Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8979|Trả lời: 138
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Đoàn phim gửi lời xin lỗi người dân ở khu căn hộ trong phim sau cuộc cãi vã

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây bộ phim truyền hình "You Came from the Stars" của Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun vừa gặp rắc rối do người dân sống ở khu căn hộ mà đoàn phim đang ghi hình bày tỏ sự mệt mỏi và bất tiện của họ khi đoàn phim ghi hình ở đây.

Trong phim, Jun Ji Hyun và Kim Soo Hyun là hàng xóm. Khu căn hộ họ sống là bối cảnh chính của bộ phim, và ngoài những cảnh quay trong nhà hay trước tiền sảnh thì mọi cảnh khác đều được ghi hình ở khu căn hộ thật sự tọa lạc ở Mokdong, Seoul.

Theo lời một người dân của khu căn hộ cho biết, gần đây đoàn phim đã chặn hết lối vào thang máy và chính vì vậy nên đã xảy ra tranh cãi giữa một nhân viên đoàn phim và một người dân. Kết quả là người dân ở khu căn hộ đã đăng lời nhắn than phiền trên trang chủ của phim và cuối cùng đoàn phim đã phải xin lỗi người dân ở đây, ngoài ra còn dán thư xin lỗi trong thang máy.

Trong những tập phim gần đây, Chun Song Yi (Jun Ji Hyun) bị dính líu vào cái chết của Han Yoo Ra (Yoo In Young) và có cảnh phóng viên vây kín khu căn hộ.

Về việc này, một đại diện của HB Entertianment, công ty sản xuất "You Came from the Stars" cho biết, "Chúng tôi đã dán thư xin lỗi, đây không phải vấn đề lớn," nhưng đại diện này cũng cẩn thận giải thích cụ thể lý cho phải chặn người dân lại.

"You Came from the Stars" hiện đã chiếu được 6 tập, và vẫn đang giữ phong độ ổn định, liên tiếp đột phá mức rating 20%.

Nguồn: Soompi
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2014 20:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên trong đời được ngồi sofa, bất ngờ quá, đang đọc tin như bình thường kéo xuống thấy chưa có ai cm.
Hoá ra là quay ở chỗ căn hộ thiệt hèn gì đẹp quá sức đi, ước gì sau này mình cũng có một căn như vậy, ngó cái kho sách của cụ hoành tráng quá luôn, như cái thư viện á, lại giống trong phim người đẹp và con quái vật nữa
Hy vọng đonaf làm phim giải quyết ổn thoả để bộ phim tiếp tục quay suông sẻ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
JustWendy + 1 Sô pha

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2014 20:23:36 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung chuyện cũng không có gì to tát cả,
quan trọng là thông cảm cho nhau thôi.
Mong đoàn film quay luôn thuận lợi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2014 20:27:25 | Chỉ xem của tác giả
giật cả mình
em cứ tưởng lại có chuyện gì xảy ra
công nhận cụ mợ quay phim ở đó cũng sẽ gây ra nhiều rắc rối thật, nhưng hy vọng chuyện này sẽ không làm lớn quá và hy vọng mấy người dân đó thích xem phim này thế là cũng thông cảm cho luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2014 20:27:43 | Chỉ xem của tác giả
Trời bảo sao, căn hộ đẹp long lanh. Nhất là nhà của Cụ
Mong người dân khu phố bỏ qua, tại mợ nổi tiếng quá nên phải có 1 dàn phóng viên bu quanh
Phim còn dài hi vọng sau này sẽ trôi chảy, rate cao ngun ngút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-1-2014 20:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Tại mấy cảnh quay cãi vã ầm ĩ của phóng viên ấy mà
Kể ra chặn thang máy cũng bất tiện cho người dân thật
Cơ mà đoàn đang làn film nên mọi người chắc sẽ thông cảm thôi
Có thế thì mới xem dc cụ chứ ah
Hóng film tuần này quá ah
Tks bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-1-2014 20:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Mấy người hàng xóm căng quá
Kể cũng tội, làm ra 1 tác phẩm đâu có dễ dàng gì
Mong là mọi chuyện ổn định ko ảnh hưởng đến diễn viên cũng như đoàn làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2014 20:31:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi mong các cô các bác bỏ qua cho cụ và mợ chảnh nhà cháu ạ
ai bảo 2 người này nổi tiếng quá làm chi đi đâu cũng có vô số fan bám càng nên nó mới thế
dù sao chúc phim quay thuận lợi và mong con rate sẽ tăng vọt tới 40% khi về đích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2014 20:33:27 | Chỉ xem của tác giả
Trai xinh gái đẹp mà quay phim ở khu chung cư của mềnh thì mềnh có mà lên đấy hóng cả ngày.
Tất nhiên là có bất tiện nhưng mà chả mấy khi có top star hiện hữu ở đây.
Coi thì cũng tội nhưng thôi cũng kệ, các bác chịu khó 1 chút vậy, dù sao cũng đóng cho các bác xem mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-1-2014 20:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái news mà hết hồn, cứ tưởng người dân làm khó a già chớ, đọc xong thì thấy thoải mái r
Cơ mà nhìn đi nhìn lại thì cũng bất tiện thật, làm cuộc sống của họ bị đảo lộn, biết là 1 chút xíu thôi, nhưng coi phim thôi là cũng biết toàn dân nhà giàu sống trong đó r, thôi thì người ta có quyền, nhà đài làm như v là đúng lắm. Ủng hộ luôn, kết nhất là dán thư xin lỗi trong thang máy í
Phải đảm bảo tiến độ cho con cháu mừng, cụ nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách