Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

020917 HAPPY BIRTHDAY TO KITES ~ Happy 6th Anniversary

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 5-9-2017 11:27:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites ^^ yêu Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 5-9-2017 11:55:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites. Chúc Kites ngày càng lớn mạnh hơn nữa và là sân chơi bổ ích cho tất cả mọi người. Cảm ơn đội ngũ Kites đã cống hiến rất nhiều trong 6 năm qua. Love all <3 trong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 5-9-2017 14:16:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 5-9-2017 14:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites.
Cảm ơn các bạn 6 năm qua đã cống hiến hết sức mình.
Cảm ơn các bạn cho cả một thanh xuân tươi đẹp.
Chúc các bạn luôn giữ lửa đam mê và lòng nhiệt thành để luôn cho ra những sản phẩm chất lượng.
Yêu mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 5-9-2017 14:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật 6 tuổi Kites
Chúc T Zone ngày càng phát triển và luôn có những sub hay.
Bản sub Yes or No của các bạn mãi là bản sub hay nhất đối với mình ( vì đây là một phim với đề tài nhạy cảm nhưng các bạn đã làm sub rất ân tượng). Tuy không phải là Fan thường xuyên nhưng mình sẽ luôn ủng hộ các bạn trong mọi bản sub phát hành. Chúc mừng sinh nhật 6 tuổi T Zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 5-9-2017 14:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Mừng sinh nhật kites!!!!
Biết đến kites từ năm 2012 và cũng chỉ hóng mấy bộ drâm do kites sub
Mong kites sẽ cho ra nhiều sản phẩm hay trong tương lai nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 5-9-2017 15:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật kites!! bắn tim chiu chiu chiu
Biết kites từ lúc kites mới có (2011) và vẫn luôn là người ủng hộ kites tới giờ ( 2013 mới lập cái nick này )
Đăng nhập kites mỗi ngày nên có rất nhiều tình cảm vói kites " như một thói quen"
Sẽ vẫn luôn yêu kites, bắn tym chụt chụt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 5-9-2017 17:57:20 | Chỉ xem của tác giả
vậy là được 6 năm rồi mình đã qua 5 cái sinh nhật cùng Kites rồi bây giờ nó quen thuộc đến nỗi ngày nào mà không vào diễn đàn là nhớ lắm chúc Kites càng ngày càng nhiều sinh nhật vui hơn hoành tráng hơn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 5-9-2017 18:49:45 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật kites chúc T-zone càng ngày càng có nhiều dự án hay cuối cùng cám ơn các bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 5-9-2017 19:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng kites được 6 tuổi như tuổi này người ta bắt đầu đi học tuổi học rồi. Nhờ có trang kites mà mình được xem những bộ phim Hàn đặc sắc như Secret Garden, Princess's Man, biết đến phim Nhật như My boss my hero, được xem lại bộ phim thần tượng Đài Loan Hoàng Tử Ếch, được xem một bộ phim trinh thám hay Sherlock trên nhà E-zone biết đến phim Thái qua bộ phim Hàng rào tình yêu do T-zone dịch.
Cảm ơn kites và subteam của các nhà đã đem đến cho chúng mình những bộ phim hay đặc sắc với chất lượng vietsub tốt từ lời thoại đến nhạc phim, những trò chơi giải đoán phim, ca nhạc.
Mong kites ngày càng phát triển hơn đem lại nhiều sản phẩm hay và chất lượng cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách