Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6672|Trả lời: 42
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"You Came from the Stars" phát hành teaser thứ ba: Kim Soo Hyun, Jun J

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cặp đôi cách nhau 7 tuổi Jun Ji Hyun - Kim Soo Hyun bùng nổ phản ứng hóa học lãng mạn, niềm trông đợi ngày càng tăng cao.

Bộ phim truyền hình sắp ra mắt của SBS "You Came from the Stars" đang thu hút nhiều sự quan tâm.

Ngày 4/12, ngay sau khi "The Heirs" tập 17 vừa kết thúc, trailer của "You Came from the Stars" một lần nữa thu hút khán giả.

Chuyện phim kể về hai con người đến từ hai hành tinh khác nhau, hiểu lầm lẫn nhau và rồi tìm thấy tình yêu thật sự. "You Came from the Stars" là tác phẩm của biên kịch Park Ji Eun, người từng thành công với bộ phim hài lãng mạn "My Husband Got a Family" và qua bàn tay chỉ đạo của đạo diễn "Deep Rooted Tree" Jang Tae Yoo.

Đặc biệt, "You Came from the Stars" càng được trông đợi khi đánh dấu sự tái hợp của cặp đôi ăn ý Kim Soo Hyun-Jun Ji Hyun sau  bom tấn điện ảnh "The Thieves" năm 2012. Đây cũng là lần đầu Jun Ji Hyun trở lại màn ảnh nhỏ sau 14 năm kể từ "Happy Together" của SBS năm 1999.

"You Came from the Stars" xoay quanh chuyện tình lãng mạn ly kỳ của chàng trai ngoài hành tinh đến trái đất từ 400 năm trước Do Min Joon (Kim Soo Hyun) và nữ diễn viên hàng đầu Chun Song Yi (Jun Ji Hyun). Phim sẽ lên sóng từ 18/12, sau khi "The Heirs" kết thúc.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Teaser 3 với phụ đề tiếng Việt:

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... yun-399036-1-1.html
Facebook Fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
lacminhvien + 5 Ủng hộ 1 cái!
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Daebak!!!!!!!!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-12-2013 22:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Vuôi :3 bùng bập bùng , lên là lên
Thứ năm tuần trước mặt anh vầy

Thứ tư tuần này em đáp trả bằng cái mặt vầy

Đi đâu không biết lỡ lọt vô chắc tưởng Máu nhuộm bến sang chảnh , căng quá 2 bạn ơi . {:426:}
Đề nghị cụ Giáo viết giấy mời phụ huynh trò Chảnh vì tội lo ra trong giờ học , giả vờ tạo dáng làm giáo viên ... nóng trong người , ảnh hưởng đến việc giảng bài cũng như làm trổi dậy bản năng tưởng đã quấn khăn hơn 400 năm của giáo viên ! {:444:}
Có cờ-níp cái nhá hàng số ba dài hăm mấy giây mà chịu chém chắc giựt được chục cái tít , lấy thí dụ như : Cụ Giáo bức xúc bị hiểu lầm nghèo khổ quyết tung ảnh khoe nhà bạc tỷ ; Đô Văn Giáo – đại gia ngầm sau vỏ bọc đơn sơ ; Dáng nằm quý xờ tộc của cụ Giáo làm dấy lên nghi án cụ Giáo thuộc lòng mã số karaoke bài Cầu vồng khuyết đã khuya rồi vẫn nằm đếm sao ...
Cô người yêu chân dài cũng thị phi không kém khi đánh lừa dân tình tưởng nàng hiền sau 2 lần bị cụ Giáo hù một ở lớp , một trên nóc nhà , chỉ biết nhìn cụ trân trối . Ai dè cái bản chất « đụng là trụng » của nàng đã được chứng minh qua việc nàng cong mỏ trả lời leo lẽo không ngán cụ Giáo , liệu cụ có dám đè nàng ra cắn mỏ nàng cho nàng im hay lại « thương bông tiếc ngọc » , không nỡ quở trách cục vàng mặc cho nàng làm đại bàng ?! Hoặc có thể cụ Giáo tự có phương pháp riêng trừng trị cô Chảnh , hy vọng vậy , nuông chiều là không được !
Hy vọng to bự là chị « kịch » , chị hãy cho chúng em được cười quằn quại , tập thể dục ruột cỡ nào em cũng chịu chứ nói không chừng mà ngược nhau quá thì tội hóng viên lắm chị « kịch » ơi . Phin chưa chiếu mà tàn tạ thế này rồi , muế-lô mà 1 tuần 2 tập chắc còn lòi thêm tâm bệnh nữa ạ !
Trước khi cà cái teaser số 3 , xin được thả chym bồ câu cho đội phụ đề thưn mến nhời cám ơn sâu sắc , em iu đội phụ đề *đá lông nheo* {:424:}
Ta nói , ngày nào cũng móc mỏ lên cây đinh đóng trên vách tường hóng poster , hình như bên bển tập đoàn Sang Chảnh biết hay sao mà cố tình không chụp là không chụp , ngồi rủa vậy đó mà bữa nào cũng rình rập nằm vùng . Tự nhiên giờ có cái teaser số 3 gan ruột mát mẻ trở lại liền , giận thì giận mà cưng thì cưng .

Bình luận

ss , sao ss ác với cụ vậy :(( nghe thê lương như "Nửa đời hương phấn" ghê :w  Đăng lúc 5-12-2013 04:25 PM
Kết phim bằng cảnh hồn cụ vất vữn bay ngoài ko gian còn thân thì đã bị phanh tanh bành... ồ quá thảm :v =))))))))  Đăng lúc 5-12-2013 09:03 AM
... gia đình hạnh phúc Phu-Chảnh-con đi bảo tàng coi triển lãm, nhìn thấy nội tạng của cụ được trưng, Chảnh nhìn qua 1 phát xong quay ngoắt do ko nhớ...  Đăng lúc 5-12-2013 09:01 AM
trước đó, cụ đã kịp tẩy não mợ, khiến mợ hok nhớ gì về cụ, sống hạnh phúc vs anh Phu sang chảnh kia, rầu 1 ngày đẹp giời...  Đăng lúc 5-12-2013 09:00 AM
trước đó, cụ đã kịp tẩy não mợ, khiến mợ hok nhớ gì về cụ, sống hạnh phúc vs anh Phu sang chảnh kia, rầu 1 ngày đẹp giời...  Đăng lúc 5-12-2013 09:00 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
gemangel + 2 Giựt tít quá pờ rồ =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2013 22:36:58 | Chỉ xem của tác giả
1, Nhà bạn Giáo quá đẹp!!!!!!!!! Cái mái nhà trong suốt ngắm sao kia tự dưng làm mình nhớ đến ngôi nhà mơ ước của Jae In và bố trong Father's House...

2, Giờ thì đã hiểu người ta "nặn" bạn Ngố thành bạn Giáo dư lào, để bạn Giáo không quá chênh lệch với bạn Siêu sao. Mặt bạn Ngố trong teaser này, mang ra gọt bút chì được rồi!!!! Phải nhịn ăn bao nhiêu mới ra được cái mặt vuông thành sắc cạnh như thế chứ!!! Trông thì cũng mên lỳ thật, nhưng mà cảm giác nó gầy quá *chấm chấm nước mắt*

3, Teaser 3 đã có Park rầu. Dù chưa có gì để nhận xét về bạn, nhưng phải công nhận là, tạo hình của bạn với của bạn Giáo một 9, một 10.

4, Còn cái chemistry: trước nay mình chỉ e chênh lệch tuổi tác thôi, chứ mình chưa bao giờ nghi ngờ cái độ bùng cháy "phản ứng hóa học" của hai bạn này.

Còn 2 tuần nữa là chiếu rồi!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-12-2013 22:38:57 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên, vẫn là gửi đến Mướp Mướp siu nhơn (nghe ngóng được nay vừa đổi tên Siu Mướp <3 ) lời cảm ơn sâu sắc *ôm hun chụt choẹt* {:155:}

Mèn cái teaser... Sao cứ càng tung là càng thấy mùi mê thị lô nồng nặc zậy chời? Thế cái niềm tin rom-com mềnh nuôi dưỡng từ tháng 6 đến nay hóa ra là bị troll thẳng cánh rầu ư? *chấm chấm* {:138:} Ta nói chứ, ko có lo lắng gì về diễn xuất cũng như phản ứng, hóa chất, đẹp đôi này nọ gì của hai vị Giáo-Chảnh hết á, cơ mà chính vì hai vị phản ứng cháy khét quá nên em nó đâm ra lo lắng cho cái tuyến nước mắt cũng như con tym íu đúi của em nó {:139:} Tuần nào cũng đau tim trực tiếp 2 buổi tối rồi tự kỷ tiếp 5 buổi còn lại, xong lại đau tim, rồi tự kỷ suốt 2 tháng liền như thế chắc xong phim là mình cũng thành huyền thoại luôn

Mà hỡi ôi... Cái mẹt bây bi phúng phính với cái mỏ chúm chím của cậu nhà đã hoàn toàn mất tích {:138:} Mèn dòm cái ava của chủ thớt vs cái cuần nó chỏi nhau phát ớn, rầu giờ ngó tiếp tới cái teaser, cùng 1 người đó hẻ? {:152:}

Còn 2 tuần nữa *lật sổ ra quánh dấu*

Bình luận

ss thăn mến , mê-lô , con tuym íu đuối , đao đớn , khổ tâm gì thì một cái bed nó sẽ xoa dịu tứt cả :))  Đăng lúc 4-12-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-12-2013 22:39:45 | Chỉ xem của tác giả
Định mệnh kiề

Ủ uôi nhìn hình xì poi đã ghiền cái nhà của cụ rồi~~
giờ ngoài trời lại thêm sao bay qua bay lại bay tới bay lui {:180:}
nghi án là pé ra cái đồng cỏ lau lúc trước mình thấy để bứt lau này về cắm trong nhà Gem nhỉ
rồi chắc cua chị Chảnh nhà hàng xóm bằng cách bứt lau rồi hái lá cây mà tặng quá

Teaser này đã lên giảng đường rầu ế = chắc dạy môn sinh lý học nên sanh viên lo xem hình ảnh minh họa hay sao mà ko ai thèm nhìn cụ hết zạ {:98:}  chị Chảnh xinh cứ gọi là ngất ngây!!!!!!!!

Xem teaser mà quắn quéo vì chờ đợi =.= Câu cuối cùng fan cuồng muốn hỏi :'(
"Vì sao quăng pé tới?" {:107:}

Bình luận

ngó cái lớp toàn chị em phụ nữ kk à ss :)) chủ trương đi sớm ngồi bàn đầu để ngắm dáo diêng  Đăng lúc 4-12-2013 11:12 PM
Quất đống cap zô nhà đê :3  Đăng lúc 4-12-2013 10:57 PM
Dạy môn tình iu học quá Mít =))))) Gì mà dạy cho sanh ziên mà nào là "gặp lại" rồi thì "định mệnh" =))))) Tính lừa ai :3 =))))))  Đăng lúc 4-12-2013 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-12-2013 22:42:24 | Chỉ xem của tác giả
mẹ ơi, định mệnh ta gặp nhau
tung cái teaser mà bấn loạn quá đê
1 mối tình vượt thời gian và ko gian
có duyên ắt hẳn sẽ gặp lại nhau
hóng quá đi mất thôi{:302:}
tks bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-12-2013 22:59:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi càng ngày càng hóng phim ý {:180:}

mới có 3 cái teaser mà cái nào cũng nhìn nhao tóe lửa đặc biệt thích kiểu nhìn chằm chằm xog đảo mắt

liên tục của bạn Ngố   

năm nay SBS toàn hàng hót

cảm ơn chủ thớt ^^

ps: subteam thật là thần tốc {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-12-2013 23:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Khoan nói chiện cụ Giáo đã, để em nói chiện với má cụ Giáo cái đã )

Chệ mod ới ơi!!!! Hồi giờ toàn nghe 2 má than thở, rên rĩ cái bịnh ziện GMH làm ăn thất bát, tiền mua sữa ko đủ mà giờ lòi đâu ra cái nhà cụ nó ít có bự quá zẫy *đạp đạp* ) Thiệt là đau lòng mà )

Chiện thứ 2: cuối cùng cụ cũng xứt hiện trên giảng đường, ai nhìn ra cụ là "Cụ giáo" tui chết liền cái mẹt đó, dạy ai thèm nghe

Chiện cúi cùng: còn đúng 2 tuần nữa nhể *cực kỳ hóng-ing* {:180:}

Bình luận

Má cụ chưa phải iu quái đâu ss =)))) mới sắp thành tinh thâu *zọt* =))))))))))  Đăng lúc 5-12-2013 09:49 AM
Má cụ sắp từ coan gia rầu, làm má của ngừi cao tủi thành ra má cụ như iu quái xao :3 =)))))))))  Đăng lúc 5-12-2013 08:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-12-2013 23:01:14 | Chỉ xem của tác giả
The Heirs tập 17 vừa kết thúc, vừa tung trailer mà đã sub xong rồi à, đúng là siêu nhân nha.
Càng coi teaser thì càng hóng phim, có 33s coi mà không thoả mãn gì cả
Cái mặt của ngố ngơ ngơ đóng vai người đến từ hành tinh khác đúng là quá hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-12-2013 23:02:23 | Chỉ xem của tác giả
chốt pệt

cái teaser 3 đã ra rồi sao, cuối cùng cũng đối diện hẳn hoi

dự là hơi gay go nhỉ 18.12 là lên sóng rồi ngày càng mong chờ mà

giáo sư đẹp trai quá thế này thì sinh viên nào chịu nổi nhỉ ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo