Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5926|Trả lời: 58
Thu gọn cột thông tin

"You Came from the Stars" tiết lộ teaser thứ hai: Công bố cảnh tắm quy

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-11-2013 22:32:02 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim truyền hình "You Came from the Stars" của SBS vừa công bố teaser thứ hai, thu hút sự chú ý.

"You Came from the Stars" là bộ phim lãng mạn hư cấu, dựa trên sự kiện phát hiện vật thể bay không xác định vào năm 1609 được ghi chép trong "Biên niên sử triều đại Joseon". Bốn trăm năm trước, chàng trai ngoài hành tinh Do Min Joon (Kim Soo Hyun) đáp xuống trái đất và sau khi trải qua bốn thế kỷ, anh phải lòng nữ diễn viên hàng đầu của Hàn Quốc có tính cách kiêu căng, ngổ ngáo Chun Song Yi (Jun Ji Hyun).

Ngày 28/11, teaser thứ hai của phim được công bố, càng dấy lên sự trông đợi nơi khán giả. Trong teaser, nhân vật của Jun Ji Hyun kể lại ấn tượng về mối tình đầu của cô: "Một người anh tuấn dịu dàng. Dù chỉ trong khoảnh khắc ngắn ngủi nhưng đem lại cảm giác thần bí." Ngay sau đó, máy quay hướng đến cảnh tắm quyến rũ của Kim Soo Hyun. Và ở đoạn cuối cùng, Kim Soo Hyun ấn Jun Ji Hyun vào tường đặt câu hỏi, "Cô là ai?"

"You Came from the Stars" là tác phẩm của biên kịch Park Ji Eun (Queen of Housewives) và đạo diễn Jang Tae Yoo (Deep Rooted Tree). Ngoài ra, phim cũng đánh dấu lần trở lại màn ảnh nhỏ của Jun Ji Hyun sau 14 năm và là lần thứ hai cô hợp tác với ngôi sao trẻ Kim Soo Hyun sau bom tấn điện ảnh "The Thieves".

"You Came from the Stars" sẽ lên sóng từ ngày 18/12, sau khi The Heirs" kết thúc.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Teaser 2 với phụ đề tiếng Việt:

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... yun-399036-1-1.html
Facebook Fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
Muop56 + 5 rớt đi rớt đi =)))
fengnguyen + 5 Khăn ơi là khăn :((((((((((((((((
gemangel + 5 Đúi vs cụ quá :((
JustWendy + 5 Bớ láng nước! Có người bán khỏa.
misshan15 + 5 tại sao tắm lại quấn khăn :3 =))).
chang_icy + 5 tại s tắm lại quấn khăn :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:32:55 | Xem tất
Vưn, vỡn là cái sự rần rần trong người y chang hôm qua :)) Có nằm chiêm bao tám chục giấc cũng không ngờ nhà đài Sờ Bờ Sờ chịu chơi , 2 hổm nay hàng về liên tục làm em chỉ biết liều mình lấy thân chống đỡ :)) Ta nói , cái ti-sờ số 1 ai mà mới xem thể nào cũng bị bỏ bom , tưởng rằng mê lô ra ma , ung thư , mất trí nhớ , nước mắt nước mũi lòng thòng ... Mặt cụ nó nghiêm vô cùng trọng , tưởng 2 cái chân mày dính vô nhau rồi , mà mợ cũng nai đến đáng sợ , ai dè đâu ...Thiệc ra thì chủ yếu tung teaser để dằn mặt khẳng định cụ giào nứt vách chớ không phải chỉ có 1 bộ đồ làm của hồi môn , đã vậy cụ lại rất phây-sần , 23s giây mà cụ làm vơ-đét hết 20s , thay ba bộ đồ , đổi luôn 3 kiểu sùy-tai tóc ! Với lại bước đầu lừa tềnh trá hình phim buồn thảm này nọ . Rủa sả vậy thôi chứ cái bụng nó đánh lô tô nãy giờ , vui quá mợi !
Mém nữa là hát bài Trolling in the deep mất rồi , nhưng tự dưng lại vô tình "nghe trong gió đâu đó có tiếng mợ chém" thế nên quay lại ngay lập tức , chưa kịp ngậm miệng thì cụ khoe luôn cái bo đì ngà ngọc quến dụ 400 tem còn mới toanh , tưởng lát nữa góc máy lia xuống thế nào cũng hú hét ai ngờ cái phần cần khoe lại quấn trắng bóc :v cụ thiệc là , một là trùm hết , hai là nuy chăm phần chăm , ai đời lại nửa vời thế kia *trề môi*
Nhìn tình hình cục diện thì chắc cụ trị được mợ rồi , thỏa lòng mong ước một ngày nào đó thấy cụ láo như con cáo trong khi mợ bị cụ hù , đơ như ca bơ . Chẵng những là 1 mà là 2 lần , cụ thiệc là có khí chất playboy mà , giáo sư kiểu này nguy hiểm ghê nơi . Mà cụ ấy ơi , có hun có cắn có này nọ thì mần đại đi chứ hù làm chi , ngoài này fangirl thòng tuym hết rồi !
Sao mà càng ngày càng lậm cái tập đòn ngoài hành tinh sang chảnh này ghê nơi , nhìn đâu cũng thấy bắn tuym được , chemistry hôm qua còn phê như con tê tê vậy mà bữa nay lại quẩy bung nóc tiếp ! Đừng dụ dỗ tui nữa !!! *giả điên*
Cộng thêm , 2 chiếc siêu xe biểu tượng tình yêu đạp lòi mắt của đại gia và chưn dài cũng đc lên hình ké . *chỉ chỉ* Ngựa lắm cơ , bày đặt 2 cái yên phải gắn hàng nút y chang mới chịu !
Nhời cuối cùng là nhời quan trọng không kém gửi đến đội phụ đề : Bằng hết khả năng ngoại ngữ được thầy cô truyền dạy và em cố gắng hết sức tập trung để nắm bắt được , em muốn nói với đội phụ đề rằng : ngộ ái nị ! *vòng tay trái tuym*
Còn bây giờ là đè cái teaser 2 ra cà ;))

Bình luận

cởi luôn , bắt chước cụ khoe bo đì :))  Đăng lúc 28-11-2013 10:45 PM
cuồn :v 18/12 =))))))  Đăng lúc 28-11-2013 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:34:00 | Xem tất
*Vẫy vẫy chào đồng bọn nhà Ngố*. Lâu rồi mình không có chường cái mặt lên news.

*Gào* Trời Quơi! Ta kết nhất mấy cái kiểu hai người có duyên số với nhau từ hồi bé ấy nhé. Cái teaser 1 thì nói đến chuyện bạn Giáo chú ý đến người ta từ hồi bé, người ta lớn lên thì muốn "bảo vệ" người ta; Teaser 2 thì công khai chuyện người ta tuyên bố cậu là mối tình đầu của người ta... Cái này gọi là cái gì: Tình yêu định mệnh à??/ =))

Nhưng điều đáng nói nhất của 2 cái teaser này là rất cảm xúc. Chỉ xem hai cái teaser thôi mà muốn xem phim chết đi được rồi. Hai bạn nam nữ chính thì không phụ sự trông đợi của mọi người: người nào người nấy ánh mắt đều bùng cháy chemistry!!!!!!!!!

Bạn Ngố bán khỏa thân kìa, bạn nào trước khi ngứt nhớ điểm danh ở đây, ta đi vận động bệnh viện cô Gem hiến cho tí máu nhân đạo =)).

Bình luận

ss cứu em =(((((((((((((((((((  Đăng lúc 29-11-2013 01:21 PM
hello ! I'm very excited to see "your son" again ! why he's always like a " fool kid" hahahahahaha..... cute !  Đăng lúc 29-11-2013 12:30 AM
tí máu hơm đủ truyền nàng ơi! ta đang ký 1 thùng! ta ngứt đơi!!!  Đăng lúc 28-11-2013 11:58 PM
ta đúi quá nàng ưi :(( =)))))))))  Đăng lúc 28-11-2013 11:57 PM
mém xíu nữa là nửa tháng trước e có dịp ra HN gặp ss ầu ớ =)) cơ mà định mệnh chưa choa e đi :(( =))))))  Đăng lúc 28-11-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:34:42 | Xem tất
Thế là chiều vào ngày 18 sao? Ko phải 25 à?

Thế là sắp chiều òi, poster đâu {:426:}

Cái ti sờ này đc cái cảnh khỏa thân phần trên, hot nhứt tháng này{:438:}

Bình luận

thôi đừng ham em ợ, để nửa kín nửa hở đi cho nó quyến zũ :3 =)))))))))  Đăng lúc 29-11-2013 11:48 AM
tội con pé :3 lo chạy deadline y =)))))  Đăng lúc 28-11-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:34:45 | Xem tất
Đúng là lúc thì lặn sâu lúc thì ngoi lên dồn dập =.= {:441:}
mệt mỏi zới ngừ quá ) {:98:}
đâu có ngờ đêm trước tung rồi ngay đêm sau tung tiếp
ta nói điện xẹt tóe lửa giữa 2 anh chị =.=
thôi ko dám nghĩ tới cảnh tắm nữa {:436:} {:438:}
18/12 18/12 18/12 lẹ lên nào~~!! *múa lửa-ing*

Bình luận

sau này sẽ có trào lưu tắm là phải quấn khăn :v =))))))))))  Đăng lúc 29-11-2013 11:49 AM
ss minh nói quá chuẩn :))) e cũng đc nửa giấc mơ rồi =))))))  Đăng lúc 29-11-2013 10:47 AM
đã hen, biết bao lần Mít mơ thấy pé cửi =))))))) Đc nửa giấc mơ ầu hen =)))))  Đăng lúc 29-11-2013 12:22 AM
@Linh :3 nè =))) http://imgur.com/SrbrgVg,1sP0LCL,fFhLcj0,YjCT4dY,ypxP8AD,JDxIQpj,IZ7y8Hj#3  Đăng lúc 28-11-2013 11:30 PM
ss mít cắt cho e cái cuần cảnh pé tắm y ss =)))) gif gần gần ý :)))  Đăng lúc 28-11-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:35:01 | Xem tất
anh này đúng "man from the stars" đang tắm còn quấn khăn

người ta tắm xong rồi mới quấn chử nhỉ {:180:}

nói chung là vô cùng shock với cảnh nóng như này

2 ngày tung teaser liên tiếp rồi, cái nào cũng hay cả :X

không biết mai có không nhỉ

Bình luận

*đạp iu cái* =))))  Đăng lúc 28-11-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:35:28 | Xem tất
bữa qua mới cho cái teaser 1 bữa nay SBS thật tốt mà đã tung ngay cái teaser 2 rồi

lần này lại là 23 s thần thánh thui bị điên đảo vs cái teaser

ôi nhìn cụ giáo sao mà xinh thế không biết nữa

mà em thích nhất là cái màn tắm sexy của cụ giáo đó =)))

ý nghĩ đen tối "sao không bỏ cái khăn ra nhờ" :*>

Bình luận

bỏ khăn ra là fan hạnh phúc quá luôn =))))  Đăng lúc 28-11-2013 11:00 PM
sao ai cũng hỏi câu đó =))) mà bỏ khăn ra thiệt là có chiện à =))))))  Đăng lúc 28-11-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:35:49 | Xem tất
Oimeoi, cái giề nữa vại???? Lại thêm 23s thần thánh nữa xao?? {:157:}

Mà kì này hơi bị hót à nhan {:180:} Chưa chi chơi lun cái cảnh trong bát rum thế là sao hả?? Là thêm 1 khía cạnh nào của cụ nữa đây ) Tung giề tung ra 1 lèo lun i, rỉ rả thả hàng, cứ zài chục giây, còn chưa tới nửa phút thế này, đau não quá nhan

Nghĩ cảnh 3 tuần nữa, hóng hớt dài cổ từng tuần, mệt quá à nhan Ta hứa sẽ ko xem raw, đợi sub mới coi {:177:} )

Bình luận

ss hứa ko coi raw chứ giề =)))) e hứa sẽ đi sờ poi trc mặt ss cho ss hết chịu nổi lun =))))))))))))  Đăng lúc 28-11-2013 10:51 PM
*Đạp đạp* Lâu rồi mình hơm thấy nhau!!!!  Đăng lúc 28-11-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:36:15 | Xem tất
Quá nhanh, quá nguy hỉm Hôm qua 1 teaser, hôm nay 1 teaser {:438:}
Cảm giác ngừi ngoài hành tinh sắp tấn công tới từng ngóc ngách của tym fan gơ rồi
phải chăng ss Chảnh đang miêu tả mối tình đầu hay là miêu tả cụ giáo nhà e vậy?
ss thì đang miêu tả, còn hình là cụ giáo nhà e đang xẹc xi đứng tắm dưới vòi nước.
Théc méc của ko chỉ riêng mình e là cụ giáo đi tắm sao lại quấn khăn ) hay là cụ chỉ tắm nửa trên {:438:} *hợp lý*
Hềnh như cụ gặp ss chảnh từ thời joseon nên giờ nhìn thấy ss là cụ nhận ra ngay nên mới có cảnh hỏi "Cô là ai ?"
18/12 ưi, mau tới đi, từ giờ tới đó chắc có teaser liên tục nhờ {:398:} tung nốt poster cho fan gơ ngắm nữa đi tập đoàn thợ lặn =.=
p/s: gửi ngàn nụ hun tới ST  {:418:}  *vòng tym*

Bình luận

ss mít chơi chữ nên nói zị, biết đâu bên trong vẫn còn cuần thì xao =)))))))) cụ tính cẩn thận lắm :)))))  Đăng lúc 29-11-2013 10:31 PM
giựt cái khăn xuống chớ ss *gãi cằm*  Đăng lúc 29-11-2013 09:54 PM
ss mít tính lột cuần trong cuần của ss nên ss mới xem ké đới, e xem hơm =)))))))  Đăng lúc 29-11-2013 09:29 PM
đâu ? đâu ? *chen lấn xô đẩy*  Đăng lúc 29-11-2013 10:51 AM
đâu đâu *chen lấn xem ké*  Đăng lúc 29-11-2013 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2013 22:43:04 | Xem tất
Dà, ko biết comt gì cho news mà chỉ xin bày tỏ đôi lời cảm giác lúc này đây...

Đó là: lo và đúi {:140:}

Mà khoan, trước tiên cho Gem gửi lời cảm ơn đến Mướp Mướp, đã chui lên giường rầu mà còn bị Gem giựt ngược, so ri em và then kiu em *ôm hun* {:155:}

Rầu, tiếp tục cảm xúc...

Đúi ư? Vì sao đúi? Ra teaser lúc mềnh đương... ăn tối, mà nghe mấy nhỏ nó hú làm bỏ chén bỏ tô bay ngay vào máy, xong đứng hình {:140:} Ủ uôi các bác SBS chơi chi mà ác, 2 ngày 2 teaser khác nhau Sao ko chảnh nữa ih? Dím hàng tới phút chót ih, khỏi PR Pi Iếc gì sất cho phan gơ nó hóng dài cổ chơi *hờn mát* Xong sốc não vs quả bát sin của cậu nhà {:149:} Mèn ta nói bộ hồi "Ẩn thân" khoe bo đì chưa đã sao cưng?

Lo, vì bi giờ mới có cái teaser 2 chục giây ngắn xủn zậy thâu, mà đêm qua thức tới 1g sáng tự kỷ còn đêm nay chắc tương đương :v Rầu thì mơi mốt phim chiếu thì số phận mềnh sẽ ra răng? {:140:} Hok lẽ xin nghỉ hưởng lương 3 tháng?

Mệt quá chả biết còm giề, xàm nhảm ko...

À mà túm lại là 18/12 chiếu hửm? *chấm chấm nước mắt* Còn có 3 tuần nữa chứ mấy mà giờ cũng nỏ thấy poster và ko hề có hình lễ khai máy dù phim vẫn quay đều *lườm* Uh, chảnh tiếp đê các bác! Chảnh nữa đê! *hờn mát tiếp*

Bình luận

Ss giật cái khăn tắm của bé ra cho em đê!! Còn lạ gì nữa đâu mà che=]]]]]  Đăng lúc 29-11-2013 07:32 AM
số này cũng đẹp rầu nè =))))))))  Đăng lúc 28-11-2013 10:52 PM
Tưởng nàng hơm thèm giành page 1 luôn chứ??? =)))  Đăng lúc 28-11-2013 10:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Muop56 + 5 rết vì có tên =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách