Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2937|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn viên Yoo Seung Ho trải qua Ngày trưởng thành trong Quân đội

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên Yoo Seung Ho trải qua Ngày trưởng thành trong Quân đội.

Thứ hai của tuần thứ ba trong tháng Năm, ngày 20 là ngày Trưởng thành của Yoo Seung Ho – hiện đang phục vụ trong Quân đội. Những nghệ sĩ cùng sinh năm 1993 với Yoo Seung Ho còn có ca sĩ IU, Ji Yeon của T-ARA, Tae Min của SHINee, diễn viên Lee Hyun Woo…tất cả đều sẽ trở thành người trưởng thành vào ngày hôm nay.

Trợ lý của Yoo Seung Ho nói: "Bởi vì Ngày Trưởng thành đúng lúc đang trong Quân đội thế nên không có chuẩn bị gì đặc biệt, chỉ là cuối tuần này, ba mẹ của Yoo Seung Ho sẽ tới doanh trại để gặp mặt con trai thôi”.

Và các fan hâm mộ cũng không quên Ngày trưởng thành này: "Chúc mừng Yoo Seung Ho nhân ngày Trưởng thành" , "Phục vụ tốt trong Quân đội nhé"…rất nhiều câu chúc mừng được gởi đến cho Yoo Seung Ho.

Sau khi bộ phim "I Miss You" của đài MBC kết thúc, vào tháng 3, Yoo Seung Ho (20 tuổi) đã gia nhập Đại đội bổ sung Lục Quân 102. Điều này rất khác so với những nghệ sĩ cố sức để hoãn kỳ nhập ngũ và bởi vì vậy đã thu hút sự chú ý của nhiều người.

Cậu tân binh Yoo Seung Ho của Đại đội Giáo dục Tân Binh số 2, thuộc Đại đội Trinh sát Sư Đoàn 27 quyết định không làm lính văn nghệ, mà làm một binh sĩ phục vụ bình thường, cùng với những người cùng tuổi khác tận hưởng cuộc sống của một binh sĩ và đây chính là mong muốn của cậu ấy.

Source: Nate
V-trans: [email protected]
Cre: YoopiesVN Team

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yoonalover + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-5-2013 20:32:47 | Chỉ xem của tác giả
á ~ vào dành liền ~~~
thử coi nay mình nhảy được lên tới đâu nào ~~~

vậy là em đã chánh thức trở thành Người lớn rồi đó ~
ui, nhớ ngày nào em suốt ngày cứ thích ăn kem, bây giờ đã thành 1 chàng thanh niên đang thực hiện nghĩa vụ của mình ~ tui tự hào về em lắm lắm, em có biết ko
- ừ, cần chi để ý tới những ai khác, em cứ là chính mình, làm những điều em cho là đúng và nên làm, em GIỎI lắm đó

p/s: à ~ nhìn đi nhìn lại cái chữ "trưởng thành", vậy là sau này đi lính dzìa, nhìn có da có thịt rồi, em sẽ đóng vai gì đó. có lộ chút gì đó cho tui ngắm ko nhỉ? mình lớn òi mà, hồi nhỏ cởi thì sao sao ấy ấy.còn bây giờ thì em đã chánh thức đủ tuổi cởi òi đó

Bình luận

welcome 2 nàng ~ *nhích mông* ngồi vững coi chừng té nha ;))  Đăng lúc 21-5-2013 07:12 PM
cho ta ngồi ké xí. ^^.  Đăng lúc 21-5-2013 10:56 AM
=,,= tui ghét mí pà nạu nài, có new mò ko hú tui giờ mò com là lọt pẹt hố ràu =________=, MÍT ĐỌT né ta ngàu xí =]]]]]  Đăng lúc 21-5-2013 08:52 AM
bà nội ~ trong chục năm lướt news, lần đầu tiên con mới dc ngồi đó bà ~ nỡ lòng nào đạp con thế ;))))))  Đăng lúc 20-5-2013 09:57 PM
ngồi sofa êm quá nhỉ??? *đạp đạp*  Đăng lúc 20-5-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-5-2013 20:46:45 | Chỉ xem của tác giả
{:271:}

há há em lớn rầu nhưng hem cần đến ngày hum nai âu {:270:}

em đã trưởng thành qua IMU

đã thành người đàn ông của nòng chệ từ lâu lâu lâu lâu lắm rầu {:277:}

ai lợp du xô mệch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-5-2013 20:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng e zai đã chính thức trở thành người trưởng thành <3
Càng lớn càng đệp zai 8->
E chính thức trưởng thành rùi các noona đóng cặp vs e sẽ không bị mặc cảm tội lỗi nữa ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-5-2013 21:16:04 | Chỉ xem của tác giả
{:418:}{:412:}
Vui quá xá là vui cúi cùng Ho cũng tới tuổi trưởng thành và ..........chuẫn bị lấy vợ đc òi hí hí{:440:}{:440:}
Cám ơn bạn đã dịch tin nhé.
Ho nhà mình mà ngày nay đc hun thiệt chắc móp 2 má luôn quá...hic hic.không biết Ho vui không ta, chắc ẻm cũng mong chờ ngày này lắm

Bình luận

ò, tội ẻm hic  Đăng lúc 20-5-2013 09:22 PM
bây giờ thì ẻm chỉ mong tới cuồi tuần để dc gặp PaMa thôi TA ui ;))  Đăng lúc 20-5-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-5-2013 21:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Em tới tuổi trưởng thành rồi ư??? Trong suy nghĩ của ta thì em đã là người trưởng thành từ lâu rồi... bởi khi mới 14 tuổi đã luôn có những ý nghĩ chín chắn như một U40 rồi, và giờ thì từ lời nói, hành động lúc nào cũng như "ông cụ non"...{:438:}

Dù sao cũng chúc mừng Ho, năm rồi thì có thể tự hào móc thẻ chứng minh ra để đến cửa hàng tiện lợi mua bia, còn năm nay thì... (nếu muốn) đã có thể cưới vợ được rồi đấy nhé... Hy vọng cuối tuần này gặp ba mẹ đừng có mít ướt đấy nhé, phải cứng cỏi lên để trở thành người đàn ông mạnh mẽ Ho nhé.

Bình luận

đảm bảo là sẽ khóc thôi ~ mít ướt cả quầy đó bà ơi ;)))))  Đăng lúc 20-5-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-5-2013 21:26:21 | Chỉ xem của tác giả
Trai nhà mình thành người nhớn goy nha.
Hun biết bao nhiêu nàng, rồi thì iu đương vật vã mà bi giờ mới được trưởng thành cơ đấy
Ráng luyện tập body trong đó vài tháng (nói cho có cảm giác time chờ đợi ngắn đi ) và trở về nguy hỉm hơn xưa nhé Ho đợp chai.
I miss you, ah ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-5-2013 21:31:24 | Chỉ xem của tác giả
thấy tên em, ta nhày vào liền...........
nhìn cứ như ngày xưa.......cái gương mặt baby với nụ cười chết người đó, làm ta điên đảo tinh thần
rồi thì ngày trờ về, em sẽ là 2 đấn nam nhi mạnh mẽ và càng quyến rũ hơn........
ka ka ka  ka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-5-2013 21:39:55 | Chỉ xem của tác giả
ẻm nó cắt tóc này nhìn giống movie j đóng hồi bé quá
đang yêu
chờ ngày ra quân chắc em nó chững chạc lắm đây
dù sao cugnx ủng hộ
ít tuổi mà giỏi ghê

th b dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-5-2013 21:40:02 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Yoo Seung Ho nhân ngày Trưởng thành và phục vụ tốt trong quân đội nhé.
thật là bên hàn chắc chỉ có mình Ho là đi quân đội khi mới 20 thui còn lại đa số là từ 30 trở lên k hà, đúng thật là đáng ngưỡng mộ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách