Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5701|Trả lời: 70
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun trông chờ được đóng cảnh thân mật với Jun Ji Hyun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-12-2013 14:10:24 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Kim Soo Hyun nói rằng anh đang trông đợi cảnh thân mật với bạn diễn Jun Ji Hyun.

Chương trình "Good Morning" của đài SBS ngày 23/12 đã đến thăm hiện trường buổi họp báo bộ phim truyền hình mới "You Came from the Stars".

Trong cuộc phỏng vấn được phát trên chương trình, Kim Soo Hyun nói, "Tôi đã biểu diễn nhiều tuyệt chiêu trong phim như 'dịch chuyển tức thời' hay dùng siêu năng lực bằng mắt. Nhưng thật ra không phải tự tôi làm mà là đạo diễn dàn dựng cho tôi."

Ngoài ra, anh cũng đề cập đến những cảnh thân mật với bạn diễn Jun Ji Hyun rằng, "Đầu phim thì chưa có gì. Nhưng mà chúng tôi vẫn đang trông đợi."

"You Came from the Stars" là bộ phim lãng mạn hư cấu về vật thể bay không xác định xuất hiện năm 1609. Phim lên sóng mỗi tối thứ tư-năm hàng tuần vào lúc 10 giờ tối (giờ Hàn Quốc) trên kênh SBS.

Nguồn: Hancinema
Dịch: [email protected]

Cụ làm như chúng cháu là con nít hay sao mà ko biết ba cái siêu năng lực đó của cụ là hàng kỹ xảo Vô phim thì lạnh mà ra ngoài nói được vài câu là lộ bản chất ngơ ngay được Mà cô biên kịch cho cụ mợ mấy cái skinship đại cho rồi chứ để lên truyền hình ăn vạ quài tội ghê hơm

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Bài viết hữu ích
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 14:16:11 | Xem tất
hóng phim quá
a còn mong sẽ có cảnh thân mật hơn nữa chớ
chưa coi phim, tối nay sẽ coi 1 lèo 2 tập

Bình luận

quá hay.thank sub  Đăng lúc 23-12-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 14:16:14 | Xem tất
*khụ khụ*, vai cụ giáo sanh ra là để dành cho ộp pa đóng ròi
"Đầu phim thì chưa có gì. Nhưng mà chúng tôi vẫn đang trông đợi."

ờ vưng, vữn chưa có gì ngoài màn cướp ngừ quành tráng và mí cái cảnh chọc điên con nhà ngừ ta, mềnh có nên hi vọng vào những màn chảy máu hơn hok

p/s: sau nhiều lần lái máy bay dường như a đang muốn đua máy bay mạo hiểm lun ròi chớ hok phải máy bay dân dụng thông thường nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 14:23:05 | Xem tất
hehe rất mong chờ cảnh thân mật của 2 anh chị đây

bị chết mê chết mệt vs cụ và ss chảnh đây hơi bị hài và hay đó ạ

sắp tới thứ 4 rồi lại trông ngóng cụ giáo nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 14:23:12 | Xem tất
Ôi bó tay với cái anh Ngố này mờ
ai xem phim mà chẳng biết mấy chiêu siêu năng lực của anh là kỹ xảo chứ
Lộ ngay cái bản chất Ngố ra kia rồi
Ai xem phim cũng cùng tâm trạng mong đợi chung với anh hết á
ôi vô cùng nóng lòng hóng thêm có nhiều cảnh quay gây cấn đây mà

P/S : xem xong hai anh chị này đúng là bộc lộ khí chất sang chảnh đây mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 14:54:52 | Xem tất
*vẫy khăn* ngoài này thiên hạ cũng chờ đến nỗi dép mòn như lưỡi lam đây
cơ mà , quay hồi cuối tháng 10 , bữa nay là sắp cuối tháng 12 luôn rồi , cụ với mợ mần ăn kiểu gì mà bây giờ mới  năn nỉ cô "kịch" cho cụ với mợ thân-mật ???!
hổm giờ là đau đầu với vụ nước miếng nước mồm của cụ quá , người đâu khó tánh khó luôn ăn ở , bởi vậy đừng hỏi tại sao F.A 400 năm
rồi đó biên kịch đại nhân , cụ đã lên tiếng lần 2 trước thông tin đại chúng từ Hàn Quốc sang Việt Nam đến mức ai ai cũng thấy cụ "thiếu tình thương mến thương" lắm rồi , mợ cũng kiên quyết không cho chú Ha Jung Woo kiss mợ để sẵn cái đà từ hồi Thieves không bị gián đoạn đó
hồi đi trộm vặt còn máu lửa là thế không nhẽ chơi hẳn 20 tập rồi định mệnh búa lua xua như thế mà không hot hơn sao *lo lắng lo lắng*
Mong là biên kịch đại nhân cũng tư tưởng lớn như "hâm mộ viên" chúng ta , rằng bê cái vụ nước miếng cụ Giáo vào nhằm tăng kịch tính , nâng cao độ "nguy hiểm" cho chiện tình cụ-mợ Chứ mà chặn dòng ngôn tình của fan girl ngay từ đầu nếu lấy đó làm cớ không có thân-mật scene thì tổn thương trái tim fan girl lắm
à mà theo wikitionary , thì cái từ Intimate gốc mà dịch ra là "thân mật: , nó có nghĩa như sau :
-Thân mật, mật thiết, thân tình
-Riêng tư, riêng biệt (tiện cho việc âu yếm nhau)
-(thuộc) bản chất; (thuộc) ý nghĩ tình cảm sâu sắc nhất; sâu sắc (lòng tin...)
Mình là mình hiểu theo cái gạch đầu dòng số 2 đó đa

Bình luận

đeo thêm cái nhẫn cưới cho khẳng định chủ quyền biển đảo...  Đăng lúc 23-12-2013 04:15 PM
Mấy cái biểu tượng emotion của em gớm quá!!!!!  Đăng lúc 23-12-2013 04:04 PM
đang ngóng phim này quá đi  Đăng lúc 23-12-2013 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 14:55:45 | Xem tất
Ờ vụ này ai chả biết, cụ tưởng mình FA hay sao mà đóng zới ai cũng đòi hỏi ôm ấp hun hít tá lả
cơ mà thấy zậy chứ tội lắm, đòi hỏi zẫy cũng là bình thường thôi, lần trước Lee Hâm cũng 8 năm trời giữ thân trong trắng,
Xì pai thì chơi zới trai ko, giờ tới đây thì 400 năm cũng chẳng làm đc khỉ gì :v
thôi các bác cho pé iu kon được toại nguyện giùm y nhen chị Biên anh Diễn

Bình luận

cuồn đẹp !!!  Đăng lúc 23-12-2013 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 14:56:35 | Xem tất
Ten tén ten phát

2 hôm ở nhà xem phim này. Tập 1 thì ko ấn tượng lắm, nhưng cũng xem đc, đến tập 2 thì nghiền luôn

Phim theo thể loại hài hước nên cũng khá đáng iu và hài hài

Trước xem phim Who are You thì ko thích Kim Soo Hyun đóng lắm nhưng đến phim này thấy Kim Soo Hyun đóng rất đạt như thể là con người thật luôn í.

Thích tạo hình lần này của Kim Soo Hyun lạnh lùng nhưng lại rất tình cảm, diễn bằng ánh mắt rất sâu. Anh chàng giáo sư sống 400 năm.

Chị Jun Ji Hyun diễn quá đạt rồi nhất là cái đoạn : Vừng ơi mở cửa ra.... nửa đêm mà ko nhịn đc cười

Trông chờ những tập tiếp theo

Bình luận

load mãi e có thấy hình đâu  Đăng lúc 25-12-2013 03:27 PM
Nhìn cuồn fake của ta hót chưa?  Đăng lúc 25-12-2013 12:47 PM
E cũng hóng này  Đăng lúc 25-12-2013 12:33 PM
oh, mèng ơi, srry nha. Taecyeon đóng Who are You cơ. Thấy hơi hơi giống.nên nhầm lẫn tai hại này. Đúng là rà cả thiệt rồi. :(((  Đăng lúc 23-12-2013 03:07 PM
Soo Hyun đâu có đóng Who Are You đâu bạn? Drama mới nhất của cậu ta tính đến nay là MoonSun từ hồi 2012 ý :p  Đăng lúc 23-12-2013 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 15:03:40 | Xem tất
ôi cụ nhà em
đợt này cụ quay lại quá hoành tráng và dễ thương
trong phim cụ lạnh nhiu thì em thương cụ bấy nhiêu
nhìn cụ lạnh mà vẫn không thoát được cái ngơ ngơ của bản chất tìm tàng có trong con người cụ
nên thế
em ngồi theo dõi phim cụ rất say mê và đang bấn vì nó
thanks thớt ạ

Bình luận

Nút ngố! :"> <3 <3  Đăng lúc 23-12-2013 03:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 15:19:07 | Xem tất
Lại mong đợi cảnh thân mật mới sợ chứ.
Anh đúng là làm triệu triệu người buồn đấy.
Nhưng cũng phải công nhận anh với chị đóng thích thật, xem mà ôm bụng cười...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách