Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3605|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các chuyên gia chọn Won Bin - Lee Na Young là cặp đôi nghệ sĩ được mong đợi sẽ k

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kênh truyền hình hữu tuyến Y-STAR mới đầy đã tiến hành một cuộc khảo sát đối với khán giả xem đài. Cùng với bình chọn của công chúng, các chuyên gia đã lựa chọn ra những cặp đôi nghệ sĩ được mong mỏi sẽ kết hôn nhất.

Đứng vị trí số 1 trong cuộc khảo sát này là cặp đôi Won BinLee Na Young!

Lý giải cho kết quả này, các chuyên gia phân tích "Khi đặt hai người họ cạnh nhau, họ giống nhau như hai anh em ruột. Tôi có cảm giác rằng họ sẽ dành cho đối phương một tình yêu vô điều kiện".

Một người dân tham gia cuộc khảo sát cho biết "Hai người họ tạo cho người ta ấn tượng về một đôi bạn tâm giao, những người trong bất kỳ hoàn cảnh nào cũng không bao giờ thấy chán ghét nhau".

Xếp sau Won Bin - Lee Na Young lần lượt là các cặp đôi Jo In Sung - Kim Min HeePark Ji Sung - Kim Min Ji.

Source: allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2013 23:36:31 | Chỉ xem của tác giả
"Khi đặt hai người họ cạnh nhau, họ giống nhau như hai anh em ruột. Tôi có cảm giác rằng họ sẽ dành cho đối phương một tình yêu vô điều kiện"

"Hai người họ tạo cho người ta ấn tượng về một đôi bạn tâm giao, những người trong bất kỳ hoàn cảnh nào cũng không bao giờ thấy chán ghét nhau"

Aigoo, sao nàng ko quăng full cái khảo sát lun

No 1: Won Bin - Lee Na Young
No 2: Jo In Sung - Kim Min Hee
No 3: Park Ji Sung - Kim Min Ji

Vậy No4 thuộc về ai, cặp đôi nào đây???

Vâng, xin giới thiệu No4 của chúng ta: Lee Jong Suk - Kim Woo Bin

Cặp đôi mỹ nam đã bị bắt gặp hẹn hò vào đầu năm 2013, tuy cả 2 luôn xác nhận "chúng tôi chỉ là bạn", nhưng căn cứ theo tiêu chí "2 ae ruột, ty vô điều kiện, đôi bạn tâm giao, ko bao giờ chán ghét nhau" thì rõ ràng họ đang là cặp đôi đang hot nhất hiện nay (nhì lẩy).

Theo nguồn tin thì mỹ nam Lee Jong Suk đã lén lút thăm quan người yêu mình lúc đang quay Style Log, còn mỹ nam Kim Woo Bin cũng đã có tin nhắn tình cảm dành cho tình yêu của mình nhân ngày sinh nhật 14/9 vừa qua. Chúng tôi đã chộp lén đc ảnh Jong Suk đến thăm Woo Bin, còn sms tình cảm của 2 người vẫn còn nằm trong vòng bí mật.

Mặt khác, vì sự nghiệp diễn xuất của 2 mỹ nam đang lên nên họ tạm thời vẫn chưa nghĩ đến chuyện kết hôn, với lại cả 2 vẫn còn quá trẻ để lập gia đình. Kim Woo Bin chia sẻ: "Tôi sẽ chăm sóc Jong Suk đến cuối cuộc đời", và Jong Suk cũng đã đáp trả hoàn hảo: "Tôi chỉ mong đc ở bên cạnh Woo Bin, tôi thậm chí còn yêu cậu ấy hơn cả cái tivi và con robot lau dọn".

Chúng tôi sẽ cập nhật thêm tin tức, mong các bạn cùng theo dõi!!!

P/s: Trong 3 cặp đôi trên thấy cặp đôi Jo In Sung và Kim Min Hee là giống nhau nhất, cả 2 mặt mũi nhìn từa tựa, và chân rất dài, người nhìn mỏng lét thế nhưng lại nhìn đầy quyến rũ và hấp dẫn..cưới nhanh thôi!!! Cặp đôi Won Bin và Na Young tuy đẹp đều nhưng 2 người nhìn lại hok giống nhau ti teo nào cả.. còn Park Ji Sung và Kim Min Ji thì mình ko biết chị Min Ji, mình chỉ quan tâm hồi Ji Sung đá cho MU thôi vì mình là fan MU..Glory Glory Manchester United !!!!

Bình luận

nàng này cuồng cặp Bin-Suk quá rồi :))))  Đăng lúc 18-9-2013 01:04 PM
ý tưởng táo bạo, tin quá hót, người đưa tin cũng hót luôn =))))))  Đăng lúc 18-9-2013 12:23 PM
edit thêm chứ cần j copy, chữ nghĩa đầy mình :)))  Đăng lúc 18-9-2013 12:03 AM
copy mau vào cái j đi, bài ko liên quan :))))))))  Đăng lúc 17-9-2013 11:55 PM
giề? ta com tinh tế đến như thế còn giề nữa :">  Đăng lúc 17-9-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2013 23:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bin và chị Young theo đúng câu "những người yêu nhau thường giống nhau"
Tuy nhiên cá nhân mềnh thấy anh chị đẹp đôi nhưng sao hem thấy giống nhau nhỉ? @@
Và bản thân thì hóng nhất cặp anh In Sung và ss Min Hee! :)
Mấy couple này couple nào cũng đẹp và mềnh đều hy vọng các anh zai chị gái sẽ có cái kết hạnh phúc bên nhau!
Cảm ơn bạn dịch news nhé! ^^

Bình luận

chuyên đời nằm dưới cái ống cuồn người ta :)))  Đăng lúc 17-9-2013 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2013 23:37:51 | Chỉ xem của tác giả
1 couple đẹp..lại tài năng đầy mình
mình mong sao couple này sẽ kết hôn ghê
mà từ khi công khai hẹn hò không thấy thông tin gì về anh chị nữa
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2013 23:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng anh chị nhất thôi , không nghĩ là 2 người lại trở thành 1 cặp ấy
thôi 2 anh chị cưới nhanh cho em nhờ cái nào ,để lâu em ngủ không được đâu
2 người cũng lớn hết rồi , còn chần chờ gì nữa
em sợ mai mốt báo chí giật tít như này chắc em die mất '' Won Bin vs Na Young .tay ''
cứ hay lo xa thế đấy ,mn thông cảm nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2013 23:42:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết khi nào mới thấy anh chị đi đâu cùng nhau nhỉ.
Thôi cứ yên ắng rồi ngày đẹp trời anh công bố đám cưới luôn cho lành ;))
Thấy chuyên gia nói cũng có ý đúng đấy ạ.

Bình luận

bạn Pa bị cuồng Jin NA rồi đó Kiwi àh  Đăng lúc 18-9-2013 08:08 AM
ss đang mong giống dòng cmt thứ 2 của em...  Đăng lúc 17-9-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2013 23:52:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi JinNa của mình, từ đời nào hẹn hò giờ mới thấy đc cái news, sung sướng quá đi {:159:}

Các cách đánh giá của bảng khảo sát này rất hay và với mình là chuẩn, càng tìm hiểu về JinNa càng thấy anh chị rất hợp nhau, sinh ra là dành cho nhau vậy, giờ lại thấy các đánh giá giống những gì mình nghĩ về JInNa thì càng thấy phởn. giờ chỉ cầu mong nhanh nhanh đến ngày anh chị kết hôn, lúc đó tớ mở tiệc ăn mừng ké{:173:}
Chúc anh chị bên nhau hạnh phúc mãi mãi nhé, yêu JinNa lắm{:161:}

Cảm ơn bạn đã trans tin rất nhiều{:161:}

Bình luận

ss rủ các bạn cùng phòng ss nhá, thế cho vui ss à (nếu đc ss gởi về cho e 1 mẩu cũng đc đóa) :))  Đăng lúc 18-9-2013 09:07 AM
á á, ss hem ăn 1 mềnh đc đâu, ss ăn 1 mềnh là bị nghẹn nhá ^^  Đăng lúc 18-9-2013 08:53 AM
quá phởn đi Pa àh  Đăng lúc 18-9-2013 08:09 AM
e pệt 2 mất tiêu rầu :)  Đăng lúc 18-9-2013 06:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2013 00:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc cái tin này bên Line2day xong
Cảm thấy như dân Hàn họ không xếp theo thứ tự đẹp đôi mà là thứ tự nổi tiếng ế.
Cặp anh Bin vs chị Na là làm mưa làm gió nhất còn gì
Còn cái cặp anh mình ko biết đã gọi là đẹp đôi chưa nhỉ.
Chưn tay loằng ngoằng này,gầy nhẳng này,người mẫu này, khả năng che chở cho anh mình này...
Thôi thế chắc là ổn rồi ấy nhỉ

Edit: Ối ối vừa nãy chưa đọc kỹ cái đoạn kết hôn, tưởng mỗi đẹp đôi thôi.
Giề thế này hả. Anh tui còn trẻ trung lắm nhé, chưa cưới xin gì hết đâu, gái còn phải theo dài dài.
Vấn đề này là cái nhà 3D sợ nhất đây. suốt ngày ngồi lo anh lấy vợ rồi sản xuất Dê con.
Không biết lúc đấy nhà mình còn sức mà ngồi hốt cả bố lẫn con không
Thôi cứ từ từ anh ạ, anh có cả đời ở với vợ cơ mà. Giờ thì em xin, chăm đóng phim cho fan nhờ

Bình luận

á quần đẹp  Đăng lúc 18-9-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-9-2013 00:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bin và chị Na đứng nhất là điều không quá ngạc nhiên vì thật sự họ rất đẹp đôi

Điều bất ngờ nhất đó là sự ủng hộ của fan giành cho chị KIm và anh Sung

Chúc các cặp đôi luôn hạnh phúc

Tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2013 01:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Fans thì ngóng tin Anh Chị từng ngày ...

Mà Anh Chị thì thỉnh thoảng lắm mới có chut xíu gọi là - thôi thì chấp nhận như nắng hạn lâu lâu có cơn mưa nhẹ đi

qua. Chúc anh chị luôn Hạnh phúc bên nhau .

Cám ơn bạn đã dịch tin .

Bình luận

ngóng và chờ đợi cũng là hp he chị...  Đăng lúc 18-9-2013 08:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách