Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7742|Trả lời: 52
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang - Kim Yoo Jung: Cặp anh em nghịch ngợm, khôi hài và ăn ý từ phim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-10-2013 20:01:36 | Xem tất |Chế độ đọc
T.O.P Big Bang - Kim Yoo Jung: "Cặp anh em" nghịch ngợm, khôi hài và ăn ý từ phim trường đến đời thực

Đó là nhận xét của đạo diễn và các diễn viên trong đoàn làm phim “The Commitment”. Nếu như trong phim, nhân vật người anh Lee Myung Hyun xem việc bảo vệ em gái là lẽ sống duy nhất của đời mình, thì ngoài đời có lẽ “ông anh” T.O.P đang xem việc trêu chọc cho “cô em gái” Kim Yoo Jung mỉm cười là nguồn vui của mình vào những ngày này.

Trong buổi giới thiệu phim tại Đại học Konkuk, MC dẫn chương trình đã hỏi Yoo Jung: “Nếu bắt buộc phải chọn 1 giữa người anh ruộtanh T.O.P đi picnic chung thì Yoo Jung chọn ai?”. Cô bé không trả lời thẳng mà tươi cười nói: “Em và anh trai em chí chóe với nhau gần như suốt cả ngày, từ năm này qua tháng nọ, nên em nghĩ đi với anh T.O.P chắc là sẽ thích hơn ạ”.

Ngay lập tức, T.O.P nhìn sang Yoo Jung với vẻ mặt tươi như hoa và “rủ rê”: “Vậy mình đi nhé!” khiến các fan có mặt ồ lên vì ngưỡng mộ lẫn ghen tỵ.

Trong suốt buổi giao lưu, T.O.P cũng liên tục nói về Yoo Jung cùng những cảnh quay chung giữa 2 người, nhái lại những câu nói hài hước và điệu bộ “ngố tàu” của cô bé khi quay phim, khiến Yoo Jung chỉ biết cười đỏ cả mặt mà chẳng đáp trả được lời nào. Những câu chuyện hậu trường, những màn tung hứng hài hước và cử chỉ đáng yêu của 2 anh em đã mang lại rất nhiều tiếng cười cho khán giả. Nhiều người cảm nhận T.O.P những ngày này như một người khác hẳn, đầy sức sống và sôi nổi, ánh mắt thật sự vui và khá khác với dáng vẻ thường thấy của anh.  

(T.O.P hài hước diễn tả lại cảnh anh ôm "em gái" Yoo Jung vào lòng)

Yoo Jung cũng chia sẻ về cảm giác làm em gái trong phim với ngoài đời: “Anh T.O.P rất tốt, rất chu đáo và dễ gần, anh ấy cũng nghịch không thua ai đâu ạ. Anh trai em cũng rất tốt. Em nghĩ người anh nào cũng thương em mình, vì ngoài đời anh trai và cả chị gái em nữa đều rất thương em. Do mẹ phải dành nhiều thời gian theo sát em, nên thời gian mẹ dành cho anh chị của em không được nhiều, em luôn cảm thấy có lỗi với anh chị của mình”.  

Sức hút của T.O.PKim Yoo Jung cũng khiến họ trở thành tâm điểm khi giao lưu với fan. Nếu ông anh đẹp trai được fan nữ ngỏ lời muốn được cõng, được ôm và chụp hình chung, thì cô em gái dễ thương phúc hậu dù còn nhỏ tuổi cũng được fan nam tặng quà với mong muốn được cô bé làm “Kwiyomi” cho mình xem.  

Nhiều người nhận xét: “Khuôn mặt T.O.PYoo Jung khác nhau, nhưng ánh mắt biểu cảm của họ thì giống hệt. Cả hai không chỉ dễ thương mà còn đều là những người có tài năng, tính cách lại chân thành, dễ gần và có sức hút đặc biệt với người khác. Cộng thêm sự thân thiết và tình cảm tốt đẹp họ dành cho nhau khiến người ta cảm giác như anh em thật sự”.

Nguồn: http://www.unionpress.co.kr/news/articleView.html?idxno=225048;  http://noontv.news1.kr/vd/3672;
Dịch: [email protected]

http://www.youtube.com/watch?v=vx1oimt4Emc&feature=c4-overview&list=UUHBvfByzuzamrZiL398jopQ

http://www.youtube.com/watch?v=XBm7cqDg0E0&feature=c4-overview&list=UUHBvfByzuzamrZiL398jopQ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:15:13 | Xem tất
nhìn hai anh em cười nói thân thiết với nhau ghê. Bé Kim Yoo Jung ngày càng xinh và dễ thương, diễn xuất thì không chê vào đâu được, tính cách lại khiêm tốn, dễ gần. Nếu mình có một cô em gái như thế thì không còn gì bằng.
Trước giờ mình cứ nghĩ bạn TOP là người lạnh lùng, khó gần nhưng không ngờ bạn ấy cũng nhí nhố dễ sợ.

Rate

ruangolani + 5 sofa ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:16:17 | Xem tất
Sao mà dễ thương quá đi! Không biết sao dạo này xem tin 2 anh em này mà cứ cười vui vui!

TOP hình như cưng em Jung nhiều nha, em Jung cũng khen anh TOP thôi là khen!

Thật, 2 anh em nhìn cưng thật chứ chẳng chơi!

MC này chơi hỏi vui nhỉ, dĩ nhiên là đi với anh TOP gòi, chứ ông anh ở nhà gặp mòn mặt đi picnic nữa chi!
hohohooho Thêm nghe nói phim này được chiếu ở Việt Nam rồi nè, mà nghe đồn khúc cuối buồn khóc dữ lắm!

Rate

ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:27:57 | Xem tất

ta là ta ngưỡng mộ cặp anh em này nhất đó

lần đầu hợp tác mà cứ như là lần thứ mấy rồi vậy

cứ nghĩ là anh TOP lạnh lùng không

vậy mà ở bên em gái cứ tít mắt miết thôi

mong fim thật thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:28:35 | Xem tất
Ôi em MC biết tỏng em Jung sẽ chọn TOP rồi mà còn hỏi! {:180:}

Anh TOP cũng cưng Yoo Jung nhá, nghe là rủ đi liền đó, mặt hớn hở! Mà anh trai gì sao suốt ngày trêu em gái làm con bé nó cứ cười tít cả mắt dấu cả mặt thế kia? Chẳng thấy trêu bạn gái mà toàn trêu em gái!
Có lẽ cái đáng yêu dễ chịu của Yoo Jung làm TOP cũng thấy dễ chịu nên thấy TOP lúc này tươi hẳn đó! Rất cool! Ưng 2 anh em nhà không biết để chỗ nào cho hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:34:47 | Xem tất
Hôm xem hình TOP cõng cái bạn fan kia, còn Yoo Jung thì mắc cỡ làm gwiyomi yêu không chịu nổi! Hai anh em nhà này trai đẹp gái dễ thương, bảo sao fan không xoắn vào thế kia! {:291:}
Cho mình lựa dĩ nhiên mình cũng đi với TOP! Mình toàn đi cắm trại với bạn chứ có đi với bà chị hay ông anh đâu. hihi Mà tại Yoo Jung mắc cỡ, chứ mà TOP nói "mình đi nhe" vậy gặp tui là tui quay qua "Ừ" liền luôn đó!
Không biết anh em nhà này chơi Running Man sẽ thế nào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:41:09 | Xem tất
trời ơi, nhìn biểu cảm của Thộn làm ta cười té ghế mất
sao ổng lại vui như vớ được vàng thế kia hả, công nhận là có Yoo Jung nên ổng vui hẳn
2 người hợp nhau thật
Yoo Jung ngày càng đẹp luôn
TOP của e thì ngày càng phởn. lại còn rủ e nó đi picnic ngay được
yêu tóa đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:44:38 | Xem tất
Những ai là VIP thì đều biết rằng TOP thật sự là một người pha trò trong Big Bang
Hi
Đọc mấy tin vui vui về TOP như thế này thật sự là ko mấy là lạ cả
Mà càng ngày càng thích TOP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:44:41 | Xem tất
Nhiều người nhận xét: “Khuôn mặt T.O.P và Yoo Jung khác nhau, nhưng ánh mắt biểu cảm của họ thì giống hệt. Cả hai cũng không phải quá đẹp nhưng đều là những người có tài năng, tính cách lại chân thành, dễ gần và có sức hút đặc biệt với người khác. Cộng thêm sự thân thiết và tình cảm tốt đẹp họ dành cho nhau khiến người ta cảm giác như anh em thật sự”.
--> Ai bảo hai người không đẹp cơ chứ, từ anh đến em, đứng gần nhau tỏa sáng lấp lánh lấp lánh thế kia cơ mà
Nghe nói phim được VN mua bản quyền phát sóng rồi, ko biết khi nào chiếu nữa?
Phim bị trì hoãn nhiều lần nên hơi lo sợ là phim bị ko hay, nhưng xem trailer thì thấy daebakk luôn >''<
Lại tham gia RM quảng bá, trả lời phỏng vấn và làm đủ việc khiến mình mong đợi quá >''<
TOP & Yoo Jung 5ting <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 20:45:03 | Xem tất
Công nhận là hai anh em hợp nhau thật đó.

Tự dưng hnay nhìn lại cái ảnh từ hồi hai anh em còn chưa đóng fim .

Em YJ còn bé tí xíu. Nhìn ngố ko chịu được.

Hi vọng hai anh em vẫn luôn vui vẻ và giữ quan hệ tốt thế này nhé.

Fim được confirm chiếu ở Việt Nam rồi. Nhất định sẽ đi xem. Hí hí.

Tks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách