Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2374|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạch Băng xinh đẹp đầy mị lực trong bộ ảnh mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạch Băng xinh đẹp đầy mị lực trong bộ ảnh mới

Mới đây, ngôi sao đang lên của công ty điện ảnh Anh Hoàng xuất hiện trong bộ ảnh mới, với cách trang điểm nhẹ nhàng, bộ váy đen thanh lịch, làm nổi bật vẻ đẹp tinh tế đầy mị lực.

Bạch Băng sẽ tham gia phim điện ảnh võ thuật "Last Of The Best" (Nhất cá đích võ lâm) bên cạnh Chân Tử Đan và Vương Bảo Cường, Dương Thái Ni, dự kiến sẽ khởi quay vào 25/5. Trong phim, Bạch Băng và Chân Tử Đan đóng vai đôi bạn thanh mai trúc mã, về sau trở thành đồng đội cùng nhau diệt trừ cái ác. Được biết trong phim Bạch Băng có nhiều cảnh hành động, được xem là thử thách lớn đối với cô.

cre: xinhuanet
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 3 Ảnh đẹp ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-5-2013 21:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Bạch Băng kể từ sau Thần thoại thì đóng nhiều phim quá, lại còn được đóng với toàn sao hàng đầu nữa
Nhưng ss ấy theo kiểu phim nổi nhưng người ko nổi :D
Mãi vẫn chưa bật lên được
PS: Đến giờ vẫn còn ức với vai Ngọc Thấu của BB trong Thần thoại đây =)

Bình luận

@bibi: xem tập cuối mà ức đến mất ngủ luôn í nàng >"<  Đăng lúc 17-5-2013 10:00 PM
Lúc đóng Thần Thoại, BB đóng còn hơi cứng, chưa đa dạng diễn xuất như bây giờ :)) Ngọc Thấu của nàng ấy thiệt là ngàn chấm :D  Đăng lúc 17-5-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-5-2013 23:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem Tùy Đường diễn nghĩa và Họa bì 2 trước nên kết Bạch Băng điên đảo, lúc đó mới lôi Thần thoại ra coi, đúng là diễn xuất quá đơ nhưng đã lỡ thích rồi bỏ qua cho em hết . Nhưng quả thật thấy BB hợp với mấy vai lả lơi đưa đẩy hơn là hiền hiền như Ngọc Thấu.
Dạo này nàng có vẻ gầy đi, trông quyến rũ hơn nhưng mình vẫn thích hồi mặt tròn xoe đóng Cà phê đắng {:161:}.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-5-2013 11:28:55 | Chỉ xem của tác giả
Oa Oa Bạch Băng đẹp quá , hồi trc xem phim Thần thoại với Hoàng Đồ Đằng thấy chị này không đẹp lắm , diễn xuất cũng bình thường , nói chung không ấn tượng  
Giờ xem bộ ảnh này thấy chị rất đẹp , 1 vẻ đẹp hiền hòa dịu dàng Hi vọng sớm đc xem chị trong Tứ đại danh bộ 2013
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-5-2013 22:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Chị này đóng cặp với anh Uy nhà mềnh trong Họa Bì 2 nè, hic, chưa coi phim đó, hok biết 2 người có thành đôi không
Bỏ rơi ss Dĩnh Nhi, hy vọng sau này anh Uy và chị Nhi sẽ có dự án hợp tác mới, 2 người thành đôi, hạnh phúc trọn vẹn

Bình luận

à, để mình thử, thanks nhá  Đăng lúc 29-5-2013 03:00 PM
search Tân họa bì 2013 là ra  Đăng lúc 28-5-2013 11:59 PM
Ặc, còn anh ngầu hơn Uy ca à, mình tìm trên youtube mà hok có phim  Đăng lúc 28-5-2013 10:50 PM
Thành với một anh khác ngầu hơn nhiều *cười gian*  Đăng lúc 28-5-2013 11:12 AM
Ặc, vậy à, thanks bạn nhé, để mình tìm coi, hok biết diên xuất của ss Dĩnh Nhi có tiến bộ kg,hihi, 2 người lại thành đôi à, vậy còn Bạch Băng tỷ  Đăng lúc 23-5-2013 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách