Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5756|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bức ảnh cuối cùng của đoàn làm phim "I Miss You", "Park Yoochun v

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một bức ảnh đoàn làm phim "I Miss You" trong ngày quay cuối cùng đã được tiết lộ.

Bộ phim truyền hình thứ 4, 5 "I Miss You" của đài MBC đã kết thúc vào ngày 17, và vào ngày 21, một nhân viên đã tiết lộ một bức ảnh trên trang cộng đồng fan hâm mộ của "I Miss You" với lời tựa :" Bởi vì có nhiều người muốn xem điều này ... Park Yoochun và Yoon Eun Hae là những diễn viên tuyệt vời nhất mà tôi từng gặp".

Trong bức ảnh được đăng tải, Park Yoochun và Yoon Eun Hae nắm chặt nhau và với các nhân viên, cười rạng rỡ với máy ảnh. Biểu cảm bừng sáng của các nhân viên và diễn viên cho thấy bầu không khí ấm áp tại buổi quay phim cuối cùng.

Cư dân mạng đã để lại nhiều lời bình luận như "Khi nhìn thấy bức ảnh này, tôi cảm thấy như mình thực sự phải tạm biệt 'I Miss You' rồi "," Làm tốt lắm mọi người ~ "và" Mọi người trông thật tuyệt bên nhau".

Source: [TV Daily]
Translated by: dongbangdata.net
Shared by: 6002Sky
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-1-2013 21:20:03 | Chỉ xem của tác giả
phim đã hết nhưng mình chửa xem hết
dù sao cúng say goodbye nhoa
bái bai bấy bề
================
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-1-2013 21:21:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi thế là phải bye bye ss yoon yêu quý roài

trước giờ chỉ toàn xem ss đóng mí thể loại tình cảm hài và yêu quý ss từ đó

nhưng mà lần này thực sự lại càng thik ss hơn
chúc mừng nữ hoàng nước mắt mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-1-2013 21:21:23 | Chỉ xem của tác giả
edit sau=========================
====================================
Tạm biêt Park Yoochun và Yoon Eun Hae nhé, mong sau này có thể xem cặp đôi này tái ngộ
dù phim không đạt rating như mong đợi nhưng vẫn để lại ấn tượng trong lòng mọi người
một bộ phim đã lấy đi rất nhiều nước mắt của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-1-2013 21:21:41 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng tới lúc phải chia tay.
Suốt 21 tập phim là bao nhiêu sự cố gắng, nỗ lực của nhân viên và toàn bộ diễn viên.
chúc mừng những thành công mà bộ phim đã đạt được. Mong một dự án tiếp theo của mọi người. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-1-2013 21:34:45 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng phim cũng đã kết thúc
một chặng đường khá dài cho đoàn phim
những ngày tháng ngóng chờ cuối cùng đã qua
nhưng phía trước vẫn còn ở đó
mọi người hãy cố gắng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-1-2013 21:42:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi ta nhớ {:432:}
ko thấy cậu chàng Yoo Seung Ho, chắc vì đây là cảnh quay cuối chàng ko quay
mong là đc gặp lại mói ng` sớm {:414:}
thax thớt dịch tin {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-1-2013 22:03:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phải tạm biệt Han Jung Woo rồi, phim rất hay, mình k thích chị Yoon Eun Hye mà xem phim này xong cũng quý chị ý lắm ý, các anh chị diễn xuất thật là giỏi :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-1-2013 23:27:03 | Chỉ xem của tác giả
ạnh chị nhà mềnh đẹp đôi quá chưng

nắm tay nhau chụp hình thắm thiết thế kia

mong a c viết tiếp câu chiện t.y ở ngoài thật lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-1-2013 23:33:33 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua lướt tw thấy bảo có 1 staff trong đoàn làm phim post 1 bức ảnh với lời nhắn YC & EH là 2 diễn viên tuyệt vời nhất là bạn staff đấy đã từng làm việc cùng. Hình như bài báo này từ đó mà ra thì phải :D

Với mình thì IMY mất đi nhiều hấp dẫn ở những tập cuối, khi mà BK tập trung vào phá án trả thù cùng với mấy màn giết người rồi khóc lóc nhảm nhí của nam thứ, nhưng tựu chung lại vẫn là một bộ phim đáng nhớ, đáng xem :D. Giờ thì phim đã hết, cảm xúc với phim cũng vơi đi nhiều, nhưng tình yêu với 2 anh chị trong ava thì ngày một trầm trọng:)) 2 anh chị đáng yêu trên phim bao nhiêu thì ngoài đời cũng y như vậy, thảo nào mà cả đoàn phim ai cũng quý, ai cũng yêu :"> Hôm nọ đọc com trên sp có bạn bảo: "these two are the kinds who are loved by everyone. Why dont they just love each other already?" hahaha

P.S: Trợ lý của YEH viết trên FB của mình về PYC: "Anh ấy rất đẹp trai và tính cách thì quá là tuyệt, tuyệt vời nhất một cách vô điều kiện. Thật là một vinh dự vì tôi đã có cơ hội làm việc với anh ấy trong dự án này, Park actor-nim" (cr: PYC SgFC)
--> Ồ bạn Chun sướng nhé, trước giờ trợ lý của ss Yoon chưa từng khen ai đến mức bể mũi thế đâu ;)) Anh đã làm gì với người ta (và cái chị diễn viên nhà người ta) vậy hả? Tui nghi ngờ anh quá nha ;))

Bình luận

ô tê, gút nai cô:)) chúc cô ngủ ngon, tiếp tục mơ thấy đôi Thỏ nhé =))) Quyết mơ đc Thỏ con mới hết ám đc =)))  Đăng lúc 22-1-2013 12:39 AM
Đây gọi là chiến lược lấy lòng c e gái mà mấy a con zai ở VN vẫn hay làm =)))))) ủa mà mềnh 8 lộ thiên quá =)) hẹn ss chém bão hôm khác nhé =))))  Đăng lúc 22-1-2013 12:23 AM
Nói chung là tym hồng tym đỏ bay vòng quanh ng a rồi =)))))) thôi e là shipper " chân không" thôi =)))))  Đăng lúc 22-1-2013 12:20 AM
BST fim này chắc phải cất kỹ lắm, lộ ra là có bão đới =))) "tuyệt vời vô đk" với chị manager của YEH mà chị này thì gần gũi vs YEH ko khác gì ce ruột thịt nha;))   Đăng lúc 22-1-2013 12:18 AM
lmao tui đang nói chuyện với shipper "chân chính" đó mà =)))))))) ng ta đang bảo anh đóng phim bi gì mà ngồi trên xe đọc kịch bản toàn ngân nga mấy bài yêu đời kìa ;))   Đăng lúc 22-1-2013 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách