Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6537|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn diễn viên "The Heirs" chăm chỉ đọc kịch bản cho 2 tập phim cuối cù

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chỉ còn 2 tập nữa là "The Heirs" sẽ kết thúc, các bức ảnh dàn diễn viên đang chăm chỉ đọc kịch bản đã được chia sẻ với người hâm mộ

Trước khi bộ phim kết thúc, kịch bản được chỉnh sửa liên tục. Chính vì vậy dàn diễn viên đã phải rất chăm chỉ để ghi nhớ và diễn những đoạn của mình. Những hình ảnh họ đang chăm chỉ đọc kịch bản mọi lúc mọi nơi đã làm cho fan hâm mộ yêu mến vì sự nỗ lực hết mình của họ

Lee Min Ho là người có vai diễn nhiều cảm xúc nhất trong các nhân vật.Tuy vậy anh đã thể hiện những kĩ năng tuyệt vời của mình khi thể hiện nhân vật Kim Tan. Lee Min Ho nói anh cần đặt cảm xúc của mình vào nhân vật Kim Tan sau đó lại đặt Kim Tan vào các tình huống với nhân vật khác để diễn đạt tốt nhất nội tâm nhân vật của mình. Anh nói :"Cho đến cuối cùng tôi sẽ giữ nguyên những cảm xúc của Kim Tan và cố gắng để hoàn thiện nhân vật hết mình ngay cả những chi tiết nhỏ nhất"

Trong bức ảnh có thể thấy Park Shin Hye  đang tập trung vào kịch bản và đưa những cảm xúc thật của mình vào nhân vật. Kim Woo Bin cũng chia sẻ anh sẽ cố gắng diễn đạt chính xác nhất tâm lý của nhân vật Choi Young Do.

Kang Min Hyuk, Krystal, Kim Ji Won cũng chia sẻ :"Tôi đang tập trung tất cả vào kịch bản để có thể diễn và hiểu được từng tình huống".Park Hyung Shik  nói :" Đã có rất nhiều buổi tối tôi thức để học thuộc kịch bản làm sao thể hiện nhân vật Myung Soo chuẩn xác nhất, tôi sẽ cố gắng diễn thật tốt cho đến tập cuối cùng"

Đội ngũ sản xuất nói :"Chỉ còn 2 tập nữa là "The Heirs" chính thức chia tay khán giả chính vì vậy đội ngũ diễn viên đã nỗ lực không mệt mỏi tập trung vào vai diễn. Kịch bản không rời tay họ một phút nào. Chúng tôi mong khán giả hay cổ vũ bộ phim cho đến kết thúc"

Source:http://en.hikpop.com/?p=397909
Trans:[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
v4nt0mmy + 5 Cảm ơn bạn
TieuHo + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-12-2013 12:51:57 | Chỉ xem của tác giả
Còn hai tập nữa thôi

Nghe mà buồn thế này, đời từ tháng 3 mà giờ sắp kết thúc rồi

Ơi, sắp không được thấy Tan Sang nữa rầu, buồn buồn

Bộ ảnh này quá đẹp, nhất là những pic của Tan Sang

Hết phim làm luôn cái hẹn hò thiệt của Ho Hye cho em nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-12-2013 13:00:15 | Chỉ xem của tác giả
hóng 2 tập cuối này quá đi mất
Không biết kết thúc sẽ ra sao đây, hy vọng young do được gặp lại mẹ hè hè
cơ mà sắp phải chia tay với the heirs rồi đấy hơi tiếc ...{:301:}{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2013 13:13:27 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá đi thôi
Mong 1 cái kết thúc tốt đẹp cho các bạn trẻ
Ko happy ending chắc buồn cả tháng quá :))
Tks bạn tran new nhé

Bình luận

phim hay qua chung luon  Đăng lúc 11-12-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2013 13:14:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá, mới ngày nào. . .
Bây giờ lại sắp kết thúc rồi
Chỉ còn 2 ngày ngóng sub nữa thôi
Chúc phim thành công đến tập cuối cùng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2013 13:21:19 | Chỉ xem của tác giả
còn có 2 tập nữa thôi sao {:442:}
đúng là rồi thì cuộc vui nào cũng đến hồi kết thúc... nhớ ngày nào phim mới bắt đầu đi cast, rồi tin tức nọ, tin tức kia, rồi có tin là người này đóng vai này vai kìa, vậy mà cũng đã sắp kết thúc rồi...
20 tập, một bộ phim không dài, nhưng cũng ko ngắn, và 18 tập phim vừa qua đã để lại cho khán giả rất nhiều cảm xúc, vui có buồn có, nhưng mình vẫn thích dòng drama thần tượng của Hàn, kịch tính có, bi kịch có, nhưng cũng có những tình tiết làm bộ phim nhẹ nhàng đi một chút, và đặc biệt là vì mình thích happy ending :'( mình sợ mấy cái phim kết thúc kiểu nặng nề, ám ảnh lắm...
hóng nốt hai tập cuối nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-12-2013 13:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Quý trọng tất cả nỗ lực của đoàn phim và các diễn viên.
Tuy là họ phải quay dưới thời tiết lạnh giá nhưng trông họ ai cũng vui vẻ và hết mình vì công việc.
Đem đến cho chúng ta một bộ phim hay và ý nghĩa như vậy.
Chỉ còn lại 2 tập nữa thôi là kết thúc rồi, thực sự không muốn chia tay với phim chút nào.
Chúc cho mọi người nhiều sức khỏe và thành công.
Cám ơn bạn dịch tin. ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-12-2013 13:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc kịch bản mà 2 người cũng ngồi gần nhau trong tình cảm quá nhỉ.
Nhanh thật mới đây thôi mà phim đã kết thúc rồi.
Mong rằng sẽ có tập đặc biệt.
Đa số thấy phim của BK Kim đều có tập đặc biệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-12-2013 13:26:55 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn MinHo và ShinHye tình cảm quá. muốn Ship 2 bạn ngoài đời luôn ý. nhưng cũng nguy hiểm, fan Ho thì đông mà lực lượng ship minmin hay minsun chắc đang nhiều.
nhưng mà mình không nhầm thì đây là những lần đọc kịch bản cho các tập trước kia mà. toàn hình ảnh cũ thôi. mấy tấm ở e14,12 kìa.
thôi tập mấy chả được. có hình ảnh hậu trường xem là sướng rồi. được nhìn thấy mọi người vui vẻ như vậy.
còn 2 tập thôi, buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2013 13:31:04 | Chỉ xem của tác giả
vậy là các bạn ấy đã có kịch bản tập cuối roài, đã bít được kết thúc roài, phải cố gắng diễn cho thật đạt nhé, chỉ còn 2 tập thôi là phải chia tay roài
cố gắng chờ thêm vài ngày nữa là mình cũng bít được cái kết roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách