Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6848|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cổ kiếm kỳ đàm hôm nay chính thức khai máy - hình ảnh Dương Mịch, Lý Dịch Phong,

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cổ kiếm kỳ đàm hôm nay chính thức khai máy - hình ảnh Dương Mịch, Lý Dịch Phong, ... tại phim trường

Ngày hôm nay 02/07, diễn viên Lý Dịch Phong đã post lên weibo một tấm hình cùng dòng thông báo: "Khai máy tốt lành, chào Tô Tô." Trong ảnh, Lý Dịch Phong và Dương Mịch cùng các diễn viên khác đang thực hiện nghi lễ khai máy.

Mặc dù anh không nói rõ đây là bộ phim nào nhưng dựa trên các thông tin trước đó, dân mạng có thể suy đoán đây chính là bộ phim chuyển thể từ game Cổ kiếm kỳ đàm. Được biết phim sẽ có độ dài 50 tập, đạo diễn Lương Thắng Quyền, Hoàng Tuấn Văn. Biên kịch Thiệu Tư Hàm. Phim sẽ quay tại Chiết Giang - Hoành Điếm.

Hình ảnh lễ khai máy:

Hiện vẫn chưa có tạo hình và danh sách toàn bộ các diễn viên chính thức tham gia, tuy nhiên có thể xác định các diễn viên chính bao gồm Dương Mịch (Phong Tình Tuyết), Lý Dịch Phong (Bách Lý Đồ Tô), Giả Nãi Lượng (Âu Dương Thiếu Cung), Mã Thiên Vũ (Phương Lan Sinh).

Các diễn viên khác theo nguồn tin đồn đoán trên mạng thì sẽ như bảng trên: Trịnh Sảng (Tương Linh), A Gil Chung Hân Đồng (Tốn Phương), Trương Mông (Phương Như Thấm), ...

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/w/2013-07-02/14363954731.shtml và weibo
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt @kites.vn) tổng hợp và lược dịch
  [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-7-2013 15:31:46 | Chỉ xem của tác giả

hahaha... mong là tạo hình của tiểu Mịch trong phim ko như hình, thiệt nhìn hoạ hình ko hấp dẫn chút naò

Ủa, thấy ảnh của Chung Hân Đồng, bộ chị này có tham gia phim này sao, nhìn tạo hình Tiên Nhạc thiệt đẹp, ko biết trong CKKĐ có được dậy ko nữa

Bình luận

A Gil vai Tốn Phương. Tuy nhiên mấy bạn phụ thì là tin đồn thôi à, chưa có xác nhận chính thức.  Đăng lúc 2-7-2013 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-7-2013 15:45:10 | Chỉ xem của tác giả
Trời, ngoài Dương Mịch nữ chính, nhìn dàn nữ phụ nếu thiệt thì hoành tráng kinh: Trịnh Sảng, Trương Mông, Chung Hân Đồng, Bạch Băng, Trương Hinh Dư, Trương Tử Hàm...Hóng đội hình nữ thứ này chính thức
Dàn nam ko có ý kiến vì ở VN chưa coi mấy phim của Lý Dịch Phong, Giả Nãi Lượng, Mã Thiên Vũ...

Lâu rồi mới thấy Dương Mịch đóng phim cổ trang lại, chắc 3 năm rồi quá, thấy dàn cast khủng cũng hóng phim này
Cổ Kiếm Kỳ Đàm là phim chuyển thể từ game, chắc giống giống kiểu Tiên Kiếm 3 nhỉ

Bình luận

Giả Nãi Lượng đẹp trai vô đối lun ss, Mã Thiên Vũ đóng cũng hay lắm ạ  Đăng lúc 2-7-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-7-2013 15:50:10 | Chỉ xem của tác giả
Mấy người khác thì mình không rõ nhưng trong dàn phụ thì Trương Mông là được bác đạo diễn xác nhận trên weibo rồi, đúng là đóng Phương Như Thấm, chị gái thứ 2 của Phương Lan Sinh. Chắc cũng chỉ là làm khách mời.
Tạo hình game của mấy anh nam còn tàm tạm chứ nữ thì

Bình luận

CHĐ thì mình ko rõ, TM thì thấy có fan hỏi anh đạo diễn trên weibo rồi đc ảnh trả lời  Đăng lúc 2-7-2013 04:02 PM
Thấy có A Gil cũng có xác nhận nữa thì phải ^_^  Đăng lúc 2-7-2013 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-7-2013 01:37:22 | Chỉ xem của tác giả
thật khó hiểu, bên Trung Quốc sau vụ Hiên Viên Kiếm năm ngoái đã cấm phim làm từ game rồi mà ta! SAo giờ lại vẫn có thể làm Cổ Kiếm Kỳ Đàm được nhỉ?

Nếu có làm đi nữa, thì mình thấy Dương Mịch không thể nào hợp với Phong Tình Tuyết được =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-7-2013 04:46:06 | Chỉ xem của tác giả
x_men2511 gửi lúc 3-7-2013 01:37
thật khó hiểu, bên Trung Quốc sau vụ Hiên Viên Kiếm năm ngoái đã cấm phim làm từ gam ...

theo nhu mình biet thi` ko phai la` cấm mà la` hạn chế phim chuyển thể từ game,  nếu không liên quan đến nhân vật lịch sử thi` ko sao

Hiên Viên Kiếm co'  nhân vật lịch sử, LT Vân, nhà Tùy, và quá nhiều nhân vật lịch sử khác nhưng lam thi` khác xa lịch sử đến chóng mặt, từ đó mới có quy định hạn chế phim chuyển thể

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-7-2013 08:57:23 | Chỉ xem của tác giả
ái da, ban đầu tưởng giả nãi lượng đóng bách lý đồ tô chứ, tại thấy khuôn mặt anh này phù hợp hơn cái anh lý dịch phong
mình đã thấy tạo hình phong tình tuyết của dương mịch, thật sự là dạo này tạo hình nhân vật bên trung rõ bá đạo, >''< trang phục thì cũng được được nhưng quả đầu thì thật khó mà biểu cảm >''< , cái hoài tiên 1, tiên 3 tạo hình rất chi là đẹp
mình rất thích dương mịch, cũng cảm thấy chị ấy hợp với phong tình tuyết hoạt bát, đáng yêu
dàn diễn viên khách mời ok, =) thích cái anh tóc trắng nhá với chị áo hồng trong game , còn ngoài đời diễn viên đóng sao thì mình ko pek
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-7-2013 09:06:48 | Chỉ xem của tác giả

Cổ Kiếm Kỳ Đàm công bố tạo hình nhân vật ^^
{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}  

Bình luận

Chắc từ đây dẹp phim TQ luôn, càng lúc chẳng có phim nào có cảm tình =.= Dương Mịch diễn Phong Tình Tuyết không biết ra thế nào =.=  Đăng lúc 3-7-2013 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách