Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3709|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đại Võ Đang chi Thiên địa mật mã (Dương Mịch, Triệu Văn Trác, Phàn Thiếu Hoàng)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đại Võ Đang chi Thiên địa mật mã (Dương Mịch, Triệu Văn Trác, Phàn Thiếu Hoàng) định ngày khởi chiếu

Bộ phim điện ảnh Đại Võ Đang chi Thiên địa mật mã đã xác định ngày công chiếu 17/07. Bộ phim có sự tham gia của 2 diễn viên võ thuật Triệu Văn Trác, Phàn Thiếu Hoàng, ngôi sao đang được yêu thích Dương Mịch, và Từ Kiều, Đỗ Vũ Hàng. Trong Đại Võ Đang, Dương Mịch lần đầu tiên đảm nhận một vai diễn đả nữ trên màn ảnh. Phim do Lương Bách Kiên đạo diễn, chỉ đạo võ thuật do diễn viên nổi tiếng Nguyên Khuê đảm nhiệm

Tháng 7 năm trước, bộ phim Cô đảo kinh hoàng đánh dấu thành công của Dương Mịch với điện ảnh khi doanh thu đạt kỷ lục đối với một bộ phim kinh dị 9,000 vạn tệ. 1 năm sau, Đại Võ Đang với vốn đầu tư 5,000 vạn cũng do Dương Mịch diễn chính, mức độ hút khán giả còn lớn hơn nhiều so với 1 năm trước, kỳ vọng mức doanh thu cũng sẽ lớn hơn nhiều so với con số 9,000 vạn.
Xem trailer phim online (Engsub)

http://video.sina.com.cn/p/ent/m/c/2012-05-06/175861741401.html

Source: http://ent.sina.com.cn/m/c/2012-05-06/17563623385.shtml
     Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt @kites.vn) lược dịch nội dung
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
hai2an + 10 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2012 12:18:12 | Chỉ xem của tác giả

sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-5-2012 13:31:46 | Chỉ xem của tác giả
bạn Mịch từ sau Cô đảo kinh hoàng có vẻ đắt khách phim điện ảnh quá nhỉ
tính ra cũng mấy tác phẩm rồi kể cả quay rồi, chưa quay, vai chính vai phụ
tạo hình như cũng cool quá đê, mỗi tội mình ko thích lắm >.<
Triệu Văn Trác thì mình mới coi được đúng 1 phim điện ảnh của anh này, Hoàng Phi Hồng thì phải? đóng với Châu Tấn, hự, nói chung anh này mình chỉ nhớ mỗi vai Lưu đầu heo trong Thần y hiệp lữ
chúc phim đạt doanh thu tốt

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 3 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2012 13:42:51 | Chỉ xem của tác giả
BẹoBẹo gửi lúc 7-5-2012 13:31
bạn Mịch từ sau Cô đảo kinh hoàng có vẻ đắt khách phim điện ảnh quá nhỉ
tính ra c ...

Triệu Văn Trác diễn phim nhiều mà ^^, cả phim điện ảnh lẫn truyền hình, cái thời điện ảnh nhai đi nhai lại Phương Thế Ngọc Hoàng Phi Hồng, rồi Tô Khất Nhi
Truyền hình thì ngoài việc tiếp tục nhai đi nhai lại mấy vai Hoàng Phi Hồng Phương Thế Ngọc, Hoắc Nguyên Giáp, nổi bật có Phong Vân (vai Nhiếp Phong - diễn chung với Bộ Kinh Vân Hà Nhuận Đông), Hoa Mộc Lan, Thư kiếm ân cừu, ...

Bình luận

mình cũng chả thích nhân vật Trần Gia Lạc nên đúng là vai ấy do anh Triệu Văn Trác đóng khg thích thật  Đăng lúc 8-5-2012 03:48 AM
Không thích nhân vật nào nên ai diễn cũng không quan tâm ^^  Đăng lúc 7-5-2012 04:02 PM
em là em không thích cái anh này đóng vai Trần Củ Lạc nhất ^^  Đăng lúc 7-5-2012 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-5-2012 14:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 7-5-2012 13:42
Triệu Văn Trác diễn phim nhiều mà ^^, cả phim điện ảnh lẫn truyền hình, cái thời đ ...

a nhắc đến mới nhớ ngày xưa còn coi Hoa Mộc Lan có TVT nữa, buổi tối coi trộm ko >.< đúng hôm chiếu tập cuối thì bị cấm ko cho xem, đứng hàng rào ngó hàng xóm >.< giờ nhớ lại ko nhớ mặt TVT trong phim đó thế nào nữa >.<, nhớ HML với cái tên táo quân hâm thôi à
còn Phong Vân, hồi đó hận nhà ko bắt được kênh chiếu, chiều tan học là cả lớp phi về nhà coi phim, mình tức ói máu >.<
số mình khổ dữ vậy á, anh Trác thông cảm >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-5-2012 17:29:51 | Chỉ xem của tác giả
nNhìn DM xinh quá thể
dù trườc đây chưa coi fin TQ nên cũng ít để ý tới nàng
nhưng fin này vừa có nàng vừa có TVT,PTH
hi vọng sẽ công chiếu tại VN để ta mon men đi coi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-5-2012 17:54:14 | Chỉ xem của tác giả
phim nì đánh nhau hay nak, dương mịch trong tạo hình lúc mawtjd dồ trắng trùm khăn xinh ko thể tả
có triệu văn trác nữa, đánh nhau là ta coi tất =))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách