Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2883|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đầu gối của Park Shin Hye bị đau trước khi trời mưa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chúng tôi đã nghe ông bà của chúng tôi nói về cơ thể của họ bị đau như thế nào khi trời sắp mưa, nhưng chúng tôi không bao giờ nghĩ Park Shin Hye có thể dự báo thời tiết tốt như thế này.

Ngày 25 tháng 12, Park Shin Hye đã xuất hiện trong phần hai của chương trình Giáng Sinh đặc biệt cho SBS Strong Heart, nơi cô chia sẻ về hậu quả tai nạn xe hơi của mình.

Trong năm 2011, khi cô đang quay phim Heartstrings của đài MBC, Park Shin Hye đã gặp phải một tai nạn xe hơi nghiêm trọng, xe của cô đã bị hư hỏng nặng.

Park Shin Hye chia sẻ: "Trong thời gian xảy ra tai nạn, tôi bị một vết cắt bên trong tai, tôi đã đi đến phòng cấp cứu, nhưng chỉ có các bác sĩ nội trú ở đó. Bác sĩ đã đề nghị tôi chờ  một bác sĩ phẫu thuật để kiểm tra tai, nhưng tôi đã lo lắng nó sẽ trở nên tồi tệ hơn, vì vậy tôi muốn những bác sĩ  nội trú kiểm tra trước và may nó lại".

"Khi tôi đi đến một phòng khám phẫu thuật thẩm mỹ ngày hôm sau, bác sĩ hỏi người nào đã khâu vết thương này vì vết khâu rất kĩ, vết thương ở tai chỉ có 1cm, nhưng các bác sĩ đã khâu cho tôi 12 mũi ở tai".

Park Shin Hye cho thấy lòng biết ơn đối với người bác sĩ nội trú đã khâu vết thương rất kĩ để cô ấy không có một vết sẹo.

Cô cũng chia sẻ rằng đầu gối của cô bị thương trong vụ tai nạn.

"Tôi đang ngồi bắt chéo chân trong xe khi đang ngủ bởi vì tôi cảm thấy khó chịu, do đó, khi tai nạn xảy ra, đầu gối của tôi đã nhận tất cả các chấn động. Vì vậy, những ngày này, khi trời sắp mưa, đầu gối của tôi bắt đầu bị đau".

Mặc dù cô đã kể lại tình hình 1 cách lạc quan với nụ cười, nhưng cư dân mạng cảm thấy một chút thương xót cho nữ diễn viên này.

Họ nhận xét, "Tôi không biết tai nạn xe hơi của cô là nghiêm trọng", "Ít nhất cô ấy không bị tổn thương khuôn mặt", và "Đó là một điều tốt, nó không bị tồi tệ hơn."

cre: http://enewsworld.mnet.com
Vtran: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Jay + 5 :"<

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2012 17:10:50 | Chỉ xem của tác giả
cũng may là không ảnh hưởng gì đến khuôn mặt xinh đẹp
cơ mò cái màn đầu gối sao giống bị bệnh thấp khớp quá >"<
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2012 17:12:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi là trời ơiiiiiiiiiiiiiiii

sao hôm nay lắm news thế.

à mới nghĩ ra là hôm qua vừa strong heart nên lắm chuyện lắm.

chắc cô này cô í kể hết những gì cô í có ra mất.

lại còn taxi nữa. tha hồ mà nói nhé.

thương thương lắm Mụp ạ. cố lên nhé. chú ý giữ gìn sức khỏe. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2012 17:25:12 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân cô nàng, tại nạn làm park bị thương
ấy vậy cũng may là chua quá nghiêm trọng,
dù sao chuyện cũng qua rồi hãy cố gắng vượt qua nó nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2012 18:07:45 | Chỉ xem của tác giả
may cho s là k bị sẹo hay sao cả

tai nạn xe hơi, sợ quá

ahaha mà ss giống em quá ss Hye ơi

khi nào trời như thế là chân e lại bị đau, h đỡ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-12-2012 18:35:22 | Chỉ xem của tác giả
thương ss quá!!
nhưng cũng may là ss ko sao rồi
mong chân ss sẽ mau khỏe lại, chứ ko thì mỗi khi trời mưa hay đến mùa đông thì đau lắm!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-12-2012 18:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, ss Hye từng bị tai nạn xe à, thương thế T_T
Nhưng thấy ss di chuyển vẫn bình thường chắc chỉ bị rạn xương hay gì đó, bởi vậy trời lạnh vẫn bị nhức, cái này về già là đau lắm >"<
Cứ nghĩ tới các diễn viên sao hay bị tai hạn xe vậy ta >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-12-2012 18:47:00 | Chỉ xem của tác giả
wow ! giờ đọc tin mới biềt Park Shin Hye  đã từng bị tai nạn giao thông và bị chấn thương ở đầu gối,hèn chi lúc xem Running Man thấy Park Shin Hye khi chạy thấy không nhanh nhẹn lắm,dạo này trông Park Shin Hye càng ngày càng xinh đẹp,chắc là do chế độ giảm cân tốt nên cô ấy càng ngày càng xinh xắn
thanks đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-12-2012 19:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù cô đã kể lại tình hình 1 cách lạc quan với nụ cười, nhưng cư dân mạng cảm thấy một chút thương xót cho nữ diễn viên này.

Thương lắm ý chứ ko phải thương vừa đâu T____T

Bị như thế mà vẫn còn cố đóng phim, xem HS thấy vết khâu ở tai là bik ngay mà :-s

Chân bị trấn thương nên kịch bản phim cũng phải đổi hết để Hye ko phải đứng nhiều T_T

Càng nghĩ cái đợt ấy càng thương Hye và Heartstrings qá, đen j mà đen đủ đường :-<

Bi giờ mỗi khi thay đổi thời tiết mà chân lại nhức thì khổ lắm, còn chẻ mà thế sau này già thì như nào :-s

Thôi cố gắng giữ gìn sức khỏe đừng để bị làm sao nữa nhé T_T

Tôi là tôi xót xa lắm đấy :( Thơm cái cho đỡ đau nào :-* =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-12-2012 21:28:43 | Chỉ xem của tác giả
ặc ặc

lúc đó ngó thấy cái xe bẹp dúm là không dám tưởng tượng...

may mà Hye đã không sao

P/s: lúc đó có kẻ ác mồm ác miệng bảo là tai nạn có chủ í để pr cho HT^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách