Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7236|Trả lời: 76
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"You Came from the Stars" công khai cuộc gặp gỡ đáng mong đợi giữa Kim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Drama của đài SBS “You Came From The Stars" vừa công khai phát hành trailer đầu tiên vào ngày 27/11.

Sau khi phát sóng tập 15 của bộ phim “The One Trying to Wear the Crown, Withstand the Weight – The Heirs” (Biên kịch Kim Eun Sook/ được biết với tên là The Heirs), SBS đã cho ra mắt teaser đầu tiên của bộ phim “You Came From The Stars”. Trong teaser dài 20 giây này, chúng ta có thể nhận ra hình ảnh người ngoài hành tinh Do Min Jun và siêu sao hàng đầu Chun Song Yi xuất hiện một cách đầy mê hoặc, thu hút hầu hết ánh nhìn của khán giả trước màn hình TV.

"You Came From The Stars" là bộ phim lấy bối cảnh từ năm 1609 - năm trị vì đầu tiên của vua Kwang Hae, nội dung dựa trên sự kiện phát hiện vật thể bay không xác định năm 1609 được ghi chép trong "Biên niên sử triều đại Joseon". Bộ phim sẽ được bổ sung những tình tiết ngẫu nhiên nhưng đầy bất ngờ để trở thành một bộ phim giả tưởng lãng mạn. Do Min Joon (Kim Soo Hyun) là chàng trai ngoài hành tinh với khả năng phi thường đến trái đất từ 400 năm trước và yêu nữ diễn viên hàng đầu Chun Song Yi. Kim Soo Hyun sẽ cùng Jun Ji Hyun tạo nên một mối tình đầy kì diệu và phi thường này. Bộ phim sẽ khởi chiếu vào ngày 25.12 sau khi The Heirs kết thúc.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Teaser với phụ đề tiếng Việt:

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... yun-399036-1-1.html
Facebook Fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
Muop56 + 5 để đầu nấm luôn đê :'(
JustWendy + 5 Ối giời ôi!!!!
fengnguyen + 5 Anh đã trở lại *chấm nước.
minnie_db5sk + 5 Cậu ưi :'(
chang_icy + 5 Cảm ơn bạn
gemangel + 5 Trời ơi! :((
misshan15 + 5 chịu ko thấu =)))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-11-2013 22:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp, lắm kẻ đang dòm ngó cái ngai đầy dzàng của mềnh lắm đơi, cơ mà bik sao được, giành giai là nghề của nàng mà *vén tóc*

Mà nói gì nói, cái nội dung phim làm tò mò dã man =.= túm lại là sắp nhỏ iu mấy kiếp vợi trời, tam sinh tam thế lun hở = nghe là đủ thấy hóng ầu, chẹp, ko phải nói chớ e là e rất thik cái sự lựa chọn kịch bản của cậu nhà

Cái teaser có 20s thâu mà nó làm "da em nó rần rần" (câu này ăn cắp =) theo như fan cuồng nhà e tăm tia thì Bổ Luống lão sư cụa em tổng cộng đổi 3 kiểu tóc dzà thay 3 bộ đồ ) đủ để thấy mức độ sang chảnh cũa lão sư già nhà e nhể

Từ đầu nấm đến đầu bổ luống, cái nào cũng làm gia đình e xào xáo *khóc* sao mà nó xinh dữ dzậu dzầy nè (
Mà thẹt tềnh tòa mòa vụ siu năng lực ghê gúm, lão sư sẽ có khả năng gì đơi năng lực khiến da ngừ khác rần rần, năng lực làm ngừ khác quíu...hay còn gì ghê gúm hơn nữa, thẹt sự quá tòa mòa, tháng 12 ưi nhanh tới đê

Vậy là Min Bưa đã đầu thai, làm mỹ nhân nữa mới phê chớ liệu chiện tềnh dzắt cốt khô xương *câu này cũng hàng chum* ) của nam nữ chánh sẽ khiến dân tình thèm khát như thế nào đơi, các bạn hãy đoán xem vào tháng 12 nhé *chớp* =

Mà nói chung là em còm dài quá e mệt ) giáo sư ưi xơm em đê

À quên, sụp tìm cuồng có khác, sub thần tốc lun, thanks sụp tìm, e êu sụp tìm *vòng trym, hum thảm thiết* {:444:}

Bình luận

Phải công nhận, giành zai là nghề của nàng! =))  Đăng lúc 28-11-2013 02:03 PM
giờ e thành ngừi thất nghịp ko nơi nương tựa rầu nên hơm có rắn rết rì đc cho ss nhoa =)))  Đăng lúc 28-11-2013 12:44 PM
=)))))  Đăng lúc 28-11-2013 12:42 PM
*zén tóc kiểu MS* =)))))))))))))))  Đăng lúc 27-11-2013 11:03 PM
chịu ko thấu zới sf mà =)))))))) mèn pé có siu năng lực gì e cũng tò mò quá =))))) nhìn xuyên quần áo chăng =))))))))))))))  Đăng lúc 27-11-2013 10:53 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +8 Thu lại Lý do
JustWendy + 3 SÔ PHA XỆN!
gemangel + 2 nhanh gúm ha Min Bưa =))
misshan15 + 3 zời ơi :(((((((=))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-11-2013 22:34:10 | Chỉ xem của tác giả
ta nói , chưa bao giờ chưa bao giờ thật lòng mừng muốn rớt nước mắt sau 1 nùi tháng chờ từ hồi nghe phong phanh cụ Giáo đại gia nhận kịch bản *chấm nước mắt*
cả tiếng hơn từ hồi xem teaser mà tay chân vẫn còn lạnh ngắt không dám tin dù mấy hổm nay cứ rủa sả cái đoàn phim gây thương nhớ tương tư ấy {:430:}
vầng em xin mở họp báo đính chính là cái cụ 23 giây mà đổi 3 kiểu tóc ấy ấy *chỉ chỉ* là củ không phải có 1 bộ đồ vía {:433:} đại gia trăm phần trăm ! {:404:}
tuy là cặp đôi phụ là củ xe UFO và củ xe mini bánh bèo chưa xứt hiện nhưng nhiêu đó là phê lắm rồi kỳ ghê , chưa skinship gì hết , chỉ đè vô tường thôi mà chemistry banh chành , làm người xem trong người cứ bị rần rần
rồi , chào mừng chuỗi ngày hóng poster , teaser số 2,3,4 , rồi họp báo xong rồi cái gì đến nó đến tiếp
nãy giờ toàn cười , như bại , như dở hơi bao nhiêu năm làm tàu ngầm toàn vô thớt phim người ta xong xách đ*t đi ra , nay em đã cam tâm tình nguyện bị cụ và mợ bỏ bùa You came from the stars phai-tênh , Giáo-Chảnh phai-tênh , mùng mền phai tênh , Sang Chảnh team phai-tênh !!!!!!!!!!!!!!

*chỉ cái teaser* cưng đẹp nhứt đêm nay ! {:444:} replay cái teaser chừng nào cái máy tính nó chửi thì thôi
tự nhiên thấy trời đẹp lạ
lời cuối trước khi ôm ấp cái teaser : đội phụ đề quá nhanh quá nguy hiểm {:424:}

Bình luận

qua hóng tâm thư :3 =)))))))))))))  Đăng lúc 27-11-2013 11:38 PM
cởi liền đi e =)))))))))) hơm nên gây thị phi :3 =))))))))  Đăng lúc 27-11-2013 11:29 PM
em sắp cởi cái cuồn ghen ăn tức ở được rồi :))  Đăng lúc 27-11-2013 11:28 PM
re-play nãy giờ muốn đơ cái máy =)))))))))))  Đăng lúc 27-11-2013 10:54 PM
sự nghiệp làm fan cuồng nó khổ thế đấy =))  Đăng lúc 27-11-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-11-2013 22:34:13 | Chỉ xem của tác giả
Đang lơ tơ mơ thấy teaser đầu tiên, cái cảm giác thấy cụ giáo xem tạo hình của cụ ra sao, cụ nói cái gì, giọng cụ ra sao cũng thấy sung sướng.
Chờ phim mãi, cái tập đoàn thợ lặn tới đúng 1 tháng mới có cái teaser chính thức như này, xúc động nghẹn ngào quá đi :'(
Mà sao có 23s cụ thay quần áo nhiều zợ, hay phong cách của người ngoài hành tinh là sạch sẽ, đỏm dáng hơn người bình thường :v =
Rồi lại còn tóc thư sinh, tóc kiểu hành tinh, tóc kiểu bổ luống, kiểu gì cũng chơi vậy? Thật khó hiểu cụ giáo này, ko hiểu vào phim thì sẽ thế nào nữa đây???
Tâm trạng đang rối loạn, cả nhà đang loạn con cào cào vì cụ đơi cụ ơi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-11-2013 22:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Tự hào là một trong những thành viên của súp tim cuồng = {:87:}
mần ăn hiệu quả quá {:98:}  = teaser vừa lộ ra cơn quíu còn chưa dứt mà đã ( )
huhu chết mất 3 quả đầu, 3 nhân vật, coi cái ánh mắt cái biểu cảm kìa.. {:430:}  pé ưi sao pé dã man zậy
chị Chảnh thì nhìn đúng chất sang chảnh, nói chung là nhìn được cái đôi quá {:444:}  
cám ơn các bác nhìu lắm lắm, giờ thì Mít ôm cái teaser 23s này tự kỷ tới 25/12 cũng thấy hạnh phúc cái lòng rầu {:402:}  {:402:}

Bình luận

Mềnh cũng tự hào :*> =))))))  Đăng lúc 27-11-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-11-2013 22:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Kết quả của việc ngụp lặn quá sâu của đoàn mần phim làm em đã replay và dịch cái teaser này chục lần tối nay {:143:}

Đã lạy trời Phật tối qua là cho hơn 30 giây cơ mừ {:442:} . Sao có cái teaser có 23 giây!

Theo phỏng đoán của em thế này. Chắc chắn 90 % là cụ Giáo đã quen mợ Chảnh từ xưa. Có thể từ 400 năm trước, sau đó thấy mợ đầu thai nhiều kiếp khác nhau! Có thể cô bé áo cam suýt bị xe đâm là mợ, cụ sẽ cứu mợ từ vụ đó, rôi mợ nhớ đã từng có 1 anh đẹp trai cứu mợ. Lúc Mợ lớn lên, mợ lại Cụ rồ imãi sau mới nhớ ra Cụ --> cụ vẫn ko thay đổi --> lộ thân phận vs mợ {:438:}

Em nghĩ quả đầu bổ luống kia là từ tời mợ Chảnh còn nhỏ Rồi đến thời hiện đại, Cụ cắt quả đầu Mỹ Nam rồ cưỡi xe đạp tán lại mợ Chảnh{:408:}

Đẹp trai rạng ngời, tối nay sao ngủ????

Teaser vừa ra được chưa đầy 2 tiếng, nhà mình fan cuồng nguy hiểm quá nghen{:438:}

Bình luận

Moah moah:****  Đăng lúc 28-11-2013 01:29 PM
:x :x :x iu bạn trans thía :x :x  Đăng lúc 28-11-2013 12:45 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Trans :D!
gemangel + 3 Trans siêu cấp! :xxx =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-11-2013 22:36:19 | Chỉ xem của tác giả
Đoàn phim sang chảnh này đúng là chỉ biết làm người ta tò mò!

Cụ giáo đẹp trai quá, mặt non choẹt :))

Chị Chảnh siêu đẹp nha, chảnh thấy ớn, đúng là super star có khác :))

Anh Ngố đi đóng phim mấy tháng rồi về nhà với vợ con nhé, ko thì em guym vào tim à :))

Đang ngóng phim này, lâu rồi không xem drama. Mong con rết béo múp 1 chút ^^

Bình luận

like câu thứ hai từ dưới lên của bạn! :)  Đăng lúc 28-11-2013 10:26 AM
copy và paste để giành mặt tiền chứ sao :)))  Đăng lúc 27-11-2013 10:46 PM
WTF??? =))  Đăng lúc 27-11-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-11-2013 22:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình là hok biết nói gì luôn {:140:}  Câm nín luôn {:140:}

Chờ đợi... chờ đợi và chờ đợi, từ tháng 7 tới giờ {:140:}

Ngày nào cũng kêu rên, sao cái phim gì mà sắp chiếu tới nơi còn chưa thấy thông tin gì... Mà nay quất cái teaser... 23 giây thần thánh... oimeoi {:140:}

Nhiều câu hỏi quá, nhiều nghi vấn quá, nhiều cảm xúc quá... Biết nói gì giờ? {:140:}

Sao bảo cụ Giáo xem thường tình yêu? Mà sao nhìn mợ Chảnh bằng ánh mắt điện xẹt rứa? {:138:}

Sao bảo hài lãng mạn? Mà thấy cụ giống đóng melodrama?

Sao bảo cụ thuộc diện gia đình cơ nhỡ? Lôi xe đạp ra lừa đời, khiến thiên hạ tưởng cụ có mỗi 1 bộ vest thì nay có 23 giây mà cụ quất 3 bộ + 3 kiểu tóc khác nhau từ xì tin ngố đến bổ luống và mái xéo lừa tềnh?

Ều chốt lại là bao giờ có teaser 2? Bao giờ có poster? *lòng tham vô đáy* )

Bình luận

=))))))) ss đã kịp lột 3 bộ của cụ ra làm cuần rầu cơ á =)))))))  Đăng lúc 28-11-2013 12:45 PM
*chạy qua bên kia trãi chiếu viết tâm thư* :))  Đăng lúc 27-11-2013 11:37 PM
@Cáo: cụ đổi tóc qua từng giai đọn nha, sống 400 năm mà, ôi bao nhiu thời trang cụ thử hết rầu nên mới bơ đời như thế =))))) cụ mợ bắn điện kinh quá :((   Đăng lúc 27-11-2013 11:33 PM
bức xúc quá chạy ra đường thế nà cụ giáo 2 mái cứu nàng , sau này đôi trẻ gặp lại iu đắm đúi nải chúi :))  Đăng lúc 27-11-2013 11:26 PM
mà em đã nôn coi mùng mền :v dự là bé áo cam ấy chính là mợ :)) chắc tại thấy bố mẹ cãi nhau (tại bên bảng sơ đồ có bảo bố mẹ mợ ly hôn mà)   Đăng lúc 27-11-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-11-2013 22:42:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cuối cùng cũng đợi được đến ngày có teaser rồi {:418:}
hên sao tối nay online đúng lúc có news
mừng quá đi mất
coi xong mà cả người cứ ngẩn ngơ, ở đâu mà có người ngoài hành tinh đẹp trai lôi cuốn quá thế này
còn anh giáo đi xe đạp đâu rầu :p
teaser hấp dẫn quá, hóng phim chết mất
Cám ơn bạn dịch news!! Nhà Ngố mình sub nhanh quá!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-11-2013 22:44:03 | Chỉ xem của tác giả
xem xong teaser chả hiểu gì sất
chỉ có tò mò thôi, rõ là làm người ta phát sốt phát rét
lúc Soo Huyn nói tôi sẽ bảo vệ em trông ánh mặt thật là truyền cảm nhưng cô nàng ngổ ngáo thì mặt mày ngơ ngơ ngác ngác như kiểu lần đầu tiên ra đường gặp 1 anh đẹp zai phong độ rồi anh ấy xông ra bắn trái tim về phía mình
dự đoán là, chắc, lại 1 mối tình từ kiếp trước mà nam chính còn nhớ chăng???
nói chung là đề nghị đoàn làm phim cho cái teaser dài hơn, từ nãy đến giờ reply không biết bao nhiêu lần
video ngắn thế này càng làm thiên hạ "chết đói" {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách