Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
5051#
Đăng lúc 24-10-2013 15:21:42 | Chỉ xem của tác giả
chiều 2g30 chở papa đi lên vườn. đang định làm siêng thì papa mớm mồi cho làm biếng "chở ba lên òi dzìa đi" ~ mừng húm, chộp liền cơ hội dzìa ôm Harry đầu gấu   ~
sáng nhớ lại đêm hôm trước tui mơ thấy đang đọc news trên mạng, lướt lướt thì thấy cái tít "Vì sao Harry phải mang gậy?" Ồ, click vào đọc liền!
tui vẫn còn nhớ là trong bài báo đó viết vì các nam chính nam thứ trong Hàn vẫn mô-típ cũ đẹp giàu lãng mạn công tử này nọ chán òi, nay cho nam thứ này bị tật, chống gậy cho nó shock :v ~
tui nhớ là phim hết hồi tháng 1 thì phải, mà bây giờ đã là cuối tháng 10 rồi ~ chu choa ~ 9 tháng rồi mà bạn vẫn ám ảnh tui ghê gớm vậy Harry - anh nam thứ có sức hút nhất mọi thời đại

pic: YSH bar

Bình luận

bà cũng biết kiếm ng khen quá ha ~ cái anh nam 2 đó thì MIỄN CHÊ ! =]]]]  Đăng lúc 26-10-2013 08:30 PM
đêm qua tui ngồi coi lại, nam 2 gì đẹp quá xá, diễn hay quá xá  Đăng lúc 26-10-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5052#
Đăng lúc 24-10-2013 15:42:19 | Chỉ xem của tác giả
- - trích từ TTU (C-trans: YSH bar – V-trans: mid75)
Đặc biệt là trong “One Night of TV Ent” đã độc quyền công khai hình ảnh  Yoo Seung Ho đang huấn luyện tân binh đã thu hút sự chú ý rất lớn, đó chính là diện mạo trợ giáo đầy oai phong không gì sánh bằng của Yoo Seung Ho.

http://www.dailymotion.com/video/x16d6u0_ysh-23-10_news

- Ho ơi là Ho ~ sao mà em oai phong lẫm liệt ~ giời ơi ~ cảm xúc dâng trào đến cứng họng, ánh mắt nhìn đắm đuối ko muốn chớp mắt ~ mũi hít thở đều đặn để kịp bơm oxy lên não ~ em làm tui mắt hình trái tim, mỏ hình chữ O em có biết ko ~~~
yêu em quá rồi, phải làm sao đây

-- PR corner --

thread phim Daddy Fish của ku Ho đã mở ~ mời bà con vào tham gia đông đủ nha ^^
phim đầu tay của em đó, cơ mà diễn đạt lắm nha

Bình luận

=)))))))  Đăng lúc 24-10-2013 09:34 PM
hết màn hình đen thui thì thấy anh trợ giáo đen thui =]]]]]]]]  Đăng lúc 24-10-2013 09:22 PM
hehe :v ~~ t mở lần đầu cũng đen thui =)))))  Đăng lúc 24-10-2013 09:19 PM
AH ~ thì ra là nãy h mạng lag ~ hehe, thanks NZB nhá, nãy h cứ tưởng NZB xúi dại =]]]]]]]]  Đăng lúc 24-10-2013 09:18 PM
coi dc á pà :)), f5 lại xem : p  Đăng lúc 24-10-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5053#
Đăng lúc 24-10-2013 21:28:16 | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá, dạo này ta đã quay lại với phim ảnh, nói một cách công bằng, cũng có khá nhiều tác phẩm hay và các anh chị em bạn dv đóng cũng rất hay...{:442:}  tuy nhiên, giờ lại mắc thêm cái bệnh, nhìn và tưởng tượng xem nhân vật đó nếu là Ho đóng sẽ như thế nào?{:447:} Hix, ta thực sự nhớ em quá đi mất. {:417:}
Hôm qua mới coi School 2013, có tập Đặc Biệt, hix, lúc nói về các bộ phim học đường, xuất hiện phim Cao thủ học đường, lại thấy mẹt thằng nhỏ...{:408:} huhuhuhu, lúc đó ta xúc động muốn chết. đã vậy còn ngừng mất vài giây cho ta ngắm nghía...{:418:} huhuhuhuhu, cái mẹt hồi đó non chẹt dễ thương dễ sợ lun...
Mấy hôm trước nữa, ta lại ngồi luột mấy tập của Running Man, mắc cười dã man, thấy chú đóng vai thầy của Ho trong Cao thủ học đường, còn nhạc phim nổi lên, làm ta lại nhớ em da diết,... Ta rất rất rất hy vọng sau khi xuất ngũ, em sẽ tham gia 1 số gameshow cho ta đỡ ghiền,...{:430:} huuhhuhuhu, em đừng "kính cổng cao tường" vậy được không? {:437:}
Bửa bạn ta hỏi, Ho không tham gia game show à, ta nói ít mà còn hơn chữ ít nữa... Bạn ta nói: "Nghệ sĩ mà không tham gia mấy cái show đó là do danh tiếng đã lớn nên không quan tâm nhiều mấy cái đó" --> Woa, lúc đó ta rất tự hào {:422:}, nhưng ta thấy có mấy nghệ sĩ nổi tiếng cũng chìu fan để tham gia mà. Ho à, lâu lâu, em cũng chìu fan vài lần đi nha...{:444:}
Xem Running Man thích MC Yoo lắm, và ta phát hiện chú và Ho có khá nhiều điểm chung{:425:}, 1. Đều có chữ "quốc dân"; 2. Tên đều có chữ Yoo, heheeh{:416:}
Lâu lâu lên 8 nhảm oi xuống... {:435:}Tự nhiên mấy nay có thêm tin tức của em làm ta lên tin thần wa...{:400:}

Bình luận

ta comment lun oi... hóng phim hahahahahaah...  Đăng lúc 26-10-2013 10:10 PM
sắp chiếu Daddy Fish - phim debut của ẻm kìa Ubau ~  Đăng lúc 26-10-2013 09:45 PM
uhm, iu em lắm, sẽ vào thường xuyên, có ai khởi xướng coi lại phim của em iu theo hình thức tập thể ko?  Đăng lúc 26-10-2013 09:33 PM
ráng vào nhà thường xuyên chơi ih bà ~ sắp tới sẽ có dịp pắn lọn với em trai đó ^^  Đăng lúc 26-10-2013 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5054#
Đăng lúc 25-10-2013 00:18:08 | Chỉ xem của tác giả
uầy cái tin mới của em làm các noona lên cơn hết rồi, nhìn thấy em thật nghiêm túc như vậy thật là đẹp trai và chuẩn men lun rùi...cái giọng nói làm người nghe nhớ quá đi, mà sao mình nhìn mặt nó nghiêm là lại phì cười à...vẫn thấy được sự NGỐ trong cái bản mặt nghiêm nghị đó

Bình luận

t cũng thấy vẫn nó còn ngố ngố í :))  Đăng lúc 26-10-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5055#
Đăng lúc 26-10-2013 14:46:51 | Chỉ xem của tác giả
thời gian wa t cũng đi bụi bỏ bê nhà, về quét bụi đã chớ nhỉ :
thông tin giờ dc update lẹ nhất trên facebook, bạn nào chưa like thì mần liền nha ^^
CLICK: https://www.facebook.com/YoopiesVNTeam

Giờ này bên Hàn boss đang ký tặng nè, t tạm thời up từ face cho lẹ, t sẽ edit nếu có bạn k thấy dc hình nhé :">

pốt tơ nà

có nhìu khách mời nữa thì phải, mà t chú ý có cái anh đội nón đen đỏ hà

hình cận mặt boss ^^

@U's

Bình luận

ô, thích wa đi... ta cũng muốn tới nữa...  Đăng lúc 26-10-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5056#
Đăng lúc 26-10-2013 14:48:44 | Chỉ xem của tác giả
cảnh giống Realman wa ;))

nhìu ng wa :V ~~~~

@U's
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5057#
Đăng lúc 26-10-2013 14:50:56 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mấy cảnh này thấy hồi hộp, thèn boss chuẩn bị xuất hiện

hình như là thèn ku lấp ló đó :V ~~

cõng nhau lên để chụp hình nó nựa nè

@U's

Bình luận

mấy anh trai cũng phởn dữ... Boss iu, quyến rũ xuyên biên giới...  Đăng lúc 26-10-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5058#
Đăng lúc 26-10-2013 14:53:18 | Chỉ xem của tác giả
boss xuất hiện ràu !!! tèn ten ta ren ~~~

nói chi đó rồi mỏi chưn ngàu xún , chắc chuẩn bị ký tên {:413:}

í, chạy đi mô rứa :V ~~~~~~

@U's

Bình luận

woa... ta chưa thấy ai oai phong mà hoàn mĩ như vậy... aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...  Đăng lúc 26-10-2013 09:48 PM
trời tôi nhìn tấm hình mà tui mún khóc  Đăng lúc 26-10-2013 07:28 PM
ngôi sao của Lục quân giá lâm ~~~ <3 ~  Đăng lúc 26-10-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5059#
Đăng lúc 26-10-2013 14:56:11 | Chỉ xem của tác giả
bắt đầu ký rồi pà con ui , hic hic, giá mừ mền đang ở đó {:421:}

các bạn trẻ cứ chụp hình lia lịa :v ~~~~

có mấy anh em zai ẹp zai cao ráo làm nvu giữ trật tự thì phải ) {:407:}

@U's
(updating .. ) lai vờ xô sẽ còn tiếp đến táu nay ợ

Bình luận

pic 1, bạn gái cúi xuống nhìn mặt Ho kìa, ta cũng muốn.... huhuhuhuhuhu  Đăng lúc 26-10-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5060#
Đăng lúc 26-10-2013 15:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà cho mình phát cái thiệp mời nhé

Hai za, theo như các bạn biết thì box Phi Phi tuy mở cũng gần một tháng rồi, nhưng vì một số vấn đề  ….. “kỹ thuật” thành ra tới gần đây mới có thể tổ chức tiệc tân gia nhà mới được. Thế nhưng mà chỉ cần có “ăn chơi zui zẻ” + “tiền thưởng liền tay” thì thời điểm nào cũng OK phải hok mọi người ?????

Sau đây BTC xin phép giới thiệu về nội dung chương trình:

19h30: Đón khách
20h – 22h: chương trình GAMESHOW

Vòng 1: Hỏi đáp nhanh
Phần này bao gồm 10 câu hỏi + trả lời, nội dung liên quan đến…..tới lúc đó rồi biết  
Phần này dễ nhất, thành ra cả nhà tranh thủ hái xèng
Vòng 2: Đuổi hình bắt chữ

Cái tên nói lên tất cả, trò này thì gần như có mặt trong mọi party, thành ra mọi người quá quen rồi, mình không nói nhiều nữa. Phần thi này bao gồm 10 câu, nhìn hình đoán từ khóa, cũng rất dễ
Vòng 3: Đoán nhạc phim
Đây cũng được xem như phần “giải trí” giữa giờ cho mọi người sau một loạt câu hỏi & trả lời, vì phần này các bạn sẽ được….nghe nhạc. BTC sẽ lần lượt đưa ra 10 bài nhạc phim đủ thể loại, mọi người sẽ trả lời tên bài hát + tên phim của bài OST đó.
Vòng 4: Ô chữ
BTC sẽ lần lượt đưa ra câu hỏi của 12 từ hàng ngang, mỗi từ hàng ngang sẽ có 1 chữ nằm trong từ khóa. Cuối cùng ráp mấy chữ này lại và trả lời từ khóa của ô chữ.
22h trở đi: hoạt động tự do, tem page đặc biệt thường nằm khúc này, vì event tổ chức tối thứ 7 nên BTC không nghĩ “thức khuya” sẽ là vấn đề lớn với mọi người mà, đúng không?

Cách trả lời

Các bạn trả lời bằng hình thức “BÌNH LUẬN” dưới mỗi post câu hỏi của BTC

Giải thưởng

Tem 10$ cho mỗi câu hỏi mà BTC post
30$ cho bạn nào trả lời nhanh và chính xác nhất câu hỏi đưa ra
Đối với “từ khóa” trong trò chơi ô chữ, bạn nào đoán được từ khóa thì thưởng 100$
Đặc biệt trong chương trình sẽ có  tem $ “bất ngờ” ở page nào đó, hôm đó BTC sẽ thôn
g báo sau.

Chúc mọi người có những giây phút vui vẻ trong party sắp tới nhà Phi Phi cũng như nhận được nhiều tiền thưởng mang về.

Ban tổ chức: binidiamond26, ChibiPunnjP, lovecrystal149
Nhà tài trợ: binidiamond26

P/s: Chương trình nhận quà tặng + tiệc tùng, "bia rượu, nước ngọt" bắt đầu từ hôm nay

Bình luận

thank box đã mời ^^  Đăng lúc 26-10-2013 03:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách