Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rabbitsaigon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ai sẽ dẫn dắt làn sóng Hallyu trong 10 năm tới?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-3-2013 07:08:11 | Chỉ xem của tác giả
hix, tranh mà cũng bị dạt qua pệt 2
mất page mặt tiền
thoáng nhìn qua những comt ở pệt 1
đa phần là có thích, có yêu mến nhưng...
một chữ nhưng gần như giống nhau đại loại ăn mặc unisex
tính cách giống con gái
thì mình xin thưa với các bạn rằng các bạn mới chỉ biết đến diễn viên/ca sĩ/MC/DJ... JKS
mà chưa bao giờ biết đến con người JKS
chúng tôi yêu thích JKS vì đơn giản anh là chính anh
thậm chí có là gay đi nữa chúng tôi vẫn yêu mến{:438:}
(nhưng chắc chắn không phải thế rồi ^^)
chứ không như nhiều bạn quay lưng bỏ đi vì không sống nổi với búa rìu dư luận
hoặc giả có nhiều Zai khác xinh hơn
yêu mến tài năng chỉ có một nhưng chúng tôi yêu mến bản chất con người JKS, cái tâm, sự tận tụy với nghề đến 10
nói chung những lươn trung thành với Suk chỉ có thể kết trong 2 câu sau
"Họ cười tôi vì tôi không giống họ
Tôi cười họ vì họ quá giống nhau"
Những thứ anh làm đều phá cách, mới mẻ và táo bạo khiến mọi người chưa quen có thể chưa kịp chấp nhận
nhưng khi đã quen rồi lắm lúc lại công nhận đó là sự sáng tạo, là cả một bước đột phá...
aw, mình nói nhiều quá rồi
tks bạn dịch tin{:418:}

Bình luận

Gay day e ah :))) ma gay thi saooooo van iu :x  Đăng lúc 31-3-2013 08:55 PM
đúng dù Suk có là gay cũng vẫn là thần tượng của chúng ta mãi mãi  Đăng lúc 30-3-2013 10:22 PM
Nhìn com đoán được ai đó nha.:)) Yêu mến Suk nhưng nhiều người chưa hiểu Suk, và fan Suk cũng phải vượt qua thử thách như Prince vậy. ^ ^  Đăng lúc 29-3-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-3-2013 08:14:07 | Chỉ xem của tác giả
.Mật. gửi lúc 29-3-2013 07:08
hix, tranh mà cũng bị dạt qua pệt 2
mất page mặt tiền
thoáng nhìn qua những comt ở pệt  ...

hi hi đọc cái comt của bạn nghe hay quá,
đúng là mình thích tính cách của Sukiie nhiều lắm
cái comt của bạn sẽ xua tan những điều mọi người
nghĩ không tốt về anh ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-3-2013 08:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Quá chuẩn. Anh ấy có tài năng ở mọi lĩnh vực: ca hát, diễn xuất, thời trang...
Đúng là dạo gần đây style anh mặc của anh mình không thích cho lắm... Hic...
Nhưng oppa đóng drama mới đi cho dân chúng thưởng thức... chứ cũng hóng lắm rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-3-2013 08:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước mình cũng ấn tượng với JGS với phim Beethoven Virus và YAH, nhưng sau đó thì không thấy có phim gì nổi bật nữa. Vài ba phim sau này cũng chỉ làng nhàng, không ấn tượng.
Chưa tính đến cảm nhận cá nhân của mình, nhưng nhìn nhận một cách khách quan mà nói thì thế hệ diễn viên nam trẻ được chú ý nhất bây giờ là Kim Soo Hyun, Joo Won, Yo Seung Ho...không phải JGS, vậy nên không thể nói JGS " dẫn đầu" được cho làn sóng Hallyu.
Về âm nhạc, độ nổi tiếng làm sao JGS sánh được với những ngôi sao Hallyu bây giờ như Bigbang, SNSD... Ngay cả ở Nhật, danh tiếng của JGS cũng không thể so sánh được với TVXQ.
Vậy tóm lại, anh chàng này không thật sự thành công vượt trội ở bất kỳ lĩnh vực nào, vậy thì căn cứ vào đâu để tự phong danh hiệu như thế nhỉ??
Rõ là lăng xê nhảm

Bình luận

Rõ comment nhãm!  Đăng lúc 31-3-2013 08:59 PM
Nen biet SM la cty gtri lon co nao so voi 1 cty kieu gia dinh nhu Suk :))), vai tro ca si Suk cung chi moi hoat dong gan day, tuoi nghe sao so voi DBSK chu?  Đăng lúc 31-3-2013 08:59 PM
:))) may dv ban liet ke noi tieng o Han nhg o Nhat thi chac chan chua bang Suk ban nhe ;) con DBSK ban wa khap khieng khi so sanh dv voi 1 nhom nhac debut boi big3 roi  Đăng lúc 31-3-2013 08:57 PM
đúng đúng :))  Đăng lúc 30-3-2013 01:25 AM
cảm ơn bạn vì đã chịu khó đọc news và cmt ^^  Đăng lúc 29-3-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-3-2013 09:18:13 | Chỉ xem của tác giả
bobobo gửi lúc 29-3-2013 08:58
Ngày trước mình cũng ấn tượng với JGS với phim Beethoven Virus và YAH, nhưng sau đó th ...

Biết ngay news này ra sẽ có khối người ganh tỵ.
Vâng bạn biết rõ hơn các chuyên gia Hàn quốc sao?
Bạn tung hê các sao của bạn, còn đây là news từ báo Hàn nhá.
Ở bên Hàn Nhật xa xôi lắm bạn không hiểu biết thì đừng la lớn..

* Suk ơi, nội cái cách trả lời phỏng vấn cũng xứng đáng dẫn đầu rồi, nhưng Suk không tham mấy danh hiệu đâu nha.

Bình luận

thik cái câu " nội cái cách trả lời phỏng vấn cũng xứng đáng dẫn đầu rồi" khủng khiếp luôn ý ss  Đăng lúc 31-3-2013 07:59 AM
Người ta thích tự nhận mình hiếu biết nhiều ý mà...  Đăng lúc 29-3-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-3-2013 09:25:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thích bạn này chút nào...dù rất thích You are so handsome
tất cả nhân vật đều thích trừ nhân vật chính. Thời trang phi giới tính của bạn này mình cảm giác hơi gai người...hình như bạn này cũng hơi ẻo lả một chút, nhìn càng không thích.

Bình luận

Com không liên quan, thật thấy bạn quá vô duyên..  Đăng lúc 29-3-2013 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-3-2013 10:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Sunny4887 gửi lúc 29-3-2013 09:18
Biết ngay news này ra sẽ có khối người ganh tỵ.
Vâng bạn biết rõ hơn các chuyên gia ...

Biết ngay là viết ra như thế sẽ có người nhảy dựng lên mà!
Mình chỉ là một người quan tâm đến văn hóa Hàn nên cũng hiểu biết chút ít, nhưng điều mình nói đâu phải ý kiến cá nhân mà là dựa vào tình hình thực tế thôi. Các sao mình nêu tên cũng chẳng phải thần tượng của mình, thậm chí có người mình không thích nữa, nhưng sự thành công của họ thì không thể phủ nhận.
Chuyện ở Hàn, Nhật xa xôi lắm, mình không biết nhiều vậy bạn thì biết rõ hơn à? Hơn nữa, tại sao phải ganh tỵ?

Bình luận

Trong cách viết của bạn không gạnh tỵ là gì? Đây là công nhận của các Chuyên gia Hàn chứ không phải do fan Suk tự nói ra nhé.  Đăng lúc 29-3-2013 12:24 PM
^^^^^  Đăng lúc 29-3-2013 11:56 AM
được công nhận.  Đăng lúc 29-3-2013 10:15 AM
các sao mà bạn nói mới nổi vài năm lại đây thôi, còn Suk thì đã có một time dài gây dựng sự nghiệp rồi. Ví như Bae Yong Jun í, bao lâu có thấy đóng phim đâu mà vẫn   Đăng lúc 29-3-2013 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-3-2013 10:32:34 | Chỉ xem của tác giả
lâu rùi ko cm gì hết nay cm cái ủng họ news của Suk coi cám ơn người dịch tin nhé
nhưng mà dạo này Suk đi đâu mất tăm rùi mà vẫn đc mọi người quan tâm quá nhé chúc mừng S nhé luôn đi đầu trong mọi lĩnh vực, nhưng mà lão cũng quay lại diễn xuất đi chứ cả năm rùi ko có fim nào cả để fan chờ dài cả cổ ra sắp thành hưu cao cổ rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-3-2013 11:06:17 | Chỉ xem của tác giả
bobobo gửi lúc 29-3-2013 08:58
Ngày trước mình cũng ấn tượng với JGS với phim Beethoven Virus và YAH, nhưng sau đó th ...

Bài báo này đặt tiêu đề theo cách nhìn của họ về sự phấn đấu của JKS trong nhiều năm gần đây và những thành tựu anh ý đã đạt được ở thị trường hải ngoại (tớ cũng ko muốn liệt kê ra đây làm j ko lại bảo khoe mẽ). Bạn cũng biết Hallyu là nói về làn sóng Hàn ở thị trường quốc tế, vậy phải nhìn vào lượng fan, lượng vé bán concert, độ phủ cập trên các phương tiện truyền thông khắp các nước châu Á, doanh thu từ quảng cáo, phim ảnh... để đánh giá chứ ko phải nhìn phim ratings cao ở Hàn rồi nói dẫn đầu làn sóng j j đc

Có thể Suk chưa xứng đáng  với danh hiệu dẫn đầu trong 10 năm tới, ko ai biết tương lai thế nào nhưng nhìn vào những năm trở lại đây từ 2009 thì khó có thể xếp Suk vào no.2. Nếu có thể, vậy bạn dẫn chứng giúp tớ, tớ ko update Hàn nên thiếu hiểu biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-3-2013 12:30:36 | Chỉ xem của tác giả
Các chuyên gia Hàn này cũng tìm hiểu kỹ rồi mới tuyên bố nha.
Họ quả là có mắt nhìn rõ sự việc hơn là 1 số người có tầm nhìn hạn chế.
Suk phát biểu hay quá, luôn suy nghĩ sâu xa và lâu dài. {:171:}
À, Suk đã tiết lộ bí mật khi người ta mời đóng phim nhé.
Ai ở ngoài không biết cứ nói sao Suk không chịu đóng phim này nọ.
Thế giới nghệ thuật thật quá nguy hiểm Suk nhỉ? Bảo trọng nha Hoàng tử. {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách