của thằng bé này, rất mong được làm wen vs mng :)

coi xong 15 tập mà chỉ mún bay vô cào mặt BK, hôm wa lấy hết can đảm mới coi raw khúc đầu ep16 rùi xem khúc cuối ep16 lúc Zoe một mực ép Harry nhận mình biết Ha Tae Joon, lúc đầu coi chưa hiểu mấy, nhưng nghe sơ sơ được mấy câu đơn giản cũng đoán là thế, xong có bạn nhà Seung Ho bên Tàu nghe được trans đoạn ấy, đọc xong mà mún nhảy vào xé xác BK.

Lúc đầu chưa xem tập 13, 14, 15 thì chỉ mong Harry có thể bình an đến một nơi khác cùng mẹ, Zoe và Han Jung Woo đến với nhau cũng được, như thế mới bù đắp được những đau khổ năm 15 tuổi.

Lúc đầu chưa xem, bạn kể tóm tắt mình tội Soo Yeon lắm, vì cả Jun và Woo đều là người gián tiếp tạo nên bi kịch cho Soo Yeon, đến khi sự thật bị phơi bày, người đau khổ nhất là Soo Yeon đó thôi.

Nhưng bây giờ, mình muốn kết thúc là cả Jun và Woo đều chết, Soo Yeon sống 1 mình như thế. Nếu cả 3 cùng chết thì quá nhẹ nhàng, Jung Woo và Soo Yeon cùng chết thì quá hạnh phúc rồi, Jun và Soo Yeon cùng chết thì sao nhỉ, ừ như thế cũng được.

Nói túm lại là có người chết thì hãy để cho Harry của tui chết, nhưng trừ trường hợp mẹ Harry hồi phục lại tinh thần, nhận ra con và xóa bỏ hận thù thì cần xem lại, nhưng cái này khó lắm, vì mẹ Harry là người thù Ha Tae Joon đầu tiên và gây ra vụ bắt cóc mà.

Bình luận

Để SY vô tình vô nghĩa sống đi, từ h k muốn cô ấy dính đến H  Đăng lúc 3-1-2013 12:21 PM
keke. ^^~  Đăng lúc 3-1-2013 12:06 PM
Đừng để Joon và LSY chết cùng nhau, đến chết rùi mà vẫn mún làm thèng nhỏ đau khổ àh, sợ má Zoe quá àh, má bị bệnh nặng lắm rùi đó má àh.........  Đăng lúc 3-1-2013 12:01 PM
Vì Woon chết còn có Su nhớ. H chết hông ai nhớ. Cuộc đời H của tui seo khổ từ nhỏ tới lớn thế trừi ~~~ToT~~~ PS: Bạn nhớ vào thường xuyên nha bạn =)))  Đăng lúc 3-1-2013 11:23 AM
Hello bạn. Chào mừng vào nhà Pé Ho. Lúc đầu mình cũng mong H chết như Woon, nhưng mừ H chết hông có ai thương tiếc hết á. Tuuki típ đây ~~~ToT~~~  Đăng lúc 3-1-2013 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2123#
Đăng lúc 3-1-2013 11:26:29 | Chỉ xem của tác giả
@ GME0411 : nhưng mà để Harry sống 1 mình như thế cũng đâu còn ai bên cạnh, đâu còn ai sót thương, Harry sống 1 mình trên đời như các xác k hồn, sống như thế thà chết còn đỡ đau khổ hơn.

Phải để cho e Yeon sống để dằn vặt cả đời, k để cho e Yeon vs a Woo sống bên nhau hết chết cùng nhau được.

Mà để Harry chết thì làm sao đó có e Yeon dính vào ế, thế mới dằn vặt.

P/S: chết tui rùi, lần đầu xài chức năng của Kites, thay vì bấm BL mà bấm TL nó thành bài mới rùi 8-} Sr mng nhé, mềnh hông cố ý :|

Bình luận

hơ..:-s sao lại H chết ở đây hở cả nhà.. e ms thi xong k biết gì hết >"<  Đăng lúc 3-1-2013 12:45 PM
bà SY đó chắc sẽ k hối hận vì H đâu ==  Đăng lúc 3-1-2013 12:24 PM
cho mình H chết là đc rồi, JW vs SY ko đến đc vs nhau và Sy hối hân mới là đau khổ nhất...^^  Đăng lúc 3-1-2013 12:18 PM
Hãy để má LSY sống mà hối hận về những đau khổ, tổn thương mà má đã gây ra cho Harry. Phim này sợ BK quá, quá VÔ LÝ, 14 năm cứ như là má làm như mới hum qua......   Đăng lúc 3-1-2013 12:05 PM
thế làm sao mới đau khổ suốt đời hả Gấu?  Đăng lúc 3-1-2013 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2124#
Đăng lúc 3-1-2013 12:01:43 | Chỉ xem của tác giả

Cre: YSHbias

Bình luận

Ta bị mất tem rùi trong news rùi. ~~~ToT~~~ToT~~~  Đăng lúc 3-1-2013 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2125#
Đăng lúc 3-1-2013 12:05:56 | Chỉ xem của tác giả

Cre: YSHbias

Rate ep 16 là 11.2% giảm 0.3% so với tập 15

Bình luận

@icevy: Vừa mới về nhà mà thấy pá đạo ghê luôn ta ơi.  Đăng lúc 3-1-2013 02:13 PM
là hết mún đọc rùi chứ đừng nói trans =="  Đăng lúc 3-1-2013 02:03 PM
news ngắn thì còn dc chứ mấy news dài ta trans hok nổi @@ trong khi news ngắn hok có j hết, toàn nói đến cảnh H gặp mẹ rùi mẹ k nhận ra thui, news dài thì vừa nhìn  Đăng lúc 3-1-2013 01:55 PM
bà Rose tran Hàn lun đi, đợi E j nữa, bà trans Hàn đc mà, tran Trung thì có nàng Jang rồi  Đăng lúc 3-1-2013 12:44 PM
Harry .. sao cứ khóc hoài à..:(  Đăng lúc 3-1-2013 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2126#
Đăng lúc 3-1-2013 12:10:12 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..................Tối nay ai tường thuật thì tường thuật ở đây
cho các bạn SR xem với nha. ~~~~~...
Ngày mai thi xong ta mới được giải phóng bay nhảy với mọi người thâu đêm suốt sáng.
huhuu......Chỉ còn 1 môn nựa thội...ội quạ mạu đị dụm cọn cại.
Tối nay ta ko vô nhà và phây được đâu. Nhà chơi vui vẻ.
Thi xong ta sẽ giải quyết tập 15 luôn.
P/S: thinohiendai đậu rụi. đệm quạ tạ động phọng họa chục
vợi hẹ rị rội mạ khộng thậy cộ bạy vộ cào mặt tui hết zị.
Mừng quạ đị..~~~~~~~~~~~~~~~~~

Bình luận

Sorry. Hôm nay dù là tường thuật thay lời ai TTTT thì gấu cũng hông có hứng. Gấu hông chịu nổi có khi thêm vào những từ ngữ không nên có nên gấu lui về sau cánh gà ~~   Đăng lúc 3-1-2013 02:16 PM
Ta ráng coi live  Đăng lúc 3-1-2013 12:28 PM
Ta sẽ ráng coi raw  Đăng lúc 3-1-2013 12:27 PM
ta pass đc=))))  Đăng lúc 3-1-2013 12:26 PM
ta tội cho nàng nào xem onl, rồi hy sinh tường thuật lại cho nhà mình, vì bạn ấy sẽ phải chịu đựng những đoạn cần chịu đựng=)))), ta đợi xem raw, vì xem raw   Đăng lúc 3-1-2013 12:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2127#
Đăng lúc 3-1-2013 12:19:49 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ đầu phim đã thấy là thứ mà H cần nhất ko phải là tình iu mà là tình mẫu tử mà.
Tối qua ko xem TTTT, chỉ đá gà qua cái vid raw nhưng xem khá cẩn thận chỗ H vào nhà HTJ gặp mẹ Bây h mẹ còn sống nhưng lại ko nhận ra mình, lại còn kêu tên của HTJ nữa thì ta thấy H ko điên mới lạ.
Thù hận chất chứa từ nhỏ, bao năm qua cứ nhỡ là mẹ đã chết.
Nay mẹ còn sống tưởng là cái thù hận đó sẽ được gỡ bỏ 1 ít ai ngờ đâu nó lại càng ngày càng đè nặng hơn.
Thôi thì ta mong cuối phim, dù trả được thù hay ko, thì cũng cho H với mẹ H được sống yên bình.
Sống bên mẹ, để H có thể thực sự được yêu thương, được lớn.
Thực sự được yêu bởi đối với SY, cậu chắc chắn quan trọng nhưng sẽ ko phải là số 1.
Thực sự được lớn bởi cảm giác như từ 1 cậu bé, đáng nhẽ tuổi ăn tuổi chơi lại bị ép cho lớn, thay vì vô tư sống thì lòng lại đầy thù hận.
Tất nhiên là nếu H có phạm pháp thì H cũng phải trả giá cho những gì cậu làm (kiểu như là pháp luật sẽ trừng trị đích đáng kẻ có tội ấy).
P/S 1: dù e YSH diễn chuẩn nhưng cái mặt em ấy còn trẻ quá. Hi vọng là sau 2 năm quân ngũ trở về, e giai sẽ chuyển từ trạng thái "pretty" (xinh giai) sang "handsome" (đẹp trai).
P/S 2: Ko hiểu sao xem IMY ta chưa khóc lần nào Lần nào cũng lên đến ngưỡng "sắp sụt sùi" thì lại thấy nó tụt.
Hay tại các nhân vật khóc nhiều quá, chiếm luôn cả phần của ta.
Mà công nhận từ đầu đến bây h ko thấy tập nào là ko có cảnh khóc cả.
Trên dramabeans gọi IMY là "waterfall of tears" quả ko sai :)
Thôi thì để tôi luyện cảm xúc ta lượn đi xem lại "Silence" của anh già nhà ta vậy ^^

Bình luận

Cũng mong là thế nhưng chắc hơi khó. Dòng 2 từ đưới lên chính xác đó. @Chũm: Tui xé xác pà ra đó ~~~ToT~~~ Harry ơi Harry ~~~ ToT~~~  Đăng lúc 3-1-2013 02:19 PM
Harry HE hơi khó nha~ tình hình này chắc chỉ có thể 1. tù chung thân; 2. chết; 3. hóa điên. *khóc tiếng lào* TT____________________TT  Đăng lúc 3-1-2013 01:16 PM
H đối với SY giờ chả còn gờ ram nào nữa cả. Phủi rồi  Đăng lúc 3-1-2013 12:38 PM
Mình đọc lé mắt mà k hiểu, viết dấu ".", " vào cho dễ đọc  Đăng lúc 3-1-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2128#
Đăng lúc 3-1-2013 12:28:34 | Chỉ xem của tác giả
âu tê >:D< trong khi mọi ng bàn luận sục sôi IMU thì e đang bấn loạn WBDS :)))

Đã thấy Ho của cta rùi aaaaaaaaaaa

Chỉ có 1 câu: Sao a lại đẹp đến thế aaaaaaaaaaaa

Hú hú cả ngày dù đi học cũng ôm máy bị nhà kêu suốt :((

Ưn ah, i'm crazy because of youuuuuu :X :X

Bình luận

Bấn Wun thôi. Bấn Soo ta chém đó. Chắc đến là lại ... @#!$#!$#!%$#%$%!$  Đăng lúc 3-1-2013 02:22 PM
có ạ có ạ, ss send lun đi, e chờ từ hno giờ, xem ở lap cứ hết 1 phần nhỏ lại đợi 1 phút quảng cáo, nẫu hết cả duột T.T  Đăng lúc 3-1-2013 12:46 PM
Thế cần link down k? Tối ta send cho  Đăng lúc 3-1-2013 12:41 PM
haha, cái sign ~ ^^  Đăng lúc 3-1-2013 12:39 PM
Hê hê xem phim chỉ chờ có cảnh Wun thui ý :)) :* :* anh đóng Soo nhìn cũng đệp zai nhưng bị Ho lấn át hết rùi :"> :">  Đăng lúc 3-1-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2129#
Đăng lúc 3-1-2013 12:54:37 | Chỉ xem của tác giả

cre: weibo

Bình luận

Lại mõa ~~~ Đứng hình ~~~ Ta lấy đi làm lịch ~~~  Đăng lúc 3-1-2013 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2130#
Đăng lúc 3-1-2013 12:56:06 | Chỉ xem của tác giả

cre: weibo