Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2759|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

15& Baek Ye Rin gia nhập JYP Ent. sau khi đạt hạng 2 nhì trong JYP Auditions

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
15& Baek Ye Rin gia nhập JYP Ent. sau khi đạt hạng nhì trong JYP Auditions sau 2PM Wooyoung

15& Baek Ye Rin vừa mới debut gần đây, cô ấy vào JYP Entertainment cùng lúc với các thành viên 2PM.

15& Baek Ye Rin và Park Ji Min xuất hiện ngày 17/10 trong một chương trình của YTN News 12 – Sự kiện và Con người.

Câu hỏi được đặt ra là tại sao cô được làm ca sĩ thông qua JYP Entertainment, Baek Ye Rin kể lại rằng cô xuất hiện trên SBS Star King để hát vào năm 2006 khi cô còn là học sinh tiểu học.

Cô tiếp tục, "Sau Star King, tôi tham gia vào cuộc tuyển chọn chính thức của JYP Entertainment và đã đạt hạng nhì. Hạng nhất thuộc về 2PM Wooyoung."

Sau chiến thắng đó, Baek Ye Rin phải trải qua một năm đầy khó khăn bằng việc đi lại giữa Seoul và nhà cô ở Daejeon cho các buổi luyện tập. Đến khi cô học lớp 5, ba của cô vẫn đi với cô mỗi cuối tuần lên Seoul trước khi Baek Ye Rin tự đi một mình vào năm lớp 6.

Khi được hỏi rằng cô có thất vọng khi thấy những người đã debut trước, Baek Ye Rin cho biết, "Trong suốt thời gian đó thì có rất ít người debut trước tôi, tôi đã không quá thất vọng. Tôi luôn nghĩ rằng mình sẽ còn rất lâu mới được debut . Tôi chỉ cố gắng hết mình và làm tốt nhất mà thôi."

Cre: http://enewsworld.mnet.com/enews/contents.asp?idx=17958
Trans: [email protected]

Ps: Thâm niên bằng 2PM ộp pa rùi! Hèn chi thân quá! Không biết mấy ộp pa có dạy hư em nó không ;))

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
anhkiu + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Ran. + 5 Cảm ơn bạn
nhoxjuak + 5 iu 1 a 2PM di pe :))
ngochanh721 + 5 :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-10-2012 23:52:36 | Chỉ xem của tác giả
eh cục bông bé nhỏ của m kìa

cái tin này hình như là đâu có mới

cứ từ từ mà tiến, tương lai cục bông còn phía trước, giờ chỉ mới là sự khởi đầu thôi

với nội lực như thế này thì m tin là 2 cục bông sẽ thành công {:412:}

Bình luận

dạ ;))  Đăng lúc 18-10-2012 09:11 AM
hơ, hình như news mới, ý là hình như ss biết cái tin này rồi, còn biết ở đâu thì chịu :)  Đăng lúc 18-10-2012 12:00 AM
e thấy bên e-news nó đăng nên trans lun, thế là news cũ rùi ạ?  Đăng lúc 17-10-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-10-2012 23:52:42 | Chỉ xem của tác giả
Ui, hóa ra là em nó chỉ đứng sau mỗi anh Wooyoung kìa!

Được kêu là "thiên tài", kể cũng không quá đáng.

Tính ra thì em nó làm công dân của JYP Nation cũng bằng thâm niên của các 2PM oppa, nên hèn chi thân nhau và được các anh cưng quá.

15& và Yerin sẽ tiến xa lắm. Thực lực tràn trề mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-10-2012 00:27:09 | Chỉ xem của tác giả
Thanks chủ thớt mời ^^
Có Udong kìa :))
mà bạn này đc giải nhì cơ á, vậy mà tới giờ mới debut nhỉ
Chắc là luyện tập vất vả lắm, và còn phải tìm thời điểm thích hợp mới debut đc
Thui ủng hộ 15& ;)) bài I dream nghe mà nghiện nun ;))
............
Cái p/s =)): t tl nhá, chắc là có dạy hư đó =)))))))))))))))))))

Bình luận

chẳng những gái JYP mà gái khác cũng thân mà =]] coi cái Miss Mister ah... thân kara =]]]  Đăng lúc 18-10-2012 09:11 AM
thân hết nun mí gái trong jyp hay xao :)) thấy nơi đâu cũng có mặt :))  Đăng lúc 18-10-2012 02:30 AM
=)))... hùi dạo thấy thân, t tưởng mí ổng giả bộ, ai ngờ là thân thiệt =)))  Đăng lúc 18-10-2012 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-10-2012 07:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Chủ thớt tung hàng nửa đêm, ko thể bon chen được
Em nỉ kiên trì, bền bĩ thật, lúc luyện tập chắc nhiều luk nản lắm á @@
hùi bé đi thi bé con chút xíu mà đạt hẳn giải nhì ùi ;))
Bé thân với mí anh lắm thì có bí mật gì của mí anh bé bật mí xíu i :))

Bình luận

=)) ss mún làm bé đó wa' =))  Đăng lúc 18-10-2012 09:17 AM
em khoái cái câu cuối à!  Đăng lúc 18-10-2012 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-10-2012 08:22:42 | Chỉ xem của tác giả
thích bé này lắm luôn
từ nét gì đó trên gương mặt đến giọng hát
ôi cái giọng...làm mình từ nghe vì Jimin thành ra giờ toàn nghe vì Yerin ^^
luyện tập vất vả từ nhỏ, chúc e thành công nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2012 08:46:20 | Chỉ xem của tác giả
hehe... Bông Gòn đáng yêu nha này gia nhập JYP từ còn pé tí, công nhận e có ước mơ và dành thoiwf gian chinh phục ước mơ ngay từ nhỏ, cái lúc mà bản thân ta chỉ bít ăn, bít đọc truyện, mua đồ choiw và quần áo đẹp ), thiệt là ngưỡng mộ ý chí của Bông Gòn quá đi à

lần mò xem lại mấy vid hồi e ấy thi tuyển, live cực khỏe, nói k ngoa chớ, k xem vid thì k bít đó là giọng ca của 1 cô bé đang học tiểu học đâu

về cái khoản thân thiết giữa a e trong nhà thì miễn bàn cải, bố già đã đào tạo tinh thần tương mến thương nhuần nhuyễn rầu mờ ), t thấy Bông Gòn mới 15, chứ k t sẽ gán Bông vs 1 anh 2PM rầu

Ai mún tìm hiểu hoặc cung cấp thêm thông tin về Bông Gòn thì click vào đây nhé ^^ http://kites.vn/thread/-15-amp-b ... uc--354328-1-2.html

Bình luận

ở đâu lòi ra cái tên Bông Gòn thấy gúm vậy chời  Đăng lúc 18-10-2012 03:52 PM
bé còn nhỏ lắm... mấy anh 2PM là cáo hết rầu ss ơi! =]]... mà bé này hùi dạo còn dạy Tẹc đàn piano nữa mà,la mắng un sùm =]  Đăng lúc 18-10-2012 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-10-2012 09:14:02 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì em nó gia nhập vào công ty khi tuổi còn quá trẻ, debut vào tuổi 15 là mình vẫn thấy hơi sớm, chưa bước chân vào Showbiz thì trong lòng thì mong ngóng lắm nhưng khi bước vào mà tuổi còn quá trẻ thì các em lại càng mất đi nhiều thứ nhất là khi tuổi 15 chưa nhiều va chạm thì thế giới showbiz Hàn đầy khắc nghiệt này hành trang chuẩn bị đã ổn chưa, thấy 2 em lên sân khấu thì trừ Ji Min có đôi phần tự nhiên nhưng Ye Rin vẫn hơi nhút nhát.

Bình luận

Vẫn nghĩ là các anh chị em nhà nó sẽ đùm nhau cho dù không thể hiện công khai trên báo chí,  Đăng lúc 18-10-2012 09:19 AM
mừng là 2 đứa nó ở trong nhà JYP, coi trọng giáo dục, em nghĩ là họ sẽ bảo vệ tốt 2 em nó.  Đăng lúc 18-10-2012 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-10-2012 15:52:26 | Chỉ xem của tác giả
kinh thật,không ngờ gái còn nhỏ mà thâm niên thế
cùng thời với Phệ cơ đấy
bảo sao mọi người cưng thế
chúc 2 gái thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-10-2012 16:48:21 | Chỉ xem của tác giả
ơ hay bài này ko thấy chủ thớt mời mình
mà có mời thì cũng chả cmt dc vì cả ngày hum wa mạng hư =]]]]]]]]
đùa chứ ta đoán bik dc e nó là thực tập chung vs mí cha 2PM mà {:438:}
có thế mới là thầy dạy đàn cho Tec hâm nhà mình
con bé nó tài wá thể, mới 10t mà đã dc hạng nhì rùi đấy
hum wa đi ăn ở Hanuri mà mình cũng dc nghe bài của 2 em, sướng tê người {:443:}
và đã nghe đến thuộc, nhưng mỗi lần ghe thì tóc gáy mình nó vẫn dựng lên như thường {:448:}
fighting 2 cục cưng nhé, tài năng của các em thiết nghĩ chưa phát huy hik đâu {:290:}

Bình luận

chắc tại e wen ah! Nên ko mời đc ss! ;)) ss tí cafe ko?  Đăng lúc 18-10-2012 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách