Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
3841#
Đăng lúc 6-2-2013 01:44:29 | Chỉ xem của tác giả
2 chàng iu :">

@fb

Bình luận

@malia: nhìn cái mặt nó gian thế mà nàng bảo nó là mĩ thụ á.  Đăng lúc 6-2-2013 07:27 PM
hog phải đâu malia ^^ , fan ghép vậy thôi. chứ phim này nó gian lắm )))  Đăng lúc 6-2-2013 12:57 PM
ủa ủa, phim này ẻm lại làm mỹ thụ nữa hả????  Đăng lúc 6-2-2013 12:12 PM
cái pic cuối nhfin nổi da gà lun  Đăng lúc 6-2-2013 08:45 AM
âu chunchun vs bidam <3  Đăng lúc 6-2-2013 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3842#
Đăng lúc 6-2-2013 01:56:47 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương ^^

@fb

Bình luận

ha ha, ăn cũng đẹp, uống cũng đẹp... giờ thì ngủ cũng đẹp nữa *mà nhìn hơi tội tội*  Đăng lúc 6-2-2013 12:14 PM
ố hai chàng.  Đăng lúc 6-2-2013 08:47 AM
hihi, kute chưa kìa ^^  Đăng lúc 6-2-2013 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3843#
Đăng lúc 6-2-2013 01:58:05 | Chỉ xem của tác giả

@fb

Bình luận

arang cũng đẹp mà, trừ cái kiểu đầu bà thím thôi. nghĩ sao dzậy chài. chắc đó là yếu tố gây hài.  Đăng lúc 6-2-2013 07:29 PM
=))))  Đăng lúc 6-2-2013 02:06 PM
thèng Ho hợp với tạo hình cổ trang nhể *trừ cái Arang*  Đăng lúc 6-2-2013 12:18 PM
ầu zia hnay e đc nghỉ tết r chiều sẽ ngồi ôm cái TV chờ Ho xh, hê hê  Đăng lúc 6-2-2013 07:20 AM
ầu zia hnay e đc nghỉ tết r chiều sẽ ngồi ôm cái TV chờ Ho xh, hê hê  Đăng lúc 6-2-2013 07:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3844#
Đăng lúc 6-2-2013 02:03:36 | Chỉ xem của tác giả
vid nhạc êm tai của cớp pồ BiChun {:438:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3845#
Đăng lúc 6-2-2013 02:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi >"< mấy hnay em bận quá
ss Nhocant ơi
Em đây ạ :D :D :D
Bé Ho sắp đi quân sự rồi :( em mong bé chơi 1 tập RM quá >"<

Bình luận

hình như lâu lắm rồi mới thấy Aqua vô nhà nhỉ? bé Ho đi thì có ôm GD bù :))  Đăng lúc 6-2-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3846#
Đăng lúc 6-2-2013 08:37:55 | Chỉ xem của tác giả
chu choa. cái mỏ cái mỏ {:430:}

http://vk.com/yoo_seung_ho?z=pho ... 2Fwall-36970095_576
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3847#
Đăng lúc 6-2-2013 08:54:43 | Chỉ xem của tác giả
. hình ảnh Harry sau khi rời trại. mất hết tài sản nó là như thế này đây )) thảm hại hơn mức bt

http://vk.com/photo-42076794_296812234

quả đầu này không biết có đỡ nổi không nữa {:441:}

http://vk.com/photo-42076794_296812250

thả boom dìm hàng, ngoảnh đít.......................té....................{:309:}

p/s: cuối cùng thì cũng hiểu vì sao lại cần có xèng. vì k có xèng =>> cấp thấp =>> post ảnh hem nhìn thấy gì. mất bao nhiu thời gian trăn trở mới phát hiện ra. {:442:}
mình k đủ quyền hạn post ảnh. mọi ng xem đỡ link onl nhé :d

Bình luận

b mới lập nick cũng post dc hình à. có thể cái trang b lấy hình k cho lấy link trực tiếp để up hình đó. b thử save hình lại và up qua photobucket hay mấy cái khác xem :")   Đăng lúc 7-2-2013 09:43 AM
@ Aqua: lúc đầu làm thế mà. nhưng vẫn k ra nên mới để link onl. xem trong quyền hạn thì mình chưa đk up ảnh @@  Đăng lúc 7-2-2013 01:25 AM
bỏ link hình jpg vào [img] [/img] thì nó mới hiện dc, quăng cái link sao nó lên dc  Đăng lúc 6-2-2013 11:22 PM
hog phải tại ít xèng đâu ;)  Đăng lúc 6-2-2013 02:04 PM
không hiểu sao k hiện nữa. để ta chỉnh sau vậy. haizzzz  Đăng lúc 6-2-2013 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3848#
Đăng lúc 6-2-2013 08:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Ep 22: ) http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... page=380#pid5433215
Ep 23: http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... page=383#pid5446846

Ep 24: http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid5453926
Ep 25

HJW: Đừng bao giờ giấu anh bất cứ điều gì nữa bà xã. Anh sẽ giận đấy! Chẳng có chuyện gì anh ko làm cho em dc. Kể cả chết vì em
LSY: Chết chóc gì chứ. Chỉ toàn nói gở thôi…
HJW: Anh đợi em 14 năm nay ko phải để nhìn thấy em như thế này đâu. Vui lên nào. Em sợ gì chứ
Im lặng…
HJW nhìn sâu vào mắt vợ: “Ầy dà, cùng lắm là phá sản chứ gì. Bánh gạo! *KISS*, lòng lợn *KISS*, rượu táo *KISS*, 1 ngày 3 món ấy, anh hứa sẽ mua cho em đầy đủ. Em ở nhà trông con, mỗi tháng anh sẽ đưa tiền lương. Ko phải lo nghĩ nhiều đâu, bà xã “
LSY gượng cười: “Ừm…”
Nằm cạnh chồng trong căn phòng nhỏ, LSY ko sao chợp mắt. Trc đây, cô tưởng cuộc sống chỉ cần tình yêu thì khó khăn gì cũng có thể vượt qua, giờ cô đã hiểu ngoài tình yêu, cũng cần phải sống cho đam mê, hoài bão. Chuyện này ko phải chỉ đơn thuần là phá sản, ko có tiền mà quan trọng hơn, đó là cô phải từ bỏ niềm đam mê, từ bỏ những hào quang, khát vọng. Cô biết HJW ko hiểu điều này, trong mắt chồng cô, cô mãi là 1 LSY ít tham vọng, chỉ cần dc che chở bởi tình yêu là đủ!  Cô hiếm khi chia sẻ những dự định xa xôi, những ước mơ điên rồ cho HJW nghe như với Harry… Nước mắt lại lăn trên má… LSY thấy bản thân như lạc giữa dòng nước chảy xiết vô tận và cô ko biết nó sẽ chảy về đâu.

Ngồi trên giường nắm sợi dây chuyền, Harry thấy nó nặng trĩu. Trả hết oán thù, nhưng giờ anh còn lại gì? Chỉ còn sợi dây này… Anh muốn trao nó cho 1 ai đó, nhưng cái người mà anh tin tưởng nhất trên đời đã phản bội anh. Liệu trong suốt phần đời còn lại, anh có thể tin ai dc nữa? Suốt phần đời còn lại, phải chăng chỉ có chiếc dây chuyền là ở bên anh? LSY… em vẫn chưa quyết định sao? Em lo sợ điều gì vậy?  Anh đang giúp em mà! Anh xin lỗi vì đã ko biết cách yêu em… Anh chỉ muốn em hiểu rằng, anh là ng duy nhất có thể bảo vệ em. Nếu định mệnh bắt anh phải cô độc cùng chiếc dây chuyền này, có lẽ anh sẽ sống trong 1 thế giới ko có em. Và trc khi đến thế giới đó, anh sẽ phải trao nó lại cho em, anh sợ phải mang nó sang 1 thế giới khác… vì nó khiến anh thấy bản thân vô dụng, xấu xí, tội lỗi và đơn độc tột cùng…  
[i]
“Cause I knew you were trouble when you walked in
So shame on me now
Flew me to places i'd never been
So you put me down oh” (Vì em biết anh là rắc rối khi anh bước vào. Giờ thì em thấy xấu hổ. Cuốn bay em đến nơi chưa từng đến, rồi anh thả em rơi xuống… oh)”

Tiếng hát thánh thót vang lên cắt ngang dòng suy tư của Harry… JY đang nhún nhảy hát, {:181:} tiến gần đến Harry đang ngồi trên giường
“Oh… oh… trouble trouble…” JY khoác tay Harry lên vai mình.
“Hợ…” Harry thở hắt ra – “PJY! Làm ơn yên lặng cho, tôi đã mệt lắm rồi!”
JY: “hì… tối nay em có show diễn nên rượt qua chút. Nếu anh ko thích thì thôi.”
Har cười khẩy “Show diễn… hờ hờ…”

Harry bám vào vai JY ngồi lên xe lăn, ko may làm rơi chiếc dây chuyền. Harry bất ngờ, theo bản năng định cúi xuống nhặt làm cả 2 suýt ngã…
Áá á... Phịch… Harry đã về đích trên chiếc xe lăn an toàn. JY nhìn xuống thấy nguyên nhân
“Hộc… hộc… Chết tiệt!! Rơi thi để ng ta nhặt cho. Đã yếu còn ra gió. Tý thì to chuyện rồi, biết chưa đồ ngốc?” JY phụng phịu ra nhặt chiếc dây chuyền
Har: “ĐỂ YÊN ĐÓ!” – Harry quát làm JY giật mình, cô khựng lại quay đầu nhìn Harry, anh vừa lăn chiếc xe đến nhặt lên
“Cô ko dc phép đụng đến bất cứ thứ gì của tôi”
JY hơi sợ, lý nhí đáp “Vâng!”

“Rất vui đc gặp cô, LSY. Tôi là nhân viên công ty đầu tư Roshen. Đây là hợp đồng công ty tôi đã soạn thảo”
LSY: “Tôi sẽ cân nhắc!”
NV: Công ty tôi biết cô chỉ chuyên về mảng thiết kế nên có thể những chuyện kinh doanh, PR, thị trường đầu ra cô ko nắm chắc nên thiếu lòng tin. Nhưng cô yên tâm, trong hợp đồng đã nêu rõ, công ty sẽ hỗ trợ hết sức tất tần tật, nhất là về phần truyền thông. Cô sẽ dc trở lại như chưa từng có vụ HTJ. Chúng ta đang trên 1 con thuyền mà
LSY: Tại sao các anh lại tin tưởng và chọn tôi??
NV: Tôi nghĩ cô rõ hơn ai hết. Chúng tôi biết ở thời điểm này khó ai có thể lựa chọn cô, nhưng chúng tôi muốn đánh cược 1 ván vì chúng tôi tin tưởng ở cô. Những thiết kế của cô dc lãnh đạo chúng tôi đánh giá rất cao. Vốn, nguyên liệu, nhân viên… chúng tôi sẽ đầu tư cho cô hết mức có thể. Tôi đảm bảo Bellus hiện tại ko thể đáp ứng bằng 1/10 chúng tôi vì ko ai muốn đầu tư vào họ cả. Cô làm việc tại đó chắc cũng hiểu.
LSY: Quả thực là chúng tôi đang gặp nạn…
NV: Theo thông tin bí mật hiện có, bà HMR thậm chí đã giao bán ngầm hết cổ phiếu của mình và con gái sau khi HTJ vào tù 1 tháng. Bà ta đóng kịch quả là có kinh nghiệm! Cô ko tin có thể tự kiểm tra. Nếu cô ko chọn chúng tôi, thì cũng ko nên đánh cược vào 1 con tàu đã đắm hoàn toàn từ trong ra ngoài như thế. Vấn đề Bellus thông báo phá sản chỉ là 1 sớm 1 chiều.
LSY: hả?
NV: Nếu cô đồng ý hợp tác, thì cuối tháng này hãy lên đường sang tham dự Paris Fashion Week để lấy lại tinh thần và cảm hứng. Chúng tôi mong đợi câu trả lời từ cô!

LSY sốc nặng trước thông tin vừa nghe, chợt nhận ra cô như kẻ làm thuê đáng thương trong tòa nhà. Cô ko quen biết bất cứ nhân viên nào, muốn kiểm tra thông tin vừa rồi, cũng ko biết phải làm sao để điều tra… Từ trc đến nay Harry đã bao bọc cô như 1 bông hoa trong nhà kính, chỉ việc nở rộ, chứ có bao giờ phải lo chống trọi với thời tiết khắc nghiệt. “Harry, hãy mau đưa em khỏi cái chỗ rối ren này để em dc mặc sức sáng tạo” Không! Quên Harry đi! Harry đang ở Paris, ko thể giúp cô đc. Paris… những kỷ niệm tươi đẹp ùa tới… Paris Fashion Week cuối tháng này… Bellus! PHẢN BỘI! Bên cạnh cô giờ còn lại ai nhỉ? Có nên hỏi HJW vụ HMR? Mà điều tra làm gì, điều quan trọng mà cô rõ hơn ai hết là Bellus ko có vốn và càng ko có khả năng thu hút khách hàng. 1 thương hiệu nhơ nhuốc ko ai muốn dính vào huống hồ là bỏ tiền ra mua… Nhưng liệu cô có bị bên kia lừa? 1 nhà thiết kế ngã ngựa như cô có gì mà lừa nữa nhỉ?? Cô cần đc ai đó ôm vào lòng, cô cần uống soju với ai đó… nhưng quan trọng hơn, cô cần 1 niềm tin… LSY lên xe phóng đi…

Vừa nhận điện thoại từ Jack, Harry thất thần ko nói nên lời…   
“Harry, anh thấy ko? Nửa cơ thể bên trên hoàn toàn hồi phục. Cái chân lành lặn của anh chỉ là chưa quen cảm giác. Vài hôm nữa là anh sẽ tự đứng dc” JY ôm quả bóng nhựa vừa tập ném qua ném lại với Harry hua hua trc mặt anh….
“Ê… ê… Trời! Giờ lại thêm gì đây? Bệnh liệt cả mặt hả?”
Harry gờm mắt lên nhìn JY: “Bao giờ thì tôi đứng đc”
JY: “Haizz… ko biết do thuốc tốt hay là y tá xuất sắc nhưng chắc là cuối tuần, hehe”
JY dìu Harry ngồi lên chiếc máy tập đạp xe. Để 2 chân H lên bàn đạp – “Anh thử đạp đi”
Harry mím chặt môi, cố nhúc nhích đôi chân…  JY đang ở bên cạnh giữ cơ thể Har cũng nín thở theo dõi… 1 giây, 5 giây…10 giây… 30 giây… …1 phút …. JY rón rén toan cúi xuống để giúp H quay cái bàn đạp
Har: “Tránh ra!”
JY rụt tay lại lý nhí: “Lúc nãy… có thể… em nhầm. Xin lỗi”
….
2 phút
3 phút
Roẹt…
Chiếc bàn đạp đang quay… “Harry… Harry anh làm đc rồi…AAAAA”
Harry thở hắt ra như tống khứ hết bao gánh nặng, nụ cười đã nở trên gương mặt lấm tấm mồ hôi…  
“Ày dà… em để level trên mức thấp nhất 1 nấc đấy!” JY vô thức ôm lấy Harry rồi chạy ra nhún nhảy hát Roly Poly   “
I like like this! I like like that! I like this, like that!” Cô thấy mình như làm vừa làm dc 1 điều kỳ diệu…

“SY đây rồi. về rồi… hura hura” Mẹ SY tất tả chạy ra dắt tay cô. Trc mặt cô, cả gia đình cùng bạn bè HJW đang vui vẻ nói cười. HJW chạy đến ôm chầm lấy vợ: “Bà xã… anh yêu em!”
SY vẫn chưa hiểu chuyện gì xảy ra
Mẹ: “SY à, JW đc thăng chức đội trg đó con. Cuối tháng này sẽ dc nhận chức”
Mọi người reo lên mừng rỡ: “hura… hura….” SY thất thần: “Thế ạ”
Cô quay sang JW: “Chúc mừng anh! Anh vất vả rồi”
Chồng cô lên chức, nhưng những ngổn ngang ngăn niềm vui ngập tràn trong lòng SY… “JW à… em xin lỗi”

Đã 2 tháng kể từ khi sang Paris… nhưng chưa khi nào Har ko ngắm ảnh SY mỗi đêm… Đôi chân anh giờ đã có lại cảm giác, đã có thể tự mình lên xe lăn, chỉ là chưa thật quen với sức nặng cơ thể để đi lại hay đứng vững. Harry’s POV: “SY à, chào mừng em đến với thiên đường bị mất. Anh vẫn đang đợi chờ để bảo vệ em đây”  

4h sáng tại ngoại ô Paris, trong căn nhà thuê tạm bợ của mình, JY đang cặm cụi nơi góc bếp… Chậc… sao mình phải làm cái này nhỉ? Nhưng nghĩ đến hắn ko có ai là bạn bè thấy cũng thương… JY à, mày thật là cao thượng. Mình nể mình quá đê… hí hí. Xem nào, công thức… nguyên liệu… ì chà…
… tén ten… “Harry Borrison, để xem anh cảm động thế nào” JY hí hửng

6h30
“Cháu chào bác. Harry đã ăn sáng chưa ạ?” JY hớn hở
M: “ Bác vẫn đang nấu”
JY: “Tốt quá!”
Cô chạy vào phòng Harry, Harry đang ngồi trên xe lăn mải mê với cái laptop. “Chậc. thật tội nghiệp!” – JY nghĩ thầm. JY ko nói năng gì, chạy lại đẩy cái xe lăn ra phòng khách
H: “Ê… ê… này!”
Trc mặt Har – 1 bát canh màu xanh đen kèm theo một ít trứng nổi lên… Harry đứng hình: “Cái này gọi là……?”
JY: “Canh rong biển! CHÚC MỪNG SINH NHẬT”
“Bác Mary mau lại đây hát chúc mừng sinh nhật Harry đi bác” – JY nói tiếng Pháp
“happy birthday 2 u… “ Bài hát sinh nhật bằng 2 thứ tiếng 1 Pháp, 1 Hàn va vào nhau chan chát… thật hiếm thấy
Harry đứng hình cười ngặt nghẽo… hahaahahah
H: “ayyyy… zaaa PJY, ai bảo cô bày cái trò này ra?”
JY: anh coi ý tốt của ng khác là trò tiêu khiển à? Thật là…
H: Cô hỏi ai mà biết ngày sinh của tôi?
JY: Trong hồ sơ y tế của anh
H: haha… tôi biết mà… haizz nhiệt tình cộng ngu dốt ) Đấy là ngày sinh giả, quý cô ạ!
JY: hả?? Ngày sinh giả là sao?
H: Cô ko cần biết về đời tư của tôi
JY thất thần đứng nhìn thành quả cả đêm ko ngủ của mình. {:442:}  “Vậy mà mình đã tưởng anh ta sẽ xúc động lắm. Ngốc thật…” cô tự nhủ{:439:}
JY: dù sao cũng đã nấu rồi hay là anh ăn đi…
H: Đem đổ đi! Thứ tôi ghét nhất trên đời là canh rong biển

H bỗng thay đổi thái độ, lăn xe vào phòng… canh rong biển, nó làm Harry nhớ đến mẹ mình… những ký ức đau thương tràn về, gương mặt của bà lúc bà ko nhận ra anh... Vì bà mà anh đã biến mình thành quái vật… Ko, anh yêu bà hơn hết thảy mọi thứ… Ko… “AAAAYYYYYYYYY” Tiếng hét làm JY giật mình khỏi những hụt hẫng, chạy vào
JY: anh sao vậy? Đau ở đâu hả?
H hất tay JY ra khỏi vai mình: “cô mau cút đi”  
JY: “Xin lỗi, em ko biết anh ghét nó thế” Xin lỗi… Em thật sự xin lỗi…

JY đứng chân chân nhìn Harry gục đầu xuống, nc mắt đầm đìa tuôn rơi. Từ giận Har lạnh lùng, vô cảm, cô thấy bản thân như vừa gây ra 1 tai họa… JY mày phải làm gì đây? {:172:}
Cô rụt rè đưa chiếc khăn tay cho Harry, anh giật lấ y ko thèm nhìn cô
H: “Hôm nay khỏi tập. Cô về đi”
…..
JY lại gần Har, quàng tay anh lên vai mình, H loạng choạng: “cô điên à?”
JY: “trong lộ trình đã ghi rõ, ko dc bỏ 1 buổi nào vì bất cứ lý do gì!” {:154:}
Harry muốn khụy xuống, vùng tay JY ra nhưng cô vẫn bám vào anh thật chặt, nhìn thẳng vào đôi mắt đang đỏ ngầu của H…
JY: “Anh sắp làm dc rồi, sao lại vì 1 đứa ngu ngốc như em mà bỏ cuộc?”  

Harry 1 chống tay xuống cái xe đẩy đã khóa 2 bánh, anh đẩy SY ngã sõng soài xuống mặt đất…
Á Á… JY bất ngờ… nhưng trc mặt cô… cái chân lành lặn của Harry hình như đã có thể chống đỡ 1 phần cơ thể…
“Hức.. hức… Harry… anh đứng đc rồi đó”
Harry đột ngột khụy xuống xe lăn, bỗng nhiên anh thấy đau… JY chạy tới bên Harry. “Đứng lên… Harry”
H: “đau!”
JY: “Đứng lên đi. Sắp dc rồi”
H chống 1 bên tay vào thành xe… anh từ từ đứng lên đc 1 chút…
“Hức… hức… anh làm dc rồi, Harry” {:301:}  JY reo lên, nước mắt tràn ra 2 khóe mắt, Harry nhìn cô đầy xúc động…

“ĐƠN NGHỈ VIỆC”
HMR lao nhanh ra khỏi cửa văn phòng làm việc. “SY à! Con… con…”
SY: “Dì hãy hiểu cho con…”
HMR: “SY! Con định để ta và AR tội nghiệp chết sao? Đây là điều con muốn hả?”
SY: “Con xin lỗi… con xin lỗi…”SY cúi đầu òa khóc
“Con ko có gì để biện hộ hết. Tất cả là con tham lam, con ích kỷ… Dì hãy hiểu cho con…”
“SY, SY, antue… antue…” HMR bật khóc thảm thiết, lấy điện thoại gọi cho HJW. Bellus đã sụp đổ!
SY chạy vào xe, cô gạt nc mắt. “Mình đang làm đúng hay sai? JW à…. Đừng giận em”

Lần đầu dc lái chiếc Lexus sang trọng, JY ko khỏi bỡ ngỡ rụt rè. Bên cạnh cô là tên bệnh nhân tính khí thất thường. Phải đánh dấu việc đứng lên lần đầu này sau gần 2 tuần chăm sóc bằng 1 thứ gì đó đặc biệt.
Hoàng hôn đã xuống trên bãi biển lộng gió của đảo Cherbourg. Har vẫn còn gà gật trên ghế trc. JY lấy chiếc xe lăn từ thùng xe phía sau, mở cửa ra lay H tỉnh dậy…
Dậy… dậy…
Ummmm…. H ngái ngủ, cố nghiêng mình ra khỏi cửa ô tô, nhưng sau đoạn đường dài 350km, cơ thể anh như tê cứng. JY quàng tay Har lên vai, giúp anh lên xe lăn, đẩy ra trc biển

JY: “Đẹp ko?”
H: “Cái gì đẹp?”
JY: biển, hoàng hôn
H ngoảnh mặt đi thở dài…
JY dường như vẫn chưa thưởng thức hết cái đẹp của biển, cô im lặng hồi lâu rồi lại gần Harry: “ Anh thử đứng lên đi nào”
Harry cũng mỏi vì đã ngồi quá lâu. Anh vịn tay vào thành xe, từ từ đặt 2 chân xuống bờ cát và bắt đầu đứng lên. Sóng biển ập tới liếm đôi chân 1 bên thấp, bên cao của Harry.
“Lạnh!” Anh muốn khụy xuống co chân lên
JY: “Đứng im cho tui! bây giờ từ từ đưa chân lún sâu thêm nữa đi, đợt sóng thứ 2 sẽ bớt lạnh hơn”
Harry nhăn nhó, tay vẫn bám vào chiếc xe lăn
JY: “tin em đi, đồ cứng đầu”, JY cũng ra đứng cạnh anh, vùi chân vào cát  

Đợt sóng thứ 2 ập đến!
JY: “thế nào?” – Harry thấy thật dễ chịu, chỉ nhìn cô mà ko nói gì
JY: “tiếp tục nhé, sâu hơn… lần này sẽ rất ấm”  JY cười lém lỉnh, cô kéo tay Harry khỏi chiếc xe rồi choàng qua vai mình

Đợt sóng thứ 3 ập đến! Ấm… đúng là ấm thật, 1 cảm giác vững chắc, êm ả đến kỳ lạ xâm chiếm khắp cơ thể Harry… Đôi mắt Harry rơm rớm. Anh thích cảm giác này, giây phút này, khung cảnh này…

“Đây là điều em muốn với anh đó Harry… nếu anh dũng cảm đối mặt với tất thảy khó khăn, thì anh sẽ điều khiển đc nó. Đừng bỏ cuộc và sợ hãi trc bất cứ điều gì, đừng trốn chạy”
JY dìu Harry xuống chiếc xe lăn. JY: “Đau không??” – H: “1 chút”.
JY nhoẻn cười, lấy ra chiếc túi chườm, chườm lên chân Harry: “Đi ăn nhé!”
H: “Ko thích. Cô mua gì về đây ăn đi”
JY: “vậy anh lên xe đi, ngồi đây sóng đưa ra ngoài kia với nàng tiên cá là toi đấy”
Không để cho Harry đáp lời, Jy vừa chạy vừa huýt sáo ngêu ngao đi mua đồ

Gương mặt Harry ngập tràn sự thanh thản… Sau những tháng ngày bị giam cầm ở Hàn, bị chôn chân trên tòa pháp Metropolis, Harry cảm thấy như anh đang sống. Hóa ra, cuộc sống còn có cảm giác này nữa… thật dễ chịu! Thế mà từ khi có mặt trên đời, anh lại chẳng hề biết. Cảm giác đc vượt qua nỗi sợ hãi, dc bình yên… Harry nhắm mắt, tận hưởng những phút giây êm ái này, nó khác với khoảng thời gian 14 năm trc đây… Khi đó, vẫn có điều gì làm anh lo lắng, bất an, 14 năm trc chỉ như 1 liều thuốc gây nghiện. Còn cảm giác lâng lâng, nhẹ nhõm này đến từ tâm hồn, ý chí, từ hiện thực. “Nếu dũng cảm đối mặt với khó khăn, anh sẽ điều khiển dc nó”… lời nói của JY hiện lên trong tâm trí Harry... câu hát của JY văng vẳng bên tai Harry, “PJY, cảm ơn em”. Nhớ tới  gương mặt sợ sệt của JY sáng nay, Harry thấy mình có lỗi.

“ĐỒ ĂN TỚI ĐÂY….” JY tất tả chạy tới, nhìn điệu bộ của cô thật mắc cười
“Phù!!! ” JY ngồi xuống bãi cát cạnh chiếc xe lăn của Harry, 2 ng ăn miếng bánh Tart, uống nc ngọt dưới bầu trời đêm trên bãi biển lộng gió
JY: “ anh bị như thế này…”  cô chập chừng - “Tại sao… à thôi… cũng ko quan trọng”
…. Yên ắng…
H: “…Sáng nay… tôi xin lỗi”
“hụ hụ…” JY bất ngờ nuốt vội miếng bánh cuối cùng trong miệng “hụ hụ…”
Harry nhoẻn cười nhìn điệu bộ của JY, chắc từ lâu anh đã là 1 kẻ ko ra gì trong mắt JY mất rồi
JY: “Ừm… cũng là do em làm chuyện ko đâu”
H:  “Cái đó làm tôi nhớ tới mẹ”
JY im lặng… cúi xuống lấy cái ống hút vẽ vu vơ trên cát.
H: “Bà mất rồi”

JY khựng lại. “Hóa ra là vậy… biết là nhiều bí ẩn, nhiễu nhương, đau khổ mà. Cơ thể thì dính 2 viên đạn, ko ng thân quen, đến ngày sinh cũng là giả . Trên đời lại có 1 người như thế này đây” – cô thầm nghĩ
JY nhìn vào gương mặt đang lim dim theo làn gió biển của Harry, chỉ tay lên bầu trời “Anh nhìn kìa Harry!”
Harry nhìn theo ngơ ngác, JY: “Có phải mẹ anh ko? Mẹ anh đang ở trên kia nhìn anh đó”
Mắt Harry rơm rớm: “Tôi ko thấy gì cả!”
JY: “Nhìn lại xem. Em nghe nói, khi chết, linh hồn sẽ hóa thành 1 ngôi sao trên kia dõi theo chúng ta. Mẹ chắc chắn đã thấy cách anh đứng dậy và bà đang mỉm cười”
JY dựa đầu vào chiếc xe lăn thiếp đi…

Nước mắt chảy dài trên khuôn mặt Harry. Hình ảnh mẹ hiện ra trc mặt anh, Harry thầm gọi mẹ “Omma, mẹ đang hạnh phúc phải ko? Sóng gió qua rồi nhưng con đã mất tất cả. Nếu mẹ vẫn đang dõi theo con, hãy cho biết con phải làm thế nào? À ko… mẹ hãy yên nghỉ đi, đừng lo nghĩ. Con không còn gì cả nên chẳng phải sợ mất thêm nữa. Con đã nếm trải đớn đau tột cùng nên chẳng có gì có thể làm con đau hơn dc nữa. Ko ai có thể làm con tổn thg thêm, cũng ko ai có thể lấy đi của con cái gì nữa, mẹ à… Joon yêu mẹ nhiều lắm”

Thoát khỏi những suy tư, Harry quay trở về không gian yên ắng, anh nhận ra JY đã thiếp đi từ lúc nào. Harry bỏ chiếc khăn choàng trên ng ra, đắp cho JY, vuốt mái tóc của cô.
“Ắt xì…” Harry làm JY tỉnh giấc.
Hức… mấy giờ rồi, JY kéo tay Harry ra nhìn đồng hồ. 9h00
Phải về thôi… chết tôi rồi…
Đã quen với chiếc vô-lăng hiện đại, JY phóng như bay trở lại Paris hoa lệ.

Ep 26 http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid5479568

Bình luận

Chờ ep sau. :x  Đăng lúc 7-2-2013 11:25 PM
thank nàng nhìu lắm :"> .... hóng chap tiếp của nàng ;)  Đăng lúc 7-2-2013 09:54 AM
hehe...lót dép ngồi hóng...ta thik cái kết có hậu cho Harry nhá! Chụt chụt nàng mí cái tăng cường sinh lực...kaka  Đăng lúc 6-2-2013 10:21 PM
khi nào cô SY mới đi gặp Harry, mới xin Harry tha thứ? ta mong Harry bỏ được cổ  Đăng lúc 6-2-2013 08:23 PM
mong chờ dc gặp lại Harry ... cố lên nàng ^^  Đăng lúc 6-2-2013 08:18 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
icevy + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3849#
Đăng lúc 6-2-2013 10:23:00 | Chỉ xem của tác giả

130205_This documentary film of Yoo Seung Ho's sport will be released in May this year.
cr:ohmynews

Một đoạn phim thể thao của Ho sẽ tung ra vào tháng 5

K biết cái ảnh này là gần đây hay lâu r nhể, tóc ngắn ngắn nhưng mặt giống gần đây, ), hay là ms cắt tóc nhể

Bình luận

ss mong là còn ém nhìu nhìu  Đăng lúc 6-2-2013 11:14 AM
t5 là Ho vô trại r T.T, đến lúc đấy tung ra cho có cái ngắm, hờ hờ, k hiểu còn ẻm hàng gì k :-???  Đăng lúc 6-2-2013 10:31 AM
uiiii, mong chờ wa :"> , nó k chải tóc chỉn chu nhìn lại con nít ghê ;))  Đăng lúc 6-2-2013 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3850#
Đăng lúc 6-2-2013 10:24:23 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Ho Queen Seonduk behind the scene interview

YSH plays Kim Chun Chu (the 29th monarch of the southern Korean kingdom of Silla). He said Uhm Tae-Woong had the most NGs, not noticing that Uhm Tae-Woong was just nearby - funny moment. YSH also said he has the least NGs because he was young and had good memorizing ability. -- He just made fun of his colleagues. ^^
----
thèn quỷ nhỏ

Bình luận

k coi dc hết thì down về xem ih cưng ;))  Đăng lúc 6-2-2013 11:11 AM
em chỉ sợ tết phải đi loanh quanh nhiều k canh đc phim, thui cố gắng vì Ho \m/  Đăng lúc 6-2-2013 11:03 AM
vậy chắc còn chục tập nữa mới đến wa == . mà phim cũng hay lắm e, coi trước để hiệu nội dung p rồi chờ đến Ho xh là vừa ))  Đăng lúc 6-2-2013 10:58 AM
a, em vừa xem lịch của nó xong, chiều nay là chiếu tập 31, nhưng mà mình toàn 1 tập 45p, bên hàn 1 tập 1 tiếng liền T.T  Đăng lúc 6-2-2013 10:48 AM
tập 34 e . n trên ti vi thì k bít tập mấy xh ;)  Đăng lúc 6-2-2013 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách