Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích đứa bé nào nhất trong chương trình thực tế "Bố ơi! Mình đi đâu th

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 24-7-2013 20:07:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích Sung Joon nhất
Vô cùng ấn tượng với cái cách xuất hiện của bé trong tập 1
Đẹp trai, thông minh, điềm tĩnh, có trách nhiệm, dũng cảm, tình cảm, có tỗ chất lãnh đạo, bla bla
Nói túm lại là đang quá bấn chương trình và các bé, bé nào cũng dễ thương và đáng yêu hết à {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 24-7-2013 20:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Một vote cho Su 4D nhà bác Jonghyuk.

Vẻ mặt ngơ ngơ nhưng quan sát rất tốt, phát ngôn rất... bá đạo :))

Đôi lúc aegyo cũng rất... 'ngất' vì quá dễ thương. Yêu nhất cái nụ cười tít mắt không thấy Tổ quốc đâu luôn :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-7-2013 20:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Ko nhìn cũng biết Gukkie với JiAh rất ít người thick hai bé, (Số vote ít hơn hẳn), tội ghê :

Mọi người có thể không thick cách Guk khóc nhè mỗi khi gặp chuyện xui xẻo, nhưng đó là tính cách của một đứa trẻ, sao có thể thay đổi nhanh được, hơn thế là bé ngày càng chững chạc và kìm nén nhiều hơn, khóc một xíu là lại cười toe toét rùi, giờ thấy Guk khóc đáng iêu rất nhiều <3

Mình cũng mún nói rất lâu rùi, rằng thường mọi người hay nhìn vào khuyết điểm mà dần ko nhận ra vô vàn nét đáng iêu khác, đặc biệt Guk và JiAh tuy ko nổi bật như 3 bé kia nhưng có những nét đáng iêu khác ko kém chút nào đâu ạ :3
Gukkie anh cả nhưng tính trẻ kon, lại chào hỏi mọi người rất to và lễ phép (Nhớ tập phải chạy đi mua kimbap trong 13 phút giữa giờ tàu chạy, trong khi hỏi đường đến quán, tuy rất vội vừa hỏi vừa chạy nhưng Guk vẫn cúi đầu vừa chạy vừa nói cảm ơn rất to), còn vô vàn những lần em chăm sóc người già, chào hỏi người lớn tuổi, rồi dẫn dắt các em, quan tâm tới các bé, chính bởi vậy mà bé nào khi xuống xe cũng chạy ngay đến gọi anh MinGuk <3 <3 <3

JiAh càng mùa hè càng thấy xinh xắn đáng iêu, lại đánh cắp trái tim của các hót boi nữa chứ :v Sao ko iêu được, JiAh cực kì yêu bố, nữ tính nhé <3 <3

Nói chung mình iêu tất cả 5 bé, nhưng cảm thấy các bạn vì khuyết điểm của một vài bé mà ko thick, mà ghét thì buồn lắm, bé nào cũng đáng được quan tâm đúng ko? ^^
p/s: Tks chủ thớt vì tạo khảo sát thú vị này nhé!

Bình luận

Mình biết, ý mình chỉ nói đến những bạn ko thích hay ko quan tâm đến Gukkie và JiAh thúi, còn vote thì tất nhiên là phải vote cho 1 bé mình thick nhất rùi :))  Đăng lúc 24-7-2013 08:31 PM
không phải mọi người không thích đâu bạn, chỉ được 1 vote thôi nên bình chọn cho bé mình thích nhất. Mọi người ai cũng yêu tất cả các bé mà!!!  Đăng lúc 24-7-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 24-7-2013 20:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Tớ yêu nhất bé Su, ngay từ những ngày đầu tiên và ngày càng yêu hơn :xxx. Có lẽ vì mình thiếu cái em có, cười trông yêu chết đi được ^^ Có ai tính số vote của mỗi bé trong Kites ko nhỉ :D

Bình luận

bé Joon nhất, rồi tới bé Su, tới bé Hoo, bạn ráng 30 điểm nữa có thể bình chọn dc  Đăng lúc 24-7-2013 08:43 PM
Bạn ơi, số phiếu của các bé đang như thế rùi vậy? Cảm ơn bạn nha.  Đăng lúc 24-7-2013 08:33 PM
mình là ng lập có thể nhìn thấy số vote  Đăng lúc 24-7-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-7-2013 20:27:43 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là bé nào mình cũng thích hết à
Minguk thì ra dáng anh cả tuy có đôi lúc khóc nhè
Sung Joon đúng kiểu lạnh lùng, cool ngầu
Jiah nữ tính, ngoan ngoãn và lễ phép
còn Su 4D thì độc đáo và cá tính
nhưng túm lại là trót yêu bé Hoo từ những tập đầu rồi nên vote cho bé

P.S: nếu mà vote cho anh chị em của các bé thì chọn ngay Min Yul ko cần suy nghĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-7-2013 20:29:09 | Chỉ xem của tác giả
hanhtae gửi lúc 24-7-2013 20:17
Ko nhìn cũng biết Gukkie với JiAh rất ít người thick hai bé, (Số vote ít hơn hẳn), tội ...

Mình biết nhiều bạn thick cả 5 bé, nhưng ý mình là chỉ những bạn ko thick hay ko quan tâm đến Guk và JiAh thui, hi vọng mọi người yêu quý hai bé nhiều hơn ý :) Vì có 1 vote nên phải vote cho bé mình thick nhất là đúng rùi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-7-2013 20:32:03 | Chỉ xem của tác giả
hixx, chưa bao h mình nghĩ là sẽ có ai mình yêu quý nhất cả trong Dad, odiga???

ai mình cũng yêu, ai mình cũng quý, chỉ có thể là tình yêu mình dành cho Hoo vs Soo nhiều hơn tẹo thui ak
mỗi đứa 1 tính cách, mỗi đứa 1 cách yêu quý, mỗi đứa 1 cách thể hiện, huhu, thiệt là khó lắm ý!!!

thui thì đành liều đưa chân chọn joon vậy, su ak, hoo ak, minguk ak, jiah ak, đặc biệt yul nữa, chị sẽ bầu cho mí đứa sau nhá {:290:}{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-7-2013 20:35:22 | Chỉ xem của tác giả
votve ngay và luôn cho em joon yêu quý của noona :X:X
Thằng nhỏ đẹp trai, lạnh lùng, ăn mặc thời trang :)) còn cái điệu cười khẩy của em nó cũng tuyệt vời ông mặt trời nữa :))
Dạo ny càng xem thì càng bấn em Su nữa, nhiều đoạn chết cười với tính 4D của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-7-2013 20:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả 5 nhóc và 5 ông bố nữa mỗi bé có 1 tính cách và nét đáng yêu riêng {:290:}{:290:}{:290:}
Và 5 ông bố cũng có cách chăm sóc và thể hiện tình yêu của mình với các con khác nhau{:420:}{:420:}
Hy vọng các nhóc mãi mãi giữ được nét đáng yêu và hồn nhiên như thế {:408:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-7-2013 20:47:29 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là yêu Joonie nhất chứ còn ai vào đây
chết em ngay từ phút đầu tiên em xuất hiện ở ep 1 {:161:}
rất mừng vì có rất nhiều người giống mình
nhưng 4 bé còn lại ai cũng dễ thương, mỗi bé mỗi vẻ rất đáng yêu

Bình luận

em sẽ cố gắng, chai yo, hự =)))))  Đăng lúc 24-7-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo