Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14981|Trả lời: 114
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun gây sốt với tạo hình giáo sư đại học có m

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim truyền hình mới của SBS "You Came from the Stars" đánh dấu lần đầu tiên thử sức với thể loại phim hài lãng mạn của nam diễn viên Kim Soo Hyun mới đây vừa tung ra những hình ảnh đầu tiên.

Trở lại màn ảnh nhỏ sau hai năm vắng bóng kể từ "The Moon Embracing the Sun" của MBC năm 2012, Kim Soo Hyun sẽ hóa thân vào nhân vật Do Min Joon, chàng trai ngoài hành tinh đến trái đất vào 400 năm trước ở thời Joseon, đánh dấu một bước chuyển đổi hoàn toàn khác biệt so với các vai diễn trước đây của anh. Ở phim trường, Kim Soo Hyun cho thấy anh đã hoàn toàn nắm vững nhân vật người ngoài hành tinh hơn 400 tuổi có khuôn mặt của thanh niên tuổi 20, được kỳ vọng sẽ một lần nữa chinh phục trái tim khán giả.

Buổi ghi hình diễn ra ở Gwanghwamun. Bất chấp đám đông người hâm mộ vây quanh, Kim Soo Hyun vẫn không đánh mất sự tập trung và hoàn toàn hòa mình vào vai diễn. Qua ánh mắt của mình, Kim Soo Hyun như đang hóa thân vào Do Min Joon với tạo hình của một giáo sư đại học hoàn hảo, trẻ trung trên chiếc xe đạp của mình. Điều này đã thu hút hầu hết những người qua lại trên đường.

Sau buổi quay, Kim Soo Hyun phát biểu, "Cảm ơn mọi người vì đã ủng hộ tôi. "You Came from the Stars" giờ đã bắt đầu khởi động. Thời gian tới tôi sẽ cùng trải qua với nhân vật Do Min Joon. Tôi sẽ cố gắng hết sức để đem lại một tác phẩm hay."

Ngoài ra, "You Came from the Stars" xoay quanh cuộc tìm kiếm vật thể bay không xác định năm 1609, được ghi chép trong "Biên niên sử triều đại Joseon". Phim kết hợp phong cách lãng mạn hài hước với yếu tố giả tưởng, kể về chuyện tình ngọt ngào kỳ diệu giữa người ngoài hành tinh 400 tuổi Do Min Joon và nữ diễn viên hàng đầu của Hàn Quốc Chun Song Yi. "You Came from the Stars" sẽ lên sóng truyền hình SBS vào tháng 12, sau khi "The Heirs" kết thúc.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... yun-399036-1-1.html
Facebook fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Mong các bạn ủng hộ ^^

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
heononhong + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 chết vs cụ =))))
Hìu + 5 Bài viết hữu ích
yumi216 + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
ruangolani + 5 Bài viết hữu ích
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2013 08:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Ủ ôi cụ giáo! =))

Đúng là có 1 không 2, không đụng hàng với ai được =)) Tự hỏi ở đâu nhảy ra thể loại giáo sư mặt phun sữa tạo hình xì tin như cụ ko? =)) Vest đen thì ko nói làm gì đi, lại còn mái xéo, sneaker, ba lô con cóc và nghiệt ngã nhất là xe đạp tông xuyệt tông thân thiện với môi trường =)) Nghe đồn cụ có cả 1 bộ sưu tập xe đạp đủ màu, hôm nào mặc áo màu gì là đi xe màu đó hửm? =)) Mạn phép được hỏi cụ dạy môn gì ở trường đại học hay người ta thuê cụ về làm cảnh đứng trên bục giảng cho sinh viên nữ khỏi bùng học? =))

Hôn phu người ta xế hộp mui trần, còn cái thân cụ có UFO không biết lấy ra khè đời mà chơi quả xe đạp thiệt đúng là... =))

Bình luận

@jukisiyo12345: Ko phải phim mà là CF bạn ạ ^^ CF bánh kem Noel của Tous les Jours năm ngoái ^^  Đăng lúc 13-11-2013 05:17 PM
chữ ký trong phim gì vậy mod?  Đăng lúc 13-11-2013 05:00 PM
ss biết môn cụ Giáo dạy rầu còn giả bộ nữa =)))))))  Đăng lúc 13-11-2013 11:23 AM
@Súp: ứ ừ, pé thik thế cơ :3 =)))))))))  Đăng lúc 13-11-2013 09:39 AM
ss tháo ngay cái ống quần giữa đi cho em nhờ, đâu ra cái thói toàn cho tay vào lưỡi liếm thế =))  Đăng lúc 13-11-2013 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-11-2013 08:40:18 | Chỉ xem của tác giả
Mèng, lần nè ghế gỗ {:398:} mai mốt mềnh sẽ chiếm lĩnh sofa trên kia {:438:} pé iu ahhhhhhhhhhhhh
Pé đi xe đạp nhìn xinh qá hén, làm con tim rụng rời chới với {:444:}  Thíc tóc nè cụa pé dã man

Mờ GS lại mần đi xe đạp là răng, xao GS hông đi siêu xe 4 bánh z ' '~
Hay là pé bik Sả thíc đi xe đạp teen nên chiều lòng Sả fải hông ' '~
Ôi cảm động quớ Hun pé cái thắm thiết nè {:430:}

Bình luận

híhí =))  Đăng lúc 18-11-2013 09:28 PM
*đạp đạp* tỉnh chưa? *chuẩn bị tát* =))))))))  Đăng lúc 13-11-2013 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-11-2013 08:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Ko được, thế này là không có được

Tui không chấp nhận giáo sư đại học có bản mặt búng da sữa thế này! {:403:}

Sáng ra đã đày đọa người ta thế này, tui sống không nổi với cậu nữa đâu Ngố ạ {:177:} . Thật là dã man, cái ảnh đầu tiên to nhất kia kìa, không quay nữa có cần để bản mặt thế ko?Sống 400 năm mà Ngơ thế à?? Đề nghị cân nhắc lại, khán giả xem phim không đỡ nổi đâu{:415:}

Phim chị Chảnh ra hẳn dáng "Nữ thân Hallyu" luôn

Cụ Giáo đẹp quá mức cho phép

Có mỗi anh hôn phu bị dìm

Bạn Yoo Se Mi vai của ss Yoo In Na vẫn bặt vô âm tín

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-11-2013 08:42:41 | Chỉ xem của tác giả
bắt đầu rùi đấy
dạo này SBS nhiều dự án phim hot quá nha
lâu roài mới thấy kim so hyun trở lại vớ drama, nhất định hóng
thanks bạn dịch news nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-11-2013 08:47:16 | Chỉ xem của tác giả
Cái mặt non choẹt này mà làm cụ giáo thì sanh diên nào mà chịu nghe đây? Mà chưa kể là lo ngắm cụ, tụi nó làm gì còn tâm trí đâu mà học hành nữa =))) Nhìn cái mỏ đấy thì giảng bài kiểu gì đây hở giời :p

Sao trong phim có mỗi 1 nữ phụ thích cụ thôi ư? Ta nghĩ phải nhiều nữ phụ mới đúng!

Hic, cậu nhà đi đóng phim mà giống như đi chụp poster vậy nhỉ, xinh quá :xxx

Bình luận

Mỏ đấy chỉ zô giảng đường quay quảng cáo sữa tươi thôi cô ợ =)))))))))  Đăng lúc 13-11-2013 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-11-2013 08:48:02 | Chỉ xem của tác giả
Ngố dễ thương quá đi, đóng vai gì thì cũng thấy Ngố Ngố ah!
Dù biết bản chất là người ngoài hành tinh 400 tuổi, nhưng mà sao giả người thường mới 20 tuổi mà là giáo sư đại học rồi???
Tò mò xem Ngố sẽ là giáo sư đại học như thế nào đây?
SBS năm nào cũng có những drama lạ lạ, hay hay! Mình nửa mong nửa không mong đến ngày phim chiếu vì vẫn còn đang cuồng The Heirs lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-11-2013 08:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Oh tạo hình lần này của anh nhìn điển trai ghê ta người ngoài hành tinh mah

đẹp trai thế nhỉ. Dự án phim cũng bắt đầu khởi động roy đây. Hóng news của phim tiếp nào

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-11-2013 08:53:39 | Chỉ xem của tác giả
Lại 1 bộ phim đề tài xuyên không nữa à được đấy, cũng lâu rùi thể loại này mới trở lại Mà lại có thêm sự comeback của Soo Hyun oppa trên màn ành nhỏ nữa chứ {:290:}{:290:}
Tạo hình của oppa thiệt là ko có chỗ nào chê cả {:308:} Mình lại thích thể loại đóng vest nguyên bộ của các oppa nữa mới khổ chứ Vậy là kết thúc The heirs cũng chẳng có gì phải buồn vì có oppa thay thế goy {:284:} Hóng phim quá đi mất {:263:}
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha

Bình luận

Không phải xuyên không đâu bạn ^^ Nhân vật này sống suốt 400 năm ở trái đất chứ ko phải đi xuyên thời gian từ quá khứ đến hiện tại ^^  Đăng lúc 13-11-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-11-2013 08:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Úi trời!
Cụ giáo 400 tuổi đây sao??? nếu không phải vest nghiêm trang thế này ta đã tưởng là nam sinh đạp xe đi học cơ đấy!
Không biết tạo hình của các chị già quanh "cụ" thế nào đây!
Hóng!
thanks chủ thớt đã dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách