Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8242|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đám cưới truyền thống của cặp đôi Lee Jang Woo-Ham Eunjung- Lee Jang Woo muốn có

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đám cưới truyền thống của cặp đôi Lee Jang Woo - Ham Eunjung

Lee Jang Woo-Ham Eunjung đã có một đám cưới truyền thống ở Lombok, Indonesia.

Đám cưới của Lee Jang Woo và Ham Eun Jung được phát sóng ngày 30 tháng 6 trên MBC "We Got Married", các bà mẹ của hai ngôi sao đã có mặt tại đám cưới.

Jang Woo và Eun Jung mặc trang phục cưới truyền thống màu đỏ và đi về phía bãi biển, nơi đám cưới sẽ được tổ chức. Họ dần căng thẳng khi đến gần bàn thờ.

Hai người tiến đến thảm trái tim hình bông hoa và trao lời thề. Lee Jang Woo tuyên bố, "Tôi sẽ không bao giờ đặt tay lên eo người phụ nữ khác", và Ham Eun Jung thề: "Tôi sẽ không bao giờ làm điệu bộ dễ thương “Molkang Molkang” trước một người đàn ông khác."

Sau đó là lời chúc mừng của hai bà mẹ. Lee Jang Woo quên mang quà cưới và anh đã làm mọi người cười khi vội vã trở lại phòng khách sạn để lấy nó.

Tiếp đến, MC yêu cầu Lee Jang Woo và Eun Jung hôn nhau. Eun Jung xấu hổ, do đó, Lee Jang Woo bảo cô ấy nhắm mắt lại. Sau đó anh nhẹ nhàng hôn lên môi Eunjung.

Source: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Lee Jang Woo muốn có con với Eunjung?

Lee Jang Woo và Eunjung đã có một đám cưới truyền thống rất đẹp ở Lombok trong tập ngày 30.6 của "We Got Married".

Cặp đôi đáng yêu mặc trang phục cưới truyền thống và tiến hành lễ cưới trước sự chứng kiến của các bà mẹ và nhiều khách mời. Eunjung nhìn rất hạnh phúc sau đám cưới và cô ấy đã nhảy múa với các khách mời với một nụ cười tươi.

Sau khi chứng kiến cô dâu xinh đẹp của mình tại tiệc cưới, Lee Jang Woo phát biểu trong cuộc phỏng vấn riêng, "Tôi nghĩ rằng mình sẽ không bao giờ quên khoảnh khắc đó. Eun Jung và tôi, cả hai chúng tôi đã có một trải nghiệm tuyệt vời. Đó là một kỉ niệm đẹp sẽ theo chúng tôi mà chỉ để chia sẻ với người kia thôi”.

Lee Jang Woo nói thêm, "Eunjung trông rất xinh đẹp vào ngày cưới. Cô ấy là một người phụ nữ rất đáng yêu. Tôi muốn sớm có con", và anh đã gây sửng sốt cho người xem với tuyên bố của mình.

Source: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-7-2012 01:05:31 | Chỉ xem của tác giả
đêm khuya nhặt được cái tem
lâu lắm rồi mới ngồi sofa

Lee Jang Woo tuyên bố, "Tôi sẽ không bao giờ đặt tay lên eo người phụ nữ khác", và Ham Eun Jung thề: "Tôi sẽ không bao giờ làm điệu bộ dễ thương “Molkang Molkang” trước một người đàn ông khác."

Bó tay với lời thề của 2 người

Mà JW cũng suy nghĩ sâu xa rùi ấy nhở
Mong cp này là thật
Đáng yêu quá mà

tks ss Lona trans news :x
ss thức khuya thế

Bình luận

hé hé, có khi nào couple này ngoài đời đã mết nhau thật rồi không nhỉ???? Mong là vậy!  Đăng lúc 1-7-2012 11:00 AM
ss đi ngẩu đây :)) G9^^  Đăng lúc 1-7-2012 01:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-7-2012 01:13:31 | Chỉ xem của tác giả
oh my god !!!!!!!!!!!!!! yeah ........................ có con sao? hahahaha................... được rùi có nhanh lên đi chắc hẳn đứa nhỏ sẽ đẹp lắm đây ........................ yeahhhhhhhhhhhhhhhh{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-7-2012 01:19:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui.... Đáng yêu quá đi thôi.......
Mong cp này yêu nhau thật quá y´....
Mà thật rồi y´ chứ nhỉ, tình tứ thê´ kia cơ mà..
Làm đám cưới co´ cả 2 mẹ đủ thê´ kia mà.....

Bình luận

like like, hai người này mà đến với nhau cũng quá đẹp  Đăng lúc 1-7-2012 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-7-2012 01:52:33 | Chỉ xem của tác giả
Điều đặc biết của WGM là làm người ta tưởng nó quá thật nhưng khi chia tay => hết quay thì tình cảm rơi mất quá nhiều
Nhưng mà hai người này thì YÊU NHAU ĐI CHO TÔI NHỜ
Chương tình chọn thì dĩ nhiên sẽ hợp nhau rồi nhưng mà hai người này là quá hợp, quá quá hợp ý chứ. Vừa chân thật lại còn tình cảm
Nghĩ đến chuyện quay cũng lâu rồi mà lại muốn {:442:}

Bình luận

mình cũng cảm thấy như bạn của WGM,khi quay các cp rất thân thiết,nhưng khi mình xem trên news hoặc shows khác,họ dường như rất bt với nh,nh lần vỡ mộng rùi  Đăng lúc 1-7-2012 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-7-2012 02:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời couple này sao mà đẹp đôi thế nhở
trông cứ như zai gái Indonesia ấy
Ước gì đây là đám cưới thật nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-7-2012 02:16:22 | Chỉ xem của tác giả
ối giời ơi
bạn chủ thớt nhanh thế, đã trans news xong rùi
mình còn đang ham hố lượn lờ bên mấy trang Kbiz, cũng bởi tối nay hại não ở bên nhà Queen quá nên giờ mới lê lết sau thiên hạ bao nhiu...
mới xem bản raw xong và chỉ một câu duy nhất: tình không chịu nổi
mời nhìn sang trái nhé

Bình luận

Nam
cho m xin cái link Vietsub show này của Kites dc ko bạn! m cám ơn nhìu!  Đăng lúc 2-7-2012 12:20 AM
vâng thanks bạn nhiều :x  Đăng lúc 1-7-2012 02:16 PM
cảnh này trong ep 47 WGM, ep mới chiếu hôm qua thui, giờ chỉ có bản raw và Engsub trên mạng, còn Kites chưa có vietsub, cùng chờ subteam nhé ^^  Đăng lúc 1-7-2012 02:01 PM
ơ thế cảnh này ở WGM tập ms ạ? hay là ở đâu.. em cũng thích cp này lắm ^^  Đăng lúc 1-7-2012 01:58 PM
yes yes gaucon ah, EJ chủ động nhưng sau khi bị chồng dụ dỗ :))))))  Đăng lúc 1-7-2012 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-7-2012 03:18:46 | Chỉ xem của tác giả
couple này bạo dạn quá {:404:}
hun hít làm fan sướng hò hét phát điên thật cơ mà thế này 2 ac chả khác j đang prove "chúng tôi đang yêu nhau thực sự" cả {:438:}
mau công khai đê rùi ta cùng mơ về 1 giấc mơ gia đình trẻ hanh phúc {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-7-2012 04:55:21 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc news đã đập ngay bộ áo cưới màu đỏ rùi. Màu của may mắn. Màu của hạnh phúc. Màu của tinh yêu. Chúc cho LJW và HEJ trong show cũng như real thật nhiều hạnh phúc, may mắn và sống với nhau đến đầu bạc răng long nhé
Đôi này ta thick đầu tiên, rất mong 2 người yêu nhau thực sự
Còn chuyện có con ah? LJW suy nghĩ thật sâu sa
Cảm ơn bạn đã dịch news. Tin dài thế. NHưng thick! {:444:}

Bình luận

chính xác mình cũng mong họ thực sự yêu nhau:)  Đăng lúc 1-7-2012 08:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-7-2012 06:23:15 | Chỉ xem của tác giả
Đám cưới của hai người cô dâu và chú rể đều đẹp
cà rất xứng đôi ,lời thề của hai người thì chỉ có một
không hai, Lee Jang Woo tuyên bố là muốn có con