Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4339|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Binh sĩ Yoo Seung Ho của Lục quân xuất hiện như một hình mẫu lý tưởng để tuyên t

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Binh sĩ Yoo Seung Ho của Lục quân xuất hiện như một hình mẫu lý tưởng để tuyên truyền quảng cáo cho quân đội ?

Kênh truyền hình tvN 8 đã thực hiện chương trình “Người đàn ông đẹp trai” của Lục quân với mục đích lựa chọn hình mẫu lý tưởng để quảng cáo poster cho trụ sở chính của quân đội. Những hình ảnh của Đại đội 3 được phát sóng trên truyền hình nhằm đề cao tinh thần chiến đấu. Đặc biệt có sự xuất hiện bất ngờ của Yoo Seung Ho đã thu hút được sự chú ý của đông đảo khán giả.

Ban đầu ứng cử viên được đề cử tuyên truyền cho Lục quân là Kim Ho Chang và Kim Jae Woo. Và sau một đợt tuyển chọn gay gắt thì Kim Ho Chang được chọn là hình mẫu lý tưởng để quảng cáo hình ảnh “Sĩ quan đẹp trai”.

Nhưng sau ba tuần poster quảng cáo Lục quân được tung ra thì nhân vật chính đã không còn là Kim Ho Chang mà là Yoo Seung Ho. Sau khi “Em trai quốc dân” Yoo Seung Ho gia nhập quân đội thì Kim Ho Chang đã bị đẩy xuống làm nhân vật phụ trong poster với hình ảnh là một kẻ địch trong hình tượng con chuột đã đem lại tiếng cười cho mọi người.

Cả trung đội đã không nhịn được cười khi trông thấy bộ dạng nửa người nửa chuột của Kim Ho Chang. Song Young Jae giải thích: “Vốn dĩ ban đầu Kim Ho Chang được chọn làm nhân vật chính. Nhưng sau khi Yoo Seung Ho xuất hiện thì cậu ấy đã bị đẩy đi theo chiều gió”.

Ngoài ra, Yoo Seung Ho được bổ sung vào Đội 102 Chuncheon, tỉnh Kang Won vào ngày 5/3 và đã kết thúc 5 tuần huấn luyện cơ bản. Hiện nay, Yoo Seung Ho đang hoạt động quân sự trong Sư đoàn 27.

Source: etnews.com
Trans: Sun ([email protected])

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yoonalover + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-5-2013 20:31:44 | Chỉ xem của tác giả
Khà khá, sofa thật êm ái bềnh tễnh uống miếng trà rồi com sau
Nói thật là nhìn biểu cảm anh Kim Ho Chang mà ta hok nhịn được cười {:438:} Mặt ảnh hài quá.
Tội ảnh quá cơ, cố gắng mới được người ta chọn. Vậy mà ko bik thằng ku nào hư quá.mấy cô nhà Ho dắt em nó về dạy bảo nhanh lên

Giỡn chứ lâu mới có tin nó, có rồi cứ như bắt được vàng
Mới 2,5 tháng.còn 18,5 tháng nữa mời gặp lại nó.
Mong em quá !!!

Bình luận

ta cũng thương anh kia wa... có bao giờ sau có anh khác lên, tục tưng của chúng ta xuống thành 1 loại động vật khác ko....hix  Đăng lúc 23-5-2013 10:08 AM
lâu quá ko thấy vào nhà Ho 8 gì hết nha :">  Đăng lúc 18-5-2013 09:38 PM
jangkiss nhanh gê, mới lượn khu new, chuyển sang nhà ốc quay lại thì thấy có news...hận thế. Bạn Hoo vào đó mà vẫn xinh đáo để.  Đăng lúc 18-5-2013 09:30 PM
nàng Lửa lâu quá mới thấy nha =)))))  Đăng lúc 18-5-2013 09:12 PM
dang ra ngồi ké nàng Jang xíu. Ho lên poster rồi kìa cơ mà kiểu gì cũng tội nghiệp bạn kia quá.  Đăng lúc 18-5-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-5-2013 20:33:17 | Chỉ xem của tác giả
haha, tội a Chang bị dìm hàng tậu thía, từ hình mẫu lý tưởng để quảng cáo hình ảnh “Sĩ quan đẹp trai”  bị đẩy xún thành một kẻ địch trong hình tượng con chuột, nhìn mặt a hài quá  =)

Còn bạn Ho nhà mình thì khỏi nói rầu, rất chi là tự hào về bạn nhớ, bạn đi sớm dzìa sớm cả nhà đợi bạn :v ~~~

P/S: I miss You, Harry
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-5-2013 20:35:08 | Chỉ xem của tác giả
Ho nhà nài giỏi thiệt í {:277:}

luôn luôn ủng hộ Ho hết mình {:273:}

Ho ơi mau về nha - missssssssssssssssssssssssssssssssssss uuuuuuuuuuuuuuuuuuuu so muchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

{:275:}  {:274:}

Bình luận

heheheheheh =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 18-5-2013 09:00 PM
pà nài nhanh nhanh cái coy ^^  Đăng lúc 18-5-2013 08:53 PM
ngàu chiếu là được oy đó cô =]]]]]]]]  Đăng lúc 18-5-2013 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-5-2013 20:39:32 | Chỉ xem của tác giả
=,,=Mấy cô này dành ghế dành sofa kinh thiệt , thui tui ngồi chiếu cũng được =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]
Em trai em vào trại rồi mà còn giành cái vai chính của đàn anh nữa là sao vậy hả em trai  
Em cố gắng hoạt động lẹ rùi ra lẹ nha, đừng ở trỏng luôn là được oy =]]]

Bình luận

đổi sign đi sun jà  Đăng lúc 20-5-2013 10:11 PM
ghiền đi lính ở lun à :v ~~~~~  Đăng lúc 18-5-2013 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-5-2013 20:42:01 | Chỉ xem của tác giả
{:180:}{:180:}{:180:}
yoo seung ho là chuẩn nhất rùi.keke."người đàn ông đẹp trai", vừa mới nhập ngũ!!!!!!!
khổ thân cái anh bị làm con chuột kia quá.nhìn cái mẹt trong ảnh kìa. vì yoo seung ho mà......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-5-2013 20:58:59 | Chỉ xem của tác giả
đợi chờ tin của em nó là bay vô xem...........
đẹp thế thì đương nhiên phải làm nhân vật chính rồi...
em nó đi nghĩa vụ mà mọi người cứ chờ tin để biết được em nó giờ ra sao...........
ráng thêm 18 tháng nữa sẽ gặp lại em nó

Bình luận

vào nhà Ho chơi đi bạn  Đăng lúc 18-5-2013 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-5-2013 20:59:40 | Chỉ xem của tác giả
=]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

Zìm hàng cấp độ siu cấp zô đích chính là đơi =]]]]]]]]]]]]]]]

Ai là người nghĩ ra ý tưởng mần poster kiểu đó zị =]]]]]]]]]]]]]

A Kim Ho Chang wá đen cho đội bán len còn pé Ho wá ngầu cho đội hút bồn cầu :v :v :v :v :v

E vào trại (nghe cứ như đi cai nghiên =]]) ròi mà nào có chịu tha cho các chị già ở nhà. Huhu e iu 8->

Bình luận

hehehehe tái xuất rầu ha =))))))))))))  Đăng lúc 18-5-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-5-2013 21:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Ông Ho này đi đâu cũng HOT hết :)))
Vừa mới vào đã dành chức của người ta rồi.
Nhìn khuôn mặt của anh Kim biểu cảm ghê luôn. :)))))
Tội dễ sợ, chắc anh Kim shock lắm.
...
Nhớ ghê! Cố gắng chăm chỉ rèn luyện rồi về nhé :)

Bình luận

Lâu quá mới thấy ^^  Đăng lúc 18-5-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-5-2013 22:03:06 | Chỉ xem của tác giả
ây da, cuối củng thì cũng xuất hiện tin của Ho, thật là thícch
từ ngày nhập ngũ tới giờ chả thấy tin tức gì hết TTTTTTTT.TTTTTTTTT
Ho vẫn khỏe là tốt rồi {:290:} {:290:}
ráng rèn luyện rồi come back Ho nhé :XXXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo