Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3647|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBlue Lee Jong Hyun và Infinite Sung Yeol tham gia cameo trong bộ phim học đườn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Guitar chính và giọng ca của CNBLUE Lee Jong Hyun INFINITE Sung Yeol đã trở lại với vai trò diễn viên khi cả hai cùng đóng vai học sinh cấp 3 trong phim truyền hình đặc biệt cuả đài KBS. Hai thần tượng diễn xuất sẽ góp mặt trong 2 tập riêng biệt của bộ phim “Adolescence Medley” dài 4 tập.

Sung Yeol tham gia trong tập 2 và đóng vai chủ tịch hội học sinh trong khi Lee Jong Hyun sẽ xuất hiện trong tập 3 với vai anh trai đã khuất của nhân vật nữ chính Yang Ah Young (Lee Se Young). Bên cạnh hai thần tượng này, MC Song Hae cũng đã tham gia trong tập đầu tiên với vai MC của cuộc thi âm nhạc quốc gia. Song Hae được mời làm cameo vì mối quan hệ bạn bè với đạo diễn Kim Sung Yoon.

“Adolescence Medley” là một bộ phim nói về học sinh cấp 3 ở một trường làng. Câu chuyện xoay quanh Choi Jung Woo do Kwak Dong Yeon thủ vai, người đã sẵn sàng chuyển trường lên Seoul, nhưng lại không thực hiện được. “Adolescence Medley” dựa theo truyện tranh trên mạng của tác giả Kwak In Geun.

Bộ phim còn có sự tham gia của Kwak Jung Wook, Choi Tae Joon, Park Jung Min, Bae Noo Ri,Yoon Park. Phim được phát sóng vào thứ 4, bắt đầu vào ngày 10/7 và kết thúc vào 31/7.

source: http://www.soompi.com/2013/07/16 ... -high-school-drama/
Vtrans: [email protected]

P.S: Đoạn vid giới thiệu sự xuất hiện của Sung Yeol

Jong Hyun

OST MV và Lưng đẹp xinh của cameo ở 0.53 :x

cr:  akfnzh syj@yt,  INFINITE7SOUL TV@yt, KBSdrama@yt

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-7-2013 22:35:58 | Chỉ xem của tác giả
dạo này phim học đường có vẻ đang trở thành hot trend nhể
Phim này toàn diễn viên mềnh ko bít
cơ mà có Huyn heo nên quyết tâm lót dép chờ xem
Nhiều fans đợt trc thất vọng vì cả Hwa và Heo đều ko đóng The Heir riêng mềnh chả tiếc zề
Lão Hwa thì rút là phải
còn thằng Huyn thì thôi lê lết đi đóng cameo vài phim
NHớ giành chỗ trong phim của Chuối đấy
luyện cho nhiều vào
mẹt thì đẹp zai chít người cơ mà thỉnh thoảng vẫn đơ quá
rồi từ từ nhào vô nam thứ--> leo lên nam chính
ta ko ham mấy zai đi tắt đón đầu
ta mún mọi người cứ nỗ lực hết mình cho âm nhạc còn phim ảnh thì cứ từ từ mà tiến
chậm mà chắc
Còm hơi lảm nhảm đêm khuya một tí
Thank bạn chủ thớt bạn bè rùi nhóe
bữa sau có news nhà xanh thì hú tui một tiếng

Bình luận

hè hè.tại ta bận mà vào trong đó có cả tỉ thứ.xem xong ko dứt ra dc nên ta né :)) khi nào rảnh sẽ lượn 1 vòng.ta.ngủ đây.g9 nàng  Đăng lúc 16-7-2013 11:28 PM
Ac ac có vậy nữa hả? Làm ăn gì mất khách wá :((( từ hum nay vào nhà chơi nha nàng. Ta sẽ trà bánh đón tiếp thật niềm nở :x  Đăng lúc 16-7-2013 11:19 PM
đợt trc ta có vào nhà chào hỏi cơ mà chả thấy ai chào lại với cả lười lội pages lắm nên cứ dật dờ ngoài này thấy news nhảy vào còm phát ủng hộ người dịch   Đăng lúc 16-7-2013 11:04 PM
chắc phải ảo ảo huyền bí như vầy mới làm fan xôn xao bàn tán, câu view, câu like =)) cơ mà dạo này cứ thấy news CNB là thấy nàng :x iêu iêu :x  Đăng lúc 16-7-2013 10:57 PM
ơ,hát hò với cả ghita mà ko phải nó hát lại dính mỗi cái lưng có vài giây.Vào dc vai cameo nào thì ráng hát cho dc một bài rồi ra Hêu ơi :v Ta thì cứ thấy tin là nhảy v   Đăng lúc 16-7-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-7-2013 22:36:01 | Chỉ xem của tác giả
a phim này mình hok biết luôn
diễn viên mình cũng mới nghe tên
thấy Jong Hyun với Sungyeol làm cameo thì ham hố bay vào
Yeol choding thấy hình cũng trí thức quá chứ
còn Jong đóng vai anh trai đã khuất ư
tks ss cheryl dịch news hehe
lượn ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-7-2013 22:40:01 | Chỉ xem của tác giả
uầy cameo hot quá hình như anh  Kwak Jung Wook là cùng công ty với I7 hôm bữa dìm hàng mấy anh nưaz
hôm này yeocholding đi làm cameo phim anh, mà trong cái poter không nhận ra ở đâu cả
cả Jong hyun nữa, cb lại thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-7-2013 22:49:56 | Chỉ xem của tác giả
thấy có hai giai nên chạy vào hóng hớt tí.
những người còn lại thì mù tịt. nhìn hình còn biết chứ kiểu này chịu lun.
KBS hay có những phim ngắn về đề tài học đường kiểu này. chắc các box nhỏ sẽ làm sub thôi nhỉ
P/s: Jong Hyun với cả Sung Yeol đều đóng vai học sinh. nghĩ đến cảnh mấy chàng chân dài mặc đồng phục cũng thấy thích rồi{:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-7-2013 22:50:33 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình của các nhân vật trong "Adolescence Medley" đẹp lung linh luôn.
Hai thần tượng làm cameo cũng lung linh luôn á.
Mình là mình chết mấy a chàng thư sinh vậy lắm.
Mong là nhà mình làm sub để mình hóng hớt:3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-7-2013 22:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Jong Huyn có duyên với mấy vai học sinh nhỉ
Hết trong Phẩm chất quý ông giờ sang phim này, còn tham gia cả RM nữa
Không biết vai diễn lần này sẽ như thế nào đây
Ôi, nụ cười tỏa sáng{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-7-2013 23:05:37 | Chỉ xem của tác giả
chưa nghe tên phim này luôn ;;)
Jong hyun có vẻ hợp đóng vai học sinh, cái mặt non tươi và đẹp thế mà ;;)
thích anh từ lúc xem phẩm chất quý ông
không biết được xem phim này không nhỉ
tks news bạn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-7-2013 23:10:15 | Chỉ xem của tác giả
dạo này nhiều dự án phim mới ghê
vẫn bị ấn tượng với vai diễn của Jong Huyn trong phẩm chất quý ông
mong rằng lần này sẽ là một vai cực chất như trong phim đó
mặc dù chỉ là cameo nhưng mong Jong Hyun vẫn sẽ hoàn thành tốt vai diễn của mình
thank bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-7-2013 23:11:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chốt page ủng hộ bé Che :)) Cái nhà Xanh này hay ghê, toàn tung news giờ hiểm nên xí chỗ cũng vất vả =))

Phim này dàn diễn viên trẻ đẹp lung linh ♥, đến cameo được tí tẹo rồi khuất núi luôn mà cũng phải chọn da trắng môi hồng, mắt long lanh đong đưa, miệng cười tươi như hoa =))

Phim chiếu được 1ep - tối nay là ep 2, nghe nói đúng kiểu học trò dễ thương. Sang tuần là được nhìn mặt cameo heo trong boxing gym rồi. Dù chỉ có vài chục giây vid nhưng dự cảm vai của ẻm sẽ thầm thương trộm nhớ anh nào cao to đẹp zai =))

Có khi nào cuối năm Porksoup dắt tay nhau comeback với drama không nhỉ? =)) Minnie thì diễn xuất OK roài, còn Hyunie thì chỉ cần 1 vai nho nhỏ để ẻm luyện tay nghề diễn xuất, cơ mà cũng phải đủ to để sau drama ẻm được guest cho Running Man :)) I want to see his silly TV watching mode again >.<

Bình luận

Bé sky đã ôm đt ngủ rồi à? :))))))  Đăng lúc 16-7-2013 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách