Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9410|Trả lời: 86
Thu gọn cột thông tin

1 phút tuyệt vời nhất của "The Heirs"- Cảnh Lee Min Ho gặp lại Park Sh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2013 22:18:21 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập 18 vừa phát sóng của "The Heirs", cảnh Lee Min Ho gặp lại Park Shin Hye để thông báo mối quan hệ của họ đã trở thành 1 phút tuyệt vời nhất của bộ phim.

Cảnh đoàn tụ tại bữa tiệc sinh nhật của Kim Tan (Lee Min Ho) cùng Eun Sang (Park Shin Hye) xuất hiện ở cuối tập 18 đã ghi nhận mức rating kỷ lục lên tới 28.2% (theo AGB Nielsen Korea).

Trong tập này Kim Won (Choi Jin Hyuk) đã tới gặp Eun Sang, tìm cách giúp cô quay lại: "Hãy lấy việc thi học kì làm một cái cớ." và cuối cùng Eun Sang cũng đủ can đảm trở về bên Kim Tan.

Eun Sang đã cam đoan với Kim Tan: "Em sẽ thi cuối kỳ. Rồi tìm một cái cớ nào đó. Em sẽ ở đây, bên cạnh anh."

Tại bữa tiệc sinh nhật do Kim Hwa Jang (Jeong Nam Yun) tổ chức, giữa ánh đèn flash chớp không ngừng của phóng viên Kim Tan đã đến dự cùng Eun Sang, anh nói với cô: "Em có run không? Tuy sẽ có những khó khăn, nhưng em vẫn phải cố gắng tiến lên." kết thúc tập 18.

Chỉ còn 2 tập nữa là "The Heirs" sẽ đi tới hồi kết, tập 19 tiếp theo sẽ được lên sóng ngày 11/12 tới đây lúc 10.pm (KST)

Source: http://www.obsnews.co.kr/news/articleView.html?idxno=757432
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Cún + 5 Cảm ơn bạn
peCong + 5 tuyệt vời

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:23:52 | Xem tất
Sofa nhà này nhá *bay bay* {:443:}
Nghe rết tăng mà mừng cho mấy anh chị . Hồi sáng đi học mà cứ hóng coi có sub chưa? Cái ep 18 này Mong thì đúng là mong TanSang tới với nhau, nhưng cái ep này hành bạn Do dữ quá {:402:}, suýt nữa khóc cùng bạn ấy luôn...
tks chủ thớt :X
ps: TanSang phải hạnh phúc nhưng cũng đừng quên 1 kết đẹp cho bạn Do nhé , tuần sau ơi! mau đến :3

Bình luận

Rất thích cặp Tan-Sang nhưng thấy anh Do là tội nhất phim, bạn súy khóc chứ mình là khóc theo luôn, mình cũng muốn anh Do có cái kết đẹp.  Đăng lúc 7-12-2013 01:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:27:46 | Xem tất
vừa mới coi tập 18 xong đây
cảnh cuối film vẫn còn nóng hổi
ko ngờ rating cao nv
đúng là như nàng lọ lem bước ra từ câu chuyện cổ tích
2 bạn trẻ đều đẹp lung linh,
mong heirs tiến lên con số 30 đi
tks bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:29:02 | Xem tất
cảnh cuối này phải nói anh chị quá xá đẹp đôi ^^
như hoàng tử lọ lem ấy ^^
sn Tan mà cứ tưởng tham dự liên quan phim quốc tế kia chứ @@
quá xá hoành tráng ^^
mà đang lo ko biết ông già phát xít kia có âm mư gì gây bất lợi cho TanSang nhà m ko nữa >.< mong là ko
m để ý tập phim nào mà TanSang chia ly , khóc lóc thì y như rằng con rết nó bùn nó lết lên ko nổi :))
còn tập nào mà lắm monment skipshin của TanSang thì con rết nó bay lên vèo vèo lun ấy ^^
chậc .. còn 2 tập nữa say goodbye TanSang nhà Heirs rồi .. bùn quá :(( :((
đúng là phim này do BK vàng KES viết m nghĩ quài mà chả nghĩ ra đoạn kết đây này :))
thôi thì TanSang à nhân lúc ông già ấy vắng mặt anh chị mần cái bed " liều " rồi vài tháng sau " tiểu Kim Tan hay tiểu Eun Sang " lần lượt ra đời " ông nội " có cháu bồng khỏi cằn nhằn , cũi nhũi chia rẻ anh chị nữa :)))
mong là 2 tập cuối m sẽ được nhìn thấy thêm vài cái " french kiss rực lửa " của Couple TanSang như trong nhà kho ấy ^^
mong là " má " Kim nhẹ nhẹ tay cho TanSang nhà m HE như mấy tác phẩm trước của má ấy ^^
thank chủ thớt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:34:36 | Xem tất
Cảnh cuối này thật sự rất tuyệt. Cả Tan và Sang đều quá đẹp
Tuần sau chắc chẵn sẽ có biến cố gì đó xảy ra cho cặp đôi này
Chời ơi, xem phim mà thấy thấp thỏm giùm cho 2 người
Hi vọng sẽ là HE cho tất cả mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:35:20 | Xem tất
Ko ngoài dự đoán, cảnh đẹp, người quá đẹp, trang phục đẹp. Hai người cứ như hoàng tử công chúa bước ra từ chuyện cổ tích. Giờ mình đã hiểu Người đẹp vì lụa, cơ mà Người đã đẹp sẵn thì thành siêu lung linh luôn.
Chắc biến cố cuối cùng sẽ xuất hện trong tiệc SN, Hoặc Tan phải chọn cổ phần cao nhất công ty, hoặc tình yêu với lọ lem và ra đi tay trắng. Ko ngoại trừ trường hợp ông già xì tai tê liệt còn tung đòn hiểm nào khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:38:38 | Xem tất
Iu hiu hiu hiu, cuối cùng 2 anh chị đã trở về bên nhau ;(((
Xem ep 17 khi Tan đi tìm Sang quằn quại đủ kiểu rồi tìm thấy lại ko dám đến gần làm mình muốn vỡ cả tim
Chà chà Won cũng đã ra tay rồi sao. Diễn biến càng ngày càng đáng mong đợi quá đi xD~
Mong chờ cái cảnh Tan và Won cùng hợp tác lật đổ ông bố. Rồi 2 anh rước 2 chị Lọ Lem về làm vợ. Hay nha hay nha. Hô hô hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:42:40 | Xem tất
Coi đoạn cuối này thật sự m quên mất đây là Tan và Sang, nhìn như kiểu hai bạn Ho và Hye đi dự sự kiện nào đó ấy. SBS dramma awards cuối năm sẽ có cảnh tương tự chứ? Mong chờ, mong chờ. Nghĩ thôi đã thấy thích rùi.
Dù đã nói rất nhiều nhưng vẫn ko thể ko thốt lên, hai bạn thật hoàn hảo khi đứng cạnh nhau.
Nói trước bước ko qua nhưng m có niềm tin ko hề nhỏ là 2 ep cuối rating sẽ tiếp tục tăng và tiếp tục phá kỷ lục của chính mình.
Cám ơn bạn đã dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:44:57 | Xem tất
sau nhìn cái cảnh này sao nhớ đến cảnh Huybin và ss Ha Ji Won trong Khu vườn bí mật vậy!
nhưng cũng đang ngóng diễn biến cảnh này như thế nào liệu hai người có được thực sự ở bên cạch nhau không?
đúng là nhà đài biết cách làm cho khán giả hồi hộp theo dõi!
thanks đã đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 22:45:13 Từ di động | Xem tất
nhìn bạn Tan là thực sự không thể nói lên lời, tại sao lại lấy hết cả độ đẹp trai của người khác vậy cơ chứ. cả cái bạn Sang cũng xinh điên đảo ạ, đôi đẹp trên thảm đỏ cứ như là đám cưới vậy
hy vọng tương lai tươi sáng cho đôi trẻ, anh Tan đẹp zai ơi, khóc ít thôi nhé, đừng làm bạn đây khóc theo nữa.
mong con rết 2t cuối cao ngất ngây hơn nữa và HE cho đôi ta. thế thì yêu cô Kim lắm ạ
ps: 2 người đóng máy thì công khai tình cảm đi nhé, trông 2 người ko có giống đóng phim ạ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách