Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3014|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim "Green Mass" xác nhận đổi tiêu đề mới "Good Doctor"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dự án phim truyền hình sắp lên sóng tối thứ 2,3 của đài KBS 2TV với tiêu đề Green Mass công bố chính thức đổi thành Good Doctor.

Vào ngày 12 vừa rồi, theo thông tin từ phía nhà đài cho biết “Tiêu đề Green Mass được đánh giá rằng rất khó để hình dung về nội dung bộ phim, do đó chúng tôi quyết định lấy tên phim là "Good Doctor”, "Good Doctor được đánh giá là tiêu đề hàm chứa được câu chuyện về con đường trở thành một bác sĩ  tận tụy với nghề của cậu bé mắc bệnh tự kỷ.

Cùng với việc thống nhấy tên gọi phim, nhà đài cũng cho biết phim sẽ chính thức bấm máy vào ngày 13 tới.

Good Doctor là bộ phim thu hút được sự quan tâm của khán giả bởi sự góp mặt của Joo Won, Moon Chae Won, Joo Sang Wook. Lấy bối cảnh là khoa nhi bệnh viện, bộ phim là câu chuyện về những bác sỹ và đồng nghiệp trong công việc của họ

Phim được dẫn dắt bởi đạo diễn Ki Min Soo(Ojakgyo brothers ) và biên kịch Park Jae Bom.

Phim dự kiến lên sóng sau Shark vào tháng 8 tới.

[email protected]

P/S: Theo tin sáng này mới đưa thì nhà đài lại lên tiếng là chưa chắc chắn, Good Doctor chỉ là khả năng cao nhất thôi

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!
dingdong + 5 Ủng hộ 1 cái!
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!
bepzep + 5 Bài viết hữu ích
nakyung + 5 chơi phát ko ai bít vậy ;))
AvriL + 5 Ủng hộ 1 cái!
JolFany + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-6-2013 11:21:49 | Chỉ xem của tác giả
wowwwwwwwwwwwwwwwww
thật là đáng mong đợi quá đi
phim này có chị Moon với anh Joo Won thì độ hot là miễn bàn rồi,chị Moon nhà ta từ sau Nice Guy tới giờ chưa thấy xuất hiện ở dự án chính thức nào cả,sẽ hóng phim này kịch liệt luôn
tks bạn dịch tin nhé ^^

Bình luận

Theo tin sáng này mới đưa thì nhà đài lại lên tiếng là chưa chắc chắn, Good Doctor chỉ là khả năng cao nhất thôi  Đăng lúc 13-6-2013 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-6-2013 11:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại đổi tên phim vậy trời, cái tên nghe cứ quê mùa sao ấy

Good doctor nghe quá bình thường, để tên cũ có vẻ hay hơn nhiều

mặc dù

Mà dù sao cũng hóng cái kịch bản nhất, hi vọng biên kịch chắc tay

chút xíu để em nó đỡ khổ, gỡ gạt lại vụ G7 vừa rùi.

Thanks bé Sú nhé, đang bận thi mà vẫn chăm chỉ quá đi ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-6-2013 11:35:12 | Chỉ xem của tác giả
Vô ủng hộ chủ thớt cái nè
Dự án vô cùng vô cùng đáng để mong chờ đây
2 anh chị có duyên vs nhà đài KBS ghê cơ
Chờ tới họp báo phim là sẽ có mớ hình của 2 người để bàn lựng săm soi cho mà coi
Cơ mà cái tiêu đề Green Mass hay đó chứ
Đổi chi uổng vậy ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-6-2013 11:53:36 | Chỉ xem của tác giả
Sú mất tích rồi đùng phát chơi một cái news chả thông báo cho nhà biết gì cả. Làm bọn ss cứ ngồi trong kia nói chuyện với nhau chả biết chuyện gì ngoài này cả. May mà chưa sang page bên

Biết thể nào cũng có news đổi tên mà. Nói chung ko thích tên mới nhưng nghĩ cho cùng thì tên nào cũng được, miễn là nội dung phim hay.

Mà 13 quay hử? sao lại chọn ngày 13 vậy trùi Chưa thấy công bố các diễn viên tiếp theo, đặc biệt là các diễn viên nhí nhỉ?

Thanks Sú dịch tin nha

Bình luận

ko bít ngày 13 tới là tháng nào nữa :|  Đăng lúc 13-6-2013 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-6-2013 12:08:47 | Chỉ xem của tác giả
sặc!!! Khoan, ngày 13 tháng này bấm máy.. là hôm nay hả?

Hôm nay Won có lịch quay Only You mà, từ mai tới CN lại lang thang bên Nhật làm mini concert
Vậy ngày hôm nay quay gì vậy? Hay là quay cảnh hồi nhỏ của các diễn viên nhí?
Diễn viên nhí là ai vậy nhỉ? Hóng quá >"<

Thôi thì nhà sản xuất đã chấp nhận đổi tên phim rồi thì mình đành theo vậy, thì ra lí do là vậy, tuy cái tên cũ có khó hình dung nhưng vẫn thích cái tên cũ hơn

P/S: sú tranh thủ lúc ss đang mần Nine và mấy cái vid phỏng vấn của Won bên Đài mà tung hàng nhá

Bình luận

tháng này đấy s, nhưng chắc quay ngoại cảnh và cảnh phụ đấy.nếu là tháng 7 thì họ sẽ đề cập rõ là tháng nào, đây chỉ nói ngày 12 đề cập tên mới,13 quay thôi   Đăng lúc 13-6-2013 02:58 PM
chắc 13 tháng 7 ss ạ, e vừa mò lên naver có thấy gì đâu  Đăng lúc 13-6-2013 01:32 PM
ơ e tưởng 13/7 ss? hnay á? đã có buổi đọc kịch bản đâu nhỉ???  Đăng lúc 13-6-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-6-2013 12:09:21 | Chỉ xem của tác giả
Theo lời mời của ppyongdinh, ss vô ủng hộ em nè. Gì chứ phim là phải hóng nhưng tự nhiên đổi cái tên nghe..sao sao ấy. Đang quen ý nghĩa của Green mess rồi giờ huỵch toẹt thành Good Doctor. ^^
Mà không sao, tên phim là 1 chuyện, nội dung phim mới là cái chính. Nội dung hay, hấp dẫn, thể hiện được tính nhân văn xen lẫn tình cảm nhẹ nhàng là chuẩn rồi.
Cảm ơn bánh bao dịch tin nhé. Đang chuẩn bị thi mà còn chăm chỉ, tung quả bom thế này. Một lần nữa, thi tốt nha em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-6-2013 12:10:34 | Chỉ xem của tác giả
nghe cái tên Green Mass đúng là khó hình dùng thiệt
nhưng mà như z mới hấp dẫn, người ta sẽ ráng coi để hình dung =]]]]
Nhưng mà nhà đài chọn giải pháp an toàn là đổi tên cũng đúng
chỉ là cái tên Good Doctor nghe thật... giản dị...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-6-2013 12:23:58 | Chỉ xem của tác giả
Tên Green Mess hay mà, bị dạo này mình thích màu xanh lá gê nhoa =]]
Good Doctor cũng hay nhưng lại k gợi trí tò mò nơi khán giả lắm. Dù sao quan trọng vẫn phải là Bk chắc tay, trông đợi vào bác cả đấy
đọc tin ngày 13 là phim bấm máy, mình cứ suy nghĩ trong đầu còn mấy ngày nữa ta, hôm nay ngày mấy?? ai té ra kéo xuống ss Na bảo hôm nay, chưa già mà tui lẫn vây sao =))
tks Pé Sú Sì nhé, e đang bân thi mà cũng chăm chỉ quá ^^
Dr Joo Won fighting, tội nghiệp, anh iu bận ngập đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-6-2013 12:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ đợi tin ss Moon Jae Won đồng ý đóng phim thôi

Thế là sau này có cơ hội ship cho Won Woon couple rồi

Hi vọng phim này của Won cũng sẽ thành công như Gak hay Ojak

Bình luận

em thuê của cái sussi đấy ss ạ :))  Đăng lúc 13-6-2013 10:02 PM
Quần của em đẹp ghê ^^  Đăng lúc 13-6-2013 09:19 PM
huy chương oai phết=))))))))  Đăng lúc 13-6-2013 01:27 PM
mượn quần thì nộp thuế, a m vào cái trang web chưa? t đăng ký rùi nhưng chưa viết gì=))  Đăng lúc 13-6-2013 01:26 PM
t biết lâu rồi, viết vào chứ chẳng nghĩ ra bình luận cái gì nữa, keke  Đăng lúc 13-6-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách