Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3913|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bình luận của các binh sĩ nhìn thấy Yoo Seung Ho tại Đội huấn luyện tân binh Sư

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bình luận của các binh sĩ nhìn thấy Yoo Seung Ho tại Đội huấn luyện tân binh Sư Đoàn 27

Những lời bình luận của các binh sĩ nhìn thấy Yoo Seung Ho khi anh đang làm nhiệm vụ với vai trò trợ giáo của Đại đội giáo dục tân binh Sư Đoàn 27 đã được công khai.

Gần đây trên trang chủ Cafe của Đại đội giáo dục tân binh của Sư Đoàn 27, các binh sĩ huấn luyện có thể cùng người thân và bạn bè nói chuyện với nhau trên phần lời nhắn, đã đăng lên những đoạn thoại có liên quan tới Yoo Seung Ho, thu hút sự quan tâm của mọi người.
Đặc biệt là ở bộ phận binh sĩ huấn luyện:
- "Yoo Seung Ho thật sự trở thành Trợ giáo rồi."
- "Sau khi hoạt động Tôn giáo kết thúc, tôi đã nhìn thấy Yoo Seung Ho, dưới con mắt một người đàn ông thì anh ấy trông rất đẹp trai."
- "Yoo Seung Ho đi ngang qua tôi, cảm giác thật tuyệt !"
Lời bàn tán về Yoo Seung Ho sống động như thật của các binh sĩ huấn luyện đã thu hút sự chú ý của nhiều người.

Ban đầu Yoo Seung Ho được điều đến Đại đội trinh sát, nhưng gần đây đã được chuyển đến vị trí mới làm Trợ giáo Đội huấn luyện tân binh. Anh ấy từ trước khi nhập ngũ đã không có ý định tham gia Lính văn nghệ (thuộc Viện tuyên truyền Quốc Phòng). Qua lần nhận nhiệm vụ mới này cũng có thể phản ánh được thái độ nghiêm túc và cẩn thận của anh ấy trong quân ngũ.

Source: DongA NEWS
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
yoonalover + 5 Ủng hộ 1 cái!
nga_nguyen + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2013 20:34:58 | Chỉ xem của tác giả
Ho oi ! sao bao nhiêu cái GIỎI trên đời Ho dành hớt zị hẻ

đàn ông mà còn nói " YSH đi ngang qua tôi !cảm giác thặt tuyệt"

thì chệ mê em hêm coá j gọi là bắt thường hớt

Ho oi khoẻ mạnh mau zìa nha

nhớ em lắm lắm

Bình luận

Mid chỉ đc cái nói đún (y) =]]]] pà như vại là hêm cóa đc nha Gấu :v ~~~  Đăng lúc 21-6-2013 08:28 AM
để sẵn cây đinh =]]]] mụ Sun chớt chéc  Đăng lúc 21-6-2013 08:10 AM
Kom bảo đảm khoái mí cái icon kèm theo câu văn hợp lý đùng đùng của tui nà =]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 21-6-2013 08:09 AM
*Đạp mụ ZAUA bay xún ghế ~~ leo lên chiếm ngai zàng *=]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 21-6-2013 07:27 AM
Level văn chương của thị Mike lên ầm ầm..đọc cm mà cưới tít cả mắt... há há  Đăng lúc 20-6-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2013 20:36:36 | Chỉ xem của tác giả
biểu cảm của Ho nghiêm nghị, nhập tâm, Ho rất có khiếu với môi trường quân đội khắc nghiệt
Da dẻ vẫn trắng tinh à, nhưng trông nam tính hơn nhiều, đừng quên làng giải trí luôn đó Ho{:438:}
Ho là một trong ít nghệ sĩ mà tin tức update thường xuyên thế này, chứng tỏ độ hot của Ho bên Hàn rồi, dân Hàn rất trọng những người chấp hành nghiêm túc, rèn luyện tốt

Bình luận

có khi thèn bé bị dụ ở lại trong quân đội lun hog chừng ^^  Đăng lúc 20-6-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-6-2013 20:43:43 | Chỉ xem của tác giả
từ ngày em ấy đi rất ít khi có tin tức gì về em ấy
nhìn hình vẫn đẹp trai phong độ như ngày nào, trông cũng có vẻ trang nghiêm hơn nữa
chúc ho luôn khỏe mạnh hoàn thành tốt nghĩa vụ nhé
cám ơn bạn đã mời mình xem news

Bình luận

^_^ ~~  Đăng lúc 20-6-2013 08:56 PM
dạo này chỉ có được mời news mình mới vào xem ủng hộ thôi :">  Đăng lúc 20-6-2013 08:47 PM
:"> lâu lâu ùi mới thấy nàng ^^  Đăng lúc 20-6-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2013 20:49:57 | Chỉ xem của tác giả
chết rồi, kiểu ni có khi em bỏ làm diễn viên ở lại làm sĩ quan quân đội mất thôi
Ho ơi sao cái gì em cũng giỏi thế
con gái mê thì không nói làm gì chứ đến cả con trai còn hâm mộ cuông nhiệt thì em đúng là deabak rồi đó{:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-6-2013 20:53:05 | Chỉ xem của tác giả
vâng em ấy đã thành hot boy trong quân đội

Hok ngờ Ho nhà này vô quân đội vẫn nổi như cồn heng, mai mốt đi quân đội dìa chắc hok còn là em trai quốc dân nữa mờ thành
"Trợ giáo quốc dân" quớ. hớ hớ hớ

Ho ơi cố gắng cày vừa quỡn quỡn dìa sớm đóng film mới nhen Ho. Hóng film mới của Ho. Ho ơi dìa sớm trước khi ta đi lấy chồng ta k còn được thương Ho nữa.

Bình luận

cứ mét lé là lôi tui ra là xao hẻ =..= mí pà cữn thận ak  Đăng lúc 21-6-2013 07:28 AM
hèn gì ta hem hiểu . ta tưởng nàng gọi cỏ dzô đây cho ta thiêu rụi lun. ^^.  Đăng lúc 20-6-2013 09:28 PM
oh yeah ~ kết cái nick name của bà Lửa tặng ẻm quá đi :)))))  Đăng lúc 20-6-2013 09:04 PM
á, t mét lé jong pà Sún nữa ràu ~~ :v ~~~ nờn Lửa chớ :v ~~~~~  Đăng lúc 20-6-2013 09:04 PM
CỎ???????????????  Đăng lúc 20-6-2013 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-6-2013 20:56:43 | Chỉ xem của tác giả
thằng ku này hơi bị được đấy nhờ
cố gắng rèn luyện. em sẽ trở nên mạnh mẽ hơn
trợ giáo thì oách rồi
cố găng lên em zai
chị sẽ chờ em về xem phim em đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-6-2013 20:57:30 | Chỉ xem của tác giả
Ho à. Em giỏi quá ~ Quá ư là giỏi ~ Mới vào quân đội mà giờ đã là Trợ giáo rồi đấy
Mà trợ giáo nhàn hơn hay cực hơn nhể Mong là em sẽ đỡ cực khổ hơn thôi vì tấm hình trước trong em xanh xao và ốm quá à. Nhưng chỉ cần em vui vẻ thì chị đây cũng vui vẻ
Nhưng mừ nguy cơ trùng trùng nha Em làm tốt thế đừng nói sẽ từ bỏ làm diễn viên luôn nha. Fans em sẽ đau khổ lắm đấy Ho iu dấu à
PS: Mà mấy pà trong nhà tại sao báo cho tui trễ thế hả? Tui hem dành được sofa hay tem luôn là thế nào

Bình luận

em có tin mới thì zui đi =]]]] làm j mà tự làm khổ mình zoi cả nhà thía hẻ (((( toàn icon hóc ko à  Đăng lúc 21-6-2013 08:31 AM
Chưa giành được sofa lần nào ~ Hựngggggggggggg ~ T_________T ~  Đăng lúc 20-6-2013 09:13 PM
dc mặt tiền ràu mà =)))))))  Đăng lúc 20-6-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-6-2013 21:00:12 | Chỉ xem của tác giả
vào quân đội vẫn dậy sóng dân tình
đúng là...đẹp người đẹp nết...đẹp đủ thứ hết luôn {:447:}
giỏi vừa thôi a ạ...còn về vs fan gơ ~~ kẻo quân tình nó níu kéo ở trong đó luôn thì trết
tks bạn dịch tin

Bình luận

mún mà đc à ~~ k xong vs fan =))  Đăng lúc 20-6-2013 09:23 PM
t nghi lắm ... =..= ~~  Đăng lúc 20-6-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-6-2013 21:03:04 | Chỉ xem của tác giả
haizzz ~ ráng lết vào bàn luận vài câu với mọi người cho dzui ~
nghe mọi người cứ nói ẻm dám ở lại quân đội mà ko dzìa đóng phim nữa, sao nghe mà rầu thúi ruột ~

dù ai nói ngã nói nghiêng
lòng ta vẫn mãi tin Ho quay dzìa

cuộc sống quân đội giúp em trải qua 1 thử nghiệm mới, một cuộc sống mới mà trước giờ em hằng mong ~
nhưng mà ẻm cũng ấp ủ biết bao dự định về những nhân vật mà mình muốn đóng, em đừng quên nhé ~
ta vẫn là ngồi đồng, trung thành chờ ẻm quay về

p/s: nói nôm na là vậy thôi, chớ em quyết định như thế nào ta cũng ủng hộ,
chỉ là nhắn nhủ em 1 chút, làm sao thì làm, coi chừng ta bắt dzìa, nắn tượng DAVID để trong phòng khách đó nghe chưa,
liệu hồn mà quyết định đi

Bình luận

tui nâng niu ẻm như trứng mỏng á ~ tất nhiên là nắn tượng để trưng phòng khách òi ~ tui thương còn hổng kịp, bà muốn tui làm gì nữa hẻ ~ =]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 22-6-2013 01:56 PM
mà đã bắt được về oi... có thiệt pà chỉ để nặn tượng ko ko... 75... n  Đăng lúc 22-6-2013 09:55 AM
pà ủng hộ em nó wa ha...  Đăng lúc 22-6-2013 09:55 AM
công khai hay giấu gì nữa mí bà ui ~ ngay cái nick tui là chình ình con số 75 tổ chảng òi ~  Đăng lúc 21-6-2013 06:38 PM
@TA: ở đây ý tui nói là ẻm quay dzìa với phim trường đó ^^ - @2z: thôi, bà xúi dzại ~ hoa ko bị chim mổ nhưng chim bay qua mổ ... ~ tui xót lắm à =]]]]]]]]]]]]]]]   Đăng lúc 21-6-2013 06:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách