Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2636|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ca sĩ Lee Jung gửi lời khích lệ tới Yoo Seung Ho

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam ca sĩ Lee Jung đã gửi những lời nhắn khích lệ tới nam diễn viên trẻ Yoo Seung Ho - người vừa thực hiện nghĩa vụ quân sự một cách bất ngờ

[/img]
                                Yoo Seung Ho

Nam ca sĩ nổi tiếng với sự phục vụ tận tình khi còn tham gia hải quân và trong suốt buổi họp báo cho concert solo đầu tiên " He's story" của anh được tổ chức tại Seoul Olympic Hall, anh đã được hỏi " Bạn có thất vọng không khi mà Yoo Seung Ho chỉ tham gia nghĩa vụ ở một bình đoàn bình thường chứ không phải ở lực lượng hải quân ?"
Lee Jung đã trả lời như sau " Tôi nghe nói mẹ của Yoo Seung Ho đã phải đối chuyện cậu ấy nhập ngũ, hơn nữa tôi không sở hữu lực lượng hải quân nên tôi cũng không thất vọng gì cả"
Anh còn cho biết thêm " Cậu ấy thật tuyệt vời khi nhập ngũ với đúng lứa tuổi của mình. Khi tôi đọc được tin tức, tôi đã tweet vài dòng để khuyến khích cậu ấy: Hiện tại thời tiết đang có sự thay đổi, khí hậu rất khó chịu, nếu trời lạnh thì em nên chú ý hơn bởi vì sẽ rất dễ bị thương và đau trong thời tiết như thế, anh hy vọng em sẽ trở lại khỏe mạnh hơn "
Thêm một vài thông tin khác: Lee Jung đã có dự định tổ chức solo concert đầu tiên sau 10 kể từ khi anh ra mắt

Lee Jung

nguồn: www.allkpop.com
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-3-2013 17:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tiền bối
hơn nữa tôi không sở hữu lực lượng hải quân nên tôi cũng không thất vọng gì cả"
Mình thích nhất câu trả lời này .

Mà Yoo Seung Ho củng làm mình phục thật , đang phát triễn tốt mà đi như vậy đúng là không dễ ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-3-2013 17:34:50 | Chỉ xem của tác giả
2 anh này có mối quan hệ máu mủ gì hong mà tự dưng hỏi về anh với lee jung vại cà?
cơ mà cách trả lời của ảnh rất thông minh và dễ thương
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-3-2013 19:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Ủa.  2 anh này có quan hệ gì với nhau hả ta ? Sao k biết Lee Jung là ai hết.

Thời tiết thay đổi rồi, thân hình như cái lá lúa của Ho ra dầm đề chắc về còn lại cái gân của lá lúa quá. Cơ mà sao anh còn biết cả chuyện mẹ của Ho nữa ta ? .

Ho đi nghĩa vụ  mà news cứ đăng hoài nhỉ ? Đà này muốn sống ẩn dật trong thời gian dài cũng khó à nha.

Bình luận

chiện thân hình em nó đem bàn trong nhà được rồi, nàng đem ra chốn công cộng làm gì... toàn xương sườn, lá lúa ko hà... hazzz  Đăng lúc 24-3-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-3-2013 19:32:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ xem Flower Boys Next Door mới biết Lee Jung
Anh này hát hay quá trời, còn gửi tin ủng hộ Ho nửa nhở :x
Cảm ơn bạn dịch tin :)

Bình luận

anh này hát nhạc phim thôi :D  Đăng lúc 24-3-2013 10:04 PM
ủa anh này có diễn trong FBN hở b??  Đăng lúc 24-3-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-3-2013 19:37:25 | Chỉ xem của tác giả
sweet_fire gửi lúc 24-3-2013 19:22
Ủa.  2 anh này có quan hệ gì với nhau hả ta ? Sao k biết Lee Jung là ai hết.  

Th ...

lúc trước khi anh Jung này tham gia Strong Heart, khi nghe nói là ku Ho muốn đi Hải quân, nên đã gửi lời kiu Ho suy nghĩ kỹ đi trước khi quyết định, có gì thì gọi điện cho ảnh rồi hẵn đi
- chuyện Mẹ Ho thì chắc là ảnh biết qua news đó ^^

Bình luận

cũng nhờ nàng nhắc ta mới nhớ, mà ta chưa được xem cái Strong Heart đó nữa. Nàng biết tập mấy ko để ta đi lùng cho tiện.  Đăng lúc 24-3-2013 10:09 PM
à. thanks nàng. thì ra ta đã quên tên anh ấy. nhớ đến vụ này thì nhớ nà. ^^.  Đăng lúc 24-3-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-3-2013 20:05:05 | Chỉ xem của tác giả
coi xong oi...hehehehe
trích: "anh đã được hỏi " Bạn có thất vọng không khi mà Yoo Seung Ho chỉ tham gia nghĩa vụ ở một bình đoàn bình thường chứ không phải ở lực lượng hải quân ?"
Lee Jung đã trả lời như sau " Tôi nghe nói mẹ của Yoo Seung Ho đã phải đối chuyện cậu ấy nhập ngũ, hơn nữa tôi không sở hữu lực lượng hải quân nên tôi cũng không thất vọng gì cả"

--> ai hỏi cái câu hỏi vô duyên khủng vậy trời...( ghét từ "chỉ" trong đây...)  chuyện này ta chả thấy thất vọng hay ko cả, với lại đây là chuyện của em nó, nó tự quyết định, ko ai có quyền nói thất vọng hay ko cả... nghe thật bực mình, làm như đã đi lính là phải vô nơi nguy hiểm nhất mới là anh hùng, đáng khâm phục, còn vô chỗ khác là làm như chuyện đáng xấu hổ vậy... ghét ghét...
--> trái ngược với câu hỏi lãng xẹt, ta rất ư là thích câu trả lời của anh này à nha...  thật đúng là ko có j phải nói là thất vọng hay ko, nếu yêu quý 1 người, đơn giản bản chỉ nên ở bên cạnh cỗ vũ và đưa ra những lời khuyên chân thành,...
--> em iu của ta được nhiều anh chị, bạn bè, fan iu thương, chăm bẫm nhỉ? ôi ôi, ko hổ là "em trai quốc dân"... thương wa...

xả xong oi... thanks bạn dịch rất nhiều nhiều nha!!!!
note: 1 phút xúc động, mọi người coi bỏ qua cho tâm trạng tuổi tác của ta, già rồi nên dễ bức xúc wa...

Bình luận

lúc mới đọc ta cũng có bức xúc như nàng í  Đăng lúc 24-3-2013 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-3-2013 22:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu bước Kites lại có new về Ho, làm cho tháng ngày chờ đợi Ho trở về như được rút ngắn đi í.

Mà ở HQ bộ muốn vào lực lượng nào thì vào sao? Ta cứ tưởng phải do bộ chỉ huy sắp xếp chứ... Mà Ho phục vụ như một người lính thực thụ đã là điều đáng quý rồi, trong khi có rất nhiều "sao" đợi quá lứa lỡ thì mới đi, rồi còn xin phục vụ bên mảng văn nghệ cho nó nhẹ nhàng cơ mà.

Thôi ai nói gì thì nói, cảm ơn anh Lee Jung đã khích lệ Ho của lòng ta, cám ơn chủ thớt đã dịch tin này...

Tiếp tục bóc lịch chờ em zìa...

Bình luận

face đâu cô???? rút ngắn gì chứ, vẫn còn hơn 20 tháng mờ TT_________TT  Đăng lúc 26-3-2013 06:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-3-2013 23:30:19 | Chỉ xem của tác giả
thôi kệ đi sớm về sớm anh Ho ơi

tuổi anh còn trẻ mà, lo gì, về bờ vai thâm rắn chắc sẽ hợp với nhiều vai diễn hơn

cơ mà cái cách tiền bối trả lời thuyết phục thật

cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-3-2013 09:21:48 | Chỉ xem của tác giả
ui em nó nuôi mộng Hải Quân từ hồi cấp 2 ràu í chứ :v ~
mama vì lo lắng mừ phản đối kịch kiệt nên ẻm mới đành chui zô Lục Quân
chứ có phải ẻm hẻm dám zô đóa đâu ah )
anh già nài trả lời dễ xương wa ^^, trc jo hẻm bik anh, cơ mà nhờ news này sẽ ráng lưu lại trong bộ nhớ tên và mặt anh )))
anh dặn dò thèn bé kỹ wa cơ ^^, em trai cưng của các chị và các anh nhễ
thank bạn đã dịch news :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách