Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2171|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Beast's Yong Joon Hyung tích cực ủng hộ tân binh Shin Ji Hoon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên của nhóm nhạc thần tượng Beast, Yong Joon Hyung đã bày tỏ sự ủng hộ đối với bạn đồng nghiệp trẻ tuổi cùng công ti, Shin Ji Hoon.

Vào ngày 17 tháng 10, Yong Joon Hyung đã tweet: "Tôi nhận được một món quà từ maknae của chúng tôi. Tôi trông thật trẻ và giống một đứa bé ngây thơ khi ở cạnh một cô gái cũng rất trẻ và xinh đẹp như Ji Hoon, hay chỉ mình tôi (trẻ đẹp) thôi nhỉ?" kèm theo là một tấm ảnh chụp chung hai người.

Cả hai đang ngồi canh nhau trong studio và trông rất thân thiết. Yong Joon Hyung đưa ra một bản photo album ra mắt của Ji Hoon trên tay, còn Shin Ji Hoon đang cười rạng rỡ nhìn vào ống kính.

Đại diện của Cube Entertainment, gồm cả hai nghệ sĩ đã kí hợp đồng với công ti cho biết "" Yong Joon Hyung đã sáng tác, viết nhạc, và sắp xếp ca khúc đầu tay cho Shin Ji Hoon  trong album " Right There".  Anh ấy đã hỗ trợ cô và cho cô rất nhiều khích lệ ngay từ các giai đoạn chuẩn bị."

Các ngỗi sao khác dưới mái nhà Cube Entertainment gồm Beast, 4Minutes, BTOB, và cả nghệ sĩ hài Kim Gi Ri đã thể hiện tình yêu của họ với Shin Ji Hoon bằng việc chúc mừng và động viên cô trên thông qua các mạng xã hội các trang web.

soompi
trans: [email protected]

p/s: Shin Ji Hoon thí sinh Kpop Star 2, kí hợp đồng với Cube Entertainment vào tháng 6 năm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-10-2013 16:51:25 | Chỉ xem của tác giả
New Ji Hoon sướng nhỉ được các oppa Beast quan tâm ghê, mới nghe bài hát mới của em nó, chất giọng hay và tốt hơn hồi Kpop Star. Lúc ấy thấy em ấy được BGK khen về những nốt cao và giọng truyền cảm nhưng khả năng hát vẫn chưa tốt. Bây giờ được đào tạo rồi nên em sẽ mau tiến bộ và thành công thôi. Ủng hộ " Right There" của Ji Hoon nào{:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-10-2013 17:46:29 | Chỉ xem của tác giả
Thích Ji Hoon từ hồi Kpop Star
Giọng hát trong trẻo, man mác buồn hay lắm luôn
nghe "right there" rồi cơ mà giờ mới biết joon hyung sáng tác nhé
bài hát rất hay, chúc Ji Hoon ngày càng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-10-2013 18:05:14 | Chỉ xem của tác giả
Vì chưa coi show Kpop Star 2 nên ko biết em này. Lúc đọc tiêu đề cứ tưởng

rm chỉ thân với anh Joon Hyung nhưng không ngờ em củng thuộc Cube luôn

Lần trước có nghe nhạc của em roy bài hát rất hay. Chúc em thành công. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-10-2013 18:47:11 | Chỉ xem của tác giả
thích bé này từ hồi kpop star
chân dài miên man, bụng 6 múi nữa chứ
đợt debut này đc cả nhà Cube quan tâm ghê gớm
mà right there hơi bị hay đấy nhé^^
Bò giỏi khoản ballad thiệt đó, Ji Hoon 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-10-2013 20:07:43 | Chỉ xem của tác giả
Ồ thế là bé này về Cube à, chẳng thấy tin tức gì cả thế.
Bé này tuy không phải là thí sinh ưa thích của mình hồi K-Pop Star, nhưng bé có một giọng hát truyền cảm dễ sợ, mỗi lần nghe hát là nổi hết cả da gà luôn
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2013 20:20:33 | Chỉ xem của tác giả
thích giọng bé này dã man í. thực sự rất hay
rất truyền cảm. nghe cảm giác nhẹ nhàng trong sáng
không biết nói sao nữa, nhưng hồi xem kpop star thấy BGK thiếu sót khi em í không nằm trong top3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-10-2013 20:30:59 | Chỉ xem của tác giả
thì ra bé Ji Hoon vào nhà của cube à, mình cứ tưởng ở JYP chứ
Hồi kpop star nghe giọng bé này mà mê luôn, giọng hát trong trẻo <3
Chúc mừng bé chuẩn bị debut và sẽ gặt hái được thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-10-2013 20:43:23 | Chỉ xem của tác giả
thích bé này nhất trong dàn KPOP STAR nè.
Ban đầu cứ nghĩ SM, JYP hay YG sẽ cướp cô bé này về làm trainee luôn chứ. Thấy bố Yang và chú Park thích bé này lắm nên cứ trông chờ mà chẳng thấy. Nhưng về Cube cũng được. Cube h thuộc hàng TOP rồi nên bé cũng có nhiều cơ hội phát triển.
Sở hữu chất giọng cao tự nhiên trong sáng nên nghe bài nào bé hát mình cũng thích cứ tua đi tua lại đoạn của bé. Mong bé sẽ thành công như Lee Hi vậy. Có điều Cube đừng cho em ấy nhảy nhé. Mình yêu thì yêu chứ nhìn e nhảy là mình bò ra mà cười mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-10-2013 20:49:10 | Chỉ xem của tác giả
mình nghe bài right there của bé này rồi
giọng hát của em ý rất hay,rất truyền cảm và trong sáng
cơ mà em debut khi còn trẻ quá,hẳn là sẽ gặp nhiều áp lực đây,nhất là khi có mấy tượng đài solo như IU,ailee...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách