Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4895|Trả lời: 44
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Jun Ji Hyun và Kim Soo Hyun sưởi ấm mùa đông nơi phim trường

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Để cổ vũ đoàn phim phải làm việc vất vả giữa thời tiết lạnh giá, hai diễn viên chính Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun đã gửi tặng các nhân viên đoàn "You Came from the Stars" những món quà đặc biệt.

Gần đây, một nguồn tin tiết lộ rằng Jun Ji Hyun đã tặng cho mỗi diễn viên và nhân viên đoàn phim một bộ mỹ phẩm gồm kem chống nắng và dưỡng phẩm đa chức năng. Cô cũng chuẩn bị xe thức ăn dành cho 100 người để chiêu đãi các nhân viên hậu đài.

Trong bức thiệp gửi kèm, Jun Ji Hyun cảm ơn các nhân viên vì đã làm việc vất vả để làm nên một bộ phim hay bất chấp thời tiết lạnh giá. Cô bày tỏ niềm hạnh phúc khi được làm việc với một nhóm nhân viên tuyệt vời và cổ vũ họ tiếp tục cố gắng.

Một nhân viên chia sẻ, "Vì có nhiều cảnh quay ngoài trời nên tôi nghĩ kem chống nắng và kem dưỡng sẽ rất hữu dụng. Jun Ji Hyun đã làm cho không khó ở phim trường ấm áp hơn. Tôi nghĩ chúng tôi sẽ có thể tiếp tục hăng hái quay phim với tâm trạng thật tốt."

Nam diễn viên chính Kim Soo Hyun cũng dành tặng các nhân viên đoàn phim những chiếc áo ấm mùa đông.

Theo lời công ty quản lý của Kim Soo Hyun, Keyeast Entertainment cho biết, "Kim Soo Hyun gửi tặng đoàn phim 100 chiếc áo khoác chống lạnh của hãng thời trang dã ngoại Bean Pole Outdoor mà cậu ấy đang làm người mẫu đại diện."

Trong vai người ngoài hành tinh Do Min Joon sống ở trái đất suốt 400 năm, Kim Soo Hyun phải di chuyển khắp Hàn Quốc để ghi hình những cảnh quay trong hồi ức của nhân vật về thời đại Joseon mà anh từng sống.

"Tôi phải đi đi về về giữa Seoul, Incheon và Myungyeong. Dù thể chất tôi rất mệt mỏi, nhưng phim trường vẫn luôn ngập tràn không khí lạc quan. Tôi đã học hỏi được rất nhiều từ các nhân viên đoàn phim và tôi thấy biết ơn vì điều đó. Hy vọng tất cả mọi người được ấm áp hơn khi quay phim," Kim Soo Hyun nói.

Sau khi đóng vai chính trong bộ phim điện ảnh "Secretly Greatly", Kim Soo Hyun trở lại màn ảnh nhỏ qua "You Came from the Stars" và đã nhận được nhiều lời khen ngợi khi hóa thân vào những nhân vật đa dạng, từ điệp viên Bắc Hàn cho đến người ngoài hành tinh.

Nguồn: Mwave
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 hết rate rầu nhen ù pa =))) dừng lạ.
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2013 12:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình là khán giả mà đọc tin cũng thấy ấm lòng nữa! Tặng phẩm của Song Hiền thiệt là ý nghĩa và thiết thực quá chừng!!!

Mà sao cậu toàn nhận đóng drama vào mùa đông lạnh lẽo ko vậy, giờ lại còn rong ruổi khắp nơi để quay phim nữa chớ!! Thiệt là biết chọn mùa mà, để nhóm fan gơ nhà cậu cứ tới mùa đông là lại phải xót xa cho cái mặt nhỏ xíu xiu của cậu! Bao giờ cậu mới thoát được cái "định mệnh mùa đông" này đơi??

à, ờ, hình như hôm nai mềnh đc sô-phà phải hơm ta?

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
misshan15 + 2 sofa!!!!! :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2013 12:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Á.... Nhìn hình cụ mà thấy thật ấm áp quá đi.... Tuy ở HN đang lạnh đến cóng cả người
Cụ và Chị Chảnh đều thật quá tâm lý cơ... Gửi đoàn làm phim toàn những đồ thiết thực cho mùa đông nhé.
Khổ thân cụ... Già rồi mà cứ phải di chuyển và ăn mặc phong phanh trong cái màu đông khắc nghiệt của Hàn thế thì sức đâu mà chống đỡ chứ... Sụt sùi....
Cụ giáo 5ting...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2013 12:55:26 | Chỉ xem của tác giả
Hum nay đúng là cụ mợ làm banh cái khu news thiệt rầu   
Đáng iu quá xá, người thì tặng mỹ phẩm, người thì tặng áo ấm BP :v )
mợ thì hok bik sao chớ cụ là chắc BP ế quá nên tự mua tự tặng để hốt lại hình tượng đó mà
sự nghiệp hóng cụ mợ sao nó đã quá, chắc vì mọi thứ đều đang tiến triển rất thuận lợi x
Cụ mợ fai tênh!!!!!!!!

mới phát hiện kites có vụ tag zzui nhỉ :v thử cái coi :v ) @gemangel ơi )))

Bình luận

* lên nóc nhà kím cô Mít * tự nhin nhìn cuần e ss mỏi mỏ quá Mít =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-12-2013 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2013 12:58:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cụ mợ quả là quá tâm lý luôn,chăm sóc đoàn làm phim tận tình ghê lun Quay phim trong thời tiết lạnh như vậy đúng là vất vả rồi,mà k bik sao mình thích mấy cảnh quay mùa đông hơn các mùa khacs :"> .Chúc m.n sức khỏe tốt để hoàn thành quay phim thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-12-2013 13:00:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình định đại náo khu news à=]]

Ù pa ơi,em cũng lạnh lắm nè, tặng e áo khoác đê

Khổ thân đi đi về về thế nhớ nghỉ cho tốt,ngủ cho ngoan nha cưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-12-2013 13:14:40 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi nhìn ảnh đầu tiên nhìn cụ giáo sư nhà ta đẹp zai dễ sợ, nhìn ấm cúng quá, mình thích cái áo khoác đấy của cụ hì hi (đặc biệt thích cả người lẫn áo) mà cụ và mợ nhà ta chu đáo qiuas tặng quà cho cả đoàn làm phim dể cổ vũ tinh thần họ, em cũng muốn được cụ tặng quà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-12-2013 13:21:07 | Chỉ xem của tác giả
cụ ơi, cụ gửi qua cho con 1 cái zới coi, ở VN cũng đang lạnh lắm nè )

Bên hàn giờ này chắc lạnh lắm, cụ và mợ hãy cố lên nhé ))
Hãy người thiệt tâm lý nhe, giờ này áo ấm và kem dưỡng ẩm thì còn gì bằng
cụ mợ định áp đảo khu news này à, em mỏi tay rùi nhe^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-12-2013 14:36:46 | Chỉ xem của tác giả
Một người thì tặng áo khoác, một người thì tặng mỹ phẩm dưỡng da đa chức năng song kiếm hợp bích quá tuyệt vời, với thời tiết mùa đông âm độ mà suốt ngày cứ phải đứng ngoài đường cho gió thổi thì công nhận là sức chịu đựng của đoàn làm phim thật là kinh khủng T_T Mọi người fighting, hy vọng con rết của phim sẽ nhảy vọt lên hẳn 40% cho ấm lòng chiến sĩ :3

Bình luận

hé lu ss =))) ss lặn lâu qué =))  Đăng lúc 26-12-2013 04:41 PM
e vừa mới ngẩu dậy đó ss =)))  Đăng lúc 26-12-2013 02:53 PM
Lặn quá giờ mới ngoi heng *đạp* =))))  Đăng lúc 26-12-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-12-2013 14:37:09 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay vào new toàn thấy tin của 2 người kakakka
người lo áo ấm người lo kem, đủ bộ quá rồi akakka
thanks chủ thớt cái new
Trả lời