Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6489|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

2NE1, B2ST và T-ara sẽ trở lại vào mùa hè này!!!!!! * Bão mùa hè* =))

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hãy chuẩn bị chào đón 1 mùa hè sôi động! Vì các nhóm nhạc hàng đầu Kpop như: Big Bang, Wonder Girls, 2NE1, BEAST, và T-ara sẽ comeback trong mùa hè này.

Như đã đề cập trước đó, Big Bang và Wonder Girls sẽ chính thức comeback vào ngày 3/06. Tiếp theo đó, sẽ là sự trở lại của 2NE1, BEAST, và T-ara vào khoảng cuối tháng 6 hoặc đầu tháng 7.

Thông tin này ngay lập tức đã nhận được sự chú ý của tất cả các công ty âm nhạc lớn vì đây là những nhóm nhạc luôn giành được vị trí cao nhất trên các bảng xếp hạng âm nhạc. Các công ty này luôn cố gắng thu thập thêm các thông tin thêm về concept cũng như style của các album sắp phát hành.

2NE1 đang có kế hoạch trở lại vào giữa tháng sáu. Trong sự trở lại gần đây nhất, cả 5 ca khúc trong album của nhóm bao gồm: "Don't Cry" (Park Bom), "Lonely", "I am the Best,“ “Hate You,” và “Ugly” đều giành được những vị trí đầu tiên trên các bảng xếp hạng âm nhạc ngay khi vừa được phát hành. Vì thế, lần comeback sắp tới của họ được dự đoán sẽ đạt được nhiều thành công vang dội.

B2ST - một trong những nhóm nhạc thần tượng đang được yêu thích nhất tại Hàn Quốc cũng đang lên kế hoạch cho sự trở lại của mình vào cuối tháng 6. Ca khúc "On Rainy Days" nằm trong album vừa được phát hành gần đây của họ đã chiếm giữ vị trí cao nhất trên các bảng xếp hạng trong 1 khoảng thời gian dài cùng với các ca khúc ballad khác trong album.

Sau BEAST và 2NE1 sẽ là T-ara. T-ara cũng đang lên kế hoạch trở lại vào ngày 7/7. Trong lần comeback gần đây nhất, ca khúc "Roly Poly" của nhóm đã nhanh chóng trở thành 1 hit lớn và được xem là ca khúc phổ biến nhất trong năm 2011. Tiếp nối thành công đó, vào đầu năm nay, T-ara cũng đã cho ra mắt hit "Lovey Dovey". Theo như thông báo gần đây, Jonte Monani - biên đạo múa của nữ ca sĩ Beyonce sẽ tham gia biên đạo cho ca khúc " Day by Day" nằm trong album sắp tới của nhóm. Ngoài ra, T-ara sẽ cùng thành viên thứ 8 của nhóm quảng bá cho album lần này.

Đại diện từ một công ty âm nhạc cho biết, "Big Bang và Wonder Girls sẽ trở lại vào đầu tháng 6. Vào giữa và cuối tháng 6, 2NE1 và B2ST cũng sẽ chính thức comeback. Tiếp theo đó, vào đầu tháng 7, nhóm nhạc nữ T-ara sẽ trở lại với ca khúc "Day by Day" . Với sự canh tranh khốc liệt như thế, chắc chắn các nhóm nhạc thần tượng sẽ gặp không ít khó khăn trong lần trở lại của họ vào mùa hè này. "

cre: soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Sunnie + 5 Bão T-ara :))
bada_kute + 5 Ủng hộ 1 cái!
garu_1912 + 5 Rết cho cái "BÃO" =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2012 18:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Tháng 7 có vẻ khốc liệt hơn tháng 6 nhiều

Cạnh tranh của 3 nhóm hiện đang đi lên và rất hot , lượng fan cũng phải nói là tương đương

Chỉ mong 2NE1 và T-ara cb vào tháng 9 để thi đấu với snsd :x . Xem thế mới đã

Bình luận

một tuần 7 điểm huyền thoại đúng ko :x  Đăng lúc 31-5-2012 04:07 PM
2NE1 và SNSD đã từng đụng nhau =))  Đăng lúc 31-5-2012 02:48 AM
6- Nhật , 9 - Hàn  Đăng lúc 26-5-2012 11:14 PM
S9 co thông tin comeback rồi hả bạn  Đăng lúc 26-5-2012 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2012 18:17:11 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ khốc liệt đây

cơ mà các nhóm cứ đấu cứ cb đi

là fan mình mình rất sướng nhá

Gái kì diệu gặp ngay mấy anh BIG BANG

gái T7 thì gặp Beast và 2NE1

có vẻ hơi bất lợi

nhưng biết đâu trong cái khó ló cái khôn

các gái của ta lại lập kì tích

thôi thì chờ đợi là hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2012 18:21:30 | Chỉ xem của tác giả
trùi
thág 7 này sẽ cạnh tranh khốc liệt lắm đây
haha
chỉ có các ai đồ khổ vì phải cày cật lực zữ zội để giành chiến thắng thui
còn những bé fan như em thì thiệt là sướng
vì tha hồ được ngắm các bạn giai bạn gái
tha hồ nghe nhạc
phởn quá đi
hóng tháng 7 wá đi aaaaaaaaaaaaaaaaaa  {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2012 18:27:21 | Chỉ xem của tác giả
edit
cái này gọi là "siêu bão mùa hè" mới đúng.............
cả 3 nhóm nhạc thần tượng mình thik nhất đều come back cùng thời điểm......oh yeahhhh.........

khó cho mình quá....gái Tờ thì nhất định phải ủng hộ rồi
còn gái 21 và Beast thì......bik chọn ai bây h.....
kiểu này là quánh nhau đến "sứt đầu mẻ trán" ấy chứ chẳng chơi......

gái 21 nhạc trc h vốn khá bắt tai.......
dễ thu hút người nghe...còn phong cách độc đáo của gái mà ko nhóm nào có thể bắt chước đc....
còn Beast thì lần này come back ko bik sẽ chọn thể loại nhạc j đây........dance hay ballad......cái nào mình cũng hóng

gái mình lần này có vẻ hơi lép vế tí...căn bản là vì chất nhạc của Day by Day là một.......
mà mười là do bị leak Full Day by Day từ nhạc đến vũ đạo lun rồi 80% chứ ít ỏi j............
thế nên..có vẻ sẽ hơi thiệt cho gái mình chút ko bik bác Kim có vì thế mà đổi bài ko nữa........

đổi thì cũng tốt mà ko đổi thì cũng tốt
nếu có đc bài nhạc hay và vũ đạo chuẩn hơn Day by Day thì bác nên đổi cho gái nhé.....

cơ mà đổi thì mìh tiếc Day by Day lắm.....bởi thực sự Day by Day rất hay.........nhạc quá tuyệt...phản ứng của fan sau khi
xem xong cũng khá tốt.......nếu ko đc ra mắt thì fan mình tiếc hùi hụi ấy...........
còn ko thì bác cho gái quảng bá cả hai bài nếu có bài mới lun nhé bác....đừng bỏ Day by Day nghen
Chờ đến tháng 7 để xem "3 cơn bão" đổ bộ nào........hóng hóng hóng.......
quánh nhau đê..........đập tan các BXH nhé......còn fan thì tha hồ mà sướng vì có nhạc hay để nghe...haha.....{:438:}

"Các công ty này luôn cố gắng thu thập thêm các thông tin thêm về concept cũng như style của các album sắp phát hành."

có liên lạc vs mình hem....mình kịp thời down vid về trc khi bị block rùi này.....mình bik concept gái lần này là j nhé.....hehe....{:438:}

PS: bác Kim thật quá đáng...sao bác bảo 24/05 có teaser Day by Day
mà sao tới h cháu vẫn chưa thấy là thế nào.....dù ngày đó là ngày bị leak cơ mà bác cũng phải giữ lời chứ
bác định cho fan chúng cháu ăn quả bơ sao....... bắt chúng cháu phải "leo cây" tập thề dục sao ........
cháu ko bik đâu nhé  ..bác mau tung teaser cho cháu đi.....hix
sao mà hem chọn mỗi tháng một nhóm nhỉ,.
tháng 7 là Tờ vì tháng 7 có ý nghĩa vs Tờ nên mình xin mạn phép chọn cho nhóm
tháng 8 là Beast còn tháng 9 là gái 21 thì quá tuyệt rồi....

cơ mà mấy nhóm tân binh chắc chẳng nhóm nào dám ra mắt vào thời điểm tháng 6 tháng 7 này quá....
"bão mạnh quá" khó trụ lắm.....

Bình luận

ss là ss ghen tị với em đấy nhá! hiz ko đc coi day by day :(( đi tự kỷ đây!  Đăng lúc 27-5-2012 01:50 PM
hix..ta bik rồi thị Rùa ơi....  Đăng lúc 27-5-2012 09:29 AM
đừng phụ leak Day by Day nữa, đã bị leak, fans còn đi quảng cáo leak hộ là sao :|  Đăng lúc 27-5-2012 09:15 AM
Ừa, thì cả dance í, iu thị lớm cơ :x  Đăng lúc 26-5-2012 11:43 PM
Ta mới có bản mp3 :(( Thị có đủ thì pm cho ta mới :x  Đăng lúc 26-5-2012 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2012 18:37:00 | Chỉ xem của tác giả
chưa gì mà đã thấy hè này bão dồn dập rầu ))
mềnh hóng nhứt nà màn tái hợp của Wonder Bang ấy {:418:}
lần này gái 7 đụng độ gái 21 {:438:}
lại có cái để hóng rầu

PS: Tội gái 7 của mềnh, vừa tung tin cb thâu mà đã bị lộ full cả bài hát lẫn vũ đạo rầu
thiết nghĩ cụ Kim nên đổi bài mới đi là vừa )))))))
* cơ mà xem thì thấy tiếc cái Day by Day ấy, nhạc hay vũ đạo chuẩn thế kia cơ mà * ((((((
{:431:} {:432:}

có tân binh nào debut trong hè này hok ta )))))))))))))))))

Bình luận

đừng share Day by Day nữa, than nhạc T-ara bị leak mà đi share tràn lan coi được ko?  Đăng lúc 27-5-2012 09:18 AM
về động 6B 888 tiếp nhá thị Hâm. hớ hớ  Đăng lúc 26-5-2012 08:49 PM
thi Hâm lâu ko gặp mà h quần của thi toàn hun hít tít mù thế này. hại lão những bô lão già như ta. hừ hừ  Đăng lúc 26-5-2012 08:44 PM
vừa ra xong e...mấy bữa nay có chuyện này để hóng qua ngày thôi...=))))  Đăng lúc 26-5-2012 07:48 PM
thị phi nào e....có phải cái hum bữa mấy chị e nhà mềnh bàn hem  Đăng lúc 26-5-2012 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2012 18:40:39 | Chỉ xem của tác giả
OMG!
có phải thiệt ko zậy nè trời
mấy tềnh iu của tui sao đồg loạt cb zậy
siêu bão, siêu bão rùi
hóng quá điiiiiiiiiiiiiiiiii!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2012 19:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ T-ara.....
hy vọng lần này các chị lại cho ra một hit khủng nữa
{:404:} {:399:}

Bình luận

Day by Day này mà ko bị leak Full cả phần nhạc lẫn phần dance thì đúng là hit khủng ấy  Đăng lúc 26-5-2012 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-5-2012 19:04:28 | Chỉ xem của tác giả
ui vậy là mùa hè này sẽ sôi động lắm đây

các gái nhà mềnh cố lên nha

các gái sẽ thành công thui )

tờ 5ting ! 5ting {:290:}{:290:}

Bình luận

ặc, tận hơn 80% sao, ss hem đc xem, có khi thía thật, lão Kim mừ, ai bit đc lão í nghĩ cái j đâu :))  Đăng lúc 26-5-2012 08:00 PM
có ai mà để lộ hơn 80% vũ đạo trong lần đầu tập hok nhể =))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-5-2012 07:19 PM
ừ nh3, biết đâu đó chỉ là quả nhử hàng =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-5-2012 07:18 PM
biêt đâu cac gái vẫn còn điều bất ngờ khác thì sao =))))))))))  Đăng lúc 26-5-2012 07:13 PM
ko sao, vẫn phải hi vọng tip chớ =)))))))  Đăng lúc 26-5-2012 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2012 19:05:22 | Chỉ xem của tác giả
ta se chờ xem có j hay trong hè này đây

nhưng bài của t7 hơi giống nhạc hoa

mấy bài dạo này của core toàn thế

dù sao cũng hóng

Bình luận

sao lại thế?  Đăng lúc 27-5-2012 01:54 PM
cô cũng đc nghe xao? gào ta bị GATO đây  Đăng lúc 27-5-2012 01:51 PM
cũng nghe đc rồi àh...tưởng cô hem nghe đc chứ  Đăng lúc 26-5-2012 08:08 PM
ta comt trc cô nhá....ta còn chưa hỏi cô sao dám lấy của ta mà còn dám nói sao....  Đăng lúc 26-5-2012 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách