Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5374|Trả lời: 31
Thu gọn cột thông tin

(You Came From the Stars) Park Hae Jin thay đổi vai diễn vì sự cố chấn thương củ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-11-2013 22:35:47 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Park Hae Jin sẽ đảm nhận vai diễn Lee Hwi Kyung - vị hôn phu của Chun Song Yi (Jeon Ji Hyun) trong bộ phim You Came From the Stars thay cho diễn viên Choi Min vừa xảy ra chấn thương cách đây ít ngày .

Choi Min ban đầu đã được chọn vào vai nam thứ Lee Hwi Kyung , trong khi Park Hae Jin lại hóa thân thành nhân vật anh trai của nam thứ - Lee Jae Kyung . Không may vì sự cố đáng tiếc của không mong đợi mà Choi Min gặp chấn thương nặng , việc điều trị bắt buộc anh không thể tiếp tục với lịch trình quay bận rộn của một bộ phim truyền hình . Trước đó , Choi Min cũng đã ghi hình được 1 số phân cảnh của bộ phim .

Nhà sản xuất đã đưa ra quyết định , vai Lee Hwi Kyung sẽ giao lại cho Park Hae Jin . Các nhân viên đoàn phim cho biết :"Là một thành viên của gia đình You Came From the Stars, Park Hae Jin sẽ hiểu rõ nội dung của bộ phim và hoàn toàn thích hợp để đảm trách vai diễn này . Vì sự thuyết phục của chúng tôi và tâm huyết tình cảm anh dành cho You Came From the Stars , Park Hae Jin đã chấp nhận vai nam thứ Lee Hwi Kyung ."

Lee Hwi Kyung (29 tuổi) là giám đốc điều hành của Tập đoàn S&C , anh là hôn phu của Chun Song Yi (Jeon Ji Hyun) và sau này là tình địch của giáo sư Do Min Joon (Kim Soo Hyun) . Anh phải lòng Song Yi từ lúc còn là 1 thiếu nên trong một lần nhìn thấy cô trên ảnh bìa của một tạp chí teen và ra sức theo đuổi cô nàng . Vốn xuất thân khá giả , có tài kinh doanh và ngoại hình điển trai , anh là ước mơ của bao nhiêu cô gái thế nhưng anh lại chỉ biết có Song Yi , điều này khiến cho Yoo Se Mi (Yoo In Na) - bạn gái cũ của Lee Hwi Kyung và là bạn của Song Yi vốn đã không thiện cảm với Song Yi càng ganh ghét hơn khi cô cũng là một diễn viên xinh đẹp , tài năng thế nhưng dù nỗ lực đến mấy vẫn không thể giành được sự yêu mến của mọi người như Song Yi . Dù đang hẹn hò với Song Yi nhưng sự xuất hiện của vị giáo sư ưu tú và bí ẩn Do Min Joon làm cho anh nhận ra Song Yi vốn không có tình cảm với anh , nguy hiểm hơn là cô không đoái hoài đến nỗ lực anh đã bỏ ra vì cô , trái tim cô cứ dần hướng về Min Joon và ngược lại . Không thể để mất vị hôn thê , Lee Hwi Kyung không ngại tìm mọi cách chống lại Min Joon , bảo vệ chính tình yêu của mình bằng mọi biện pháp .

You Came From the Stars là dự án truyền hình đặc biệt của SBS , dưới sự chỉ đạo của đạo diễn Jang Tae Yoo , chấp bút bởi biên kịch tài năng Park Ji Eun , quy tụ loạt sao hạng A tại Hàn Quốc cũng như đôi ngũ làm phim xuất sắc . Đây là bộ phim lãng mạn hư cấu, dựa trên sự kiện phát hiện vật thể bay không xác định vào năm 1609 được ghi chép trong "Biên niên sử triều đại Joseon". Bốn trăm năm trước, chàng trai ngoài hành tinh Do Min Joon (Kim Soo Hyun) đáp xuống trái đất và sau khi trải qua bốn thế kỷ, anh trở thành 1 giáo sư Đại học với vẻ ngoài xuất chúng và phải lòng nữ diễn viên hàng đầu của Hàn Quốc có tính cách kiêu căng, đôi lúc ích kỷ nhưng đáng yêu Chun Song Yi (Jeon Ji Hyun) .

Bộ phim sẽ chính thức lên sóng vào ngày 18/12 sau khi The Heirs của Lee Min Ho và Park Shin Hye hạ màn .

Nguồn : kdramastars
V-trans: [email protected]
.
.
.
uầy , từ đầu cứ để anh Park đóng vai anh Phu cho rồi , lần qua sút lại rốt cuộc đâu vẫn ra đó ="=
còn Choi Min thì ... thành thật salute anh , từ hồi casting cho đến giờ anh là người long đong 12 bến Thượng Hải nhất , thôi mong anh chóng bình phục vậy .
đáng lý không mần mà bị vì sì-poi cái lý lịch trích chéo của anh Lee Hwi Kyung cũng cho biết được 1 số thông tin về nội dung nên quất luôn :))
thôi đội hình ra sân vầy là quá đẹp rồi , sự việc cũng đc sắp xếp ổn thỏa , còn chưa tới 3 tuần nữa là lên sàn , hóng viên không muốn bị thòng tim bởi bất cứ cái sùy-ken-đồ nào nữa đâu :((

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 22:43:38 | Xem tất
lâu lắm hae jin mới đóng phim nhớ
chắc từu hồi my daughter, seo young
thế là dàn diễn viên ngon rồi
cơ mà khổ thân anh kia quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 22:52:42 | Xem tất
trời ơi. tội nghiệp anh Lee ghê
vai diễn quan trọng như vậy, mong anh sớm bình phục
em thấy có anh Kim Soo Huyn là bấn rồi
hóng film hóng film
tks bạn tran new nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 22:56:02 | Xem tất
Em Cáo nay nổi máu dịch news lun he *cười mỉm*

Zậy là quyết định rầu hẻ? Thôi nói chung ai cũng được, chốt dàn cast rầu thì đi chụp poster lại giùm cái :3 Mềnh là mềnh hok biết bạn Min cũng ko biết bạn Jin, nói chung là miễn Giáo - Chảnh còn nguyên thì sao cũng được {:180:} Còn có hơn 2 tuần là lên sóng mà cũng chỉ chịu tung có mấy chục giây ti-sơ, ta nói cái đoàn phim này đã thợ lặn lại còn sang chảnh, càm ràm riết mắc mệt hết mún nói nữa *hờn mát*

Mà coi sì poi nội dung thế nghĩa là có vẻ mợ Chảnh mợ ý mê mệt nhan sắc cụ Giáo rầu có khi mợ ý chủ động vác cưa đi cưa cụ ý ấy nhẩy em nhẩy {:180:} Khả năng là từ ngày được cụ ý cứu lúc bé thì mợ ý đã ốm tương tư cụ, xong giờ gặp cụ nơi giảng đường khiến con tim chảnh nữ của mợ lại một phen lẫy bẫy *làm quá* Coi ti-sơ thấy mấy lần mợ bị cụ sấn vào bàn, ấn vào tường, mợ toàn mở măt to tròn nhìn cụ như bị thôi miên ý, nghe đồn mợ ko coi ai ra gì mà sao trước cụ thấy mợ thục nữ lạ {:180:} Còn cụ kia có khi cụ ý cố tình lượn wa lượn lại tiếp cận mợ ý *để đòi lại cái bông tím* *cười hiểm* Gì mà "Cô là ai" rầu "Tui sẽ bảo vệ em" haizzzz

Tuần sau hok biết có thêm phiên bản teaser khác hok nhể *mơ màng* {:110:}

À mà nói chiện có liên wan tới news tí, hồi kỳ đọc kịch bản cũng chỉ thấy có bạn Jin chứ đâu có bạn Min đâu nhể :3 Từ đầu ngừi ta nhìn zô đã thấy ấn tượng bạn Jin là nam thứ rầu, các bạn cứ xà quần làm nhiễu sóng, chốt phứt từ đầu đi có phải hơn ko :3 Vẽ ra chi cho lắm nhân vật, chả nhẽ ban đầu tính cho bạn Min giành giựt chị Chảnh rầu còn ông anh trai bạn ý giành gia tài vs bạn ý? Thế bạn ý là nam chánh à? Nghe đồn vai ông anh trai mới là vai phản diện mà, vai hay ho tới mức bạn Jin từ chối mấy lời mời vai chính để nhận cơ mà Mềnh là mềnh có 1 si nghĩ, có khi các bác bung lụa tung hỏa mù zậy thôi chứ từ đầu thì đâu đã vào đấy, A Min chính là A Sỹ *ý nói là vệ sĩ của mợ Chảnh* còn A Jin mới là A Phu thực sự. Phim gì phim chứ để 1 bạn đóng vai phản diện được rầu, tính cho nam 2 thuộc dạng đau đớn vì tình khổ sở đáng thương rầu cuối cùng đành mỉm cười nhường bước hay sao? {:184:}  Vụ đó quá nhàm, mong các bác suy xét đừng chơi lại chiêu đó nữa. Xin hết ý kiến {:96:}

Bình luận

Tsk! Tsk! Số cái bạn Min gì đó kia ruồi bu quá!!!  Đăng lúc 1-12-2013 07:27 AM
Cũng chưa hẳn cụ ko cà rỡn, ss mún cụ như Đông Troll *Đông Hoa trong Chẩm á =))* ít nói cơ mà mở miệng câu nào là khiến thiên hạ câm nín câu đó ý :v =)))))))))   Đăng lúc 30-11-2013 11:47 PM
tình nguyện để cụ dụ dỗ theo cái cách bá đạo của cụ :3 giống hình tượng giáo sư cầm thú í :)) đẹp nạnh nùng , làm mợ trốn kk đc mà chịu cũng kk xong :))   Đăng lúc 30-11-2013 11:41 PM
khó tánh kk thích cà rỡn vậy mà khối em mê mệt , thế nên nếu cụ đã cố ý chơi chiêu thì mợ Chảnh cũng kk thể chống cự đc đâu :3 em lại khoái mợ bị dính bùa ,   Đăng lúc 30-11-2013 11:37 PM
tại 2 ngừ giống trên cuần ss nên em mới siêng lạ ớ :3 ná thở w cái phin này ghê :)) ta nói , mợ bị cụ quau như dế rồi , dám hó hé mới sợ :)) Cụ nhìn rõ nghiêm túc   Đăng lúc 30-11-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 22:57:22 | Xem tất
Nhìn là biết anh này số làm phu tình địch vai nam chính rùi ss ợ ^^
Em ngày đầu xem dàn cast đó đoán thế...

Chuẩn bị bỏ Cụ đi theo vai Nam thứ!{:430:}

Bình luận

=)))) Há há! Nói thiệt chớ phu mà làm sứt mẻ Cụ Giáo là em qua đó lột da nun =)))  Đăng lúc 30-11-2013 11:17 PM
*hứ* =))))))))))  Đăng lúc 30-11-2013 11:13 PM
Tuy là trời đã tối rồi nhưng em bớt mơ đê *hứ* Thế là chúng ta nay ở 2 đầu chiến tuyến nhá *lườm* Chờ đi, cụ Giáo mà bị sứt mẻ giề vù bạn này thì...   Đăng lúc 30-11-2013 11:13 PM
=))) Hay ss bỏ cụ theo vai nam thứ mợ chảnh vs em đê =))  Đăng lúc 30-11-2013 11:11 PM
HỨ~ :3 =))))))  Đăng lúc 30-11-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 23:00:38 | Xem tất
Dàn cast quá long lanh, mấy hôm còn bận tâm xem sau khi The Heirs hết, Reply hết thì xem tiếp film gì. Giờ đã có film để mong, để chờ, ta nói xem trailer mà đau tim :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 23:04:49 | Xem tất
vậy là sắp được gặp lại Hae Jin rồi
từ sau My Daughter Seo Young nhỉ, nhớ dáng cao thiệt cao, gầy thiệt gầy nữa ^^
được lên nam thứ rồi mình càng hóng phim ^^
thanks chủ thớt dịch tin nhé

Bình luận

Lên cái giề mà lên, hồi xưa đã từng đóng nam chính rồi cơ đấy...  Đăng lúc 1-12-2013 07:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 23:14:31 | Xem tất
Cũng tội nghiệp a Choi Min, từ lúc trưa biết tin a bị chấn thương ko tham gia phim đc  nữa.
Số a cũng long đong lận đận, nam thứ là cast cuối cùng, làm dân tình ai cũng hóng dép chờ cho đủ đội hình.
Giờ thì lại ra như vậy, mong a sớm bình phục.
Anh Park tuy là cast vai anh của nam thứ nhưng ngay từ đầu đã nổi, lúc mấy fanpage đăng hình dàn cast thì có cả ảnh của a với cụ giáo, ss chảnh, ss Mi làm nhiều người cũng tưởng a Park là nam chánh luôn cơ.
Mặc dù kịch bản sẽ thay đổi đôi chút, hay là sẽ có người thế vai anh giai nam thứ ko nhỉ??? 18/12 vẫn mong thấy cụ Giáo và ss Chảnh.

Bình luận

*hứ hứ* ss chứ còn ai nữa :))))  Đăng lúc 1-12-2013 11:05 PM
*thảo mai* đâu ? ai vậy ss ? :))  Đăng lúc 1-12-2013 11:32 AM
còn có hồn bị cụ giáo hốt đi 100 kiếp nữa cơ nè :)))  Đăng lúc 1-12-2013 11:24 AM
chắ ăn ngày 18 rầu ss :)) anh nào thì anh , cái hồn mợ Chảnh cũng bị cụ hốt đi 8 chục kiếp từ hồi mợ còn nhỏ rầu :))  Đăng lúc 30-11-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 23:36:30 | Xem tất
Anh Hae Jin, giấc mơ lãng mạn của các nuna - 1 thời của FO {:301:}
Lâu lắm mới thấy anh xuất hiện.
Đợt trước là My daughter, seo young.
Đợt này là You came from the stars. Được lên vai thứ chính nữa, sẽ có nhiều đất diễn và cơ hội diễn xuất cho anh rồi.
Hy vọng vai diễn của anh sẽ thành công, và vẫn là giấc mơ lãng mạn của các nuna {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 00:02:12 | Xem tất
Trời anh Park Hae Jin, hix,
Để cái ảnh này không nhận ra, phải chạy đi hỏi lại anh google mới biết.
Vẫn nhớ hình ảnh của a lúc a giả gái trong FO, trời ơi giai gì mà giả gái xinh thế hả trời.
Thế là sắp được xem film có anh rồi. Fighting a nhé
Thanks bạn dịch news nhé {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách