Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6126|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn viên huyền thoại của Hàn Quốc Bae Yong Joon đang dần chuẩn bị cho sự trở lạ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
  iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Hãy sẵn sàng cho sự trở lại màn ảnh nhỏ của anh ấy! Nam diễn viên Bae Yong Joon, được biết đến là một trong những diễn viên đầu tiên dẫn đầu cho phong trào làn sóng Hallyu, sẽ quay trở lại với nghiệp diễn xuất trong bộ phim truyền hình Hàn Quốc một lần nữa trong năm nay. Năm 2013 là năm đánh dấu kỷ niệm 20 năm sự nghiệp diễn xuất của mình trong ngành giải trí, Bae Yong Joon lần đầu tiên xuất hiện trên màn ảnh nhỏ là vào năm 1994, trong một bộ phim truyền hình của đài KBS "Lời chào tình yêu" (Salut D'Amour). Sau khi đóng vai chính trong các bộ phim truyền hình được đánh giá cao như Winter Sonata và The Legend. Bộ phim cuối cùng mà Bae Yong Joon đóng vai chính của đài MBC năm 2007 là The Legend. Và mãi đến năm 2011, anh đã xuất hiện với vai trò khách mời trong bộ phim truyền hình "Dream high".

cre: http://24-7kpop.com
V-Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
srivasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
wrong83 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2013 09:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Ko ngờ mình lại giành được tem của anh Bae. Vừa đọc được cái tit một cái là phải 3 chân 4 cẳng chạy vào ngay.
Vậy là ông hoàng đã quay trở lại!
Cơ mà đọc cái tit mình tưởng là anh đã chọn được dự án bom tấn gì đó để sẵn sàng quay trở lại rồi, hóa ra vẫn chưa có thông tin chính thức.
Nhưng thế cũng đủ để mừng rồi, fan của anh chắc đang sôi sùng sục lên rồi, chờ đợi đến 6 năm dài đằng đẵng. Các topstar đúng là biết cách hành fan mà.

Bình luận

Thích Bae Yong Joon .. Hy vọng sớm gặp lại anh ....  Đăng lúc 23-5-2013 11:05 AM
Này gái... được đấy!!!!!!!!!!  Đăng lúc 23-5-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-5-2013 09:06:36 | Chỉ xem của tác giả
và anh ấy đã quay trở lại
hỏng biết anh đóng phim của đài nào nữa, hi vọng là MBC cuối tuần, dzi là gặp anh dài dài luôn :))
mới nghe anh chuẩn bị trở lại chứ cũng chưa biết nội dung cụ thể thế nào nhưng thế cũng là đáng mừng rồi
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-5-2013 09:16:55 | Chỉ xem của tác giả
anh ý đi lâu quá, mới hôm trước xem đc mấy tập phim Thành thật với tình yêu chiếu lại trên kênh nào đó. Chàng sinh viên điển trai, khôi ngô giờ đã thành 1 người rất chững chạc nhưng vẫn đầy cuốn hút.
Mong anh ấy trở lại quá đi mất, phim kiểu gì cũng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-5-2013 09:19:35 | Chỉ xem của tác giả
Ui, đọc tin mà tỉnh cả người, hihi, cuối cùng anh đã quay trở lại. Biết răng anh bận rộn dữ lắm, nhưng anh vẫn ko từ bỏ diễn xuất thế này thì càng thêm ngưỡng mộ anh.
Mong phim mới của anh lắm đây...
Cảm ơn chủ thớt nhe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-5-2013 09:21:53 | Chỉ xem của tác giả
Mới sáng ra đã nhận được cái news hot này rồi!
Bae Yong Joon là một trong những Hallyu star đầu tiên, và cũng là thần tượng của mình suốt bao năm nay.
Nhớ thời Bản tình ca mùa đông quá!
Mong chờ sự trở lại của anh!
Cảm ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-5-2013 09:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ Mối tình đầu và Chan Woo dễ thương của mình, bộ phim Hàn Quốc đầu tiên mình xem, lúc đó đang là SV nên cực kết hình ảnh của Chan Woo thông minh, tài giỏi và đầy nghị lực.
Mong anh sớm quay lại và chắc chắn dự án mới của anh em sẽ ủng hộ hết mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-5-2013 09:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh quay lại với drama thật sao??? Thời của các anh già đang trở lại
Mõi tình đầu, Khách sạn và nhất là Bản tình ca mùa đông, không thể quên được nụ cười thiên thần ấy {:184:}
Hy vọng phim mới của anh sẽ gây sốt như xưa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2013 09:40:47 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá anh Bae ơi
Mà cái news này lừa tềnh quá
Đọc cái tit mà tưởng anh có kịch bản rồi cơ chứ
Vậy mà.. dầu sao cũng chờ đợi
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2013 09:41:23 | Chỉ xem của tác giả
oa, oa welcome anh Bae Yong Joon sẽ trở lại với màn ảnh Hàn Quốc.

Anh là một trong những con người đầu tiên đã tạo ra làn sóng phim Hàn Quốc tại Việt Nam

Mong phim của anh.

Chúc anh sẽ có bộ phim hay

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách