Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4153|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BIG BANG “ Chúng tôi có thể đã tan rã nếu không có sự cố của G-Dragon và Daesung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Như đã thông báo trước đây, G-DragonDaesung sẽ xuất hiện trên “ Healing Camp “ vào ngày 20 tháng 2 và đây là lần đầu tiên họ chia sẻ về những sự cố của mỗi người trên talk show đó.

Nhiều thông tin của tập này đã được hé lộ. Các thành viên Big Bang đã tụ tập cùng nhau tại 1 nhà hàng “ da lợn “ . Big Bang cho biết “ Khi còn là những thực tập sinh chúng tôi không có tiền để mua thịt vì vậy chúng tôi phải ăn da lợn để thay thế. “

Big Bang thổ lộ “ Nó là 5 năm kể từ khi chúng tôi debut và chúng tôi đã bắt đầu mất đi phương hướng của mình. Chúng tôi đã vượt qua “ lời nguyền “ 5 năm mà tất cả các nhóm nhạc thần tượng đều nghĩ đến. Sau năm 2011 chúng tôi có nhiều thứ để nhìn nhận lại và học hỏi. Sự liên kết giữa các thành viên càng trở nên mạnh mẽ hơn. Nếu không có những sự cố đó chúng tôi có thể đã tan rã.”

Trong tập preview chính thức hé lộ đoạn G-Dragon nói 1 cách ngắn gọn “ Axis of Evil “ ( tâm điểm của sự xấu xa ). Dường như anh ấy đang miêu tả đó là những gì mà mọi người đã nghĩ về anh ấy. Daesung cũng chia sẻ “ Lẽ ra tôi không nên nghĩ như vậy nhưng tôi đã có những suy nghĩ rất tiêu cực. Tôi nghĩ rằng đây đã là sự kết thúc. “

Suốt đoạn preview, các thành viên cũng đã nói về việc “ Daesung thích ‘ khỏa thân ‘ “ ( 1 đoạn phơi bày sự nhí nhố ^^ ), đồng thời cũng nói nói về “ Những người bạn quốc tế bí mật của GD “.

p/s: “ Daesung thích ‘ khỏa thân ‘ “ là dư lào Dae, ôi tớ bít là bạn cơ bắp, bo đì đẹp lắm ồi nhưng bạn có cần thiết phải naked hơm =)), quả này là mí bạn Búp Bê lại dìm hàng nhau ồi :)) Tớ đề nghị bạn Bae, bạn hãy giữ nguyên hình ảnh tong tắng và dệ xương cho tớ, nếu bạn có " thích " ý thì chỉ được hở 1/2 thôi, hơm được như bạn Dae =))
mềnh đang tưởng tượng ra cái mẹt của mấy đứa chúng nó hả hê dư lào như nhìn Dae " hở hang " =))

Sour: http://www.bigbangupdates.com/2012/02/big-bang-we-might-have-disbanded-if-not.html
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-2-2012 10:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
BIGBANG NO.1
BIGBANG vố đối
BIGBANG HWAITING
{:311:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-2-2012 10:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình không hẳn là fan của bất cứ nhóm nhạc nào, mình thích nghe những bài hát du dương của DBSK nhưng lại thích được quay cuồng với những giai điệu của Bigbang....nhóm nhạc nào cũng có điểm mạnh của nhóm đó.
Hơn 5 năm đã qua đi, mình biết đến cái gọi là lời nguyền 5 năm cách đây cũng khá lâu, với một HOT huyền thoại của Kpop, hay một DBSK càn quét cả Châu á cũng không thể vượt qua được lời nguyền này, điều đó làm mình thất vọng. Mình thất vọng bởi họ là những con người đã cũng nhau chịu quá nhiều nỗi khổ, niềm vui có nỗi buồn có, đã cũng nhau vượt qua những năm tháng khó khăn như vậy nhưng lại không thể cùng nhau bước tiếp những năm tháng còn lại. Mình có một đứa em gái nó rất thích DBSK lúc nào nó cũng mong muốn được nhìn thấy họ đứng bên nhau một lần nữa, mình thường nói với nó rằng đôi khi em nên nhìn vào sự thật có những vết rạn không bao giờ có thể lành lại được, nhưng dù họ có thành như thế nào đi nữa thì họ luôn là DBSK trong lòng Cass, trong lòng em và hãy tin vào cái mà các em đang tin tưởng.
Còn với Big bang mình thật sự tự hào, không phải fan của họ nhưng mình cũng đã thật sự lo lắng khi những sự cố liên tiếp vào năm 2011 diễn ra, mình đã thực sự nghĩ rằng chẳng lẽ không có nhóm nhạc nào có thể vượt qua được lời nguyền này chăng. Nhưng có một lần mình có xem  chương trình thực tế về Bigbang và đặc biệt là về G-Dragon, mình nhìn thấy một con người tài năng, cá tính nhưng trên hết là sự hi sinh, trách nhiệm điều đó là điều mình thích nhất ở cậu ấy. Chính tính cách ấy đã một phần nào đó vực Bigbang lên trong một năm thật sự sóng gió. Cũng chính điều ấy đã cho mình một niềm tin rằng Bigbang thật sự sẽ trở lại. Mỗi con người trong Bigbang là một món quà của thượng đế và mình chân thành cảm ơn Bố Yang vì đã thật sự chân trọng những món quà ấy.
Tuy chỉ là một nhận xét một cách phiến diện nên có thể sẽ đụng chạm tới một số fan, mình thật sự xin lỗi. Đừng ném đá nhé.
Gửi tới fan của Big bang lời chúc mừng chân thành nhất. Chúc một năm thành công vang dội đến với Bigbang

Bình luận

Bạn ơi không chỉ mod mới được dùng chữ đỏ. Edit lại đi nha bạn! :)  Đăng lúc 21-2-2012 11:07 PM
Có khi bạn nhầm H.O.T với Shinhwa rồi đó.  Đăng lúc 20-2-2012 11:56 PM
Sửa lại bài đi bạn, Shinhwa đã bao giờ tan rã đâu, Shinhwa được biết tới là nhóm nhạc tồn tại lâu nhất của kpop mà. =.=  Đăng lúc 20-2-2012 11:55 PM
Yêu bạn này quá!  Đăng lúc 20-2-2012 07:44 PM
Cảm ơn bạn rất rất nhiều :))))))))))))  Đăng lúc 20-2-2012 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 20-2-2012 10:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Turquoise gửi lúc 20-2-2012 10:37
Mình không hẳn là fan của bất cứ nhóm nhạc nào, mình thích nghe những bài hát du dư ...

mềnh thật sự cảm ơn bạn vì cái comment chân thành của bạn, cảm ơn bạn vì hok phải VIP nhưng bạn vẫn ủng hộ và cầu chúc cho Big Bang. Đúng các chàng trai đã vượt qua nhiều sóng gió và đau khổ trong những năm qua, họ đã làm việc hết sức mình để cống hiến cho âm nhạc, cho khán giả {:418:}
mỗi con người trong Big Bang đều rất nỗ lực và cá tính, cá tính thật sự của riêng mỗi người, ai cũng có những ưu thế riêng của mình {:434:}
1 bạn Còi tài năng hiếm có với cá tính và style biến hóa, 1 anh Già mạnh mẽ, hút hồn, 1 bạn Bae điềm tĩnh và hết sức nhát gái :d , 1 bạn Ú với nụ cười tỏa nắng, 1 bạn Đụt luôn tự tin ... tớ yêu 5 con người ấy, 5 mảnh gép nhỏ bé cho 1 Big Bang hoàn hảo
à mà bạn ới bố Yang chứ hơm phải bố Park nhé {:438:}

Bình luận

:)) khoe ra chứ dìm đâu :))  Đăng lúc 20-2-2012 04:26 PM
Sorry hén. Giờ thì mềnh nhớ rồi. Bố Yang  Đăng lúc 20-2-2012 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-2-2012 13:09:59 | Chỉ xem của tác giả
nói thật lời nguyền là cái vớ vẩn nhất mình từng biết......
họ đã trải quá bao nhiều chuyện không chỉ là chuyện năm 2011 mà là rất nhiều
5 năm cùng nhau ....họ tất yếu là người hiểu nhau luôn biết bạn mình cần gì ....
chặng đường có thành công và cũng có thất bại ..
họ không phải là những giọng ca hay nhất hay là một con người xuất sắc nhưng mỗi con người đều có điểm nỗi bật khác nhau...
những điểm nổi bật đó giúp tạo ra một BB hoàn hảo (đối với mình)
...........
em thích câu ps.....dù sao xem Vogue ...phải thót lên bo đì đẹp{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-2-2012 13:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, mình mún khóc quá!hix!Dù biết là cuộc vui nào rồi cũng có lúc tàn, nhưng nếu cuộc vui của BB mà tàn sớm vậy chắc mình k sống nổi mất!otoke!
BB Fighting!
GD, my sunshine! fighting!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-2-2012 14:49:54 | Chỉ xem của tác giả
các oppa cố lên. vượt qua mọi thử thách
try more
dù thế nào thì các anh cũng có VIP ủng hộ.
ngày xưa thật khổ quá .. nhưng h đã khác rồi...
hãy luôn lấy quá khứ làm động lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-2-2012 14:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Dae có sở thik khỏa thân
ko bít 4 anh còn lại như lào nữa,
đang đợi các bợn comeback đơi, 5ting 5ting...

Bình luận

=)) kiểu khoe ra để dìm hử :)) yêu tóa :">  Đăng lúc 20-2-2012 04:28 PM
mệ ơi cái sign, dìm hàng dữ =))  Đăng lúc 20-2-2012 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-2-2012 18:06:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phải, BB đã vượt qua rồi, các anh thật sự là một nhóm rất tuyệt. Thời gian qua quả là một thử thách lớn nhưng các a đã vượt qua-1 cách h0àn hảo.
Từ giờ sẽ ko còn gì ngăn bước các đc nữa, sẽ chỉ tiến lên thui ạ.
M0ng sự trở lại của các anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-2-2012 23:12:58 | Chỉ xem của tác giả
chằng cần biết cái lời nguyên nào cả....
các anh đã đứng vững dù có bất cứ sự cố nào....
Các vận xùi đó đã khiến BB kết dính lại hơn..
tạo ra một BB hoàn toàn mới...cố gằng vả đầy nhiệt huyết hơn..
Chưa bao h là sự kết thúc nếu chúng ta cô gằng và đoàn kết...
ờ mãi bên nhau nhé các anh...
VIPs sẽ lun bên cạnh và ủng hộ các anh dù đó là thới tg tồi tệ nhất...
Chúc các anh có 1 năm 2012 thành công rực rỡ...
BB 5ting...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách