Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5193|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"You Came from the Stars" tung hình ảnh hậu trường chụp poster của Kim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 5/12, bộ phim mới của SBS “You Came From The Stars” (biên kịch Park Ji Eun, đạo diễn Yang Tae Yoo) đã công khai video đầu tiên của Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun chụp hình poster cho phim.

Trong đoạn video, Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun khoác trên mình trang phục màu đen. Kim Soo Hyun với bộ vest quyến rũ cùng Jun Ji Hyun với tỉ lệ cơ thể chuẩn trong chiếc váy bó đang tạo dáng trước ống kính. Qua sự hợp tác trong “The Thieves”, bỏ qua sự chênh lệch tuổi tác, cả hai đều tạo nên không khí vui vẻ khi chụp hình. Thêm vào đó, trong quá trình quay, Jun Ji Hyun đã nắm lấy áo của Kim Soo Hyun và nói “Này, cậu này” làm ekip chụp hình bùng nổ những tiếng cười.

Kim Soo Hyun đã đưa ra cảm nghĩ của mình về bạn diễn, “Chị Jun Ji Hyun quả thực là một diễn viên tuyệt vời, được đóng phim cùng chị ấy quả thực là một thách thức. Hơn nữa, đây là lần đầu tiên tôi thử sức với thể loai tình cảm hài lãng mạn nên cũng có chút khó khăn,” Kim Soo Hyun ngại ngùng nói.

Và cuối cùng, Kim Soo Hyun gửi đến fan hâm mộ một lời chào hỏi ấm áp, “Chào tất cả mọi người, hiện giờ đang là mùa đông nhỉ, mùa đông năm nay có vẻ rất lạnh đó, thay mặt đoàn làm phim “You Came From The Stars, tôi xin chúc mọi người có một mùa đông ấm áp nhé. Và, năm mới cũng đang gần kề rồi, chúc mừng năm mới.” '

“You Came From The Stars” xoay quanh câu chuyện về người ngoài hành tinh Do Min Joon (Kim Soo Hyun thủ vai) đến trái đất từ 400 năm trước. Ở thời hiện đại, anh vướng vào lưới tình cùng nữ diễn viên Chun Song Yi do Jun Ji Hyun đảm nhiệm. Bộ phim thuộc thể loại lãng mạn hài hước và cũng là bộ phim đánh dầu 14 năm trở lại của diễn viên hàng đầu Hàn Quốc Jun Ji Hyun. Sự trở lại của cô cùng với Kim Soo Hyun đang thu hút được khá nhiều sự thu hút từ phía khán giả.

Thời gian gần đây, ekip làm phim cũng đã tung ra 3 phiên bản trailer khác nhau, mỗi bản đều chất chứa sự bí ẩn trong mổi quan hệ của Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun. Hơn nữa, kịch bản phim cũng rất mới lạ, không trùng hợp với bất cứ kịch bản của phim nào đã từng phát sóng. Ngoài ra, bộ phim sẽ được phát sóng ngay sau bộ phim bom tấn “The Heirs” – bộ phim đang rất thu hút khan giả.

"You Came From The Stars" là tác phẩm của sự kết hợp giữa biên kịch Park Ji Eun - người viết kịch bản cho bộ phim đình đám “My Husband Got A Family”, “Queen of Housewives” và đạo diễn của “Deep-rooted Tree” Yang Tae Yoo. Bộ phim sẽ bắt đầu phát sóng vào ngày 18/12 trên kênh SBS.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Video hậu trường buổi chụp poster:

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... yun-399036-1-1.html
Facebook Fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Muop56 + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-12-2013 17:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Giành được Sofa rầu {:156:}

Nói cái này cho nghe Ngố ạ. Dù Ù pa có làm mặt lạnh đến đến nào thì cũng không có vắt hết sữa ra đâu. Anh đã nói cái dề để bà Chảnh bà ý túm áo thế ? Phải chăng anh tuyên bố cướp hoa khỏi tay chủ .

Cái gì mờ giới thiệu nhân vật của mềnh mà cũng không xong nên phải giới thiệu lại, vẫn hâm hâm như ngày nào. Tử tế cái coi . Có vẻ nhân vật của cụ rất lạnh lùng, Kul Boi để hút gái nên chụp tấm nào tấm nấy cũng như tảng băng trôi . Hở một phát không chụp là trở lại hâm hâm như thường

Chắc là vì tính hâm thế này nên toàn cho lái máy bay, không đóng cùng các em thì mấy em ấy chạy mất dép

Co khi ngày mai chúng ta đc cho cái poster của cặp Sang Chảnh này ý chứ {:438:}.

Mờ đánh quả đề là teaser 4 về tối nay . Mà *chỉ lên trên*, bỏ mỏ vào đi, người ta ko kiềm chế đc

Bình luận

đã có gif làm áo rầu :'(  Đăng lúc 6-12-2013 05:28 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
gemangel + 3 Trans siu nhơn :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-12-2013 17:13:04 | Chỉ xem của tác giả
vầng , tự thấy bản thân rất nhây và chịu khó lết từ bên FB sang tới phố diều , sẵn spam trá hình kiếm cuần mặc qua mùa đông
ta nói , SBS tự dưng tốt ngang hông , chắc thấy thiên hạ lầm than vì chờ phin mà chả thấy hình hay vid cứu trợ nên chưa đầy 24h mà từ tối qua tới nay rõ chịu chơi , quăng đồ cho hóng viên chụp mệt nghỉ trong sự thỏa mãn , phê như con tê tê {:426:}
ta nói , đúng thiệc ém hàng cũng la , mà đc khui hàng cũng la {:447:}
cụ đã thông báo là rồ-men-xừ khôm-mê-đì rồi , tin đồn mê-lô (do mình tự tạo tự đi tin) đã lui vô cánh gà {:424:} , thiệc cái tình , sao mà cụ với mợ bắn điện ghê quá , cao thế chứ chả chơi . Vẫn biết là chị "kịch" với chú "diễn" có tiếng mát tay với con rết nhưng mà nếu không phải là cụ với mợ nhận vai thì độ hot của YCFTS chưa chắc đã bập bùng như ri , coi kìa , coi kìa , tình như cái bình , con tuym fan girl sao chịu đựng nổi với cái chemistry ngày càng tăng của Giáo-Chảnh đây {:430:}
cơ mà 2 bạn trùm cuối đã hết lặn để đi chụp phình , thế còn chư vị sang chảnh như anh Phu , chị Mĩ gato , phái đoàn quý xờ tộc kiêm xa xỉ phẩm vẫn còn chìm nơi đại dương nào {:409:}
1 chục lẻ 3 ngày nữa thôi ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-12-2013 17:13:13 | Chỉ xem của tác giả
mấy tấm trên ngầu ơi là ngầu, thầm tán thưởng cậu ngố nhà này đã trưởng thành và quyến rũ vượt bậc
ánh mắt giết người, đã vậy còn lạnh lùng đúng chuẩn lãnh nam, đứng bên cạnh chị Hyun quá đẹp
vừa mới khen xong lướt xuống thì: omo ngố lại hàn ngố
nhìn bản mặt chả kìa, cute tung tóe thế kia
phim hot hahaha, sắp chiếu rồi {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-12-2013 17:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hai người chụp ảnh mà vui chưa kìa
Mặt bạn Ngố có vẽ lãng tử quá nha :))
Chị Jun Ji Hyun thì xinh khỏi nói rồi.
Nhìn như một cặp thật sự ấy, chúc phim siêu thành công nha :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-12-2013 17:23:22 | Chỉ xem của tác giả
Ều khiếp cái đôi nài {:152:} Chỉ có chụp poster thôi mà điện đóm cũng tung tóe, kiểu này rồi zô phim hai vị tính phóng tới mấy triệu vôn cho phan gơ khét lẹt hết đây? {:139:}  

Cơ mà có vẻ xác nhận cụ Giáo là lạnh lùng boi rồi ấy nhẩy Ko biết vô phim cụ có bộc lộ bản tính hâm đơ trời phú nào hok, chứ hổm rài ti sờ rầu giờ tới poster là thấy cụ có bản mẹt ngàn năm băng giá pha với ánh mắt có chút không coi ai ra gì rầu nhan {:149:}

Cũng đúng thôi, cụ ko phải ngừi trái đất, lại còn có siêu năng lực, sống vật vờ suốt 400 năm, nghe bảo cụ còn coi thường nhân loại và xem tình êu ko ra ký lô nào cơ mà Cỡ cụ là phải gặp hotgirl như mợ Chảnh, để mợ ấy chảnh cho cụ biết mà bớt vênh đi Đang nghi ngờ thân cụ là giáo sư dạy đời ngừi ta zậy đó chứ cúi cùng phải nhờ sinh ziên Chảnh phụ đạo cho môn tình iu thâu {:180:}

Nhà mình lập sàn cá xem cụ cua mợ trước hay mợ cưa cụ trước đê {:149:}

Bình luận

cuần cũng ít có dã man quá :))))  Đăng lúc 6-12-2013 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-12-2013 17:49:33 | Chỉ xem của tác giả
Oh công nhận anh Soo Hyun nhìn đẹp trai nhỉ. Hia người chụp hình mah vui vẻ quá

chừng. Thích nụ cười của ss Ji Hyun quá cơ nhìn ss vừa đẹp mah vừa quyến rũ nữa chứ

Hóng phim của 2 anh chị nào. Thanks bạn trans news nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-12-2013 18:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Mấy pic cuối nhìn như kiểu thằng bé sắp bị cưỡng hôn ấy ;))
Xem gần hết vid mới phát hiện em nó đứng trên bục để chụp hình.
Chị nhà đi giầy cao quá cơ, em tôi có thấp đâu mà vẫn phải đứng bục, hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-12-2013 18:24:54 | Chỉ xem của tác giả
Thợ lặn lâu mới trườn mặt ra nơi công cộng thật là ngại !!!

Nhưng mà nhìn cái vid BTS xúc động nghẹn ngào và ko kiềm chế nẩu trước ánh mắt ấy.. Lại lọ mọ trườn cái mặt dày này ra ! )

Mèn ui, cậu ko ngoi lên thì thâu, chớ cậu mà cứ ngoi lên, cái vid bình thường nó chưa đủ độ sát thương, cái BTS mới đáng sợ nhất !!! Dã man !!!

*Ko dám nhìn vào đôi mắt ấy ~~~* Hic, thế này thì em sống mần răng trong suốt mùa đông năm nay đây ??? Ôi, mùa đông định mệnh !!

Cơ mà, cậu có chụp sẹc xi, men lì... blah blah... Thì bản chất búng ra sữa của cậu vẫn ko thay đổi. Cậu nói sai cái gì mà cười ngượng zậy. Đấy phút huy hoàng manly bị dập tắt Cậu cứ cười là cậu vẫn Ngố !!! {:438:}

PS: Dáng chị Hyun thật đẹp !!

Bình luận

mèn ưi, ss nhớ e quá mưa à, lặn mất tăm tích từ hồi off tới giờ :(((((  Đăng lúc 6-12-2013 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-12-2013 18:26:26 | Chỉ xem của tác giả
chênh lêch tuổi tác ko thành vấn đề, chemistry toẹt vời thế kia cơ mà
bạn Ngố cứ cố từn tỏ ra sang choảnh nạnh nùng thế, mà bạn nào có biết mặt bạn có bao h là lạnh lùng đc đâu
chị JJH diễn xuất phải nói cực đỉnh, bạn Ngố đc diễn chung vs chị quả là 1 may mắn lớn. Nhg bạn Ngố diễn cũng trên cả tuyệt vời mà, nhất là trg Mặt trăng mặt trời ấy {:290:}
hóng phim quá đi, hơn 1 tuần nữa mới có {:182:}
thank chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách