Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2257|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BIGBANG G-Dragon sẽ xuất hiện trên Infinite Challenge !!!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 05/09, đại diện YG Ent cho biết G-Dragon sẽ xuất hiện trên MBC Infinite Challenge.

G-Dragon hiện đang bàn bạc về thời gian ghi hình cho show và vì đây là chương trình giải trí đầu tiên khi anh ấy comeback nên nhiều người đang rất mong ngóng sự xuất hiện của anh.

G-Dragon sẽ khoe ngoại hình đầy khác biệt của anh trên show. Năm ngoái, anh cũng đã tham gia chương trình này và có 1 bài hát cùng Park Myeong Soo.

Mọi người phản hồi: "Tôi rất nóng lòng muồn nhìn thấy anh ấy trên show" , "Tôi thích những tập có sự xuất hiện của G-Dragon" , "Tôi hi vọng solo EP của anh ấy sẽ nổi tiếng".

G-Dragon sẽ chính thức phát hành mini-album "One of a Kind" vào ngày 15/09. Mini-album gồm 7 bài hát, với ca khúc chủ đề "Crayon". Trước đó, anh cũng thu hút nhiều sự chú ý với việc phát hành "That XX".

shared: enK
vtrans: nga[ver2]@kites.vn

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 Ủng hộ 1 cái!
Aqua + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-9-2012 17:31:21 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Rồng được các đại ka Infinite Challenge đặc biệt yêu quý!
Nhất là đại ka Park Myeong Soo, bất cứ khi nào có thể, đại ka Park đều xí phần cosplay bạn Rồng
Hie hie :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-9-2012 18:07:30 | Chỉ xem của tác giả
ghế gỗ của anh rồi {:290:}
cưng à em khong thể đợi thêm được nữa đâu
that xx đã làm em muốn phát điên lên rồi, crazyon- bút chì màu sẽ còn như thế nào được nữa đây

Mau comeback nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-9-2012 18:24:38 | Chỉ xem của tác giả
hihi hình như đây là show ruột của anh thì phải,tham gia thêm nhiều chương trình nữa nhé
đang hóng crayon nè nhanh lên anh ơi
mình rất thích những bài do bạn nga[ver2] edit.toàn những bài hay và tốt về YG

Bình luận

tks b :d  Đăng lúc 5-9-2012 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-9-2012 19:18:48 | Chỉ xem của tác giả
HỰ, IC sao :D hôm nọ vừa cậy ra xem lại tập IC cũ của Big Bang tham gia xong =))))))))))))))))
Hóng quá, lần này có mình Yong đi thôi à :( mình thích dắt theo Ri đụt đi cùng vì như thế sẽ có khả năng thắng cao hơn. Gì thì gì Yong chơi show vẫn còn gà lớm, mà show này lừa đảo ảo thôi rồi =)))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-9-2012 20:57:29 | Chỉ xem của tác giả
Khỏi nói nói chương trình này rate chắc chắn tăng>"< mà ta mong mấy trai nhà ta tham gia mấy cái show nữa như cái Running Man ak, hài khủng khiếp{:291:}
xem mấy cái show là mấy ông lồ lộ cái độ điên, nhăng nhít ngàn năm tích tụ kakaka
Thanks chủ thớt ah mà chủ thớt có phải người dịch cái news hum qua mà cả đám Sone bay vào comment ko nhỉ???{:311:}

Bình luận

hơm phải đâu :">  Đăng lúc 5-9-2012 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-9-2012 02:40:00 | Chỉ xem của tác giả
vậy là YG ko chi 1 đồng xu nào promote
mà cho tham gia hẳn cái này sao {:414:}
gì chứ gà YG chỉ tham gia show hot, mà hiệu quả của cái này gấp tỷ lần{:400:}
nhớ giờ này năm ngoái cả đại hàn dân quốc đang bùng nổ với i cheat {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-9-2012 09:15:46 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Chí Long lại tham gia IC nữa hả? :)) Lần này có dao búa kéo như lần trước không nhỉ :))

Mình đang nghĩ xem có màn rượt đuổi nào không =))) Lại nhớ cái màn chạy RM của bạn =)))

Thôi thì hóng xem sao :D Cái show này có lần mình dịch cho Ki, tiêu chí show là bựa thôi rồi =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-9-2012 12:53:49 | Chỉ xem của tác giả

Mình chả biết mấy cái show này, trước giờ có chương trình thực tế nào của các giai, cứ xem thì xem vậy thôi chớ cũng chả biết hay để ý tên show nó là gì và sức ảnh hưởng của nó ra sao =))))

Điều quan tâm nhất là xem các giai mà thôi =))))

Chỉ chú ý và biết đến mỗi RM, vì đang theo dõi. Cũng rất ấn tượng cái màn GD bị quay như dế =)))

Tuy thế thì vẫn rất hóng, hehe, không biết khi nào thì lên sóng cái này, để còn canh me mà down. Lâu lắm lắm lắm rồi chưa đc xem mấy ông này tham gia chương trình nào hết. Đói còn hơn ma đói nữa. :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-9-2012 15:43:28 | Chỉ xem của tác giả
chưa có thông tin chính xác khi nào mới quay nhỉ
hóng quá đi
gặp lại a sau nhiều ngày mong chờ tham gia show quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách