Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1918|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cha Lâm Phong vẫn không tán thành Ngô Thiên Ngữ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cha Lâm Phong vẫn không tán thành Ngô Thiên Ngữ

Lâm Phong

Ngô Thiên Ngữ

Mặc dù Lâm Phong phủ nhận tin đồn bất hòa giữa cha anh và người tình trẻ Ngô Thiên Ngữ, nay lại xuất hiện tin đồn mới rằng cha nam diễn viên vẫn chống đối mối quan hệ này.

Theo tin tức từ Asianpopnews, nam diễn viên và bạn gái tuổi teen của anh mới đây đã tham dự lễ tốt nghiệp của em trai Lâm Phong tại Mỹ.

Và Ngô Thiên Ngữ đã tận dụng cơ hội để lấy lòng cha me Lâm Phong, được biết cô đã thành công chinh phục bà Lâm, nhưng lại không thể làm thay đổi suy nghĩ của cha anh. Có tin đồn ông vẫn giữ khoảng cách với Thiên Ngữ và thậm chí còn từ chối chụp hình chung với cô.

Một nguồn tin cho biết cha Lâm Phong, ông Lâm Quốc Hoa, là một thương nhân đã quen với những lời xu nịnh, và kết quả là, ông không hề lung lay trước sự đáng yêu của Ngô Thiên Ngữ. Trước đó giới truyền thông đã khẳng định ông Lâm không tán thành con trai phung phí tiền bạc lên đến hàng triệu cho Ngô Thiên Ngữ - được biết anh đã tiêu hơn 10 triệu HKD để mua cho nữ diễn viên căn hộ xa hoa, túi xách hàng hiệu và những kỳ nghỉ nước ngoài, dù cho họ chỉ mới hẹn hò được 6 tháng.

Một nguồn tin cho biết: "Ông Lâm nói rằng Thiên Ngữ không phải là cô gái đơn giản, nhưng ông đã cố gắng không nói ra ý kiến của mình để tránh làm tổn thương Lâm Phong"

Trong khi đó, khi được hỏi liệu Ngô Thiên Ngữ có hòa hợp với cha mẹ Lâm Phong tại lễ tốt nghiệp, cô phấn khởi trả lời: "Họ rất tử tế"

Phủ nhận việc tiêu xài từ tiền của bạn trai, Ngô Thiên Ngữ nói: "Tôi đã làm việc rất chăm chỉ, nhưng không ai chú ý đến điều đó. Tôi không thể kiểm soát những gì người khác nói"

cre: here
[email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Bài viết hữu ích
[Y]ang + 5 Ủng hộ 1 cái!
Teddy_W + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-5-2013 22:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Bước vào hào môn là một thử thách. Mình thấy tin cha Ray không tán thành cuộc tình cách biệt này của Ray là hoàn toàn hợp lý, có thể hiểu (có chút đáng tin cậy). Chưa biết Ray chi cho Thiên Ngữ bao nhiêu, cái này mình không quan tâm lắm vì anh ấy giàu và hào phóng mà ^^ nhưng mình chỉ hy vọng Thiên Ngữ sẽ là người đáng để anh hy sinh.

Dù sao thấy quyết định không bình luận gì của cha LP là quá khôn ngoan (doanh nhân già đời mà). Dù sao yêu là yêu, còn hôn nhân lại là chuyện khác. Chỉ hy vọng Ray sẽ hạnh phúc =)

Bình luận

kiểu thể hiện tình cảm hơi thái quá của LP, cái kiểu đối xử ấy của anh sẽ càng làm người ta nghĩ NTN đến vs anh chỉ vì tiền.....  Đăng lúc 30-5-2013 10:41 AM
mình cũng thấy cha LP có phản ứng vậy là hoàn toàn có thể hiểu đc..gặp ai mà chả thế, chả cần phải là doanh nhân lõi đời đâu! mình cũng ko có thiện cảm vs cái   Đăng lúc 30-5-2013 10:40 AM
Chính xác "yêu là yêu, còn hôn nhân lại là chuyện khác." =)) khoảng cách tuổi tác và địa vị cũng là trở ngại lớn đây >.<  Đăng lúc 30-5-2013 07:45 AM
Cảm ơn đã nhắc lỗi sai cho mình :)  Đăng lúc 29-5-2013 09:52 PM
Camr  Đăng lúc 29-5-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-5-2013 14:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Dù gì đây là cuộc đời của LP, bác cũng chẳng can thiệp được. Hãy để mỗi người tự sống và trải nghiệm. Không ai hoàn toàn xấu và hoàn tòan tốt.  Nàng Ngữ này phải có gì bạn Phong mới mê mệt chứ. Nam và nữ vốn sinh ra là bù trừ cho nhau mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-5-2013 14:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Đến cả cha anh còn không tán thành anh quen cô ấy thì làm sao fan có thể tán thành anh quen cô ấy chứ anh.

Mới quen có 6 tháng mà anh đã chi nhiều thứ cho cô ấy.

Có đáng không anh ơi? Một lần vụ scandal bạn gái cũ chẳng lẽ anh chưa suy nghĩ kĩ trước khi cho hả anh.

Từ đầu em thấy cô ấy tốt lắm, anh thích chắc chắn sẽ tốt nhưng mà dần dần em có cảm giác như cô ấy chỉ giả tạo, muốn bước vào hào môn thôi.

Dù sao, anh cũng đã quen rồi, anh thích rồi, thì chúng em chờ xem kết quả thế nào anh nhé.

Bình luận

uh, em cũng tôn trọng quyết định của anh, hi vọng lần này anh ko chọn sai :D  Đăng lúc 30-5-2013 10:34 AM
Thanks e đã rate ^^. Chuyện Phong thì để time trả lời vậy, đó là người anh đã chọn mà :)  Đăng lúc 30-5-2013 07:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-5-2013 00:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Một người thương gia rất giỏi tính toán, và càng giỏi hơn khi họ là một thương gia thành công.
Ss nghĩ nếu Thiên Ngữ thật lòng với Ray, Thiên Ngữ sẽ cố gắng lấy lòng cha của Ray, sự chân thành xuất phát từ tâm sẽ được đón nhận, cái quan trọng là thời gian.
Còn như Thiên Ngữ phớt lờ, thì cô bé ấy không thật lòng. Nói qua nói lại cũng phải kính trọng người lớn, lại là cha chồng tương lai. Cô bé có nhiều thời gian, nhưng không biết Ray có nghĩ thế không, theo ss Ray nên giúp cô bé ấy trong việc lấy lòng cha của mình hơn là việc mua sắm cho cô bé ^^
Cảm ơn em đã dịch tin !!!

Bình luận

e cũng nghĩ như c :) thanks c đã ủng hộ ^^  Đăng lúc 30-5-2013 07:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-5-2013 05:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Cũng tội cô bé, tại quen bạn trai giàu mà cứ bị nói nọ nói kia

Yêu nhau thì lo cho nhau cũng chẳng có gia xấu, cặp kè tử tế mà đâu phải lợi dụng gì đâu

Người lớn thì có cách nhìn riêng, nhưng dù sao Ray đã thích thì phải chịu vậy thôi

Hy vọng lâu dài

Bình luận

Thanks b đã ủng hộ, hy vọng Ray đã tìm đúng đối tượng ^^  Đăng lúc 30-5-2013 07:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-5-2013 11:01:10 | Chỉ xem của tác giả
mới yêu có vậy đã bòn rút nhà người ta hỏi sao bố mẹ người ta ghét
tuy Lâm Phong kiếm ra tiền thật đấy nhưng cũng đâu thể phung phí quá được
hi. toàn chuyện của người nhiều tiền
thôi thì: cô í đẹp, cô í có quyền vậy :D
thx bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký