Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10336|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cặp đôi của "Office Girls" Khưu Trạch và Kha Gia Yến tái ngộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cặp đôi của "Office Girls" Khưu Trạch và Kha Gia Yến tái ngộ

Ngày 18/4 hai diễn viên chính của "Office Girls" Khưu Trạch và Kha Gia Yến cùng nhau tới tham dự buổi trình diễn thời trang, sức nóng bộ đôi Tần Tử Kỳ và Thẩm Hạnh Nhân vẫn chưa hề giảm. Khưu Trạch một thân âu phục màu hồng đào phối hợp màu ăn ý cùng với Kha Gia Yến đầm xanh hở vai.

Khưu Trạch mới từ Châu Hải về Đài Loan, sau khi thực hiện được giấc mộng đua xe, anh ấy tiết lộ đang cẩn thận chọn lựa kịch bản, thời gian tới sẽ chuyên tâm đóng phim, nhưng cũng không quên quan tâm đến tình hình dạo này của Kha Gia Yến, anh ấy hài hước nói: "Biết cô ấy phát hành sách, nhưng còn chưa nhận được cuốn nào", làm cho Kha Gia Yến xấu hổ: "Đã chuẩn bị cho anh" Khưu Trạch đáp trả: "Tôi sẽ mua" liền bị hỏi lại sẽ mua mấy quyển? Kha Gia Yến vội vàng từ chối khéo: "Anh không cần cố mua nhiều, sợ sau này sẽ phải bán lại."

Anh ấy tỏ ra nghiêm túc: "Cảm giác này giống như nhận tiền lì xì, tâm ý so với số lượng quan trọng hơn." Khi được hỏi liệu họ có giữ liên lạc sau khi đóng máy không, Kha Gia Yến cho biết: "Thỉnh thoảng có liên lạc, mọi người trong đoàn làm phim ai cũng vậy." Ám chỉ chuyện tình chỉ dừng lại trong phim làm cho những fan trung thành của Office Girls thất vọng. Theo như tin tức truyền ra Khưu Trạch và nữ diễn viên Trung Quốc Đường Yên đang có tình cảm với nhau, hai bên vẫn trong quá trình phát triển.

Kha Gia Yến đối với scandal của Khưu Trạch cũng biểu đạt cách nhìn: "Sẽ không hỏi chuyện này, cuộc sống tình cảm tình là của cá nhân anh ấy, cần có không gian riêng tư." Còn Khưu Trạch cũng bị chất vấn về chuyện tình cảm của Triệu Hựu Đình và Cao Viên Viên, anh ấy nói: "Tình cảm phải tùy duyên, cũng không nhất thiết phải cùng một vùng miền", bày tỏ quan điểm về tình yêu giữa hai bờ eo biển.

Source: http://twent.chinayes.com/Content/20120419/kfjrwolzsky70_7.shtml
Lược dịch: Nikola3m @kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Chich_bong + 5 ôi toẹt vời

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-4-2012 06:01:50 | Chỉ xem của tác giả
KGY nhìn bên ngoài có vẻ sắc sảo hơn khi cô trong vai THN! Còn KT của chúng ta thì vẩn vậy! Ôi chàng ăn vận màu sắc hài hòa ghê và gương mặt vẩn đáng yêu như bạch mã hoàng tử TTK!
Mong đợi chàng sẽ lại xuất hiện trong một vai trò mới với những nét quyến rũ mới mẻ! Cả KGY cũng vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2012 06:23:59 | Chỉ xem của tác giả
oái, em dậy sớm thế này mà vẫn còn mất tem của ss sao?
hì, nhìn ảnh thấy chị KGY này có vẻ xinh hơn hồi trong phim ss nhỉ?
Chẹp, Em thích cái áo  chấm bi của Roy quá, đứa bạn em cũng có 1 cái gần như thế màu giống nữa, ôi phải cướp làm áo đôi thôi
Hè Hè, các fan của OG không được tưởng bở nhá, Roy là của Yên rùi nhá
Anh cứ chuyên tâm đóng phim là fan mừng roài, mà rủ được Yên tỉ đóng cùng nữa thì

Bình luận

sau OG KGY nổi rồi đương nhiên phải chú trọng bề ngoài hơn, news của ss thường nửa đêm hoặc sáng sớm trùng giờ yêu thích của thỏ mà vẫn tuột mất nhỉ :))   Đăng lúc 19-4-2012 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2012 06:48:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi anh Trạch shuai quá
Kha Giai Yến trong hình này cũng đẹp nữa
Hai anh chị đúng là sắc màu rực rỡ mà không chói mắt, kết hợp thành bộ đô hài hòa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2012 06:49:50 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, zai chơi nguyên cây đỏ vậy đóa hả?
Choáng ghê hơm!
Nhìn manly ghê luôn nha!
Nhìn đi nhìn lại thích tóc zai bj nhất + khoen tai nữa :D
Tình hình zai đã nhận phim mới chưa? ĐY đang đóng phim mới mà! :D
Zai comeback nhanh nhanh đi nà!!!!! :D

KGY xinh tóa, nhìn có gout ghê! :D

Đỏ với Xanh... Okie quá chứ :D

Nói chung vẫn liên lạc với tư cách đồng nghiệp, còn người thương thì ai cũng biết rồi, hỏi chi nữa hén!!!! :))

Thanks em trans news nha, yêu tóa yêu tóa!!!!

Bình luận

gớm =)) vẫn mê zai như thường =))  Đăng lúc 20-4-2012 04:45 PM
ss Yên đóng phim mới liên tục mà anh zai nhà mình mần kịch bản lâu quá vẫn chưa ưng ss ạ  Đăng lúc 19-4-2012 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2012 07:42:45 | Chỉ xem của tác giả
màu quần áo của Trạch ca nhìn....chọi nhau khiếp, đỏ với tím mới ghê chứ {:294:} thiệt là mình thích cái bộ đồ cú Trạch ca đâu nha, nhìn nó cứ ái ái kiểu gì ấy {:288:}
Chị KGY mặc đồ đẹp à, nhìn lung linh hơn hẳn trong film {:290:}

Bình luận

ava mới kìa :)  Đăng lúc 19-4-2012 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-4-2012 08:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Haha nhìn Trạch ca kìa. =)) =))
Tình cảm của 2 anh chị giống như bạn bè thân thiết thật là tốt.
Cứ giữ nguyên mối quan hệ như thế này nhá nhá nhá..... :X
Mới đầu nhìn KGY mình hơi bị......ngơ... HiHi nhiền lung linh quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-4-2012 08:41:12 | Chỉ xem của tác giả
Ui giời ơi!

Zai đẹp của tôi ơi, sao lần này nhìn giống con vẹt Hồng Kong thế cơ chứ???? Nhưng mà vẫn đẹp trai ngời ngời ấy, nhìn mặt có hơi gầy xíu nhưng vẫn muốn kit xì cho phát lõm má à (chả hiểu sao cứ đòi kiss Roy khi nhìn thấy thôi, hihi).

Hai người nhìn xứng đôi quá nhỉ, Gia Yến mặc bộ này cũng rất đẹp.

Chúc anh chị có nhiều dự án thành công hơn nữa.

Bình luận

hehe, đã edit lại rồi em ơi, khen rồi nhá, vẹt HK này thì nhìn có chê được điểm nào đâu em?  Đăng lúc 19-4-2012 10:23 PM
ss ko khen vẹt Hồng Kong câu nào sao? =)))))  Đăng lúc 19-4-2012 12:37 PM
=))))))))))))))  Đăng lúc 19-4-2012 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-4-2012 09:28:56 | Chỉ xem của tác giả
mấy pic này thấy chị KGY xink hơn trong phim nhiều
chắc là do cách ăn mặc và trang điểm chăng

còn anh KT đẹp zai thế chớ lị, màu đỏ rất chi là sáng chói lóa và nổi bật như a vậy ))))))))))))))

anh Trạch chọn dự án đóng phim nhanh để bọn e  còn hóng, hí hí

Bình luận

ta tự nhiên có link cảm nên cá, n mà cá có 100 thôi a :(  Đăng lúc 19-4-2012 01:54 PM
nhìn như shin cậu bé bút chì ấy :))  Đăng lúc 19-4-2012 01:45 PM
cái quần gì thế?  Đăng lúc 19-4-2012 01:36 PM
=))))))))))))))  Đăng lúc 19-4-2012 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-4-2012 09:31:37 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng Trạch Yên là một cp mà nhiều người vẫn vọng tưởng
Trạch ca vs KGY trở thành đôi nhỉ, điều này ko tính là phá hoại
tình cảm của Trạch Yên sao? Nhàm chán.
Nhìn Trạch ca diện cả cây đỏ, mắc cười quá :)

Bình luận

uk, ko thích thế tẹo nào :(  Đăng lúc 19-4-2012 04:24 PM
em nghĩ có khi cái ông viết bài này cũng là fan OG, nhiều chỗ phóng đại quá đọc dễ gây hiểu lầm  Đăng lúc 19-4-2012 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách