Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5040|Trả lời: 44
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Diễn viên gạo cội Kim Chang Wan hết lời khen ngợi Kim Soo Hyun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-12-2013 11:52:14 | Xem tất |Chế độ đọc

Diễn viên gạo cội Kim Chang Wan đã hết lời khen ngợi diễn xuất của Kim Soo Hyun, bạn diễn của ông trong “You Came from the Stars”.

Nhân vật nam chính Do Min Joon do Kim Soo Hyun thủ vai trong bộ phim truyền hình “You Came From The Stars” của đài SBS (biên kịch Park Ji Eun, đạo diễn Yang Tae Yoo) đã nhận được nhiều sự khen ngợi từ vị luật sư biện hộ Jang Young Mok do Kim Chang Wan thủ vai.

“Bộ phim này là lần đầu tiên, tôi hợp tác cùng Kim Soo Hyun,” “Đặc biệt hơn, vai diễn của cậu ấy có tính cách khá cao ngạo, ngoài mối quan hệ bạn bè, trong phim chúng tôi còn có mối quan hệ như cha - con, thỉnh thoảng chúng tôi cùng nhau trao đổi những ẩn ý từ những câu thoại trong phim,” nam diễn viên bày tỏ sự thích thú khi làm việc chung với Kim Soo Hyun.

“Mặc dù vậy, cậu ấy thực sự là một nam diễn viên vừa tham vọng lại vừa tinh tế trong diễn xuất,” ông cho biết. “Chắc là vì vậy nên hiện giờ cậu ấy luôn được chú ý bởi những điều kể trên,” ông nói thêm.

Kim Chang Wan cũng đề cập đến mối quan hệ đặc biệt với Park Ji Eun - biên kịch của phim vì hai người cũng đã từng hợp tác qua bộ phim “Queen of Housewives,” ông bày tỏ sự tin tưởng về biên kịch: “You Came From The Stars được đặt dưới ngòi bút và trí tưởng tượng của Park Ji Eun, chắc chắn sẽ là một dự án thú vị và thành công.” Nói về những bộ phim đang lên sóng tại Hàn Quốc, ông cho biết, “Hiện giờ ở Hàn Quốc, phim truyền hình thực sự rất đa dạng, trên thực thế, để làm nên một bộ phim hay, ngoài đội ngũ sản xuất, đạo diễn tài ba, một dàn diễn viên thực lực, bộ phim cần có một nội dung mà có thể thu hút khán giả theo dõi từ đầu đến khi bộ phim kết thúc.” “Để thu hút khán giả với nhiều sở thích khác nhau, nhiều tác phẩm nghệ thuật cũng được nhào nặn kỹ lưỡng, hơn nữa cũng được phân biệt ra nhiều thể loại khác nhau,” “Bộ phim lần này của tôi thuộc thể loại tình yêu lãng mạn.”

“You Came From The Stars” là bộ phim tình cảm hài lãng mạng, nói về chàng trai ngoài hành tinh Do Min Joon sống 400 năm kể từ thời đại Joseon, anh sẽ vướng vào cuộc tình đầy vui nhộn và lãng mạn với nữ diên viên hang đầu “Chun Song Yi”. Bộ phim hiện đang được lên sóng và đang năm giữ lượng rating cao nhất trong các chương trình chiếu cùng khung giờ.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... ivo-399036-1-1.html
Facebook Fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 11:52:27 | Xem tất
Ngon hen anh zai!!

Đi đến đâu là quyến rũ người ta đến đó, ai cũng khen thế này thì ngại lắm nha . Thấy tính bác này tuy không hài như bác Giám nhưng cũng troll cụ nhà mình lắm

Tập hôm qua bác còn bảo cụ đừng gọi bác ra cà phê mà tâm tình về chuyện CHun Song Yi nữa, bác cũng có cuộc sống riêng . Khổ thân cụ, bị hắt hủi nên mặt nghệt ra .

Tuy tính chồng cháu nó hâm thế, trước cũng bị anh Ki Woong anh nói tham vọng quá. Nhưng, thôi, bác cứ chăm chồng cháu hộ cháu nhé, cảm tạ bác nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 11:54:43 | Xem tất
lần đầu ngồi ghế gỗ nhà You Came From The Stars
có coi 2 phim  "Dream High " và  "Secretly Greatly "  anh Soo Huyn rồi
mỗi phim mỗi vẻ ấy... phim này nhìn sang và lạnh thật tình
thank chủ thớt dich bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 11:54:44 | Xem tất
Bộ phim này là lần đầu tiên, tôi hợp tác cùng Kim Soo Hyun,” “Đặc biệt hơn, vai diễn của cậu ấy có tính cách khá cao ngạo, ngoài mối quan hệ bạn bè, trong phim chúng tôi còn có mối quan hệ như cha - con, thỉnh thoảng chúng tôi cùng nhau trao đổi những ẩn ý từ những câu thoại trong phim,” nam diễn viên bày tỏ sự thích thú khi làm việc chung với Kim Soo Hyun.

“Mặc dù vậy, cậu ấy thực sự là một nam diễn viên vừa tham vọng lại vừa tinh tế trong diễn xuất,” ông cho biết. “Chắc là vì vậy nên hiện giờ cậu ấy luôn được chú ý bởi những điều kể trên,” ông nói thêm.

Daebak mà!! Mình rất thích đọc những cái news về việc các tiền bối khen pé :v )) đọc mà khoái gì đâu
Bác nhận xét chuẩn quá, đúng là tham vọng, phải tham vọng mới được, còn chữ "tinh tế" thì hầu như ai cũng dùng khi nói về diễn xuất của ngừ ấy nhỉ
mà 2 người này trong phim cũng tình ơi là tình đấy nhá )
liệu cúp pồ này có thay thế đc cúp pồ Ngố-Giám trong lòng mềnh hok đây    cũng thích bác này lắm lắm

P/s: cụ mợ hum nay tính làm trùm khu news thiệt sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 12:02:13 | Xem tất
Ù uôi được khen nữa đấy ờ   

Cụ có duyên với mấy tiền bối quá nhỉ Phim trước là bác Giám, phim này đến bác luật sư

Cơ mà có vẻ bác luật sư này nghiêm túc hơn bác Giám nhí nhố nhể? Liệu cụ có thành công kết nạp bác ý vào đảng hâm của cụ ko? Nghe bảo chưa gì mà cụ bị bác ý càm ràm là đừng gọi bác ra để nói chiện mợ Chảnh nữa mà? Cụ sống chi cho 400 năm mà vẫn bị lớp "con cháu" mỉa mai cho thế

Nói về tham vọng ^^ Cậu nhà là 1 diễn viên luôn tự đặt ra mục tiêu và không ngừng thách thức bản thân mà Chúc cậu ngày càng vượt qua nhiều cột mốc thử thách và trở thành 1 diễn viên giỏi như cậu vẫn mong muốn nhé

Bình luận

@HT: ô kê nàng hum nai ta sẽ tạm dừng ở đây =)))))))  Đăng lúc 26-12-2013 02:00 PM
Đừng mời người ta đến news nữa. Hôm nay người ta bị hết rết roài T^T.  Đăng lúc 26-12-2013 01:58 PM
*đạp, đạp* ăn nhanh:-w  Đăng lúc 26-12-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 12:32:28 | Xem tất
“Hiện giờ ở Hàn Quốc, phim truyền hình thực sự rất đa dạng, trên thực thế, để làm nên một bộ phim hay, ngoài đội ngũ sản xuất, đạo diễn tài ba, một dàn diễn viên thực lực, bộ phim cần có một nội dung mà có thể thu hút khán giả theo dõi từ đầu đến khi bộ phim kết thúc.”

Bác nói câu này thì chuẩn luôn rồi. Cá nhân mình xem phim cũng thường chú trọng vào nội dung hơn cả. Vì riêng từng đoàn làm phim, thì họ đều sở hữu những điểm mạnh riêng của mình rồi. Còn về diễn viên, cá nhân mình thấy họ diễn đều rất nhập tâm và phải nói là diễn rất tròn vai được giao. Trừ việc là mình có thích diễn viên đó để mà quyết định theo dõi phim hay không mà thôi.

Bạn bè mình chọn phim Hàn để xem toàn chọn phim có trai xinh gái đẹp. Ừ thì tất nhiên, trai xinh gái đẹp ai ngắm mà chả thích. Ơ nhưng mà chả lẽ chỉ để ngắm thôi à? Ngắm mãi thì cũng chán chứ. Thế nên cái quan trọng là nội dung phim, mới là cái cốt lõi níu kéo khán giả tới cùng, đúng như bác nói. Mình nhớ gần đây mình có xem giới thiệu một bộ phim (Trên VTV3). Xem trailer xong quay ra phán thẳng một câu: Phim gì mà chả có diễn viên trẻ nào, toàn người già. Và kèm theo đó là quyết định sẽ chả theo dõi luôn. Cơ mà phim đó lại chiếu đúng tầm ăn cơm, thế nên rơi vào hoàn cảnh vạn bất đắc dĩ, không thích cũng phải xem @@ Thế mà từ cái vạn bất đắc dĩ đó lại chết mê chết mệt phim mới chết chứ. Bởi vì toàn diễn viên lớn tuổi nhưng nội dung rất hay, rất lôi cuốn. Khéo còn ăn đứt cả mấy phim thần tượng ấy chứ!

He, thực ra cũng không liên quan tới news lắm. Nhưng mình muốn mượn ý tứ mà bác tiền bối này đã phát biểu để nói lên cái mấu chốt của một bộ phim mà thôi. Tất nhiên, nếu nội dung vừa hay lại vừa cộng thêm dàn diễn viên tuyệt vời nữa thì còn gì bằng. Và theo cảm nhận của riêng mình thì "Vì sao đưa anh tới" đang hội tụ đủ 2 yếu tố đó. Chúc phim ngày càng thành công hơn nữa. Chúc Ngố ngày càng bay cao với vai diễn của mình (Theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng )

Bình luận

Hi hi, đúng rồi đó bạn ^^  Đăng lúc 26-12-2013 07:29 PM
Cam on ban nhe ^^. Phim ban xem co phai "Quy ba Go Bong Shil" ko ^^  Đăng lúc 26-12-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 12:55:14 | Xem tất
Thiệt ra chỉ mới xem có 2 tập phim, nhưng thật sự phim rất hay, nó khiến mình xem từ đầu tới cuối không tua một đoạn nào, đầu năm giờ mình xem phim tua hơi bị nhiều)

Phim này hấp dẫn từ nội dung tới diễn viên, mọi thứ điều  tốt

Bác này nói chỉ có chuẩn, nhìn opa ngơ ngơ, làm như con nít zậy thui chứ hong phải vậy đâu ạ, em coi phim opa cũng nhìu, đu theo hắn cũng lâu nên cũng hiểu phần nào ạ khó như ông già -> rất tham vọng

Mà coi phim cũng thích cảnh cụ zới bác này lắm, hé mở nhiều chuyện hơn
Ngố mình hay được mấy bác khen nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 12:56:24 Từ di động | Xem tất
Đọc cái new thấy rất vui nhé ngố được khen ngợi về diễn xuất

Còn nữa thấy bác nói toàn những câu đúng không à

Chúc ngố ngày càng thành công hơn nữa. Thanks chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 13:23:25 | Xem tất
khen cụ giáo sư lnhaf ta là phải vì trong phim này cụ đóng hay mà, cần đẹp trai có đẹp trai cần lạnh lùng có lạnh lùng cần ấm áp có ấm áp,, Bca khen cụ là đúng rồi, đọc cái tin này mfa thấy mừng thay cho cụ vì cụ được thừa nhận vì khả năng diễn xuất của mình, chúc cụ ngày càng thành công hơn nữa. Thank chủ sy vì đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 13:36:54 | Xem tất
Cụ giáo thật là bá đạo mà, phim nào có Kim Soo Hyun cũng đảm bảo hay hết.
Bắt đầu coi từ Dream high tới Mặt trăng ôm mặt trời, phim nào cũng thích.
Hóng tập mới của phim này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách