Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5560|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Độc quyền phỏng vấn Đường Yên: Tiết lộ có thể sẽ là phù dâu trong lễ kết hôn của

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Được cảnh báo Tác giả
Độc quyền phỏng vấn Đường Yên: Tiết lộ có thể sẽ là phù dâu trong lễ kết hôn của Dương Mịch

Hôm qua ngày 06-12 Đường Yên đã có một buổi tiệc sinh nhật ấm áp và ngọt ngào bên cạnh các fan hâm mộ tại Thượng Hải. Đường Yên đã mong muốn sớm có một tình yêu mới, thậm chí là có thể sớm kết hôn, còn nói đùa rằng nếu có người quan tâm có thể gởi email cho cô ấy.

Vì bạn gái thân thiết là Dương Mịch chuẩn bị kết hôn nên Đường Yên ngoài chúc mừng cho sinh nhật của mình cũng chúc phúc cho bạn thân Dương Mịch, đồng thời khi trả lời phỏng vấn của phóng viên Đường Yên cũng công khai sẽ là phụ dâu trong lễ kết hôn của Dương Mịch, còn vui vẻ hát rằng “Nếu bạn mời tôi làm phụ dâu tôi nhất định sẽ sẵn lòng, đến lúc đó các bạn mới biết, tôi đã hồi hộp thế nào.”

Trùng hợp là vị hôn phu của Dương Mịch là Lưu Khải Uy đang cùng Đường Yên diễn vai tình nhân trong bộ phim đang quay “Thiên Kim Nữ tặc”. Trong phim cả hai cũng có nhiều cảnh thân mật, Đường Yên cho biết các cảnh quay thân mật họ đều mượn góc máy để diễn (ý là diễn giả đó).

Trong ấn tượng của Đường Yên, Lưu Khải Uy đối với Dương Mịch rất tốt, tương lai tìm chồng thì cũng tìm người đàn ông tốt như vậy, Đường Yên cho biết “ Tôi đã chứng kiến Dương Mịch hạnh phúc từng phúc từng giây. Họ thật sự là một đôi vợ chồng hạnh phúc.”

Đối với tin đồn mang thai của Dương Mịch, Đường Yên nói rằng cô ấy cũng không biết, là bạn tốt, cô ấy chỉ cần âm thầm chờ Dương Mịch báo tin tức tốt cho mình.

Nói về Dương Mịch: bằng lòng làm phù dâu trong lễ cưới của Dương Mịch.

Nói về bản thân

Nói về sự nghiệp

Nguồn: http://ent.qq.com/a/20131207/000166.htm
Dịch: [email protected]
Vui lòng ghi nguồn khi copy sang web khác

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
zunzun123 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 7-12-2013 15:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Một vài hình ảnh tại bữa tiệc sinh nhật ngày hôm qua

yule

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 7-12-2013 15:22:02 | Chỉ xem của tác giả

yule
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-12-2013 18:08:35 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật Đường Đường thật hoành tráng, fan được tham dự quá trời đông
Lại được bạn bè trong giới nhiều người chúc mừng như Ca, Tấn, Hoa, Uy, Mịch
Chờ mong sang năm nhiều phim mới được công chiếu, cả năm nay phim ảnh hơi im ắng nhỉ, rất mong đợi các phim sang năm của Đường

& Sau cùng chúc Yên sớm đạt được lời cầu nguyện, kiếm được bạn trai đối xử tốt với Yên như anh Lưu Khải Uy đối tốt với Dương Mịch như lời Yên nói. Có lẽ Yên thân Mịch-Uy nên biết chi tiết riêng tư đôi này, mới mong kiếm được người bạn trai như Uy
Thật ngưỡng mộ cặp đôi Uy-Mịch. Anh Uy vừa đẹp trai, tài giỏi lại yêu thương Mịch hết lòng, thảo nào Mịch trẻ như vậy cũng chịu cưới nữa, Tiểu Hoa Đán của các năm cưới chồng đầu tiên, hy sinh gián đoạn sự nghiệp 1 thời gian

Hay Yên chọn đại 1 trong các anh: Hồ, anh La Tấn hay Anh Hoa...đi, anh nào cũng tốt cả :D Tin rằng Yên nếu có bạn trai cũng chấp nhận tạm dừng sự nghiệp 1 thời gian để kết hôn+sinh con. Anh nào được Yên chọn chắc cũng thật tốt số, vì Yên có vẻ trọng tình cảm gia đình

Đang chờ hình ảnh Đường làm dâu phụ, chắc sẽ xinh đẹp vui vẻ lắm. Yêu đôi Mịch-Yên, tình bạn hiếm thấy trông giới Cbiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2013 20:36:40 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là Đường Đường nên là phù dâu rồi nhỉ, hai người thân thiết thế cơ mà

Đọc phỏng vấn mà thấy thương thương Đường làm sao á... Trả lời rất thật thà, còn có cảm giác hơi tủi thân nữa... Nàng đáng yêu vậy mà ta, sao số lại lận đận
Hy vọng ước mơ của Đường thành sự thật ^^ bạn thân đã có bến đỗ, Đường cũng mau tìm được một người thật lòng yêu thương và biết hy sinh vì mình đi thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-12-2013 22:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Yên tỷ làm phù dâu cho Mịch tỷ đã nhỉ, hai người là bạn thân thiết mà
Trong fim thiên kim nữ tặc Yên tỷ đóng với chủ rể thật kìa, cũng phải cảnh quay phải lấy gốc độ chứ. Mà phóng viên cũng sốc ghê hỏi Yên tỷ nhiều câu nghe mà bó tay luôn á.

PV: Nghe nói Dượng Mịch mang thai, bạn có biết không?

ĐY: Tôi vẫn chưa nghe được tin tức này.

PV: Có tin đồn cô ấy ở Bắc Kinh dưỡng thai nên không có thời gian tham dự sinh nhật của bạn?

đúng là phóng viên mà hỏi những câu như thế bó tay thiệt, mà cũng may Yên tỷ nhà ta có nội công thâm hậu cho nên, mấy nhát chém đó chỉ là chuyện nhỏ với Yên tỷ thôi
Nhìn mấy tấm hình sinh nhật Yên tỷ đẹp ghê, còn chụp chung với fan nữa kìa, ko biết khi nào mình có cơ hội chụp chung với Yên tỷ nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2013 22:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá ss ạ. ss chăm chỉ quá đi à   bài news dài khủng khiếp thế ^^ em nhìn còn thấy ngán nữa là

Nói thiệt em kết nhất đoạn Yên khen hớn già thôi Mặc dù trước giờ vẫn biết lão ấy tốt nhưng mà nghe người khác khen vẫn cảm thấy sung sướng lắm ạ {:438:}

"PV: Lưu Khải Uy lớn hơn Dương Mịch 12 tuổi, cách nhìn của bạn thế nào về điều này?

ĐY: Cùng Dương Mịch kết bạn không lâu, chúng tôi mỗi lần nói chuyện kết hôn sau này, đều nói anh ấy càng lớn tuổi càng tốt."

Đọc tới đoạn này cười như điên lun á   

Mà ko bít Yên có làm phù dâu thật ko nhỉ? Nói thật thì vui nhỉ, ko bít phù rể là ai, hy vọng lão Uy tìm phù rể nào chưa người iu tốt bụng, bít đâu phù dâu phù rể đến với nhau thì sao

Sinh nhật Yên chỉ cầu sớm có người iu thôi ^^ Nàng thật sự mong lắm rồi đây ^^ Chúc Yên sớm tìm được người yêu như nàng mong mún, thật lòng iu thương và tốt với Yên

Bình luận

ss dịch cũng ngán lắm chứ nhưng lỡ lụm được tin hay thì cố gắng đó em....  Đăng lúc 7-12-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-12-2013 23:24:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi Đường Yên tỷ mà làm phụ dâu thì còn gì bằng
chắc hẳn rất nổi bật và xinh đẹp rồi
tự nhiên làm mình hóng đám cưới của Uy-Mịch wa' đi
mau mau kết hôn nhe', các fans đang nóng lòng lắm rồi anh chị ơi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-12-2013 00:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Mừng sinh nhật sis Đường Yên, mong sis càng ngày càng xinh đẹp, trẻ trung, thành công, và luôn mỉm cười hạnh phúc. Mình không xem nhiều phim của sis Đường, nhưng mình ấn tượng và đặc biệt mến mộ nụ cười lúm đồng tiền rạng rỡ hạnh phúc của sis, giống như tên sis vậy. Ngoài ra mình cũng rất ngưỡng mộ tình bạn chân thành của sis với Dương Mịch.

Mong sao sis sẽ sớm công bố tin tốt lành, vì so với người bạn thân, sis có một đoạn tình trường nhiều thăng trầm hơn. Chúc sis sẽ tìm được một người đàn ông như Lưu Khải Uy, yêu thương, quan tâm chăm sóc, và luôn trân trọng con người sis.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-12-2013 09:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Oah oah, nếu Đường Yên là phù dâu trong dám cưới của Dương Mịch thì còn gì tuyệt bằng nữa

Mình không theo dõi kĩ tình hình  nhưng thấy các sao vui vẻ thân thiết với nhau như này cũng vui lây

Chúc mừng cho hạnh phúc của đôi Uy Mịch

Mong Đường Yên cũng sớm có hạnh phúc như họ vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách