Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5945|Trả lời: 55
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Giáo sư Triết học Kim Soo Hyun lại khiến các sinh viên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim truyền hình sắp ra mắt của SBS "You Came from the Stars" vừa công bố hình ảnh Kim Soo Hyun trở thành một giảng viên Triết học.

Hình ảnh giáo sư Kim Soo Hyun đứng trên bục giảng trong bộ phim truyền hình sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 18/12 sắp tới đang thu hút sự chú ý của khán giả.

"You Came from the Stars" kể câu chuyện của người ngoài hành tinh Do Min Joon, rơi xuống trái đất vào 400 năm trước. Khi sống ở trái đất, anh mai danh ẩn tính, che giấu việc bản thân không bị ảnh hưởng bởi chu kỳ sinh tử của loài người. Ở thời hiện đại, anh sống với thân phận một giảng viên đại học, tiếp tục che đậy thân thế người ngoài hành tinh của mình.

Ngày 12/12, nhà sản xuất công bố hình ảnh Kim Soo Hyun khoác lên mình bộ Âu phục lịch lãm, đeo kính, toát lên sức hút thông minh quyến rũ của một vị giáo sư. Thái độ nghiêm trang của anh khi giảng bài càng khiến khán giả háo hức.

Cư dân mạng thốt lên, "Ôi, giáo sư đại học thể này thì sẽ khó khăn để tập trung lắm đây", "Trong tương lai, các trường học có giáo sư như thế này thì hay biết mấy", "Đúng là giáo sư có một không hai", "Một chàng giáo sư hiện đại sao? Chỉ cần nhìn thôi cũng đã đủ hạnh phúc rồi".  Những phản ứng tốt đẹp về hình tượng của Kim Soo Hyun đã làm tăng lên sự kỳ vọng cho bộ phim.

"You Came from the Stars" xoay quanh câu chuyện của người ngoài hành tinh Do Min Joon (Kim Soo Hyun) đáp xuống trái đất vào thời Joseon và chuyện tình ngọt ngào giữa anh và nữ diễn viên hàng đầu Hàn Quốc Chun Song Yi (Jun Ji Hyun).

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Hôm qua 11/12, đoàn phim cũng tung hình Kim Soo Hyun trong tạo hình "con bạc": http://kites.vn/thread/-you-came ... ac--418635-1-1.html

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... yun-399036-1-1.html
Facebook fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 T^T
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Muop56 + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-12-2013 09:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Đâu? Giáo sư đâu?

Chỉ thấy ai đó mặt non choẹt thôi. Dạy môn "triết học" á?

Ít ra đầu cũng phải hói, râu cũng phải bạc chứ? Còn tên kia nhìn mặt còn vắt ra được sữa đấy {:426:}. Dạy triết thảo nào tánh tành  khó chịu, khô khan bị sinh viên chúng nó rè bỉu {:438:}

Nhìn cái bản mẹt lúc làm con bạc vs bản mẹt làm giáo sư khác hẳn nhau! Mai lại trở thành Osin mặc váy lau nhà nữa thì tôi bảo nhé {:177:}

Tìm ngay quả kính "dâm" đeo vào đê, bỏ quả kính đít chai đít nhồi đi nhé. Người đâu mà nhìn thấy ghét .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-12-2013 09:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem trailer giới thiệu phim oài
Kết nhứt là cái câu "anh sẽ bảo vệ em"
Ngố đóng phim nài làm giáo sư trẻ quá, ai mà học không ngẩn ngơ mới lạ
Hy vọng phim nài sẽ là một hình ảnh hoàn hảo mới giành cho Ngố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-12-2013 09:23:39 | Chỉ xem của tác giả
I'm Ngất-ing  {:442:} Giáo sư dạy triết học đập chai quá {:438:}

Triết học nó dị dị, khó ai mà có thể hiểu và thích nhưng chắc từ giờ sẽ có nhiều người thích môn này hơn. Riêng về phần e, chắc muốn đăng kí học lại môn triết với giáo sư này quá, xung phong ngồi bàn đầu luôn
Cụ đeo quả kính hơi bị đẹp đó nhan, nhìn vừa tri thức vừa nguy hiểm lại vừa trẻ ra mấy trăm tuổi ý
Chắc qua mỗi thiên niên kỉ cụ lại hóa thân vào 1 hình tượng khác để người đời ko nhận ra cụ ý, nói chung là cụ biến hóa đủ kiểu đi, rom-com đi cụ nhé {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-12-2013 09:24:20 | Chỉ xem của tác giả
Chịu không nỗi cậu {:157:}

Mới hôm qua thì còn đầu xoắn mì xù, mặt xâng xấc quánh mạt chược, đếm xèng. Nay lại giáo sư đeo kính lừa tềnh thiên hạ Biết là cụ sống 400 năm, cơ mà ko lẽ cụ tính thử hết mọi loại phây sần qua các thời kỳ mới chịu sao cụ? Ý là chưa nói tới quả hanbok xanh lơ của trí thức Joseon trong cái teaser 5 mới ra hôm qua đó nhá {:138:}

Mà nghe đâu cụ có thị giác của loài diều hâu mà, mắc mớ gì đeo kính cho thiên hạ nó loạn? {:151:} Khai thẹt đê! Đeo đặng lừa tềnh chứ giè? Hay là nhận CF của hãng mắt kính nào nên đeo lên chơi?

6 ngày nữa!

Bình luận

@Hat: khéo khi còn treo bộ hanbok 1 thời ăn chơi công tử Joseon trong kho luôn cũng nên :3 =))))))  Đăng lúc 12-12-2013 11:59 AM
Nhắc xe mới nhớ =)))))) Nhìn cái nhà gắn cỏ cây tua tủa *có vẻ héo úa* là thấy dị rồi, thể nào cũng có luôn 1 con máy cày giống của SamDong trong kho luôn ế  Đăng lúc 12-12-2013 11:56 AM
@Hat: uh, ZioZia cồ léc sân :3 Tại cụ tánh nết lập dị đòi đi xe độp thâu chớ ko là cụ có sẵn con Maserati Ghibli đời mới để trong kho nữa í :v =))))  Đăng lúc 12-12-2013 11:50 AM
Cuần áo của ZioZia ss nhể ? Chẹp ♥  Đăng lúc 12-12-2013 11:46 AM
sắp thành icon fashion qua các thời kì =)))))))  Đăng lúc 12-12-2013 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-12-2013 09:28:20 | Chỉ xem của tác giả
giáo sư
sao anh toàn đóng vai hoành tráng vậy chơn
hichic nhưng sao lần này nhìn anh gầy và mặt hóp thế
xấu hơn trời trăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-12-2013 09:30:27 | Chỉ xem của tác giả
giáo sư mà mặt baby kute ntn ah
tuyển người thế này thì sao sinh viên học dc
toàn ngồi ngắm thầy, nước miếng chảy tòng tòng quá
hóng film quá, tuần sau có rồi{:302:}
tks bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-12-2013 09:33:50 | Chỉ xem của tác giả
Môn triết là cái môn khinh khủng nhất ở đại học mà được giáo sư đẹp trai thế này dạy đảm bảo các học sinh nữ đến lớp chẳng phải để nghe giảng mà chủ yếu là ngắm giáo sư thôi. Trời cái thời đại học mà được giáo sư đẹp trai thế này dạy đảm bảo mình ko bao giờ ngủ trong giờ triết.
Mình là mình cực hóng phim của giáo sư rồi nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-12-2013 09:39:07 | Chỉ xem của tác giả
bao giờ đời tôi mới gặp một ông giáo thế nầy?
hợ, tim bay tung tóe luôn.
đang trong tình trạng buồn vì heirs sắp hết, lại thấy phim này sắp ra nên cổ lại dài
tình trạng hóng triệt để lại diễn ra. giáo sư ơi, tuần nữa ta gặp nhau rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-12-2013 09:40:00 | Chỉ xem của tác giả
Cư dân mạng thốt lên, "Ôi, giáo sư đại học thể này thì sẽ khó khăn để tập trung lắm đây", "Trong tương lai, các trường học có giáo sư như thế này thì hay biết mấy", "Đúng là giáo sư có một không hai", "Một chàng giáo sư hiện đại sao? Chỉ cần nhìn thôi cũng đã đủ hạnh phúc rồi".  Những phản ứng tốt đẹp về hình tượng của Kim Soo Hyun đã làm tăng lên sự kỳ vọng cho bộ phim.

Cư dân mạng là ai zẫy, sao mà hiền zậy =.= nhìn là hết biết nói gì rầu, ko hiểu sao các bạn sanh viên có thể ngồi im mà học như rứa -,- ờ chắc tại đạo diễn chớ ai =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách